#เทพศาสตราแห่งความร่ำรวย#เวสสุวัณโณเทพศาสตรามหาเศรษฐี รุ่น มหาเศรษฐีมีแล้วรวย น.1ค่ะ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย punnapak, 5 กุมภาพันธ์ 2015.

1. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    รายการที่ 33 หยก5สี (ความโชคดี มั่งคั่ง ร่ำรวย อุดมสมบูรณ์)

หยก 5 สี
    (หินแห่งความโชคดี มั่งคั่ง ร่ำรวย อุดมสมบูรณ์)

หยกสีเขียว มีความหมายในด้านอดมสมบูรณ์ ร่มเย็นเป็นสุข ความมั่งคั่ง ความร่ำรวย ชาวจีนเชื่อว่าหยกสีเขียวเป็นต้นกำเนิดของคำว่า "เงินทองไหลมาเทมา"
    หยกสีขาว มีความหมายว่า เป็นสิ่งที่เอาความโชคดี มาสู่ผู้เป็นเจ้าของทั้งยังเป็นสัญลักษณ์แห่งความบริสุทธิ์ผุดผ่อง ซึ่งเน้นลงไปถึงพลังจิตใจที่ใสสะอาดเป็นอย่างยิ่ง นอกจากนี้ยังนำมาสู่ ความอายุยืนอีกด้วย
    หยกสีม่วง หรือหยกลาเวนเดอร์ มีความหมาย ที่ถือว่าเป็นสัญลักษณ์ แห่งชีวิตที่มีความสุขสมบูรณ์ มีความพรั่งพร้อมในทุกด้าน ทั้งยังมีพลังในการควบคุมอารมณ์ได้เป็นอย่างดี ทำให้เป็นคนที่อดกลั้นเพื่อเดินทางไปสู่จุดมุ่งหมายตามใจหวังเป็นที่สุด
    หยกสีแดง มีความหมายถึง การรับรู้ของอารมณ์ความรักได้ดี ทั้งยังเป็นหยกที่ช่วยลดความโกรธและความเครียดต่างๆได้อีกด้วย ทั้งยังช่วยก่อเกิดความเป็นผู้นำ กล้าคิด กล้าทำ มีพลังสร้างผลงานใหม่ๆมาได้อีก
    หยกสีเหลือง เป็นสัญลักษณ์แห่งการกระตุ้นชีวิตชีวาให้เต็มไปด้วยความสนุกสนานทั้งยังเป็น การเพิ่มพลังให้ผู้สวมใส่ตลอดเวลาเหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการแรงบันดาลใจ
    หยกสามสี หรือ หยกฮก ลก ซิ่ว สามสีรวมกันในหยกชิ้นเเดียว เช่น ขาว ม่วง เขียว หรือ ม่วง เหลือง เขียว เป็นสัญลักษณ์ของโชค วาสนา อายุมั่นขวัญยืน
    หยกสองสี หรือ หยก กินบ่เซี้ยง เป็นหยกที่มีสองสีรวมกันในชิ้นเดียว เช่น ขาว เขียว / ดำ เขียว / ขาว ม่วง หมายถึง คนใส่จะมีกินมีใช้ตลอด

หินมีขนาด 8 มิลลิเมตร หินแท้100%ค่ะ พร้อมแต่งตามรูป
    (สามารถแจ้งขนาดของข้อมือเพื่อร้อยให้พอดีนะคะ)

***หินทุกเม็ดคัดสรรเป็นอย่างดี พร้อมนำหินผ่านน้ำมนต์ชาตรีหลวงพ่อฤาษีลิงดำ เพื่อความเป็นมหามงคลแก่ผู้สวมใส่นะคะ

รับประกันหินแท้ตลอดชีพค่ะ
    ราคาเพียง 450 บาท
    (จัดส่งEMSฟรีค่ะ)

***พร้อมวิธีการใช้ในเรื่องโชคลาภเงินทอง จากประสบการณ์ตรงและท่านอื่นๆที่ได้นำไปใช้ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2015
  2. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

รับทราบการจองหิน สามทหารเสือ ขนาด 10 มิล. พร้อมแต่งค่ะ^^

ขอบคุณ คุณวีระ สำหรับการจองหิน สามทหารเสือ ขนาด 10 มิล.พร้อมแต่งนะคะ
    พรุ่งนี้แพรรีบจัดส่งให้ค้า^^

