แจกฟรีอีกครั้งตามคำขอ.!!! พระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ.

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 19 กันยายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. จันทร์ใฝ่ธรรม

จันทร์ใฝ่ธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2007
    ขออนุโมทนาในกุศลจิตของท่าน

อันดับที่ ๘๓ ขอรับพระผงเนื้อว่านหน้าเสือหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร จ.นครปฐม จำนวน ๑ องค์ค่ะ

2. รัช

รัช เป็นที่รู้จักกันดี

28 ก.ย.50ได้รับพระและผ้ายันต์แล้วครับ สภาพสวยสมบูรณ์ครับ ขอบคุณและอนุโมทนาบุญครับ

3. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ท่านได้ทำการเข้าจองพระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ. และได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระแล้วจาก คุณ สุรพงษ์ มหาวัน จ.ลำพูน, คุณ สุรินทร์ ก้อนแก้ว จ.ชลบุรี, คุณ กรกฏ ภัทรวิเชียร จ.กรุงเทพ, คุณ มนตรี คงเนียม จ.กรุงเทพ, คุณวิมลา ห่อวงศ์สกุล จ.กรุงเทพ, คุณ สุทธิวิทย์ วรประสาทกุล จ.กรุงเทพ, คุณวีระชาติ ศิริไกรวัฒนาวงศ์ จ.เชียงใหม่, คุณ ไพศาล วาณิชตันติกุล จ.กรุงเทพ, คุณปรียานุช แจ้งการกิจ จ.นนทบุรี, คุณ พิเชษฐ์พันธ์ ภูวชนาธิพงศ์ จ.สมุทรปราการ, คุณ ฐิตินันท์ รุ่งเรืองวรนนท์ จ.ลำพูน, คุณ มนตรี อามาตมนตรี จ.นนทบุรี, Khun Sriprae Somsri Bangkok thailand, จดหมายทั้งหมดที่ทำการจัดส่งมารับพระนี้กระผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทรไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้วครับ ขอความสุขสวัสดี ลาภ พล พูล ทวี จงมีมีแก่เพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านเทอญ. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

4. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

ทันไม๊เอ่ย ของดีๆสุดยอดแบบนี้พลฃาดไม่ได้แล้วครับ

5. มันตรัย

มันตรัย เป็นที่รู้จักกันดี

ทันไม๊เอ่ย ของดีๆสุดยอดแบบนี้พลาดไม่ได้แล้วครับ

6. Dekwatnai

Dekwatnai Active Member

17 สิงหาคม 2007
    ได้รับพระแล้วครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ขออนุโมทนาในผลบุญที่สร้างครั้งนี้ด้วยครับ

7. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ได้รับพระแล้วนะครับพี่ออย ขอบคุณมากๆครับ

8. sriprae somsri

sriprae somsri เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2006
    To Khun Attaphol:

Thank you very much for sending me the amulet. I complely recived it today. Please accept my sincere thanks again and may your contribution on this matter brings happiness to you and family.

9. nanabird

nanabird เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ได้รับพระแล้ว ขอบคุณครับ

10. โรตีสายไหม

โรตีสายไหม เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2007
    ได้รับพระแล้วครับพี่ออย สวยมากครับ

ขอขอบพระคุณพี่ออยมากๆครับ

11. pya

pya Active Member

18 สิงหาคม 2007
    ได้รับพระหลวงปู่อั๊บแล้ว
    ขอบพระคุณมากค่ะ

12. jkoshkorn

jkoshkorn Active Member

ลำดับที่ 84
    คุณ กชกร จิรา
    ขอจองพระผงเนื้อว่านหน้าสือ หลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    นครปฐม จำนวน 1 องค์ค่ะ ขอบคุณค่ะ

13. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ท่านได้ทำการเข้าจองพระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ. และได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระแล้วจาก คุณ กิตติพงษ์ มนต์ทิพย์วรรณ จ.นครราชสีมา, คุณ พีระศักดิ์ มาลัยรุ่งสกุล จ.ลำปาง, คุณ ศรวุฒิ บุญสม จ.เชียงใหม่, คุณ มาโนช ใจประเสริฐ จ.สมุทรปราการ, คุณ พงษ์ศักดิ์ วรพจน์มาศ จ.กรุงเทพ, คุณนริศ ชวนะปราณ๊ จ.กรุงเทพ, คุณ ภาณุวิชญ์ น้อยเวียง จ.กรุงเทพ, คุณเอกชัย ใจคำมา จ.เชียงใหม่, จดหมายทั้งหมดที่ทำการจัดส่งมารับพระนี้กระผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทรไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้วครับ ขอความสุขสวัสดี ลาภ พล พูล ทวี จงมีมีแก่เพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านเทอญ. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

14. eveja_cm

eveja_cm เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2007
    ลำดับ 85 eveja_cm
    ขอจองพระผงเนื้อว่าหน้าเสือด้วย 1 องค์นะคะ

15. yian

yian เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2007
    ได้รับพระแล้วคุณออย
    ขอบคุณมากค่ะ

อนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ

16. newhatyai

newhatyai เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007
    กำ ของเรายังไม่ถึงอีกหรอเนี่ย

17. ศิริวีร์

ศิริวีร์ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบพระคุณครับ
    วีระชาติ

18. mamama

mamama Active Member

mamama จองพระผงเนื้อวานหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร
    นครปฐม 1 องค์ครับ

19. mamama

mamama Active Member

เพิ่มเติมครับ MAMAMA ลำดับที่ 86

20. thaiput

สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย สำหรับวัตถุมงคลที่ผมได้ทำการแจกล่าสุดในกระทู้นี้ คือ พระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร นฐ. พระที่ทำการแจกทั้งหมด จำนวน 87 องค์ ตอนนี้เพื่อนๆได้เข้ามาทำการจองเป็นลำดับที่ 86 แล้ว ตอนนี้พระที่ทำการแจกเหลือเพียงแค่จำนวน 1 องค์เท่านั้นครับ ถ้าหมดจากนี้แล้วถือว่าครบจำนวนการแจกแล้วครับ ถ้าท่านใดที่ได้เข้ามาทำการจองพระแล้วก็ให้ทำการจัดส่งจดหมายเข้ามาขอรับพพระได้เลยครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้