แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    ร่วมบุญสร้างศาลาให้สำนักสงฆ์วัดบ้านห้วยปูลิง ต.ห้วยปูลิง อ.เมือง จ.แม่ฮ่องสอน ทดแทนศาลาหลังที่ถูกไฟไหม้ไป
    ขอบุญกุศลในการสืบทอดพระศาสนานี้ ขอให้ทุกท่านร่มเย็นในทางโลกและทางธรรม มีความสุขทั้งการเงิน การเงินและความรักครับ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สำหรับผู้ที่ติดต่อ ดูดวงกับผมครับ
    ผมรับดูดวงทางโทรศัพท์ครับ

หากสนใจดูดวงติดต่อได้ที่ เบอร์ 082-082-4900 ครับ(หลัง 11.30น)

หากติดต่อช่องทางอื่นผมอาจจะไม่สะดวกครับ

3. ได้ฤกษ์

ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่านทำบุญถวายสังฆทานยา ณ วัดคลองทราย อ.บ้านฉาง

ขอบุญกุศลที่ถวายทานแด่ประสงฆ์นี้ และขอบารมีหลวงพ่อสมปรารถนา ให้ทุกท่าน มีโชคและสมปรารถนา ทั้งความรัก การงาน การเงินและสุขภาพ และสิ่งที่ปรารถนาทุกประการครับ

4. Minnybik

Minnybik สมาชิกใหม่

16 พฤษภาคม 2018
    สวัสดีค่ะ อ.ได้ฤกษ์
    วันนี้ มาส่ง feedback ค่ะ ว่าผลคำทำนายทั้งไพ่และดวง ตรงมากค่ะ ปัญหาเริ่มคลี่คลาย ตามช่วงเวลาที่อาจารย์บอกเลยค่ะ โชคดีที่เช็คดวงกับอาจารย์ก่อนเลยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นมากเลยค่ะ
    ตอนนี้ แนะนำเพื่อนต่อไปหลายคนเลยค่ะ ช่วงนี้มีคนต้องการที่ปรึกษาเยอะมากค่ะ

5. ได้ฤกษ์

เมื่อวานครับ ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่านทำบุญถวายสังฆทานและผ้าไตรจีวร เพื่ออุทิศบุญกุศลให้ครูอาจารย์ ทั้งครูมนุษย์ ครูเทวดา ครูฤาษี ครูตำราและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่นับถือ ที่วัดละหารไร่ จ.ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ ที่ถวายทานแด่พระพุทธศาสนานี้ และบารทีหลวงปู่ทิม อิสโร ขอให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ทั้งการงาน การเงิน สุขภาพ และความรัก

6. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับคุณ Minnybik ที่มา feedback ให้ครับ
    หากที่แนะนำไปมีประโยชน์ ขอยกประโยชน์ให้ครูบาอาจารย์ครับ

7. ได้ฤกษ์

ขอเชิญร่วมบุญตั้งกองทุนพระสงฆ์อาพาธ วัดศรีดอนชัย อ.ปาย จ.แม่ฮ่องสอน

ขอบุญกุศลการดูแลพระสงฆ์อาพาธนี้ ขอให้ทุกท่านแข็งแรง ทั้งกายใจ และสมหวังทั้งความรัก การเงิน การงานและสุขภาพแข็งแรง

8. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ร่วมบริจาคช่วยเหลือผู้ป่วยติดเชื้อHIV และคนเป็นเอดส์ กับวัดพระบาทน้ำพุ สระบุรี

ขอบุญกุศลนี้ ขอให้ทุกท่านแข็งแรงทั้ง กาย ใจ ได้รับการช่วยเหลือทั้งทางโลกและทางธรรมครับ

9. wishmehappy

wishmehappy สมาชิกใหม่

เพิ่งได้ดูดวงกับอาจารย์ไปค่ะ
    อาจารย์ทักเรื่องราวต่างๆที่เกิดขึ้นได้ค่อนข้างตรงมาก
    ระยะเวลาที่เกิดก็ตรงกับที่ทักค่ะ
    อาจารย์ใจเย็นมาก เราคุยกับอาจารย์นานมาก ค่อนข้างเกรงใจมากๆค่ะ แต่อาจารย์ไม่บ่นเลย555
    ปกติเป็นคนไม่ชอบดูดวง แต่ดูกับอาจารย์แล้วเข้าใจหลักการ เหตุและผลที่เกิดขึ้น ไม่น่าเชื่อว่าการเคลื่อนย้ายของดวงดาวจะมีผลกับดวงจริงๆ ฟังแล้วก็ทึ่งอยู่ค่ะ
    อาจารย์ไม่ได้สอนให้งมงาย แต่ให้คิดด้วยหลักเหตุและผล สอนให้เรามีสติ ให้ดูดวงเพื่อใช้ชีวิตแบบระวัง ไม่ใช่ดูแล้วกังวลกับชีวิตมากขึ้น คุยกับอาจารย์แล้วปลดล็อคมากค่ะ ปัญหาที่ค้างคาอยู่ในใจ อาจารย์ก็ช่วยอธิบายทุกอย่าง สบายใจขึ้นมากค่ะ ก่อนหน้านี้ได้ไปดูกับท่านอื่นๆหลายคนแต่ก็ยังหาทางออกไม่ได้ แต่หลังจากคุยกับอาจารย์เห็นภาพทุกอย่างชัดมากขึ้นค่ะ ตอนนี้ก็จะลองเอาคำแนะนำของอาจารย์ไปปรับใช้ค่ะ ขอบคุณอาจารย์มากจริงๆค่ะ