3. punnapak

แจ้งจัดส่งพัสดุเรียบร้อยค้า^_^

ขอบคุณมากค่ะ

4. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    ขอจองหนึ่งเส้นครับ และหินตาเสือสามสีขนาดสิบมิลอีกหนึ่งเส้นครับ (ขอเป็นแบบหินล้วนนะครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มีนาคม 2015
  5. punnapak

ขอบพระคุณมากค้า^^

ขอบคุณ คุณประกาศิตมากๆนะคะ ซื้อไปหลายเส้นแล้ว^^
    แพรตั้งใจทำให้อย่างเต็มที่ทุกเส้นนะคะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ^^

6. punnapak

แจ้งจัดส่งพัสดุEMSให้เรียบร้อยค้า^^

เลขEMS EL5047 7532 8TH
    ขอบคุณมากๆนะคะ^^

7. punnapak

รายการที่ 34 หยก5สี ขนาด12มิล หินแห่งความโชคดี มั่งคั่ง ร่ำรวย

หยก 5 สี
    (หินแห่งความโชคดี มั่งคั่ง ร่ำรวย อุดมสมบูรณ์)

หยกสีเขียว มี ความหมายในด้านอดมสมบูรณ์ ร่มเย็นเป็นสุข ความมั่งคั่ง ความร่ำรวย ชาวจีนเชื่อว่าหยกสีเขียวเป็นต้นกำเนิดของคำว่า "เงินทองไหลมาเทมา"
    หยกสีขาว มีความหมายว่า เป็นสิ่งที่เอาความโชคดี มาสู่ผู้เป็นเจ้าของทั้งยังเป็นสัญลักษณ์แห่งความบริสุทธิ์ผุดผ่อง ซึ่งเน้นลงไปถึงพลังจิตใจที่ใสสะอาดเป็นอย่างยิ่ง นอกจากนี้ยังนำมาสู่ ความอายุยืนอีกด้วย
    หยกสีม่วง หรือหยกลาเวนเดอร์ มีความหมาย ที่ถือว่าเป็นสัญลักษณ์ แห่งชีวิตที่มีความสุขสมบูรณ์ มีความพรั่งพร้อมในทุกด้าน ทั้งยังมีพลังในการควบคุมอารมณ์ได้เป็นอย่างดี ทำให้เป็นคนที่อดกลั้นเพื่อเดินทางไปสู่จุดมุ่งหมายตามใจหวังเป็นที่สุด
    หยกสีแดง มีความหมายถึง การรับรู้ของอารมณ์ความรักได้ดี ทั้งยังเป็นหยกที่ช่วยลดความโกรธและความเครียดต่างๆได้อีกด้วย ทั้งยังช่วยก่อเกิดความเป็นผู้นำ กล้าคิด กล้าทำ มีพลังสร้างผลงานใหม่ๆมาได้อีก
    หยกสีเหลือง เป็นสัญลักษณ์แห่งการกระตุ้นชีวิตชีวาให้เต็มไปด้วยความสนุกสนานทั้งยังเป็น การเพิ่มพลังให้ผู้สวมใส่ตลอดเวลาเหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการแรงบันดาลใจ
    หยกสามสี หรือ หยกฮก ลก ซิ่ว สามสีรวมกันในหยกชิ้นเเดียว เช่น ขาว ม่วง เขียว หรือ ม่วง เหลือง เขียว เป็นสัญลักษณ์ของโชค วาสนา อายุมั่นขวัญยืน
    หยกสองสี หรือ หยก กินบ่เซี้ยง เป็นหยกที่มีสองสีรวมกันในชิ้นเดียว เช่น ขาว เขียว / ดำ เขียว / ขาว ม่วง หมายถึง คนใส่จะมีกินมีใช้ตลอด

##หินมีขนาด 12 มิลลิเมตร หินแท้100%ค่ะ น้ำงามใสมากค่ะ##

***หินทุกเม็ดคัดสรรเป็นอย่างดี พร้อมนำหินผ่านน้ำมนต์ชาตรีหลวงพ่อฤาษีลิงดำ เพื่อความเป็นมหามงคลแก่ผู้สวมใส่นะคะ

รับประกันหินแท้ตลอดชีพค่ะ
    ราคาเพียง 599 บาท
    (จัดส่งEMSฟรีค่ะ)

***พร้อมวิธีการใช้ในเรื่องโชคลาภเงินทอง จากประสบการณ์ตรงและท่านอื่นๆที่ได้นำไปใช้ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2015
  8. punnapak

