เราว่าเวบนี้แม่นนะ เพราะเอาชื่อ นามสกุล /ชื่อเวบ /อีเมล์ มาเช็คหลายทีแล้วทำเอาอึ้ง!!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย หนูมาลี, 17 กันยายน 2006.

1. FCM

FCM Active Member

ก็ตรงดี
    แต่เราเชื่อว่าชื่อที่พ่อแม่ตั้งให้

ถือว่าเป็นมงคลสูงสุดแล้ว

ทำดี ก็คงได้ดี

ส่วนอายตนะ6
    เราว่าคนชื่อเดียวกับเรามีเป็นร้อยเป็นพัน

เค้าจะเป็นแบบนั้นทุกคนเชียวหรือ

ไม่ได้ไม่เชื่อแต่ใช้วิจารณญาณ

2. love997

love997 เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นจริงๆครับ

3. ศิษย์เซียน

ศิษย์เซียน สมาชิก

ขอบคุณมากครับ แม่นมากอย่างไม่น่าเชื่อเลยครับ(แค่ดูชื่อ+นามสกุล ) ขอผมดูแล้วดีแต่ชื่อแม่นำมาดูแล้วไม่ดีแต่นามสกุลดี จะเปลื่ยนชื่อให้แม่ใหม่ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ
    ช่วยชี้แนะหน่อยได้ไหมครับ มีเว็ปที่เข้าไปเลือกชื่อที่เป็นมงคลและเหมาะกับนามสกุล(เมื่อนำเลขมารวมกันแล้วเป็นมงคลครับ)ไหมครับ

4. ศิษย์เซียน

ศิษย์เซียน สมาชิก

อนุโมทนาครับ ไม่ทราบว่าฤกษ์เปลี่ยนชื่อจะหาได้จากที่ไหนได้บ้างครับ ช่วยชี้แนะหน่อยได้ไหมครับ