องค์ลอยหลวงพ่อเกษม เขมโก เนื้อเงิน รุ่น เซ็งลี้ฮ้อ สร้างน้อยเพียง2,000องค์เท่านั้น

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย punnapak, 26 เมษายน 2014.

1. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    พระบ้าน พระแท้ By คุณแพร^^
    สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆชาวพลังจิตทุกท่านนะคะ วันนี้ขออนุญาตแยกกระทู้ย่อยมาเพื่อให้ท่านที่ศรัทธาหลวงพ่อเกษม เขมโก แห่งสุสานไตรลักษณ์ได้ชมกันอย่างทั่วถึงนะคะ สำหรับ
    รูปเหมือนองค์ลอยหลวงพ่อเกษม เขมโก เนื้อเงิน รุ่น

เซ็งลี้ฮ้อ จัดสร้างน้อย เพียง 2,000 องค์เท่านั้น

ปัจจุบันหายากมากๆค่ะ เนื่องด้วยพุทธานุภาพของหลวง
    พ่อเกษม เขมโก บวกกับชื่อรุ่นดีมาก "รุ่นเซ็งลี้ฮ้อ" จึงทำให้พระรุ่นนี้เป็นที่ต้องการและเป็นที่หมายปองของผู้ที่ศรัทธาต่อครูบาเจ้าเกษม เขมโก เป็นอย่างยิ่งค่ะ
    ผู้ที่ได้ครอบครองและสักการะบูชา มีแต่เซ็งลี้ฮ้อตลอดกาล เป็นมหาเศรษฐี ร่ำรวยตามชื่อรุ่นอย่างแน่นอน
    พระสภาพสวยงามมากค่ะ มาพร้อมกล่องเดิมจากวัด

มีจำนวนองค์เดียวเท่านั้นค่ะ
    รับประกันพระแท้ตลอดชีพ
    สนใจสอบถามได้ทางPMนะคะ
    คลิกดูรูปตามลิ้งค์ด้านล่างนี้นะคะ
    ฝากรูป ฝากไฟล์รูป ฟรี เว็บฝากภาพ ฝากไฟล์รูป โหลดเร็วทันใจ ไม่มีวันหมดอายุ
    ฝากรูป ฝากไฟล์รูป ฟรี เว็บฝากภาพ ฝากไฟล์รูป โหลดเร็วทันใจ ไม่มีวันหมดอายุ
    http://upload.sodazaa.com/share-31A7_535BD368.html
    http://upload.sodazaa.com/share-FEAA_535BD993.html

รายละเอียดเพิ่มเติม
    1.ท่านที่สนใจสามารถติดต่อสอบถามหรือต่อรองราคา ได้ทางPMหรือในเว็บบอร์ดนี้นะคะ<o:p</o
    2.ท่านที่จองพระเครื่องไว้ รบกวนโอนเงินภายใน3วันนะคะ หากเกินกว่านั้นขออนุญาตให้ผู้ศรัทธาท่านอื่นเช่าบูชาแทนค่ะ<o:p</o
    3.จัดส่งสินค้าEMSให้ฟรีทุกรายการ พร้อมแพ็คกันกระแทกให้อย่างดีค่ะ<o:p</o
    4.รับประกันพระแท้ตลอดชีพค่ะ หากตรวจสอบแล้วว่าไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนโดยไม่หักค่าใช้จ่าย (พระต้องอยู่ในสภาพเดิมนะคะ)<o:p</o
    <o:p</o

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2016
  2. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    ร่วมบุญกันนะคะ^^

รายได้ส่วนหนึ่งจากการเช่าบูชา ร่วมบุญใหญ่สร้างองค์ปฐมขนาดใหญ่ที่สุดในโลก ขนาดหน้าตัก 21 เมตร สูง 59 เมตร ณ.พุทธสถานโพธิสัตว์นิมิต วัดจำปาสะเอิง จ.สุรินทร์ ค่ะ^^

คลิกลิ้งค์เพื่อดูรูปได้ตามลิ้งค์ข้างล่างนี้นะคะ