ได้พบคนญาณทิพย์ "แบงค์" สเกทช์กรรม และทำนายภัยพิบัติ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 29 พฤษภาคม 2009.

1. tona2511

tona2511 Active Member

คุณแบงค์ค่ะช่วยดูให้พี่หน่อยค่ะว่าพี่มีกรรมอะไรติดมาชาตินี้ถึงผิดหวังเกือบทุกเรื่อง...และทำอะไรก็ติดขัดไปหมด..แม้กับพี่น้องก็ยังพึ่งพาไม่ได้ชาติก่อนพี่ทำอะไรไว้ค่ะและต้องแก้ยังไง...และสิ่งที่พี่ทำทำไมถึงผิดพลาดตลอด..ชีวิตพี่พลาดโดนขู่ฆ่าพี่จะตายโหงหรือเปล่าค่ะ..ที่เขาขู่ฆ่าพี่เขาจะทำไมค่ะและพี่จะแก้ปัญหานี้ได้หรือไม่ พี่เกิดวันจันทร์ 8 มกราคม 2511 ชื่อวาสนา ค่ะตอบพี่ด้วยนะค่ะพี่กลัวตายมากและจะแก้กรรมยังไง

2. เงามืด

เงามืด เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา ด้วยคนครับ ผมอยากตรวจกรรมบ้างครับ
    ผมอายุ30ปี เกิด วันที่6 เดือนมิถุนายน พ.ศ. 2523 เวลา 09.35น.
    ช่วงดูเรื่องเงิน เรื่องการเสียงโชค และอดีตชาติของตัวเองว่าเป็นอะไรมาก่อน
    และเรื่องเจ้ากรรมนายเวร
    ขอบคุณ คุณแบงค์ มา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :VO

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 เมษายน 2010
  3. นายพันธ์

นายพันธ์ สมาชิก

คุณดูกรรมให้หน่อยครับ

โดนเบียดเบียนบ่อยๆอ่ะครับ ไม่ทราบว่าไปทำกรรมอะรัยหนอ
    ชาติเคยเกิดเป็นอะรัย สามชาติล่าสุด
    และจะแก้ไขอย่างรัยได้บ้างครับ
    ขอบคุณคุณแบงค์ครับ
    มีโอกาสขอร่วมทำบุญด้วยครับ

4. เด

เด เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2009
    หนังสือบ่าวรับใช้กรรม เล่ม2 "ตีตรวน" เสร็จแล้วนะครับ หากท่านใดสนใจ ติดต่อสอบถามเข้ามาได้เลย จำนวนจำกัดนะครับ

5. pangbualun

pangbualun เป็นที่รู้จักกันดี

แนะนำอ.ศักดา สกุลพนารักษ์ แห่งพระไตรรัตนะเทวสถาน อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่

6. pangbualun

pangbualun เป็นที่รู้จักกันดี

อ.ศักดา สกุลพนารักษ์ ที่อ.ดอยสะเก็ด จ.เชียงใหม่ ท่านเป็นผู้ปฏิบัติธรรมและมีความรู้ท่เหนือธรรมชาติ เปิดโรงเจให้คนที่เดินทางผ่านไปมาทานฟรี ไม่คิดตังค์มีปัญหาสามารถปรึกษาได้ ท่านให้ไปแก้กรรมด้วยตนเองโดยบอกวิธีให้ปฏิบัติ ท่านช่วยคนจริงๆ ขอแนะนำ ที่สำคัญต้องอยู่ในศีล5 ด้วยจะดีมากสามารถดูกรรมได้ /ลองดูก่อนอย่าเพิ่งเชื่อ:cool:

7. เด

หนังสือ บ่าวรับใช้กรรม เล่ม2 "ตีตรวน" ใกล้จะหมดแล้วนะครับ หากท่านใดสนใจติดต่อได้ที่ผมเลยนะครับ

8. tona2511

tona2511 Active Member

คุณแบงค์ค่ะช่วยดูดวงให้พี่หน่อยค่ะ เกิดวันจันทร์ ที่ 8 มกราคม 2511 ปีวอก อยากรู้ว่าชาติก่อนเป็นอะไรและทำกรรมอะไรไว้...ต้องแก้กรรมยังไง..ชาตินี้จะตายโหงเพราะโดนฆ่าหรืออุบัติเหตุหรือไม่ค่ะ...ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ..ขอบคุณค่ะ

9. lemon112233

lemon112233 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2010
    อยากได้หนังสือที่คุณแบงค์เขียนมาอ่านจังค่ะ
    หนูเป็นคนที่ชอบอ่านหนังสือเรื่องแบบนี้มาตั้งแต่เด็กๆแล้ว
    ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหมือนกัน จะรู้สึกขนลุกทุกครั้งเลยบอกไม่ถูก
    ชอบอ่านเรื่องกฏแห่งกรรม ,ธรรมะ อะไรแบบนี้ค่ะ (ที่บ้านเป็นอิสลามด้วยล่ะค่ะ
    แต่หนูรู้สึกว่ามันไม่ใช่มาตั้งแต่เด็กๆละนะ หนูสนใจเรื่องราวทางพุทธมากกว่า)
    สนใจเรื่องแบบนี้ อยากทำสมาธิ อยากสวดมนต์ทุกวัน แต่เหมือนมีอะไรมาขวางเลยค่ะ
    แต่ถ้าพอได้ทำสมาธิ สวดมนต์ หรือทำบุญแล้ว จะขนลุกขึ้นมาแล้วก็จะรู้สึกปิติยินดีอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนเลย ชอบมากๆ

