อุกกาบาตขนาดใหญ่หรือดาวหางจะชนโลกจริงหรือ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย telwada, 7 มกราคม 2008.

1. ป้อม

ป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    ช่างลุงแกเถอะ

ทำไมลุงไม่ เอารูปจริงของลุงมาเป็น อาวาต้า เลยละ คนจะได้เห็นบรมี ฉันเฉิดอะไรหว่า ของลุงไง ผู้คนจะได้แห่กันขอห่วย หรือกราบไหว้เป็นสิริมงคล โอ้ พระศรีอาร์ เดี๋ยวแก่ตายก่อน ชาวโลกจะเสียใจ เท่าที่ข้าพเจ้ารู้มา จากคำทำนายพระศรีอาร์ต้อง ยิ่งใหญ่ ทุกคนในโลกรู้จักหมด แม้เจ้าจอมจักรพรรดิ์ ยังศรัธาแล้วออกผนวช แต่ลุง แค่เมีย ยังไม่รู้เลยว่าจำลุงได้หรือเปล่า ถ้าล่วงเกินผู้อวุโส ก็ขอโทษด้วย

ป.ล. ถ้าใครผ่านมาอ่านข้างล่างนิดนึง แล้วถ้าเข้าใจ ก็ช่วยส่งคำอธิฐานและความรักให้พระพี่นางด้วย

2. putipongb

putipongb เป็นที่รู้จักกันดี

ม่ายช่ายครับ โดนเข้าศึก กด แล้ว ขี่ ครับเลยสติแตก (ping-love (ping-love (ping-love

3. putipongb

putipongb เป็นที่รู้จักกันดี

He expect the piss of suck ha ha ha:555: :555: :555:

4. ozzman

ozzman เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2005
    :555: :555: :555: :555: :555: :555:
    ....หรือนี่คือการแสดงธรรมของลุงสี(หลัง)อาน

5. iofeast

iofeast เป็นที่รู้จักกันดี

มันจะไปมีปัญญาแสดงอะไร วันๆเอาแต่ คุ้ยขยะ เกาขี้เรื้อน โดนเตะระบายอารมณ์ที่ปากซอยโน้น ฮ่าฮ่าฮ่า

จ่าแถจ่าถุยหมาไม่เกิดชิงหมาเกิดขุม109 มีแต่ตัว หัวเอาไว้หวีผม เพี้ยนไม่พอ เพ้อเจ้ออีกตะหาก ฮ่าฮ่าฮ่า

6. amakig

amakig Active Member

22 กันยายน 2007
    ถก

ห้าๆๆหนุกหนานสมัยนั้นเค้ายังไม่มีดาวเทียมเหมือนสมัยนี้
    ยังไม่มีสอนในวิชาสปช.คับ:555::555:

7. telwada

telwada เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    ในที่สุด ไอ้ควายทรพี ก็แสดงตัวออกมาจนได้ ชั่วเลวต่ำทรามยิ่งกว่า สุนัข คำถามของเอ็งนะ เก็บไว้ไปถามบิดาเอ็งเถอะ เพราะข้าฯไม่ตอบเอ็งแน่นอน เนรคุณ ชั่วช้า ไม่ใช่ชิงหมาเกิดอย่างเดียว แต่เลวยิ่งกว่าหมาอีกนะ
    โง่ยิ่งกว่าสัตว์ที่เข้าใช้ไถนาซะอีก พลเมืองอย่างเอ็งมันพลเมืองเกรดต่ำวะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    คุณผู้ใช้ชื่อว่าiofeast

8. เสือเผ่นป่าราบ

เสือเผ่นป่าราบ เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2007
    ไอ้เควี่ยสันดานเยี่ยงสัตว์ ไม่ยอมรับความจริง

แก่จะตายอยู่แล้ว ยังมัวบ้า เพ้อเจ้ออยู่ได้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

9. telwada

ไอ้เควี่ยเสือเผ่นฯ ชื่อเอ็งก็บอกแล้วว่าสันดานเยี่ยงสัตว์ ไม่ยอมรับความจริง

ไอ้เควี่ยเสือเผ่นฯ แต่สันดานเป็นควายทรพีไม่แก่ตายอยู่แล้ว เอ้งมันมัวบ้า เพ้อเจ้ออยู่ได้ ยังไม่รู้ตัวอีกหรือ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ส่วนไอ้คุณผู้ใช้ชื่อว่าiofeast
    ในที่สุด ไอ้ควายทรพี ก็แสดงตัวออกมาจนได้ ชั่วเลวต่ำทรามยิ่งกว่า สุนัข คำถามของเอ็งนะ เก็บไว้ไปถามบิดาเอ็งเถอะ เพราะข้าฯไม่ตอบเอ็งแน่นอน เนรคุณ ชั่วช้า ไม่ใช่ชิงหมาเกิดอย่างเดียว แต่เลวยิ่งกว่าหมาอีกนะ
    โง่ยิ่งกว่าสัตว์ที่เข้าใช้ไถนาซะอีก พลเมืองอย่างเอ็งมันพลเมืองเกรดต่ำวะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า
    คุณผู้ใช้ชื่อว่าiofeast

