เปิด ชุมชนคนยังโสด ทีนี่ !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 8 ตุลาคม 2009.

1. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    555 ทำไมคนในห้องนี้ไม่จับคู่กานเองนะ จะได้เลิกโสดกานซักทีเนอะว่าป่ะ จะได้เลิกเหงากันเสียที 555 ขอจับด้วยคนนะ

2. ลุงชิด

ลุงชิด เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่รู้ไงมีก็เหมือนไม่มี สิงหาน่ะวิเคราะห์หน่อยจ๊า.

3. mansum007

mansum007 เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤษภาคม 2008
    คนโสดมีบ้างไหม ลองยกมือขึ้นหน่อยยยยย

4. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    สิงหานี่ ถ้าไม่มีคู่ถือว่าแปลก ยังไงก็มีคู่

5. ใบเฟิน

ใบเฟิน สมาชิกใหม่

แล้วเกิด 27 กุมพา ปีฉลู อะคะ พี่รักไร้พ่าย ดวงความรักเป็นงัยบ้าง ทำไมรักใครชอบใคร เค้าก็หนีหนูไปหมดเลยอะ Y____________Y

6. Ninetrin

Ninetrin สมาชิก

จงชราอย่างกล้าหาญ และขึ้นคานอย่างมีศักดิ์ศรี
    วันจันทร์ สิงหา ครับ

7. law of karma

law of karma เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2009
    เราก็โสดอะ แก๊งนี้สมาชิกเยอะวุ้ย อิอิ

แต่ว่าไม่ได้อยากโสดไรนะ แต่มันไม่มีใครมาจีบอะดิ เศร้า รันทด 555 แต่เป็นโสดก็ดีนะ ทุกข์แค่เรื่องของเราคนเดียว พอมีแฟน แล้วก็จะเอาเรื่องแฟนมาทุกข์อีก เฮอๆๆๆ ปวดหัว แต่ทำไมต้องอยากมี 555

แต่ถ้ามีแล้วเค้ามาหลอกเรา ไม่จริงใจก็ไม่ไหวๆๆ อยู่โสดดีก่า..เนอะพี่น้อง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2009
  8. Dackcular

Dackcular สมาชิกใหม่

17 กรกฎาคม 2005
    ยังโสดอยู่เลยคับ ชื่อพัฒนะัคับ ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีแก้ทีัคับ

9. glad

glad สมาชิก

19 ธันวาคม 2006
    เพื่อนเกิดวันที่ 19 แต่งงานกับคนเกิดวันที่่ 2 แจ๊คพอตเลย

10. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

ก้อลองไปจีบผู้หญิงที่มีอะไรคล้ายๆกับเราสิครับ เช่นอุปนิสัย ใจคอ กาดำรงชีวิต ความมีศีลธรรม ฯลฯ หรือไม่ก้อนั่งรอบุพเพอาละวาดหน่ะครับ อิอิ ล้อเล่นนะครับ
    เคยมีคนบอกผมว่าการกระทำ 60 ดวง 40 ต่อให้มีผู้หญิงเข้ามาแต่ถ้าเราไม่เลือกเขา มันก้อไม่ใช่อยู่ดี ในอีกทางนึงถ้าเราแอบชอบผู้หญิงคนนึงแล้วเราไม่กล้าบอกเค้ายังไงก้ออด บางทีเค้าอาจจะพึงพอใจเราอยู่ก้อได้นะ ถ้าคิดว่าชอบใครให้ลุยเลยครับ ผิดหวังช่างมัน ผมโดนมาบ่อยแล้วครับ อิอิอิ

ยังไงก้อหมั่นทำความดีไว้เยอะๆนะครับ พลังบุญจะช่วยให้เราประสบแต่เรืิ่องดีๆครับ

11. Fluffy (New)

Fluffy (New) เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009

แมวตัวนี้เหมื๊อนเหมือนแมวตัวที่เราเคยมีมาก ๆๆๆเลยล่ะ ยิ่งเวลาถูกอุ้มหยั่งนี้ เค้าจะทำหน้าแบบนี้เด๊ะเลยล่ะ เพราะไม่ชอบให้ใครอุ้ม แต่เอ๊ะ เราก็ไม่โสดนี่นา ไม่รู้เข้ามากระทู้นี้ทำไม ต้องยกความผิดให้คุณ phenal99 ที่ใช้รูปแมวตัวที่เหมือนกับแมวที่เราเคยมีเด๊ะเลยมาลงเป็นรูปแทนตัวทำไม ทำให้เราคิดถึงเจ้าแดงของเรามั่ก ๆๆๆ 55555 ล้อเล่นหรอกน่า ไม่ใช่ความผิดหรอก แต่บังเอิญแมวตัวนี้ช่างเหมือนแมวเรายังกะแกะเท่านั้นแหละ

12. maythanu

maythanu เป็นที่รู้จักกันดี

จาใช้วิธีจับไม้สั้นไม้ยาวหรือจับฉลากดีฮะ อิอิอิ

13. atittayathorn@windowslive.com

atittayathorn@windowslive.com สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2009
    โสดแบบตั้งใจง่า..

14. รักไร้พ่าย

คนโสดกับคนไม่โสด อย่างไหนจะเยอะกว่ากันน๊า

15. grace99

grace99 สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2009
    อืม..แม่นแหะ อย่างตัวพี่ พี่เกิดวันที่ 2 เพิ่งแต่งงานตอนแก่ 41 แน่ะ แฟนก็วันที่ 2 เหมือนกัน ตอนนี้ก็หันมาสนใจเรื่องธรรมะกันทั้งคู่ค่ะ ตอนแรกก็คิดว่าคงจะอยู่โสดแน่นอน

16. Fluffy (New)

Fluffy (New) เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    คิดว่าไม่โสดจะเยอะกว่านะ (แบบเข้าข้างพวกตัวเองไง)

17. Miss-Blissy

Miss-Blissy เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    อ่านไปก็ขำไป แต่ละคนก็ยังยิ้มได้ ^^
    โชคดีที่ยังมีเพื่อนร่วมกระบวนการโสด ไม่เหงาแล้วล่ะ อิอิ

10 ก.พ. ปีชวด ก็ดูท่าจะชวดตลอดเลย มีแล้วก็ต้องชวดไปอย่างน่าเสียดาย (เหมือนถูกรางวัลที่ 1 แล้วดีใจแทบตาย แต่ดูอีกทีกลับตรวจผิดงวดซะงั้น -*- ร้าวววววว อิอิ)

เอ๊ะ... หรือว่าคนที่จะมาเป็นคู่ เค้าไหวตัวทัน 5555555555555

v
    v
    เหตุผลนี้ไงคะถึงทำให้โสด 555555555

18. nautilus

nautilus สมาชิกใหม่

แย่แล้ว แล้วผมเกิดปีฉลู แถม เกิดเดือนมีนาคมอีกต่างหาก

จะมีคู่กะเขาไหมเนี่ย :'(

19. รักไร้พ่าย

ลองขออธิษฐานกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดูนะครับ คนเกิดปีฉลู จิตใจธรรมะอยู่แล้ว

20. tivaratree

tivaratree Active Member

20 พฤศจิกายน 2009
    มารายงานตัวด้วยคนจ้า

เกิดเดือนพฤศจิกายนหล่ะ แถมปีมะเมียอีก ตำราจีนบอกว่า สาวปีมะเมียมีเสน่ห์ก็จริง แต่มักจะไม่ได้แต่งงานหรือแต่งงานช้ามาก+จ้า.............:'(