แจกเพชรพญานาคฟรี ปี2 จนกว่าจะหมด

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย อคติ, 8 กันยายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. beautiful day

beautiful day เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ ยังไม่ได้รับเพชรเลยค่ะคุณอคติ ตั้งแต่กลางเืดือนที่แล้วค่ะ
    เกิดการผิดพลาดอะไรหรือเปล่าคะ รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

2. taywee

taywee สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ขอรับเพชรพญานาค 4 องค์ โอนเงินแล้ว วันที่ 15 -10-2012

สวัสดีค่ะ ขอรับเพชรพญานาค 4 องค์ โอนเงินแล้ว วันที่ 15 -10-2012
    ชื่อเทวี นันทการ ไม่ทราบว่า พอจะมีบุญได้รับเพชรพญานาค หรือเปล่าค่ะ

3. เนตรนที

เนตรนที เป็นที่รู้จักกันดี

เอาลิงค์ที่เปิดรับบริจาคเพชรพญานาคมาฝากค่ะ ตอนนี้ยังไม่มีดวงเนตรเลยค่ะ หากผู้ครอบครองเพชรพญานาคท่านใดสนใจร่วมบุญ เรียนเชิญสร้างบุญร่วมกับทางวัดนะคะ

http://palungjit.org/threads/เชิญร่...เป็นเจ้าภาพสร้างองค์พญานาคราชคู่บารมี.353688/

4. sate

sate สมาชิก

ถ้าแจกต่อช่วยแจ้งที่ tunmana@hotmail.com ด้วยครับ
    ขออนุโมทนาเป็นอย่างสูงครับ

5. namonice

namonice Active Member

ขอรับ 2 ชุดนะคะ
    ภภัสสร คุ้มชาวนา
    408/1 ถ.สุขุมวิท ต.ห้วยโป่ง อ.เมือง จ.ระยอง 21150

ขออนุโมทนาบุญค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

พรุ่งนี้เช้าจะโอนให้นะคะ พร้อมแจ้งรายละเอียดการโอน จะโอนยอด 119 นะคะ

phaphassorn11@gmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ตุลาคม 2012
  6. karn443

karn443 เป็นที่รู้จักกันดี

7. beerangel

beerangel สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2012
    โอนเงินให้แล้วนะค่ะ อนุโมทนาด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

8. applyple

applyple สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2012
    สนใจเพชรพญานาคค่ะ

สวัสดีค่ะอยากบูชา 2 องค์ค่ะ สีขาวกับสีฟ้า ขอบคุณค่ะ

9. kyetip

kyetip เป็นที่รู้จักกันดี

ยังมีอยู่ไหมครับ
    ขอบูชา สีเขียว กับ สีเหลืองครับ

อนุโมทนาบุญครับ

10. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    เรียนคุณอคติ..ผมได้โอนเงิน 499.99 บาท เมื่อวันที่ 1/10/55 เวลา 19.48 น. และได้แจ้ง SMS ไปแล้ว และได้แจ้งโอนเงินตามโปรแกรมสำเร็จรูป อีกทั้งเมื่อเวลาผ่านไป 2-3 อาทิตย์ ก้อยังได้แจ้งไปในโปรแกรมสำเร็จรูปที่คุณอคติบอกไว้ให้ คลิก กรณีที่คิดว่าจะตกหล่น ในหน้า 13 กระทู้ 250

1 เดือนครึ่งแล้วครับ ที่บอกว่าทุกคนที่ชำระเงินแล้ว จะได้รับของแน่นอนแต่อาจจะช้าหน่อย

ถามครับ..ต้องช้าขนาดไหนครับ(หรือว่าส่งมาแล้ว แล้วเกิดสูญหาย) คือผมตรวจสอบและไม่รู้ข้อมูลเลย ส่วนเบอร์โทรศัพท์ ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ จะไม่รบกวนความเป็นส่วนตัว