เรียนแจ้งค้า^^

ตอนนี้หินถูกหวย เหลือขนาด 12 มิล 1 เส้น และขนาด 8 มิล 2 เส้น ค่ะ
    หินสามทหารเสือ เหลือขนาด 12 มิล 1 เส้น
    หยก5สี เหลือขนาด 12 มิล 1 เส้น ค้า
    ขอบคุณมากค้า

9. punnapak

แจ้งจัดส่งพัสดุEMSให้คุณ ประกาศิต เรียบร้อยค้า^^

แจ้งจัดส่งหินสามทหารเสือ ให้คุณประกาศิต เรียบร้อยค้า
    เลขEMS EL7020 2933 2TH
    ขอบคุณมากๆนะคะ^^

10. punnapak

คุณเมธี จองหินถูกหวย 8 มิล จำนวน 2 เส้น
    หินถูกหวย 12 มิล จำนวน 1 เส้น
    หินหยก5สี 12 มิล จำนวน 1 เส้น
    (เหมาหมดแล้วค้า^^)
    หินล็อตใหม่มาช่วงหลังสงกรานต์นะคะ ขอบพระคุณสำหรับการสั่งซื้อค้า^^
    ท่านที่สนใจ สอบถามเพิ่มเติมได้ทางPMหรือเบอร์ 097-9499419
    ขอบคุณมากค้า^^

11. may06

may06 เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    วันนี้โอนเงินค่าหินที่จองทั้งหมดเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

12. punnapak

แจ้งจัดส่งพัสดุเรียบร้อยค้า

เลขEMS EL7052 8947 8TH
    ขอบคุณค้า^^

13. punnapak

เรียนท่านที่มีอุปกาคุณทุกๆท่านนะคะ

เนื่องจากแพรต้องไปทำงานต่างจังหวัดครึ่งเดือนค่ะ จึงเปิดให้ท่านที่สนใจ จองหินถูกหวย หยก5สี สามทหารเสือ ตั้งแต่วันที่ 16 เมษา ถึงวันที่ 20 เมษา และจะจัดส่งในวันที่ 21เมษานี้นะคะ ขอบพระคุณมากค้า^^

14. punnapak

ขนาดและราคาของหินต่างๆค่ะ

หินถูกหวย มีขนาด 8 มิล 10 มิล และ 12 มิล (399/499/599)
    หยก5สี มีขนาด 8 มิล 10 มิล และ 12 มิล(450/550/599)
    สามทหารเสือ มีขนาด 10 มิล และ 12 มิล(499/599)

ขอบคุณค้า^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 เมษายน 2015
  15. punnapak

ขออนุญาตคุณเมธี โชว์ล็อตเตอรี่ นะคะ^^

งวดนี้ มีหลายท่านมีโชคลาภ ทั้งบนดินที่เปิดเผยได้ และใต้ดินที่ขอไม่เปิดเผยนะคะ
    แพรดีใจกับทุกๆท่านมากๆค่ะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะมีส่วนช่วยให้ท่านได้มีเงินทองไหลมาเทมากันถ้วนทุกคนนะคะ^^

16. punnapak

รับทราบการจองหินถูกหวยจากคุณ แบงค์ ค้า^^

คุณแบงค์ จองหินถูกหวย ขนาด 12 มิล จำนวน 2 เส้น
    ขอบพระคุณค้า^^
    จัดส่งไม่เกินวันที่ 21 เมษา ค้า
    :cool:

17. punnapak

รับทราบการจองหิน คุณเมธี อีก 5 เส้นค้า^^

คุณเมธี จอง
    หินถูกหวย ขนาด8มิล จำนวน 4 เส้น
    หินสามทหารเสือ ขนาด 10 มิล จำนวน 1 เส้น
    อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ^^
    ขอบคุณค้า

18. punnapak

รับทราบการจอง หยก5สี โดยคุณประกาศิตค้า^^

คุณประกาศิต จองหยก5สี ขนาด 8 มิลลิเมตร จำนวน 1 เส้น นะคะ
    ขอบคุณมากๆค้า^^

19. punnapak

แจ้งจัดส่งพัสดุเรียบร้อยค้า

:cool::cool::cool:

20. ลุงจิ๋ว

ลุงจิ๋ว เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองหยก 5 สี ขนาด 10 และ 12 มิล อย่างละ 1 เส้นครับ
    วันจันทร์โอนเข้าบันชีให้ครับ ทั้งหมด 1,150 บ. ใช่มั๊ยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2015