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2008
  10. เสือเผ่นป่าราบ

เสือเผ่นป่าราบ เป็นที่รู้จักกันดี

โถ..ไอ้จ่าไร้อนาคต แก่จะตายอยู่แล้วยังปากดีอีก พ่อเอ็งเป็นตัวอะไรวะ ถึงได้สันดานสัตว์แบบนี้ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

11. amakig

amakig Active Member

22 กันยายน 2007
    :cool:ท่าทางลูกหลานไม่เอาใจใส่เลยมีปมด้อยทางปัญญา
    คิดตรึกตรองให้ดีก่อนจะตั้งกระทู้(one-eye)(one-eye)

12. HS4OFL

HS4OFL เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    ทำไมมันใหญ่จริงๆ และก็ไม่เหมือนหินด้วยเหมือนเหล็กแข็งไปชะงันไม่เคยเห็น

13. telwada

โถ..ไอ้พลเมืองชั้นต่ำไร้อนาคต มึงไม่แก่ตายอยู่แล้วยังปากดีอีก พ่อมึงเป็นตัวอะไรวะ อ้าวพ่อมึงก็เป็นสัตว์อย่างมึงนั่นแหละ ถึงได้สันดานสัตว์แบบมึง ใช้ชื่อเสือเผ่นฯ แต่สันดานเป็น ควายทรพี ฮ่า ฮ่า ฮ่า

14. undeath13

undeath13 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2005
    เข้ามาฮา

"จ่าแก่ช้ำรัก"
    และ

"จ่าแก่ไร้อนาคต"

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จ่าช้ำรัก หูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ฮิ้ววววววววววววววววว

15. เข้ามาดู

เข้ามาดู สมาชิกใหม่

นักวิทยาศาสตร์เขาบอกว่าอุกกาบาตมีทั้งหมด 3 แบบ แบ่งตามลักษณะเนื้อของมันนี่ครับ อุกกาบาตหิน อุกกาบาตเหล็ก และอุกกาบาตหินปนเหล็กครับ

แต่แอบมาอ่านและขำคุณจ่าศรีอาริย์ มาด่ากับเพื่อนนายพันซะงั้น

แสดงว่ากองทัพบกต้องมีอะไรดีแน่ๆ นายพลเป็น คมช , จ่าเป็นพระศรีอาริย์

แล้วนายพัน นายร้อยเป็นอะไรอ่าครับ อยากรู้ อิอิ

16. มหัสดำ

มหัสดำ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเทวดา หรือ ที่มีชื่อเล่นว่า"ลุงใหญ่" ถ้าท่านมีกรุณาจริง ช่วยกดอนุโมทนาให้ผมหน่อยสิครับ คลิ๊กเลยครับ คลิ๊กๆๆๆ (ตุ๊ดไม่กล้าคลิ๊ก คิ๊กคิ๊กคิ๊กคิก) ทุกท่านรอลุ้นอยู่นา ลองกดดูว่าจะเกิดอะไรขึ้น!!

17. telwada

คลิ๊กอะไร คลิ๊กทำไม นั่นมันเป็นกฎเกณฑ์ที่ทางเวบฯเข้ามีไว้ จะกดอนุโมทนา หรือไม่เห็นด้วย มันเกิดประโยชน์อะไรกับจิตใจ
    มนุษย์ถ้ามีความเป็นคน ในเมื่อไม่เห็นด้วย ไม่กดก็ได้ อ่านแล้วก็ไปกระทู้อื่นซะ นั้นแหละคน ส่วนพวกสมองหมาปัญญาควาย ก็ด่ากันต่อไปละนะ เพราะไม่มีใครยอมใครอยู่แล้ว มันเป็นเพียงพิมพ์คำพูดเท่านั้น ถ้าเป็นต่อหน้ากัน ก็คงรู้ผลเร็วกว่านี้ แน่แน่
    ถ้าไอ้พวกสัตว์พวกเปรตขอส่วนบุญไม่เลิกก่อกวน ก็ตายกันไปข้างละหว่า จนกว่า เขาจะไล่ออกจากเวบฯไม่ยอมให้เข้านั่นแหละ จบ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

18. เสือเผ่นป่าราบ

ไม่ต้องไล่ไอ้เควี่ยแก่ก็ได้..เดี๋ยวมันก็แก่ตายแล้ว ฮ่า ฮ๋า ฮ่า

19. เนมิตกปุรุษ

เนมิตกปุรุษ เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    พวกคุณก็ชอบสีซอให้ก้อนหินฟังกันจัง

อืม คงจะสุภาพเกินไป ผมขอสักทีแล้วกันนะครับลุงนะ ขออภัยเวบมาสเตอร์ด้วยนะครับ เห็นคุณไม่จัดการกับลุงนี่สักที

หยุดสีซอให้กระบือหินเฒ่าหูหนวกตนนี้ฟังเถอะครับ มันเหนื่อยเปล่านะครับ!!!

20. MegaFM

MegaFM เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านชอบไข่อ่ะครับ 0 0 0 อย่าไปบังคับท่านเลย
    อย่าขับไล่ท่านนะครับให้ท่านอยู่เถอะ เดี๋ยวเว็ปจะเหงาครับท่าน

ทุกกระทู้ที่ท่านเทวดาตั้งขึ้นมา ผมเข้าไปอ่านทุกกระทู้เลยครับ ได้ความรู้เยอะมาก(มากจริง ๆ )