เตือนภัย"กระทู้แอบแฝง"ผิดกฏ"มิฉฉาชีพ"

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ล้มเหลว, 23 กันยายน 2011.

1. โฮดี้โจนส์

โฮดี้โจนส์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2011
    เขาบอกว่า เขาไม่เคยกราบคุณฯเขากราบแต่โพธิธรรม5555555 ขจรเอ๋ยอย่ามาตรู่เลย

2. โฮดี้โจนส์

<TABLE class=tborder id=post5703092 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] วันนี้, 10:26 AM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#[​IMG]
    ถึงคุณผู้ดูแล ผมก็แค่มาเตือนเท่านั้นแหละครับไม่มีอะไรเลยคนอื่นเขาเห็นจะได้คิดได้ระวังไงครับคุณผู้ดูแลว่าขจรคนนี้ต้องระวัง คุณผู้ดูแลก็รู้พฤติกรรมเขานี่ครับ วันนั้นก็พระศรี วันนั้นก็ขอบริจาคตั้งองค์กรอนิจจัง ทุกขัง อนัีตตา

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    เห็นเขากำลังทำไม่ดีอะไรในเวลานั้น ขอให้ช่วยกดปุ่มแจ้งมาทางทีมงานได้ครับ

ขอบคุณมาก<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กุมภาพันธ์ 2012
  3. โฮดี้โจนส์

ผู้ดูแลฝากมาครับ..............เพื่อนถ้าเห็นเขาทำตัวไม่ดีก็กรุณาทำตามที่ผู้ดุแลบอกนะครับ

4. โฮดี้โจนส์

ผู้ดูแลฝากมาถึงทุกๆๆ ท่านนะครับว่าถ้าคุณขจรศักดิ์เริ่มหากิน หลอกลวงประชาชน(เส้นขนมจีน)ก็ทำตามนี้ได้เลยครับ

<TABLE class=tborder id=post5703092 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">[​IMG] วันนี้, 10:26 AM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right>#[​IMG]
    ถึงคุณผู้ดูแล ผมก็แค่มาเตือนเท่านั้นแหละครับไม่มีอะไรเลยคนอื่นเขาเห็นจะได้คิดได้ระวังไงครับคุณผู้ดูแลว่าขจรคนนี้ต้องระวัง คุณผู้ดูแลก็รู้พฤติกรรมเขานี่ครับ วันนั้นก็พระศรี วันนั้นก็ขอบริจาคตั้งองค์กรอนิจจัง ทุกขัง อนัีตตา
    เห็นเขากำลังทำไม่ดีอะไรในเวลานั้น ขอให้ช่วยกดปุ่มแจ้งมาทางทีมงานได้ครับ

ขอบคุณมาก<!-- google_ad_section_end -->

5. โฮดี้โจนส์

55555555555555 ขจรหนอขจรจ๋า.............. เขารู้เรื่องเอ็งกันหมดเว็ปแล้วจ๊ะ ไม่ต้องแถหรอกนะจ๊ะ

6. โฮดี้โจนส์

55555555555 อโหสิกรรม ไปด่าเขาว่าเป็นโสเภณี เคยนอนกับแก เขาคงจะอโหสิให้หรอกนะขจรเอ๋ย จดหมายของเขาถึงเอ็งยังมีต่อว่า