ช่วยกรุณาแจ้งกลับด้วยครับ..ขอบคุณครับ

หมายเหตู : สลิปโอนเงินถ้าต้องการจะนำมาแสดงให้ดูครับ..ด้วยความเคารพ

11. komsin1

komsin1 สมาชิก

31 พฤษภาคม 2012
    สวัสดีครับผมก็สั่งไปเดือนกว่าแล้วและแจ้งไว้ว่าจะนำไปบรรจุที่พระธาตุด้วยแต่ก็เลยเวลาที่บรรจุไปแล้ว และผมโทรไปหาว่าจะส่งให้ก็ยังไม่มีของมาแต่โทรไปอีกก็ไม่มีคนรับสายช่วยแจ้งด้วยครับว่าจะทำยังไงหรือจะโอนเงินคืนก็ได้ครับ

12. ไกด์ธรรมะ

ไกด์ธรรมะ เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    สั่งจองไป 9 องค์พร้อมทั้งโอนเงินให้แล้ว เดือนกว่า ๆ แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้รับเช่นเดียวกันค่ะ ไม่แน่ใจว่าตกหล่นหรือไม่ รบกวนเจ้าของกระทู้ช่วยเช็คให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

13. nontharat

nontharat สมาชิก

10 กรกฎาคม 2012
    ขอจองเพชรนาคา

ขอจองเพชรพญานาค9องค์ค่ะ เคยมี 3 องค์ ให้เพื่อนไปบูชาแล้วเพราะเขาช่วยบุญค่ะ ดีใจที่ได้มาเจอคุณ ด้วยบารมีปู่นาคา
    ขอบคุณค่ะ
    โอนเงินแล้วจะแจ้งพรุ่งนี้ค่ะ
    นนทรัตน์ พีรเจริญพงษ์

14. nongmix

nongmix สมาชิก

27 พฤษภาคม 2009
    ขออนุญาติจอง สัณฐาน รูปไข่ 2 องค์นะคะ..

----อยากได้สี 1.สีเหลือง,2. สีเขียวค่ะ..---

ขอจองไว้ก่อนนะคะโอนแล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกทีนะคะ..

ขอบคุณมากๆค่ะ..

15. jamekc46

jamekc46 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2012
    เท่าที่ผมเคยคุยกับพี่เขานะครับ พี่เขาบอกเลิกแจกตั้งแต่ช่วงเข้าพรรษาแล้วครับ แล้วพี่เขาบอกรอเข้าพรรษาปีหน้าถึงจะมาแจกอีก

16. beautiful day

beautiful day เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษนะคะ ยังไม่ได้รับเพชรเลยค่ะ 2เดือนกว่าแล้ว จองไว้4 องค์ ตั้งแต่วันที่9กันยา(ตั้งแต่หน้าแรกๆอยู่เลยค่ะ) แต่โอนไปเมื่อ19 กันยาพอดีต้องรีบไปต่างจังหวัด กลับมาก็รีบโอนเลยค่ะ220บาท+ค่าโอนข้ามแบงค์อีกต่างหาก( ความจริงแค่210บาทแต่ได้โอนไป220ค่ะ)
    นานจังเลยค่ะ ทำตามกฏแล้วนะคะ นานมากเลย ขอรบกวนด้วยนะคะ
    ถ้าให้รอ.... รอได้ค่ะ แต่อยากทราบจุดหมายปลายทางของการรอที่แท้จริงค่ะ
    หรือมีเหตุอะไรอย่างไร ถึงทำให้ตกหล่น ขอรบกวนด้วยนะคะ
    แต่ถ้าให้รอถึงพรรษาปีหน้าจริงๆๆ ก็นานมากเลยค่ะ ถ้าเป็นอย่างนั้นรอพรรษาหน้าแล้วค่อยจองใหม่จะดีกว่าหรืออย่างไรดีคะ
    รบกวนด้วยค่ะ

