แจกเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรีรุ่น 4 รูปลักษณ์ สมเด็จโต เพื่อป้องกันภัยภิบัติ!!!

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย เมว, 4 มกราคม 2011.

1. tokker04

tokker04 สมาชิก

22 กันยายน 2010
    ขอรับ 1 ชุดครับ
    วิทวัส เต่าจันทร์
    จะจัดส่งซองไปให้ครับ

อนุโมทนาบุญครับ<!-- google_ad_section_end -->

2. mature_na

mature_na เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2005
    เหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล มหาจักรพรรดิ์ปราบมาร

<hr style="color: rgb(255, 255, 255); background-color: rgb(255, 255, 255);" size="1"> ท่านเป็นคนนึงหรือไม่ที่ การเงินการงานติดขัดดูไม่คล่องตัว ทำงานเต็มที่แต่ก็ไม่มีใครเห็นผลงาน

และท่านเป็นอีกคนหรือไม่ที่เห็นคนอื่นเขาบูชาวัตถุมงคลแล้วรวยเอาๆ แต่ตาเราบูชาไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นสักที

อาจจะเป็นเพราะว่าคุณยังไม่มีเหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล มหาจักรพรรดิ์ปราบมารก็เป็นได้!!!!!

=============

แสงออร่าจากเหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล (มหาจักรพรรดิ์ปราบมาร)
    สี ออร่าสีทองซ้อนกัน แสงสีทองอร่ามปกคลุมเต็มเหรียญ จากทอง กลายเป็น ทองอมเขียว ทองอมขาวประกายเงิน ทองอมขาวพลังงานคลุมเต็ม

พื้นที่ frame (จริงๆทะลุframe ด้วยครับถ้าดูกันจริงๆ)

(ความเห็นส่วนตัว) เห็นสีทองหมุนควงเป็นริ้วๆเหมือนลักษณะอินฟีนิตี้ครับตีความว่าพลังเป็นอนันต์ครับไร้ที่สิ้นสุด

สีทองสีของพลังศักดิ์สิทธิ์ชั้นสูงเป็นมหาบุญมหาบารมี อธิษฐานได้ตามต้องการ
    ทองอมเขียว แฝงพลังการรักษาป้องกันอย่างมาก
    ทองอมขาว โชคลาภจิตสงบ เสริมบุญบารมี
    ทองอมขาวประกายเงิน เสริมบุญบารมีอย่างมากเป็นสีผสมที่เป็นมงคลอย่างยิ่ง ประกายเงิน- มหาฤทธิ์ มหาเศรษฐี

(บางท่านว่าสีออร่าของ

เหรียญขวัญถุงเหมือนสีออร่าพระสมเด็จวัดระฆังเลย;ซึ่งก็ใช่ตามนั้นครับเพราะเรานำพระสมเด็จวัดระฆังมาเป็นชนวนพลังด้วย )

เหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล
    นี้ปลุกเสกอย่างเข้มขลังจริงๆครับ แค่ชนวน 22 ชนิดก็เยอะมากๆแล้ว ยิ่งมีแร่"เหรียญเนื้อแร่โคตรเศรษฐี" ;และ "พระสมเด็จวัดระฆัง"เป็นชนวน

ด้วยแล้วรับประกันเรื่อง มหาโชคมหาลาภได้เลยครับ
    สีทองเข้มหนาควงเป็นริ้ว และมีสีครามเช่นนี้แสดงถึง การเสริมบารมีอย่างยิ่งเปรียบประดุจทองคำคงคลัง
    อธิษฐานได้ดังใจนึก
    และเหรียญนี้ยังเป็นรูปลักษณ์ของ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว(ซึ่งทรงเป็นพระมหาโพธิสัตว์บารมีเต็ม)อีก ลองคิดดูสิครับว่าบารมีเหรียญนี้จะ

ช่วยท่านเรื่องโภคทรัพย์ได้ขนาดไหนกัน
    (ด้านบนทั้งหมดเป็นความเชื่อส่วนบุคคลนะครับ)
    เหรียญขวัญถุงรุ่น เสก เสาร์ 5 ปี ขาล

แจกฟรี เพื่อ คนทำงานในแนวสัมมาทิฏฐิเท่านั้น
    รายละเอียดเพิ่มเติมทั้งหมดติดต่อได้ที่บักจ่อย
    Natthakorn ครับที่เมล
    Rx33_Nuth AT hotmail . com(ถ้าไม่มีอะไรติดขัดจะเป็นไปตามนั้น)