10. ได้ฤกษ์

ขอบคุณคุณ wishmehappy ที่มาติชมกัน ถ้าสิ่งใดเป็นบุญและเป็นประโยชน์ ขอยกคุณงามความดีนั้น ให้ครูอาจารย์ครับ

11. ได้ฤกษ์

ร่วมบุญสร้างเสนาสนะสำนักสงฆ์คุณกันหา(สำนักสฆ์สร้างใหม่) กับพระอาจารย์ฐานวุฑโฒ ณ บ.คำม่วง ต.คำม่วง อ.เขาสวนกวาง จ.ขอนแก่น
    ขอให้ทุกท่านมีความมั่นคงในชีวิต ทั้งกายใจ และสมหวังทั้งความรัก การเงิน การงานและสุขภาพแข็งแรง

12. PORKUBPORDEE

PORKUBPORDEE สมาชิกใหม่

หลังจากไม่ได้ดูพี่อ๊อดไปนานหลายปีเลย ความแม่นยังคงเหมือนเดิมเลยนะครับ สิ่งแรกที่พี่ทักเลยคือเรื่องสุขภาพผมแทบไม่ได้สังเกตตัวเองเลยว่าเป็นอาการนี้มานานแล้วแต่พี่เค้าพูดช่วงเวลาที่เป็นได้แม่นยำจริงๆ จนทำให้ผมต้องปรับเปลี่ยนพฤติกรรมเลยไม่งั้นคงแย่แน่ๆ แล้วก็เรื่องความรักพี่อ๊อดบอกว่าเดี๋ยวก็คืนดีภายใน 3 วันก็เป๊ะอย่างที่บอกเลยครับวันที่ 3 ได้คุยกันปรับความเข้าใจกันเข้าใจกันมากขึ้น ตอนนี้ก็คงเหลือแต่เรื่องงานเดี๋ยวจะมารีวิวให้ใหม่นะครับ สิ่งดีดีคือพี่อ๊อดให้วิธีคิดตามแบบโลกแห่งความจริงด้วยไม่ได้งมงายอย่างเดียว ขอบคุณพี่ชายคนนี้มากๆครับที่เตือนสติผมได้ดีเลย

13. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับน้อง PORKUBPORDEE ขอให้ชีวิตพบเจอสิ่งดีนะครับ
    หากสิ่งใดที่ทำนายไปมีประโยชน์ ขอยกคุณความดีให้ครูอาจารย์ ครับ

14. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับได้ถวายค่าครูจากทุกท่านถวายทำบุญสังฆทานเครื่องวัดความดันโลหิต ณ วัดชากหมาก จ.ระยอง

ขอบุญกุศลแก่พุทธศาสนาและบารมีหลวงพ่อหอมให้ทุกท่านแข็งแรง และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทั้งการเงิน การงานและความรัก

15. ได้ฤกษ์

ได้นำค่าครูจากการดูดวงของท่านบริจาคทรัพย์จัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์เพิ่มเพื่อช่วยเหลือผู้ป่วยโรคตา ณ โรงพยาบาลจักษุบ้านแพ้ว อ.บ้านแพ้ว จ.สมุทรสาคร

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่านแข็งแรง ให้มีแสงสว่าง ทั้งเรื่องการเงิน การงาน สุขภาพ และความรัก

16. ได้ฤกษ์

สำหรับผู้ที่ติดต่อ ดูดวงกับผมครับ
    ผมรับดูดวงทางโทรศัพท์ครับ

หากสนใจดูดวงติดต่อได้ที่ เบอร์ 082-082-4900 ครับ(หลัง 11.30น)

หากติดต่อช่องทางอื่นผมอาจจะไม่สะดวกครับ

17. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่านทำบุญถวายสังฆทาน เพื่ออุทิศบุญกุศลให้ครูอาจารย์ ทั้งครูมนุษย์ ครูเทวดา ครูฤาษี ครูตำราและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่นับถือ

ขอบุญกุศลที่ถวายทานแด่พระสงฆ์นี้ ให้ทุกท่าน มีโชคและสมปรารถนา ทั้งความรัก การงาน การเงินและสุขภาพ และสิ่งที่ปรารถนาทุกประการครับ

18. ได้ฤกษ์

ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่านทำบุญถวายสังฆทาน(เครื่องวัดความดันโลหิต) ณ วัดคลองทราย อ.บ้านฉาง

ขอบุญกุศลที่ถวายทานแด่พระสงฆ์นี้ และขอบารมีหลวงพ่อสมปรารถนา ให้ทุกท่าน มีโชคและสมปรารถนา ทั้งความรัก การงาน การเงินและสุขภาพ และสิ่งที่ปรารถนาทุกประการครับ

19. ได้ฤกษ์

ได้ค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ร่วมทำบุญทอดผ้าป่า ร่วมกับคณะสงฆ์จังหวัดเลยธรรมยุต เพื่อสมทบทุนสร้างโรงพยาบาลปากชมใน วันที่ 4 เมษายน 2564 ณ วัดศรีสุทธาวาส(วัดเลยหลง) อ.เมืองเลย จ.เลย

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่านแข็งแรง ให้มีแสงสว่าง ทั้งเรื่องการเงิน การงาน สุขภาพ และความรัก

20. Vbelong

Vbelong สมาชิกใหม่

อนุโมทนาบุญด้วยคนค่ะ