มันขูดรีดฉันไม่ได้หรอก ฉันไม่ได้โง่นะ ฉันให้เพราะเวทนา ไม่ได้ให้เพราะมันพูดเอาใจระดับมัน ไม่ถึงฉันหรอก ไม่ได้ดุถูกนะ ตอนแรกที่คุยกัน หรือส่งpmให้มันหลอกลวงว่าเป็นโพธิธรรม ฉันเลยคิดว่ามันคือเพื่อนฉันท่านนั้นน่ะ เพราะมันสวมรอยไง ฉันจะไปรู้เหรอ? ตอนหลังรู้แล้วก็ขอโทษและห่างๆออกมา จู่ๆมันก็ให้ใจดีๆ เข้ามาคุยบอกว่าเป็นผู้รู้ธรรมมากมาย ยายนี่ก็บ้าหลงตัวเองแบบไม่รู้ตัว คุยด้วยแล้วอึดอัด ชอบคิดว่าเป็นคนสำคัญของโลกใบนี้มีหน้าที่มาช่วยเหลือทุกคนในพลังจิต ประมาณว่า มาเคลียร์คนนั้น คนนี้ยกตัวเองสำคัญที่สุด โอ้ย..ไม่อยากบรรยาย เหนื่อยมาก2วันนมานี้ คุณรู้อะไรมั้ย? ตั้งแต่ฉันเห็นหน้าตาของมันในกระทู้ ฉันไม่อยากจะข้องเกี่ยวกับมันเลยแต่กลัวมันเสียใจว่าฉันคบเพื่อนที่หน้าตาแต่จริงๆแล้วหน้าตาของมันเหมือนตัวเหี้ยเลย55+ (ขอหยาบหน่อยอดไม่ไหว)เลยไม่แปลกใจที่หน้าตาแบบนี้สามารถทำเรื่องบัดซบได้ ถ้ามันเก่งจริงทำไมมันไม่ตอบที่ฉันส่งsmsไปด่ามันล่ะ ทำไมไม่เก่งเหมือนตอนด่าฉันในกระทู้ล่ะท่านผู้รู้บอกว่า จิตของไอ้เวรตะไลนี่อยู่นรกขุมโลกันต์ เรียบร้อยแล้วมันคือสัตว์ในคราบมนุษย์ ยังหน้ากล้าโทรฯมาอีก ท่าทางมันจะร้อนนะ กดมาตั้งหลายรอบแต่ฉันไม่รับ อยากให้มันตาย อยากจะฆ่ามัน จริงๆนะ เลวไม่มีที่ติ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กุมภาพันธ์ 2012
  7. liqht working

liqht working สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2011
    อั่วว่าพวก ลื่อ แตงงางกังเลยมาย เยสเปียด เจอกัง อัดกันไม่หยุด เลยน่า อากะลอก

8. liqht working

liqht working สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2011
    อั่วเหง ทุกที เลย อากะลอกมา อา 13 มาน่าคงดู ครึกคลื่นกังเลยทีเดียว แล้วอา สิบสามไปหน่ายแล้ว ซี่ อากะลอกน้อย

9. โฮดี้โจนส์

ก็คุณป่านเธอลบไปแล้วนะสิ อย่ามาแถเลยนะจ๊ะ เพราะเธอรับไม่ได้ที่มีคนมาใส่ร้ายเธอแบบนี้ 5555 เขารู้กันทั้งเว็ปแล้วล่ะจ๊ะ วันนั้นนะ ก็อ่านจดหมายคุณป่านไปก่อนก็แล้วกันนะจ๊ะ

10. โฮดี้โจนส์

ฉันถามอะไรคุณหน่อย ผู้ชายสามารถพูดเรื่องที่ไม่มีมูลได้ด้วยเหรอ คุณฟังให้ดีนะ ฉันคิดว่าเขาเป็นดร. ที่รู้จักกันเลยเข้าไปคุย มันก็เลยมีเบอร์ักัน มันบอกว่าฉันเป็นนางแก้วของมัน ต่างคนต่างไม่รู้ว่าใครเป็นใคร?พอตอนหลัง ฉันรู้ว่าไม่ใช่ ก็เลยขอโทษเขา แต่รู้ว่ามันยังคิดอยู่ แต่พี่ไม่ได้คิดอะไรกับมัน คุยกันก็พอจะรู้ว่า มันไม่ปกติ กับภรรยาของมันก็เคยคุย ที่ให้เงิน เพราะสงสาร มันไม่มีเงินกลับบ้าน ตอนนั้นมันไปหาโดเรม่อน ฉันก็ให้ ไม่ใช่มันคนเดียว ที่ฉันให้ ทำไมสิ่งที่ฉันทำ มันย้อนกลับมาแบบนี้ คุย2-3 คำ นัดไปนอน บอกชื่อคนที่พี่นัดมานอนให้หน่อย ถามมันด้วย เอาชื่อมา ฉันโดนหนักกว่าที่คิดนะ ขอให้มันสาบานด้วยนะ สาบานกับพระพุทธองค์ ว่ามันเคยเจอแันหรือเปล่า ชื่อที่มันบอกคุณ ก้คงเป็นชื่อที่มันรู้ว่ามาชอบแัน โดยรู้จากปากพี่นั่นแหล่ะ เราคุยกันประสาเพื่อน(ในตอนแรก) ช่วงหลังไม่ได้คุยกัน
    ส่วนข้อความที่ส่งไป คุณช่วยเอาให้ดูหน่อย ว่าหวานแบบไหน หรือตอนนั้นฉันคิดว่าเป็นโพธิธรรมหรือเปล่าท มีผู้หญิงที่ไหน จะชอบผู้ชายลักษณะนี้ คุณไม่สงสัยเหรอว่า ทำไมมันพุ่งประเด็นมาที่คุณ ไอ้สัตว์นรกตัวนี้ มันมาจากนรกจริงๆ คุณช่วยฉันหน่อย? ฉันไม่กลัวแล้ว มันสมควรตายแล้วล่ะ นี่หรือ คือพุทธะ ไปส้นตีน ฉันไม่เจอเรื่องแบบนี้มาก่อน ไม่รู้ว่ามันส่งไปให้ใครบ้าง คุณช่วยฉันหน่อย ประจานความต่ำช้าให้คนในเว็บรู้ คนแบบนี้วันดีคืนดีมันก็ตั้งตัวเป็นพระศรี มอบจิตพระยาธรรมมิกราช มันบอกฉันยเข้ามาหาผู้ชาย เป็นโสเภณี อยากจะแย่งมันจากเมียมัย โถ่ไอ้สถุน
    ฉันเสียหายที่สุดในชีวิต กับคนที่ฉันช่วยเพราะเมตตา หน้าอย่างมันเนี่ยนะ ฉันจะไปคิดอะไรด้วยได้ ฉันว่าไอ้นี่ มันต้องรักฉันมากทีเดียว ไม่งั้น มันไม่กล้าทำบาป ขนาดนี้หรอก คุณไปถามมันนะ ว่าฉันรู้เรื่อง ขอให้เอาชื่อทั้งหมด และบอกสถานที่นัดนอนกัน ไอ้สัตว์ตัวนี้ ต้องได้รับบทเรียน แันไม่อายจริงๆนะ ฉันไม่ได้ทำแบบนั้น ฉันอยู่คนเดียว ไม่เคยมีใครมาสุงสิง น้ำหน้าอย่างมัน ดูตัวเองบ้างไหม? ทำไมทำกันแบบนี้

จดหมายของคุณป่านถึงพฤติกรรมของขจร ข่อยไม่ได้เขียนเองนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่านเอาเป็นข้อมูล

11. โฮดี้โจนส์

55555555 ไม่เกี่ยวกับผมนะจ๊ะ คุณขจรเพราะผมแค่คนที่เอาจดหมายรัก นี้มาให้อ่านเท่านั้น5555

คนดีจ๋า นี่ขนาดคนดีนะนี่ ทำให้ผู้หญิงคนหนึ่งแค้นถึงขนาดนี้55555

12. โฮดี้โจนส์

ฉันเสียหายที่สุดในชีวิต กับคนที่ฉันช่วยเพราะเมตตา หน้าอย่างมันเนี่ยนะฉันจะไปคิดอะไรด้วยได้ ฉันว่าไอ้นี่ มันต้องรักฉันมากทีเดียว ไม่งั้นมันไม่กล้าทำบาป ขนาดนี้หรอก คุณไปถามมันนะ ว่าฉันรู้เรื่อง ขอให้เอาชื่อทั้งหมดและบอกสถานที่นัดนอนกัน ไอ้สัตว์ตัวนี้ ต้องได้รับบทเรียน แันไม่อายจริงๆนะฉันไม่ได้ทำแบบนั้น ฉันอยู่คนเดียว ไม่เคยมีใครมาสุงสิง น้ำหน้าอย่างมันดูตัวเองบ้างไหม? ทำไมทำกันแบบนี้ฉันไม่เคยกราบมันเป็นอ. ไอ้ชั่วนี่มันอยากเป็นอ. ฉัน แต่ฉันไม่เอาไอ้ชั้นต่ำแบบนี้เป็นอ. หรอก มันเลยไม่พอใจไงคุณ
    ทุกคนมีความรู้สึกกันทั้งนั้น บทเรียนครั้งนี้ ฉันจะจำไว้จนตายมันเลวกว่าที่ฉันจะคาดถึง นี่ขนาดมันไม่เคยรู้จักฉัน ฉันยังคิดเลยนะ วันนึงฉันจะไปจอมันที่สกลฯ แล้วให้มันกราบตีนฉัน โทษฐานมาด่าว่าเป็น โสเภณีถ้าฉันเป็นโสเภณี ผู้หญิงที่เป็นอยู่ในตอนนี้เป็นอะไร?มีคนเตือนฉันตั้งเยอะ ฉันไม่เชื่อ ว่าจะเป้นไปได้ ฉันจะทำไงดีมันยิ่งกว่าสัตว์นรกแล้วนะ ฉันเป็นผู้หญิงนะคุณไม่มีใครรู้จักฉันจริงซักคน พอไม่ได้ดั่งที่คิดก็มาด่าฉันอย่างชนิดที่มันน่ายิงทิ้ง มันจะได้สำนึกว่า ทุกคนก็มีหัวใจฉันว่ามันอิจฉานะ ที่ไม่มีใครรักมัน เพราะมันมีแต่ความบัดซบไง หน้าตาก็อัปลักษณ์จนก็จน แถมบัดซบ 55+มีอะไรดี(วะ) คุณอย่าว่าฉันปากจัดนะ มันเจ็บใจ ที่เราเวทนาสงสาร แต่มันแว้งกัดเอาได้ เพราะฉันไม่สนใจมันไง? ฉันเอายูสกลับมา โดยไม่บอก (มันเคยขอยูสฉันไป มันบอกว่า ไม่มียูสใช้ ขอยูสที่ไม่ใช้แล้วหน่อย จะได้เข้าไปบ้างฉันก็ให้ไป โดยสั่งว่า ห้ามแสดงกริยาแบบเดิมๆ มันก็รับปากนะ ทำได้วันเดียวเองสันดานเดิมออก ฉันเลยเอาคืน โดยไม่บอก มันเลยโกรธ จริงๆแล้วฉันสงสารมันนะมันเกิดมาน่าสงสาร แต่น่าเสียดาย มันทำตัวห่วยมาก ไม่ดูตัวเอง หาว่าเป็นพระยาธรรมฯธรรมะของมัน ก็อย่างที่เห็น พูดแต่เรื่องเดิมๆ ไม่มีอะไีรใหม่มันสมควรไปตายซ่ะได้แล้วว ทำแต่ความชั่ว หนักโลกจริงๆ<O:p></O:p>

13. ยมยักษ์

ยมยักษ์ Active Member

28 กันยายน 2011
    แอม !!!!!!!!!เจ็บคอ........

14. ยมยักษ์

น้ำยากะทิ น้ำยาป่า น้ำพริก แกงกะทิต่างๆ เช่น แกงเขียวหวาน น้ำเงี้ยว แกงไตปลา ซาวน้ำ สำหรับเด็กก็ยังมี น้ำยาหวานที่ไม่มีรสเผ็ดและมีส่วนผสมของถั่ว ใส่ ขนมจีน อร่อยดี
    อยากกินแล้วสิ

15. โฮดี้โจนส์

ไม่รู้จ๊ะ คุณป่านเป็นคนพูดนะจ๊ะ ไม่ใช่ข่อย ข่อยก็แค่เอามาลงไว้ให้เห็นจะๆๆ ว่าเอ็งมันแหลอะไรบ้าง คุณป่านเธอมีพระคุณกับเอ้งแค่ไหน เอ็งยังทำเธอได้

16. ยมยักษ์

ช่วงนี้มีเงิน เติมเนต แล้วหรือ คงขาดรายได้ไปแยะนะ เห็นเงียบไปนานอยู่กันนาน ๆหน่อยสิ เหงา ๆ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้คุยไม่เหมือนเองวะขจร มีแต่พวกอ่อน ๆ ไร้สาระ ชอบรุ่นใหญ่ ๆแบบเองนี่ละพอกันได้บ้างไอ้เฒ่าทารก

17. ยมยักษ์

เออ ที่บอกมาอร่อยดีนะ เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไรกินแต่ส้มตำ พอกินเป็นหน่อย สั่งบ่อยจนได้ กินกับขนมจีนอื่อ ใช้ได้

18. โฮดี้โจนส์

555555555 รอดูกันไป ขจรเอ๋ยอย่ามาใส่ร้ายคุณป่านเลย ไม่มีใครเชื่อเอ็งหรอก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กุมภาพันธ์ 2012
  19. โฮดี้โจนส์

555555555 ก็เป็นข้อความที่คุณป่านเขียนถึงคุณขจรไงครับ ผมก็แค่เอามาลงว่าคุณบอกคนอื่นเรื่องคุณป่านว่าไง ความจริงเป็นไง เธอพุดว่าไงบ้างใครผิดใครถูก จะเห็นได้ว่าคุณพุดไม่ตรงกับข้อเท็จจริงแค่ไหน คุณบอกคุณดีกับเธอมาตลอดเข้าใจกัน แล้วทำไมเธอถึงพูดแบบนี้

20. ยมยักษ์

อ่าวหายเลย ...............................จะรีบหนีไปไหนเนี่ยยังไม่ได้สักดอกเลย