นอกจากเหรียญขวัญถุงแล้วทั้ง
    1.พระอุปคุตปราบมารทุกเนื้อ
    พร้อมกับ เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น4
    2.พระขรรค์
    จักรพรรดิ์(ใหญ่) หลวงปุ่ศรี มหาวีโร
    3.ลูกแก้วจักรพรรดิ์ปราบมาร หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    4.แหวนปลอกมีดจักรพรรดิ์ปราบมาร
    หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    5.มีดหมอเหล็กน้ำพี้ หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    6.พระขรรค์จักรพรรดิ์(เล็ก) หลวงปุ่ศรี มหาวีโร
    7.เขี้ยวเสือเบงกอลคู่ชีวิตเสริมฤทธิ์มหาอำนาจ
    8. พระธาตุข้าวบิณฑ์

9. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น1
    10. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น2
    11. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น3

ทุกสิ่งพร้อมแจกฟรี เพื่อ คนทำงานสาธารณะประโยชน์ (ถ้าไม่มีอะไรติดขัดจะเป็นไปตามนั้น)

ท่านพร้อมที่จะมาเป็นส่วนหนึ่งในการจรรโลงพระพุทธศาสนา และช่วยเหลือผู้คน กับพวกเราหรือยังครับ

ถ้าท่านพร้อมแล้ว ก็มาทุ่มแรงกายแรงใจ ป้องกันภัยพิบัติ เพื่อทะนุบำรุงพระพุทธศาสนาด้วยกันได้เลยครับ

แต่......
    แจกฟรี เพื่อ คนทำงานในแนวสัมมาทิฏฐิเท่านั้นโดยต้องผ่านการ screenจากคุณNatthakorn ก่อนนะครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมทั้งหมดติดต่อได้ที่บักจ่อย
    Rx33_Nuth AT hotmail . com
    <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

</fieldset>

3. mature_na

mature_na เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2005
    พระอุปคุตหินดำแม่น้ำโขงปราบมารผลาญอุปสรรค

<hr style="color: rgb(255, 255, 255); background-color: rgb(255, 255, 255);" size="1">

ภาพพระอุปคุตหินดำแม่น้ำโขง

มีความสวยงามเป็นอย่างมากงามเลิศด้วยพุทธศิลป์มากล้นด้วยพุทธคุณ

เข้มขลังด้วยพลังบุญบารมี เพราะเข้าพิธีเดียวกับเหรียญทำน้ำมนต์รุ่น 4

เข้าพิธีพุทธาภิเศกถ่ายพลังวัน เสาร์5 ปีขาล (มหาจักรพรรดิ์ปราบมาร)
    พร้อมกับมหาชนวน 22 ชนิด

อธิษฐานจิตโดยพระเดชพระคุณหลวงปู่ศรี มหาวีโร

ใครที่ทำงานเพื่อพระศาสนาหรืองานเพื่อส่วนรวมแล้วมีวิบากเข้าเหมาะอย่างที่สุดที่จะมีพระอุปคุตหินดำแม่น้ำโขงไว้ติดตัว

เพื่อการชนะอุปสรรค ทุกอย่าง ขจัดสิ่งกีดขวางความดี

พระอุปคุตหินดำแม่น้ำโขงนี้ มีอุปเท่ห์ในการชนะมารทุกรูปแบบ ทะลุทะลวงวิบากในการทำงานโดยตรง
    แจกฟรี เพื่อ คนทำงานในแนวสัมมาทิฏฐิเท่านั้น
    Natthakorn ครับที่เมล Rx33_Nuth AT hotmail . com
    (ถ้าไม่มีอะไรติดขัดจะเป็นไปตามนั้น)

นอกจากพระอุปคุตหินดำแม่น้ำโขงแล้วทั้ง
    1.พระอุปคุตปราบมารทุกเนื้อ
    พร้อมกับ เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น4
    2.พระขรรค์
    จักรพรรดิ์(ใหญ่) หลวงปุ่ศรี มหาวีโร
    3.ลูกแก้วจักรพรรดิ์ปราบมาร หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    4.แหวนปลอกมีดจักรพรรดิ์ปราบมาร
    หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    5.มีดหมอเหล็กน้ำพี้ หลวงปู่ศรี มหาวีโร
    6.พระขรรค์จักรพรรดิ์(เล็ก) หลวงปุ่ศรี มหาวีโร
    7.เขี้ยวเสือเบงกอลคู่ชีวิตเสริมฤทธิ์มหาอำนาจ
    8. พระธาตุข้าวบิณฑ์

9. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น1
    10. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น2
    11. เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น3

