เออ!...ตามมาทำไม..ถ้าไม่รักยายผีป่า?!!

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 23 มีนาคม 2005.

1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เวปอืดมากตอนหัวค่ำและล่มๆติดๆยายเลยออนไลน์คาไว้ ไปข้างนอกกลับมาเผลอหลับตื่นเกือบไม่ไหว มิน่าเขาึงบอกอย่าหลับคาตะวันคาบวันคาบคืน ตะวันมันทับ เออ เกือบลุกไม่ไหว พอเปิดคอมมาชื่อหายไป มีใครมาเอ้าท์ให้หรือมันล่มก้อหายไปด้วยนะ อิอิ...

2. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2></TD></TR></TBODY><TBODY id=collapseobj_forumhome_activeusers><TR><TD class=alt2>[​IMG]</TD><TD class=alt1 width="100%">สถิติที่เคยมีคน online พร้อมกันมากที่สุด 695 คน, เมื่อ วันที่19-06-2005 เวลา 03:49 PM.
    DevilBitch, WebSnow, zipper

</TD></TR></TBODY></TABLE>

อิอิ ...เสร็จผีป่า!... ว้าย...น้ำลายหยดติ๋งๆเรย... นั่งเฝ้าเวปกันสามคน... สองชายกับหนึ่งยาย วุ้ย... หยิวๆหวิวจังเรย.... กัวอดใจม่ายไหว ...งาบเสียดีมั้ยเรา..555...

3. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1

....ขอบคุณท่านปรมาจารย์ค่ะ ...สงสัย..เคยทำรึป่าวอ่ะ

4. phuang

phuang เป็นที่รู้จักกันดี

เซ็ง!!!!!!!!!!!!!

5. prarahu

prarahu เป็นที่รู้จักกันดี

เซ็งอะไรแต่เช้าจ๊ะ

6. phuang

(b-wow) แหม๋...พี่ราหูอ่ะ...นู๋ก้อไม้รู้เหมือนกันค่ะว่าเซ็งอะไร
    เฮ้อ!!!!! แบบว่าเซ็ง ๆๆ จิง ๆ อ่ะค่ะ:'(

7. DevilBitch

มอร์นิ้งจ้า... ไมบ่นเอื่อยแต่เช้าล่ะคะน้องผึ้ง ท้อแท้อะไรหรอ เอาน่า พี่กบกินเดือนขาสอนน้องเค้าหน่อยค่ะ ยายเพลียค่ะวันนี้ เมื่อวานนอนดึก ลงเรื่องพระเครื่องนานไปหน่อย ยายว่าบ่ายๆ จะไปหาซื้อของอีกเมืองค่ะ จะส่งไปให้สามสาวที่บ้านป่า เค้าอยากได้สาระพัดล่ะ อย่างบาร์บี้นี่ ตุ๊กตาวอลดิสนีย์ อยากได้ก้อส่งไปตลอด โดนเด็กข้างบ้านมายึดเล่นจิกไปต่อหน้าเค้าก้อมองตาปริบๆ ถามพวกเค้าว่าทำไมให้เพื่อนเล่นไม่ถนอม บอกเพื่อนสิเล่นได้แต่อย่าทำพัง อย่าเอาไปบ้าน น้องออมขนาดหวงของถนอมของที่สุดตอบแม่ว่า บ้านเค้่าไม่มี สงสารเค้า เดี๋ยวเค้าเบื่อก้อเอามาให้ออมเองแหล่ะ

เออ... เวงกรำ สายพันธุ์ช่างให้เจงๆ...

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=tcat colSpan=2>Currently Active Users Viewing This Thread: 3 (1 members and 2 guests) </TD></TR><TR><TD class=alt1 colSpan=2>DevilBitch </TD></TR></TBODY></TABLE>

8. phuang

5555...เริ่มดีขึ้นแล้วจ้า....ยาย...แต่ก้อยังเซ็งอยู่ดี

9. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าไงหนู สบายดีหรือเปล่า แล้วแป้งล่ะ ไปไหน ?

10. DevilBitch

น้องผึ้งขาถ้าเวปอืดและเข้าไม่ผ่านบ่อยๆคงเสียสมาชิกใหม่ๆไปแยะเลยนะคะ คนแก่ๆก้อรอเหงือกแห้งเรย

อิอิ ครัยนะมาตะล่อมแถวนี้ กินยารึยังน่ะ

เวปอืดเลยโพสไม่ไหว ไปแระ ..

11. phuang

พี่หนุ่มฯ นู๋ไม่ได้สนิทกะสาวแป้งค่า..มะรุเค้าอยู่ไหน??

12. phuang

ใช่เลยค่ะ...ยาย...จำนวนคนก้อจะลดลง...เว็ปก้อไม่ดัง555 ซะที(f)

13. DevilBitch

มันขึ้นกับอะไรคะน้องผึ้ง แก้ได้ไหม...

