อ.มงกุฎ เปิดดูดวงฟรี ประจำปี ๕๓ ทั้งการงาน และ ความรัก

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย mongkut, 30 ธันวาคม 2009.

1. churace

churace Active Member

15 กรกฎาคม 2007
    ขอจอง 3 คน

ขอบคุณค่ะ

ร้านมีที่จอดรถหรือเปล่าคะ

2. mongkut

mongkut เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2008
    ปิดรับจอง ขอบพระคุณทุกท่านที่สละเวลามาเยี่ยมเยียน ภาพงานจะตามมาให้ชม เร็วๆ นี้

3. พรรณกานต์

พรรณกานต์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณอ.มงกุฎมากค่ะที่เปิดดูดวงฟรีวันนี้ ท่านที่ไม่ได้ไปน่าเสียดายแทนค่ะ อ.ท่านดูดวงได้แม่นมาก ๆ ทักแต่ละเรื่องตรงจริงๆ เลยชวนกันมาดูทั้งบ้านเลยค่ะ (เพราะบ้านอยู่ใกล้สถานที่ดู) พร้อมทั้งเปิดขุมทรัพย์แนะนำอาชีพที่ตรงกับดวงของเราด้วย และขอขอบคุณเจ้าของร้านเซนช่วลที่ให้การต้อนรับอย่างดี
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

4. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ดูกับอาจารย์ด้วยครับ เค้าเป็นกันเองดีนะ
    เท่าที่พูดๆมาก็ในปัจจุบันตรงครับ ส่วนอนาคตก็คงต้องรอดูกัน
    แต่โดยส่วนตัว ผมว่าเค้าดูแม่นมากๆแหละครับ ^ ^

5. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    ขออนุโทนาบุญค่ะ
    อาจารย์ดูแม่นมากค่ะ

6. interionut

interionut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณอาจารย์มากครับที่แนะนำอะไรดีๆมาเยอะเลย

สำหรับผม แม่นเหมือนกันครับ

อาจารย์ดูเด็กกว่าในรูปมากครับ ^^

7. mongkut

mongkut เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2008
    ภาพวันงานครับ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=vEtaUslKVKU"]YouTube - Mongkut.com Free Astrology forecast[/ame]