17. บัวในตม

บัวในตม Active Member

29 กรกฎาคม 2005
    กรุณาอดใจอีกหน่อยนะครับ คุณน้องเขา คงมีสาเหตุครับ หายไปสองเดือนแล้ว
    ปกติ พี่คุยกับน้องเขาในเฟส บ่อย ๆ ครับ
    ขอโทษแทนน้องเขาด้วยนะครับ ......
    ต้องมีเหตุอะไรสักอย่างแน่ ๆ ครับ

18. ครุฑยุดนาค

ครุฑยุดนาค เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2012
    คือยังงี้ครับ..สาเหตุที่ออกมาโพสต์ก้อเพราะสังเกตว่า ทั้งที่คุณอคติได้โพสต์บอกไว้ว่าหยุดแจกแล้ว แต่ก้อยังมีคนแจ้งโอนอยู่เรื่อยๆ..แปลกดีครับ

ก้อเลยกันไว้ดีกว่าแก้..เมื่อโพสต์บอกลักษณะนี้แล้ว ก้อหวังว่าจะยังไม่มีใครแจ้งโอนอีก จนกว่าเจ้าของกระทู้จะออกมาตอบเอง

อีกอย่าง..ผมถือว่าเจ้าของกระทู้ไม่มีความรับผิดชอบอย่างมาก ไม่มีการตอบกลับ ไม่มีมาแจ้งบอกกล่าว ไม่มีอะไรเลย..เงินผมคิดว่าทำบุญครับ ไม่หวังว่าจะได้คืน ถ้ากลับมาอ่านและจะกรุณา ก้อขอให้นำเงินนั้นไปทำบุญที่วัดให้ด้วยจะขอบคุณอย่างสูง

ส่วนของไม่ต้องส่งมาแล้วครับ ไม่อยากได้แล้ว อายญาติๆที่ไปรับปากว่าจะเอาไปให้ด้วย

ถ้าเจ้าของกระทู้มีเหตุจำเป็นจริงๆ หรือไปบวช ผมก้อขออโหสิในการโพสต์ข้อความครั้งนี้ด้วย

ด้วยความเคารพ

19. alongkot32

alongkot32 สมาชิก

ขอรับ เพขรพญานาค สีขาว เขียว เหลือง แดงครับ
    นายอลงกต ภาคแก้ว 086 9608700 ขอทราบราคาเช่าด้วยนะครับ

20. อลิสรา

อลิสรา เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องเพชรพญานาคค่ะ

เท่าที่เราได้คุยกับคุณอคติ เราพอจะทราบปัญหาแล้วว่า เพราะอะไร คุณอคติถึงยังส่งของให้กับพวกเรา ๆ ไม่ได้

นั่นเพราะบางทีองค์ท่านจะมาน้อย บางทีองค์ท่านก็มามาก แล้วแต่เวลาและโอกาสค่ะ

แล้วสีและสัณฐาณที่พวกเราเลือก ก้มีปัญหา เพราะบางที บางคน อย่างเช่นเรา อยากได้นพเก้า ก็ยังหาสีได้ไม่ครบ ก็เท่ากับยังจัดเป็นชุดให้กับเราไม่ได้
    รอหน่อยนะคะ เราก็ยังบอกกับคุณอคติว่า เราจะรอจนถึงที่สุด เพราะว่า เราเองก็อยากจะมีไว้บูชา อีกอย่างเราต้องเดินทางไปต่างประเทศวันที่ 16 มกราคมปีหน้า....

ขอให้พวกเรา ๆ ท่าน ๆ อดใจรอหน่อยนะคะ เราเองก็อยากได้ไว้บูชาเหมือนกัน แต่คุณอคติบอกว่า ต้องไล่ตามลำดับ ฉะนั้น คงจะต้องรอให้องค์ท่าน (เพชรพญานาค) มาโปรด ส่วนเราถ้าเรายังไม่ได้ภายในวันที่ 16 มกราคม เราก็คงจะต้อง.....(ไม่อยากจะคิด เพราะส่วนตัวยังคิดว่า น่าจะได้อยู่ เพราะยังมีเวลาอีก 1 เดือน)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้