หัวสมอง รุ่นแรงกว่าพี่บิ๊ก D2b คำเตือน เด็กและคนขวั_อ่อนห้ามดู อย่าดูก่อนและหลังกินข้าว และโปรดดูตอน

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย wannock, 29 กันยายน 2004.

1. wannock

wannock Active Member

23 กันยายน 2004
    หัวสมอง รุ่นแรงกว่าพี่บิ๊ก D2b คำเตือน เด็กและคนขวั_อ่อนห้ามดู อย่าดูก่อนและหลังกินข้าว แล

ไม่มีคำบรรยาย

2. wannock

ดูเองละกัน

3. กระเจียว

กระเจียว เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2004
    มันเป็นเนื้องอก หรือว่าพยาธิคะ แบบว่าถ้าเป็นพยาธิล่ะน่ากลัวมาก ต่อไปคงจะเพลาๆส้มตำปู:D

4. wannock

น่าจะอักเสบแล้วมีหนอนเข้าไปอาศัยอยู่นะครับ คิดว่าหนอนคงเป็นหนอนของแมลงวันนะครับ
    ผมเคยเจอกับสุนัข ผมเหมือนกันตอนนั้นมันถูกน้ำร้อนลวกที่หลัง แล้วแมลงวันก็ไปไข่เลยเกิดหนอนขึ้น แบบว่าหลังของสุนัขจะเป็นรูเท่าปลายนิ้วก้อยนะครับ พอมองเข้าไปในรูจะเห็นหัวหนอน โผล่ขึ้นมาหายใจยุบยับไปหมด ผมต้องคอยเอาแหนบคีบตัวหนอนออก แต่มันก็ไม่ยอมหมด สุดท้ายได้ยาดี คือเอายาเส้นที่คนแก่เอาไปมวนแล้วดูดบุหรี่ ยัดเข้าไปหนอนมันแพ้เลยตายหมด ก็หมดเวรหมดกรรมของสุนัขผมไปที นึกถึงภาพที่ไรผมขนลุกทุกทีไปครับ

5. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    เคยได้ยินว่ามีคน_ี่ปุ่นคนนึงชอบกิยซูชิมาก พอแก่มาอยู่ดีๆรู้สึกปวดหัวอย่างรุนแรงก็เลยไปหาหมอให้ผ่าตัด แล้วสิ่งที่เจอภายในหัวคือ...
    พยาธิ...น่าขนลุก

6. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    สยองอ่ะ อึ๋ยยย~ น่าสงสารคนที่เป็นจังเลย
    เรื่องที่ wannock เล่าก็ฟังนี่น่าขนลุกอ่านไปนึกภาพไป
    เห็นพยาธิไปไชอยู่เยอะอย่างนั้นจะทำให้สมองมีปั_หาหรือเปล่าเนี่ย (แบบว่าจะออกอาการเอ๋อหน่อยๆ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ตุลาคม 2004
  7. wannock

ตอนแรกกลัวๆ อยู่นึกว่าคุณ Webnow จะลบทิ้งซะแล้ว แต่ก็ยังรอดมาได้ ถึงวันนี้ ก็แสดงว่ากระทู้นี้ปลอดภัยแล้วหละ มีภาพการทำคลอดแบบดิบๆ ด้วยนะ เห็นจะจะ แต่ไม่กล้าลงนะครับกลัวไม่เหมาะสม

8. witt

witt เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    เอามาลงสิรูปทำคลอด น่าดูน่ะ จะได้รู้ว่าวันเกิดตัวเองเป็นยังไง

9. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    มาดู แต่ไม่เห็นภาพนะ คงลบไปแล้ว ไม่เป็นไรครับ