สรุป หนูพูดอะไรที่ไม่เกี่ยวกับหนังสือเลย - -

เอาเป็นว่าหนังสือของคุณแบงค์มีวางขายที่ไหนหรือเปล่าค่ะ อยากได้ทั้งสองเล่มเลยค่ะ

10. lemon112233

lemon112233 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2010
    ช่วงนี้บ้านเมืองวุ่นวาย ใจเราอย่าไปวุ่นวายด้่วยนะค่ะ

สงบไว้ๆ

11. JobJab^-^

JobJab^-^ สมาชิก

1 พฤศจิกายน 2008
    หนังสือ คุณแบงค์เขียนดีมากๆค่ะ

อ่านแป๊บเดียวจบเลย

สั่งซื้อได้ที่คุณแบงค์เท่านั้นค่ะ รายได้เอาไปทำบุญด้วยกัน โทรติดต่อคุณเดก็ได้นะคะ 0863991344

12. เด

อีกครั้งกับ รายการ VIP

อีกครั้งกับเสียงเรียกร้อง
    แบงค์สเกทช์กรรมในรายการ วีไอพี

เทปนี้รับรอง อึ้ง ทึ่ง มันส์ !!

จันทร์ที่ 24 พฤษภาคม นี้ แน่นอน

คลิ๊กที่ภาพเลยครับผม

13. kittitpx

kittitpx เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    มาให้กำลังใจ คุณแบงค์ครับ

คืนนี้ คิดว่าไม่น่าจะพลาด ดูคุณแบงค์ ในรายการ VIP ครับ

สาธุ สาธุ

14. เด

คลิ๊กที่ภาพครับ
    <!-- google_ad_section_end -->

15. เด

ติดต่อได้ที่...

เบอร์ติดต่อ 086-409-6779 เดย์ผู้จัดการส่วนตัว อ.แบงค์

หรือ 086-399-1344 คุณแต้ว ผู้ช่วยเดย์

เท่านั้น ระวังคนแอบอ้าง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤษภาคม 2010
  16. chutpolsu

chutpolsu สมาชิก

25 พฤษภาคม 2010
    ผมศึกษาธรรมะมาพอสมควร ได้รู้ทุกอย่างเหมือนที่อ.รู้ เมื่อคืนเป็นความบังเอิญ ที่ได้ดูรายการ VIP เลยได้รู้จัก อ.แบงค์ ปกติไม่จะไม่ดูฟรีทีวี ผมสงสัยตัวเองว่า สิ่งที่ผมคิด สิ่งที่ผมทำดีพอหรือยัง ผมอยากช่วยคนแบบที่ อ.ทำอยู่นี้ แต่ผมบารมีไม่ถึง ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ ทำอย่างที่ต้องการมั๊ย หากผมมีวาสนาพอ ขอความกรุณาอ.ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

17. samaice

samaice เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจเรื่องคุณแบงค์มานาน หน้าตาเหมือนดาราหรือคนรู้จัก
    ดิฉันอยากช่วยเหลือเจ้ากรรมนายเวรให้พ้นทุกข์ ทำบุญสร้างพระมาพอสมควร แต่ไม่รู้ถูกต้องหรือเปล่า ถามค่ะจะไปต่างประเทศค่ะแต่ไม่รู้ทำไมขอวีซ่ามีปัญหาทุกครั้ง นี่ก็เพิ่งโดนหลอกเอาเงินไป เพื่อนก็ชอบมายืมเงินเราจัง บางคนก็ไม่คืน เพราะกรรมอะไรค่ะ เกริ่นๆ ให้หน่อยนะค่ะ หากมีเวลาโชคชะตานำพาดิฉันคงได้รับคำแนะนำจากคุณแบงค์เป็นการส่วนตัว ขอบพระคุณค่ะ

18. samaice

samaice เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยจะจริง หิ้งพระเรามีฝุ่น น้ำก็ขาด มิน่าล่ะ

19. mhutom

mhutom เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ

อยากมีโอกาสที่จะได้พบและ ดูกรรมของตัวเองกับ อาจารย์แบงค์ บ้าง.. แต่คาดว่าอาจารย์อาจจะยังยุ่งอยู่ ไม่สะดวกเท่าไหร่นัก แต่อย่างไร ก็ยังหวังที่จะได้ติอต่อกับอาจารย์บ้างนะคะ

ขอบพระคุณค่ะ

20. B_S

B_S Active Member

25 พฤษภาคม 2010
    ขอรบกวนด้วยคนนะคะ

ปีนี้เป็นปีที่ป่วยบ่อยมากๆค่ะ ปัญหาเดี๋ยวปวดท้อง ปวดหลัง ที่สำคัญตอนนี้ต่อมน้ำลายอักเสบเกือบตลอดเวลา ต้องกินยาและเจาะเลือดทุก2อาทิตย์อยากทราบว่าเราจะแก้กรรรมเรื่องสุขภาพได้ยังไงบ้างคะ

อยากทราบว่าควรทำบุญด้วยวิธีใดเจ้ากรรมนายเวรถึงอโหสิกรรมให้ได้บ้างคะ

ตอนนี้มีเทพองค์ใดคุ้มครองอยู่บ้างคะ และต้องไหว้ท่านอย่างไรบ้างให้ท่านเมตตา

ขอบขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