ทุกสิ่งพร้อมแจกฟรี เพื่อ คนทำงานสาธารณะประโยชน์ (ถ้าไม่มีอะไรติดขัดจะเป็นไปตามนั้น)

ท่านพร้อมที่จะมาเป็นส่วนหนึ่งในการจรรโลงพระพุทธศาสนา และช่วยเหลือผู้คน กับพวกเราหรือยังครับ

ถ้าท่านพร้อมแล้ว ก็มาทุ่มแรงกายแรงใจ ป้องกันภัยพิบัติ เพื่อทะนุบำรุงพระพุทธศาสนาด้วยกันได้เลยครับ

แต่......
    แจกฟรี เพื่อ คนทำงานในแนวสัมมาทิฏฐิเท่านั้นโดยต้องผ่านการ screenจากคุณNatthakorn ก่อนนะครับ

Rx33_Nuth AT hotmail . com
    <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>

4. มีดสยาม

มีดสยาม เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2010
    ส่งซองไปแล้วครับ เหรียญรุ่น3ที่มีจะนำไปมอบให้อาจารย์ของผมต่อไปครับ

5. louis_bun

louis_bun Active Member

อนุโมทนา สาธุ...ค่ะ
    วันนี้จะส่งซองไปรับค่ะ
    ขอบพระคุณมากๆค่ะ

6. thaiisuzu

thaiisuzu เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสัก 1 ชุดด้วยครับ
    พงศ์ศักดิ์ แซ่ลิ่ง

7. zawadio

zawadio สมาชิกใหม่

ขอด้วยครับ

ขอด้วยครับ
    เดี่ยวจะรีบส่งซองไปให้ครับ

8. kong_kong

kong_kong สมาชิกใหม่

ผมขอรับด้วยครับ 1 เหรียญ

ขอบพระคุณครับ อนุโมทนาด้วยครับ

9. boy13000

boy13000 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยคนครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ

10. pum@ple

pum@ple เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤษภาคม 2010
    อนุโมทนาด้วยครับ
    1ชุด
    นายพิชิตชัย บุญมา
    จะส่งซองเปล่าให้ครับวันนี้

11. ทิพกะเพชร

ทิพกะเพชร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเหรียญทำน้ำมนต์ค่ะ

ยังไม่เคยได้ค่ะ ขอรับด้วยคนนะค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

12. supwan

supwan สมาชิกใหม่

ขอรับด้วย มหาอนุโมทนาในมหากุศลจิตทั้งปวง แล้วจะส่งซองไปจ้า...

13. pui_lion

pui_lion สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอรับ 1 ชุด
    ได้จัดส่งซองไปให้แล้วค่ะ
    เย็นตา จำรูญรัตน์
    อนุโมทนาบุญ
    ขอบคุณค่ะ

14. nkumboon

nkumboon Active Member

ลงชื่อรับเหรียญน้ำมนต์รุ่น 4

นพดล คำบุญ

จะรีบส่งซองเปล่าไปให้นะครับ

15. ฤดูฝน

ฤดูฝน เป็นที่รู้จักกันดี

28 มิถุนายน 2010
    ขออนุโมทนาผู้จัดทำด้วยครับ
    ขอรับเหรียญรุ่นสีด้วยครับ
    จะส่งซองไปให้นะครับ

16. Natthakorn

Natthakorn เป็นที่รู้จักกันดี

เนื้อเงินและเนื้อเหล้กน้ำพี้

17. pinecoconut

pinecoconut เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญครับ ผมขอรับ ๑ ชุดครับ
    สันติ อาจสาลี
    แล้วจะรีบส่งซอง+แสตมป์ไปให้ครับ
    ขอบพระคุณอยางสูงครับ

18. PITINATTH73

PITINATTH73 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ผมขอรับ

เหรียญทำน้ำมนต์รุ่น4
    รูปลักษณ์ สมเด็จพระพุฒาจารย์ โต พรหมรังสี เนื้อสตางค์ จำนวน 1 ชุดครับ

ขอมหาโมทนาสาธุ ในบุญกุศลครั้งนี้ทั้งหมดทั้งมวลครับ

19. Tanalop

Tanalop เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2010
    อนุโมทนาด้วยครับ ผมต้องการมากครับ จะจัดส่งซองติดแสตมป์ไปให้โดยเร็วเลยครับ

20. prosper

prosper เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2010
    ขออนุโมทนาด้วยค่ะขอรับเหรียญทำน้ำมนต์ รุ่นที่ 4 ด้วยคนค่ะ ขอบุญบารมี และมิ่งมงคลทั้งหมดในโลกนี้ส่งบุญให้ผู้จัดทำมีความสุขและเจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคะ