อ.ได้ฤกษ์พยากรณ์ดูด้วยไพ่อียิปต์,ยิปซีและจักรราศรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 15 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้ไปกราบหลวงพ่อโตวัดบางพลีใหญ่มาครับ
    แล้วก็เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ได้มีโอกาสนำเงินค่าครูที่ทุกท่านดูดวงกับผมนำไปร่วมเป็เจ้าภาพบวชพระที่นครราชสีมา
    ขอให้บุญกุศลที่ได้ทำมาขอให้ทุกท่านมีความ เจริญทางโลกและก้าวหน้าทางธรรมครับ สาธุ

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณครับ คุณramidaj ยินดีครับที่ได้ร่วมเป็นกัลยาณมิตรกัน

3. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ

เมื่อต้นสัปดาห์ผมมีโอกาสได้ทำเงินจากการดูดวงส่วนหนึ่งของทุกท่าน
    "ร่วมสร้างพระรัตนตรัยเจดีย์"เพื่อบรรจุพระสารีริกธาตุขององค์สมเด็จพระสารีริกธาตุ จากประเทศอินเดียและประเทศศรีลังกา ณ วัดป่าหัวดอน อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี

ขออนุโทนาสาธุการกับทุกท่านที่มาดูดวงกับผมในช่วงที่ผ่านมา
    และขอน้อมนำบุญกุศลนี้ ส่งต่อถึงทุกท่าน ขอให้ชีวิตมีความมั่นคงในทางโลก
    ขอให้มีเจดีย์(ธรรม)ในจิตใจ เจริญในพระศาสนาของพระศาสดาเทอญสาธุ

4. ได้ฤกษ์

ขอน้อมนำบุญมาฝากครับ

พอดีเมื่อวานครับ ผมได้มีโอกาสนำค่าครูที่ทุกท่านดูดวงกับผมที่ผ่านมา
    ร่วมทำบุญทอดกฐินสามัคคี ณ สำนักสงฆ์ถ้ำผาปล่อง อ.เชียงดาว จ.เชียงใหม่ (สำนักสงฆ์ที่หลวงปู่สิม พุทธาจาโร พระอริยะ ผู้ที่ผมนับถือเป็นอาจารย์ทางธรรมองค์หนึ่งสุดหัวใจเป็นผู้บุกเบิก)

ขอบุญกุศลแห่งกฐินนี้ ส่งผลให้ทุกท่านมีความเจริญก้าวหน้าทางโลก เจริญทางธรรมแห่งพระศาสดา คิดการสิ่งใดขอให้สมปรารถนาเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

5. ได้ฤกษ์

วันนี้ได้มีโอกาสไปวัดชากหมาก จ.ระยอง วัดที่ผมเคยบวช
    ได้ถวายปัจจัยที่ได้จากค่าดูดวงจากทุกท่าน ไปวัดสมทบทุนในการสร้างศาลาปฏิบัติธรรม

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ได้ อยู่เย็นเป็นสุขมีความเจริญทางโลกมีความก้าวหน้าในธรรมแห่งพระศาสดาเทอญ สาธุ

6. ได้ฤกษ์

วันครับได้ไปไหว้หลวงปู่ทิมที่วัดระหารไร่มาครับ
    ขอน้อมนำบุญนี้ให้ทุกท่าน มีความสุขในการดำเนินชีวิต และมีความก้าวหน้าในทางธรรมครับ สาธุ

7. ได้ฤกษ์

เมื่อวันเสาร์ครับ ผมได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่านไปร่วมทำบุญ ร่วมสร้างศาลาปฏิบัติธรรม และทำบุญค่าน้ำค่าไฟ ที่วัดคีรีภาวนาราม ซึ่งเป็นวัดธรรมยุตแห่งเดียวใน อ.บ้านฉาง จ.ระยอง
    และไหว้ขอพรให้กับทุกท่านกับ หลวงพ่อพระพุทธศิลามงคล อันศักดิ์สิทธิ์ประจำวัดแห่งนี้ ขอให้ทุกท่าน แข็งแรง ร่ำรวย ก้าวหน้าในทางโลกและเจริญในทางธรรมครับ

8. Nathanat

Nathanat สมาชิกใหม่

27 พฤศจิกายน 2015
    โทรไปดูมาแล้วคะ. ทักเรื่องที่ผ่านมาได้ค่อนข้างตรงทีเดียวคะ อาจารย์เป็นกันเองมากคะ เปิดโอกาสให้ถามได้ทุกอย่าง. ให้กำลังใจดีมาก. ตอนนี้รอดูสิ่งที่อาจารย์บอกไว้ ว่าจาเกิดขึ้น(ขอให้เรื่องดีๆ เกิดขึ้นมาจิงๆด้วยเทอญ 555) ถ้าเกิดขึ้นแล้ว จะมาคอนเฟิร์มให้อีกครั้งนะคะ :). และขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ เรื่องแนวคิด และการทำบุญด้วยคะ:)

9. ได้ฤกษ์

สวัสดีปีใหม่ 2559 ครับ
    วันนี้ครับผมได้มีโอกาสนำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ไปทำบุญส่งท้ายปีเก่า
    ด้วยการทำบุญร่วมสร้าง สถานปฎิบัติธรรม ณ วัดคลองทราย
    ได้กราบ หลวงปู่หอมและหลวงพ่อสมปรารถนา

ขอให้บุญกุศลที่ได้ทำนี้ ให้ทุกท่าน มีความ ความแข็งแรง มีความก้าวหน้า สุขสมหวังกับความรัก ในปี 2559 ครับ

