หลวงปู่ดู่ หลวงปู่หมุน หลวงปู่ชื้น หลวงพ่อสนิท พ่อท่านเขียว

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย moddang, 4 มีนาคม 2009.

1. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

ให้บูชา หลวงปู่ดู่ หลวงปู่หมุน หลวงปู่ชื้น หลวงพ่อสนิท พ่อท่านเขียว และเกจิอาจารย์ต่างๆ ระดับสุดยอดๆ แท้ๆ ไม่ต้องกลัวปลอม หรือ เสริมจากวัด เพราะเราคัดสรรรุ่น และ เจตนา ที่ดี ไม่มีเสริม ได้บุญกันเต็มที่ บางที บางรุ่น อาจมีเสริม โดยที่ผู้บูชาไม่ทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการสร้าง ของเสริมดูอย่างไรก้อแท้ แต่คงไม่มีพุทธคุณ ผู้บูชาซวยประการเดียวครับ ถ้าเกิดกรณีแบบนี้ แต่ พระทางเวป จะคัดสรรมาอย่างดี รุ่นที่ลง แท้ และ ทัน มั่นใจได้อย่างแน่นอน ไม่ต้องพะวงว่าจะไม่มีพุทธคุณ พระทุกองค์ ที่มีอยู่ เป็นเหมือนพระสะสม ซึ่งก่อนที่จะสะสม ผมต้องศึกษาข้อมูลการจัดสร้าง เจตนา และศึกษาไปถึงคนจัดสร้าง ด้วยครับ ไม่ใช่ว่า มีรุ่นอะไรออกมา เอาหมด มิใช่ผมครับ

ที่ผ่านมา ไม่ว่างมาอัพเดทเลย ไปต่างจังหวัดบ่อยครับ ช่วงนี้เดินทางบ่อย ๆ สงสัยต้องมีอะไรเปลี่ยนแปลงแบบใหญ๋ๆ ซักอย่าง แต่ยังนึกไม่ออกครับ

รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย 1 ใน 3 นำไปทำบุญต่อ ถ้าผมไม่ทำบุญอย่างที่บอกไป ผมก้อบาปเองล่ะครับ ไม่ต้องห่วง

แวะชม ดูได้ที่ www.mod-amulet.com คลิกเลย

ขอบคุณครับ