FW: รู้จักของพวกนี้เกิน 5 ชิ้นถือว่าแก่แล้ว..ฮิฮิ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย ฤดูใบไม้ผลิ, 20 ตุลาคม 2008.

1. อู๊ด ยม วอก

อู๊ด ยม วอก สมาชิกใหม่

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

3อันบน นี่ผมทั้งวน ทั้งเป่า ทั้งจิ้มมาแล้ว คับ

3อันนี้ ผมก็แอบใส่กะเป๋ากับเพื่อนไปกินในห้องเรียนมาแล้วอ่ะคับ

2อันหน้า นี่เคยทอยเล่นกินตังกับเพื่อน และนกแก้วนี่เด็กๆรุ่นใหม่อย่าคิดว่าเป็นสบู่นะคับพี่น้อง มันคือ....หมากฝรั่งคร๊าาาบ พี่น้องคร๊าาาบ ผมไม่รู้ว่าเจ้าของเดียวกับบริษัทผลิตสูบู่ หรือเปล่านะคับ อันหลังสุดนี่คุ้นๆว่ามันเป็นลูกอมคลุกน้ำตาลรูปสามเหลี่ยมนะคับ

จ๊อกกี้นี่ต้องคู่กับ กูลิโก๊ะป๊อกกี้ เลยคับ ซันซิ้วกับแป้งแคร์แบบนี้เคยใช้ตอนเด็กๆคับ ต้องแถมแป้งตาบูด้วยนะคับ อันนี้ไว้ใช้ออกงาน 555

[​IMG] [​IMG]

กระปุก ฮออล์ ซิเคล็ทส์ แบบที่ต้องมือเข้าไปล้วงเอามาแล้วก็นับเม็ด 5เม็ด 1 บาท แล้วก็จ่ายให้ป้าร้านชำ บางคนมีแอบจิ๊กป้าแก ป้าแกรู้แกไม่ให้เข้าร้านเลย 555 ของในรูปสุดท้ายผมเกิดไม่ทันคับ หรือจำไม่ได้ก็ไม่รู้

เวรกรรมแล้วคับพี่น้อง รู้จักทั้งหมดขาดไปอันเดียวแสดงว่าผมนี่โคตรแก่เลยซิคับ 26 เอง นะคับ เวรแล้วตู.... ว่าแต่พี่น้อง ฤดูไบไม้ผี รู้จักกี่อัน บอกพวกเรามั่งซิคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008
  2. อู๊ด ยม วอก

อู๊ด ยม วอก สมาชิกใหม่

โอ้โห คุณปู่ Veerasak_Chai เยี่ยมจิงๆคับ 555 แถมเวลาว่ายน้ำเล่นต้องเอาลูกมะพร้าวมาแทนห่วงยางด้วยใช่ปะคับ ว่าแต่ผมก็เคยเห็นเค้าขายกันอยู่นะ ของพวกนี้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ตุลาคม 2008