แจกฟรี น้ำมันชาตรี ลพ.ฤาษี วัดท่าซุง จำนวน 50 ขวด

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เอกณัฐยศ, 25 กันยายน 2007.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. t_prayoon

t_prayoon เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2007
    ผมได้รับน้ำมันชาตรีแล้วครับ ขอบคุณและขออนุโมทนากับพี่เอกณัฐยศด้วยครับ

2. แหม่มจ้า

แหม่มจ้า เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ผมได้รับน้ำมันชาตรีแล้วครับ ขอบคุณและขออนุโมทนาด้วยครับ
    ศรวุฒิ บุญสม
    <!-- / message -->

3. kong_sorakrit

kong_sorakrit เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ สาธุ สาธุ

ขออนุโมทนาสาธุในบุญกุศลทานศีลภาวนาของท่านที่บำเพ็ญมาแล้วด้วยดี
    ตั้งแต่ต้นจนบัดนี้ด้วยเทอญ

ขอความปราถนาของท่านที่ตั้งไว้ดีแล้ว
    จงประสบผลสำเร็จด้วยอำนาจ
    พระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์เถิด

สาธุ สาธุ สาธุ
    [b-wai] [b-wai] [b-wai] ​

4. จารุรัส สุขใจ

จารุรัส สุขใจ เป็นที่รู้จักกันดี

28 มิถุนายน 2007
    ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

5. yai_93

yai_93 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2007
    ได้รับน้ำมันชาตรีแล้วครับ
    ขอบพระคุณและขออนุโมทนาบุญกับคุณเอกณัฐยศด้วยครับ
    <!-- / message -->

6. Natnapat

Natnapat เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับคุณเอกณัฐยศ และทุก ๆ ท่านค่ะ

7. noonei789

noonei789 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนากับคุณเอกณัฐยศค่ะ

การให้ยารักษาโรคย่อมทำให้เกิดสิริมงคลยิ่งนัก ขอความสุขสวัสดีจงมีเเก่ท่านในกาลทุกเมื่อเถิด

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว.... สวรรค์มีตา ....เวรกรรมมีจริง
    ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ
    ขออนุโมทนาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2007
  8. jeab13

jeab13 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2006
    ท่านใดที่ได้รับ น้ำมันชาตรี ไปแร้ว รบกวนช่วยแบ่งส่งมาให้บ้างจะได้ไหมค่ะ หากไม่รบกวนเกินไปรบกวนส่งให้ที่ บ.Warax (ถึงคุณจี) 1221/11-13 ถ.สุขุมวิท61 แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กทม. 10110 ขอบคุณมากค่ะ

9. กัลย์

กัลย์ เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤษภาคม 2007
    ได้รับน้ำมันชาตรีแล้วค่ะขอบคุณคุณเอกณัฐยศมากค่ะ
    คุณ jeab13รอหน่อยนะพี่จะส่งให้จ้ะ

10. newhatyai

newhatyai เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007
    ของผม การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ อิอิ

11. เอกณัฐยศ

เอกณัฐยศ เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    รายชื่อผู้ที่ได้จัดส่งน้ำมันชาตรี ให้ในวันที่ 8 ตค.

1 สมบุญ สัมบัติสนองคุณ วังทองหลาง กทม.<O:p</O:p
    2 กุณฑิกา วรรณศิริไพจิตร ตลิ่งชัน กทม. <O:p</O:p
    3 ภัควุฑฒิ วระกระมล ราษฎร์บูรณะ กทม.<O:p</O:p
    4 สลิลรัตน์ ลัภนะก่อเกียรติ บ้านบึง ชลบุรี<O:p</O:p
    5 สมชาย สมบูรณ์ จตุจักร กทม.<O:p</O:p
    6 สุนทร กุลวงษ์ บ้านผือ อุดรธานี<O:p</O:p
    7 จิราทิพย์ ชาติชัยนานนท์ ดอนเมือง กทม.<O:p</O:p
    8 พระเอกอนันต์ อ.เมือง กาญจนบุรี

ขออนุโมทนาบุญด้วย (kiss) (kiss) (kiss)

<O:p</O:p
    <O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2007
  12. เอกณัฐยศ

:) :) :)

เยี่ยมเลยครับ
    การแบ่งปันกันเป็นสิ่งที่ดี
    แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้

ไฟล์ที่แนบมา:

13. noonei789

noonei789 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ
    อนุโมทนากับคุณเอกณัฐยศค่ะ
    ดิฉันได้รับน้ำมันชาตรีเมื่อวันที่6 ตุลาคม 2550ค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    นิพพานนังปรมังสุขัง

14. saksiam

saksiam เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2007
    ผมได้รับน้ำมันชาตรีเรียบร้อยแล้วขอขอบพระคุณมากครับ

15. clickzika

clickzika เป็นที่รู้จักกันดี

ถามเรื่องการเติมน้ำมันชาตรี เพื่อแจกจ่ายต่อครับ

ให้นำน้ำมันชาตรีที่ได้ ทำการเติม ลงไปใน น้ำมันงาที่เตรียมไว้ ใช่หรือไม่ครับ และต้องมีคาถาอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ

16. newhatyai

newhatyai เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007

17. มนุษย์โลกคับ

มนุษย์โลกคับ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับน้ำมันชาตรีแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

18. เอกณัฐยศ

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ถามเรื่องการเติมน้ำมันชาตรี เพื่อแจกจ่ายต่อครับ

ให้นำน้ำมันชาตรีที่ได้ ทำการเติม ลงไปใน น้ำมันงาที่เตรียมไว้ ใช่หรือไม่ครับ และต้องมีคาถาอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
    น้ำมันนี้เมื่อได้รับแล้ว จงอย่าปล่อยให้หมด หาน้ำมันงา หรือน้ำมันมะพร้าว มาเติมไว้เสมอๆ เมื่อน้ำมันนี้ถูกเติมแล้วคุณภาพจะไม่เสื่อม

หมายเหตุ - วิธีเติมให้เติมน้ำมันชาตรีลงน้ำมันอื่นๆครับ ห้ามนำน้ำมันอื่นๆเติมลงในน้ำมันชาตรี

<!-- / message --><!-- sig -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

ถูกต้องแล้วครับ แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้

ไฟล์ที่แนบมา:

19. PRANEE

PRANEE เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2007
    ได้รับน้ำมันชาตรีแล้วค่ะ
    ขอขอบคุณและขออนุโมทนาบุญกับคุณเอกณัฐยศและทุกๆท่านค่ะ

20. เอกณัฐยศ

สำหรับสมาชิก vip คุณมนตร์ จันทคล้าย

จะจัดส่งน้ำมันชาตรีให้ในวันที่ 16 ต.ค. 50
    รอรับได้เลย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้