14. phuang

:) แก้เนี่ยคงต้องให้พี่ชัยแก้...ค่ะยาย...ทั้งโฮสและserverมีปัญหา

15. prarahu

prarahu เป็นที่รู้จักกันดี

ฉันนั่งตกปลาอยู่ริมตลิ่ง

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      42 KB
      เปิดดู:
      80
  16. You know who I am!!!

You know who I am!!! บุคคลทั่วไป

พักหลังนี้พลังจิตน่าเบื่อมาก เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง บางครั้งก็อืดเป็นเรือเกลือ เรื่องดีๆ น่าอ่านหายหมด เรื่องน่าสนใจ เกร็ดความรู้เกี่ยวกับพุทธศาสนา เกี่ยวกับกรรมฐานแทบจะไม่มี มีแต่เรื่องอะไรก็ไม่รู้ คนเก่งๆ คนน่าสนใจหายหมด เหลือแต่อะไรไม่รู้ อ่านแล้วเหมือนกับอ่านนิตยสารCosmopolitan

ลองดูที่ Today's Posts ซิจะเห็นว่ามีแต่ขอเพลงกับเรื่องไม่ค่อยมีสาระ ถึงคุณDevilBitchจะพยายามนำเรื่องหลากหลายมาลงให้อ่าน แต่มันดูจะสายไปแล้ว หรือว่าพลังจิตอาการหนักเกินกว่าจะเยียวยาเสียแล้ว

17. DevilBitch

เอ๊ะครัยนะ อิอิ... เอาน่าเวปมันอืดก้อทนๆเอาหน่อยนะอาจารย์จ๋า เรื่องราวที่เริ่มลดเรื่องวิปัสนา อภิญญาก้อเพราะยายไม่กล้าพิมพ์คำผิดๆ แนะนำ my Thaikeyboard no good Jah...และไม่มีหลัการเหมือนญาติธรรมท่านอื่นๆ อาจารย์ลึกซึ้งกว่ายายอีกง่ะ คุยบ้างสิคะ ไม่ว่าแระ แหะๆ ...

18. ศดานัน

ศดานัน เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    สวัสดีค่ะ คุณอาคนเก่า(เผื่อคุณอาจะแว่บมาดูลาดเลาอีกนะคะ)

แก้วเอาความเห็นของคุณอาที่เคยวิเคราะห์เรื่องจริตของพุทธภูมิในเวบพลังจิต
    ไปลงที่ลานธรรม พุทธภูมิหลายท่านที่ลานธรรมชอบมากค่ะ
    บางคนแอบถามแก้วว่า ใครเป็นคนเขียน
    เค้ารู้สึกทึ่งชื่นชมในความรู้ลึกรู้จริงของคุณอาและอยากจะขอคำแนะนำสั่งสอนบ้าง

แก้วไม่ได้บอกชื่อคุณอาไป เพราะต้องมาเรียนขออนุญาตจากเจ้าตัวก่อนนะคะ

มุ่งสู่พุทธภูมิ

ได้อ่านข้อวิเคราะห์ ในมุ่งสู่พุทธภูมิ ถึงกับน้ำตาซึม เลยครับ
    คุณพี่ที่เคารพ ที่วิเคราะห์ให้คุณฟัง คือท่านใดครับ
    ฝากเรียนท่านด้วยครับ มีอะไรที่ท่านจะเมตตา ชี้ทาง
    เหล่าคนดื้อ กลุ่มนี้ ให้เป็นผู้ เป็นคน ดีกว่านี้บ้าง
    ก็จะขอขอบพระคุณท่านที่สุดเลยครับ

19. DevilBitch

น้องแก้วขาพี่นายท่านคนเก่าตอบหลายที่หลายชื่อ มาที่นี่เงียบๆบางครา คงเบื่อหน้ายายแระ คุยพีเอมกับยายล่าสุดก้อเป็นเดือนกว่าแระ ชวนยายไปหา แหม ใครจะหาเจอง่ายๆคะพี่ขา ชื่ออะไรบ้างล่ะ อิอิ ยายเลยบอกขอรอที่นี่ล่ะ ไปบ้านคุณนัทสิคะกับคนเมืองบัว แต่ลานธรรมพี่เค้าก้อไปนี่คะ เต๋าก้อไป ยายไม่ได้ไปไหน เพราะไปไม่ไหวค่ะ นอกจากpostด่าข่าวรายวันตามประสาคนปากไว เมื่อวานยายว่าจะเปิดห้องเรียกแระแต่คนเค้าไม่อยากคุยกะเราแระอ้อนวอนสักเพียงไหนเค้าก้อไม่ออกมาทักทายล่ะมัง อืม น้อยใจ

20. mrboon

mrboon เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2004
    เดี๋ยวยายกลับมาเมืองไทย แล้ว พวก เพื่อนๆ น้องๆ หลานๆ จะไปกวนจนไม่มีเวลาเป็นส่วนตั๊ว ส่วนตัว นะ ไม่กลัวเหรอจ๊ะยาย จ๋า