10. ได้ฤกษ์

สวัสดีครับ นำบุญมาฝากอีกครั้งครับ
    ผมได้นำค่าครูดูดวงจากผู้ที่มาดูดวงกับผมทุกท่าน นำไปทำบุญ โครงการร่วมสมทบถวายผ้าป่าสร้างกุฎิถวาย พ่อแก่เจ้าแสง พระเถระผู้เงียบง่าย
    สมถะแห่งปัตตานี ปีนี้ ท่านอายุ99ปี
    พรรษา79พรรษา นับว่ามีพรรษากาล
    มากที่สุดใน สามจังหวัดชายแดนภาคใต้

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่านอย่าเจ็บอย่าจน สำเร็จในทุกเรื่องที่ปรารถนาครับ

11. ได้ฤกษ์

ขอบตุณครับ คุณNathanat ที่ได้มาติชมกัน
    ยินดีครับที่ได้ดูดวงกัน ขอให้สำเร็จสมหวังในสิ่งที่ตั้งใจไว้ครับ

12. ได้ฤกษ์

สวัสดีตรุษจีน 2559 ครับ
    ในโอกาสที่การขึ้นปีใหม่ทางความเชื่อของคนจีน

ขอให้ทุกท่าน ร่ำรวยเงินทอง ทำมาค้าขึ้น สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ ครับ

13. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูจากการดูดวง ร่วมเป็นเจ้าภาพงานบวชพระ ณ จังหวัดพระนครศรีอยุธยา

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่านมีความสุข สมหวังในสิ่งที่คิดและปรารณาครับ สาธุ

14. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่าน
    ไปทำบุญเพื่อซ่อมหลังคาวิหารวัดอโศการาม ที่สร้างมาตั้งแต่เมื่อครั้งการจัดงาน25 ศตวรรษ ณ.วัดอโศการาม

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ทุกท่าน ร่มเย็นเป็นสุข คิด หวังสิ่งสิ่งใดขอให้สำเร็จอย่างใจคิด และมีความร่มเย็นในพระศาสนาของพระศาสดาสืบไปครับ สาธุ

15. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ
    มีโอกาสไปกราบหลวงพ่อ สมปรารถนา พระพุทธที่เขาว่า ขอสิ่งใดที่ถูกที่ควรจะสำเร็จอย่างใจหวัง

ขอบุญกุศลและพุทธานุภาพของหลวงพ่อสมปรารถนานี้ให้ทุกท่าน ประสบผลสำเร็จกับสิ่งที่ตั้งใจและตั้งใจไว้ครับ สาธุ

16. ได้ฤกษ์

สวัสดีวันมาฆบูชาครับ
    วันนี้ผมนำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ร่วมบริจาคสร้าง “อาคารนวมินทรบพิตร 84 พรรษา” โรงพยาบาลศิริราช ทั้งนี้เพื่อยกระดับการรักษาผู้ป่วยที่ยากไร้

ขอบุญกุศลศุลนี้ให้ทุกท่านสุขภาพกายและใจ เข็งแรง อายุพลานมัยแข็งแรงกับการดำเนินทางโลกและการเจริญในทางธรรมทุกท่านถ้วนทั่วครับ

17. ได้ฤกษ์

วันนี้ได้นำค่าดูดวงจากทุกท่านครับ
    นำไปร่วมทำบุญสร้างพระมหาเจดีย์พระศรีมหามงคลสิทธาอาภารัตน
    เพื่อประดิษฐานพระบรมสารีริกธาตุองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า พระอรหันต์ธาตุหลวงปู่ศรี มหาวีโร ตลอดจนพระอรหันต์ธาตุบูรพาจารย์ และ ทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาให้เจริญรุ่งเรืองสืบต่อไป
    ณ วัดพุทธาราม อ.สวี จ.ชุมพร

ขอบุญกุศลในการสืบทอดพระศาสนานี้ ขอให้ทกท่านมีความก้าวหน้า และ ร่มเย็น ในทางโลกและทางธรรมในพระศาสนาของพระศาสดา สาธุ

18. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ ได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน
    ร่วมบริจาค สร้างศาลาปฏิบัติธรรม ณ. วัดคลองทราย จ.ระยอง

ขอบุญกุศลนี้ ขอให้ทุกท่าน แข็งแรง ร่มเย็น ทั้งทางโลกและทางธรรม

19. ได้ฤกษ์

ได้มีโอกาสดีได้นำค่าครูจากการดูดวงจากทุกท่าน
    ร่วมทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อเจาะบ่อบาล วันป่าโนนตะวันสันติธรรม จ.เลย
    ซึ่งวัดนี้อยู่ห่างไกล และเป็นวัดป่าสายพระกรรมฐาน

ขอบุญกุศลนี้ให้ทุกท่าน มีความร่มเย็น เจริญด้วย ทรัพย์สมบัติทางโลกและทางธรรม

และขออนุโมทนากับผู้ที่มาดูดวงกับผมในบุญกุศลนี้ด้วยครับ สาธุ

20. ได้ฤกษ์

วันนี้ครับ
    ได้นำค่าครูดูดวงจากทุกท่าน ร่วมทำบุญ สร้างโรงพยาบาล 4 ภาค ในโครงการ ของหลวงพ่อกัณหา สุขกาโม เพิ่มเติม จากที่เคยทำ

ขอบุญกุศลนี้ขอให้ ทุกท่าน สุขภาพกายแข็งแรง สุขภาพใจแจ่มใส ครับ

ขอเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่ติดต่อ ดูดวงกับผมครับ
    ผมรับดูดวงทางโทรศัพท์ครับ
    หลังเวลา 13.00 ของทุกวันครับ
    หากสนใจดูดวงติดต่อได้ที่ เบอร์ 082-082-4900 ครับ

หากติดต่อช่องทางอื่นผมอาจจะไม่สะดวกครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้