แจกฟรี.เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ !!! ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 7 กุมภาพันธ์ 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เด็กวัดป่า

เด็กวัดป่า เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์เรียบร้อยแล้วครับ
    ชอบมากเลยครับพี่ออย ตรายางปั๊ม ของพี่สวยดีนะครับ

อนุโมทนา สาธุครับ

2. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    รายชื่อผู้ที่ได้รับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ"

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" แล้วจาก คุณ ยุภาพรณ์ ใจประจง จ.กรุงเทพ, คุณ อัจฉรียา ส่งวัฒนา จ.กรุงเทพ, คุณ พิษณุ สุขประกอบ จ.พิษณุโลก, คุณ ภาพร ไพเราะ จ.สมุทรปราการ, คุณ พลสิทธิ์ หยิบพฤกษ์ทอง จ.กทม, จดหมายที่ทำการจัดส่งมานี้ทั้งหมดผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" ไปให้ทุกๆท่านแล้วครับขอพระบารมีขององค์พระพิฆเณศวร เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ โปรดประทานพระให้ทุกๆท่าน คิดทำสิ่งใดสมดังใจมุ่งหวังทุกประการ / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message -->

3. jairlinethai

jairlinethai เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    วันนี้ได้รับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" พร้อมกับพระผงพร้อมเกศาหลวงปู่อั๊บ แล้วครับ

ขออนุโมทนาบุญกับพี่อรรถพล มา ณ ที่นี้ครับ

4. six

six เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2005
    No.32ขอจอง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ"จำนวน 1 ผืน ครับ

ขออนุโมทนาบุญครับ
    จาก ธนเดช (six)

5. luckthananun

luckthananun เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2007
    เรียนคุณออย:love:

ได้รับผ้ายันต์เรียบร้อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. thaiput

รายชื่อผู้ที่ได้รับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ"

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" แล้วจาก คุณ วีระ รุ่งวิทยานุวัฒน์ จ. สมุทรปราการ, คุณ นรภัทร จ. สมุทรปราการ, คุณ อมรกุล ศรีงามผ่อง จ.กรุงเทพ, คุณ กฤษฏา ลิลิตาภรณ์ จ.กรุงเทพ, จดหมายที่ทำการจัดส่งมานี้ทั้งหมดผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" ไปให้ทุกๆท่านแล้วครับขอพระบารมีขององค์พระพิฆเณศวร เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ โปรดประทานพระให้ทุกๆท่าน คิดทำสิ่งใดสมดังใจมุ่งหวังทุกประการ / thaiput007@hotmail.com

7. kritsada_li

kritsada_li เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับ ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ แล้วครับ
    ขออนุโมทนา สาธุ

8. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" แล้วจาก คุณ ชาลชัย วิเศษบูรณะ จ.กรุงเทพ, คุณ อัครเดช จ.ชัยภูมิ, คุณ โสภณ สิงห์เดช จ.ตาก, คุณ มงคล ตันลาพุฒ จ.ลำปาง, คุณ วิทวัช ถาวร จ.กรุงเทพ, จดหมายที่ทำการจัดส่งมานี้ทั้งหมดผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" ไปให้ทุกๆท่านแล้วครับขอพระบารมีขององค์พระพิฆเณศวร เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ โปรดประทานพระให้ทุกๆท่าน คิดทำสิ่งใดสมดังใจมุ่งหวังทุกประการ / thaiput007@hotmail.com

9. nontacha

nontacha เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2006
    ขอให้น้องออย คิดทำสิ่งใดสมดังใจมุ่งหวังทุกประการ ด้วยนะคะ

10. med-kanun

med-kanun สมาชิก

11 สิงหาคม 2005
    No.33 medkanun : วิจิตรา บ้ำสันเทียะ ขอจอง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" จำนวน 1 ผืน ค่ะ...และขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้

11. Hugostars

Hugostars เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2007
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ สาธุฯ

12. dragon184

dragon184 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน คุณthaiput ผมได้รับ"ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" เรียบร้อยครับ ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

13. thaiput

<TABLE class=tborder id=post967125 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] 08-02-2008, 12:36 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #42 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>เมืองพุทธ<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_967125", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: เมื่อวานนี้ 12:57 PM
    ได้ให้อนุโมทนา 0 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 1,977 ครั้ง ใน 241 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 243 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_967125 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- message -->อนุโมทนาสาธุครับ
    เอกพล จันต๊ะคาด
    NO . 33 ขอจอง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ"จำนวน 1 ผืน ครับ

ขออนุโมทนาสาธุ กับทุกท่านด้วยครับ
    <!-- / message --></TD></TR></TBODY></TABLE>

14. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" แล้วจาก คุณ กันต์ชนก (มือใหม่เจ้า) จ.เชียงใหม่, จดหมายที่ทำการจัดส่งมานี้ทั้งหมดผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง "ผ้ายันต์พระพิฆเณศวร เทพผู้บันดาลความรู้และความสำเร็จ" ไปให้ทุกๆท่านแล้วครับขอพระบารมีขององค์พระพิฆเณศวร เทพเจ้าแห่งความสำเร็จ โปรดประทานพระให้ทุกๆท่าน คิดทำสิ่งใดสมดังใจมุ่งหวังทุกประการ / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

15. lekgunner

lekgunner เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    NO.15 ขอจอง 1ผืนครับ
    บุญฤทธิ์

16. dejlee

dejlee เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2006
    ผมได้รับผ้ายันต์พระพิฆเณศวรแล้วครับ อนุโมทนากับพี่ออยด้วยครับ ของที่ได้รับกับพี่ใช้ได้ผลจริงๆครับ

17. kukkai.l

kukkai.l เป็นที่รู้จักกันดี

เพื่อนๆที่อยากได้ผ้ายันต์พระพิฆเนศไว้บูชา ติดตัวหรือติดกระเป๋าเป็นสิริมงคลป้องกันภยันตรายก็ขอรับได้จากมือพระอาจารย์แป๊ะแห่งวัดสว่างอารมณ์ อ.นครชัยศรี จ.นครปฐมได้นะคะ เชิญลอดโบสถ์-ปิดทองหลวงพ่อโสธร และกราบนมัสการพระอาจารย์แป๊ะรับของดีของขลังผ้ายันต์พระพิฆเนศจากพระอาจารย์แป๊ะได้ทุกวันนะคะ วัดสว่างอารมณ์ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้