หลงเข้าบ้านผีสิง-นร.สาวป่วยประหลาด

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย Specialized, 25 กุมภาพันธ์ 2010.

1. hesperides

hesperides สมาชิกใหม่

26 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอให้น้องหายไวๆค่ะ

2. วรรณนรี05

วรรณนรี05 เป็นที่รู้จักกันดี

เห็น ด้วยกับกระทู้ที่ 10 และกระทู้ที่ 20 ฟัง จากอาจารย์ที่ปรึกษา เขาดูแลมาประมาณ

2 ปี อ.ท่าน เด็กเป็นมาก ช่วงหลัง และมี เรื่องเสพติต เข้ามาเกี่ยว ที่บ้าน แม่ติดเหล้า

ไม่ดู แลเด็ก อ.ท่านเฝ้าสังเกตุ และให้สัมภาษ ว่า ท่านมั่นใจว่าเด็กถูกละเมิด ทางเพศ

จากผู้ใหญ่ในบ้าน เลยมีการใช้คําพูดครับผม แทนเมื่อมีใคร ที่เป็น ชาย เข้าไปพูด คล้าย

จะแสดงให้เห็นว่าตนเป็น ทอม ไม่มีความน่าสนใจในเพศตรงกันข้าม เป็น อาการ ป้องกัน

ตัว อย่างหนึ่ง *และบ้านล้างตรงนั้นเป็นแหล่งมั๋ว สุมของวัยรุ่น ไม่ได้มี ผี แต่ ประการ

ใด ฟัง จากข่าว ว่ารถตู้ที่ ถูกว่าจ้าง ให้ขน สัมภาระ ไป ถ่ายทํารายการ *บอกว่า ผู้จัด

ราย การผี สร้างสถานการณ์ ด้วยการเปิดพัดลม ขนาดใหญ่ ใส่ต้นไม้ และ ให้ พนักงาน

ของตน เขย่า ต้นไม้และถ่ายภาพมา ออกรายการ เพื่อให้เป็นที่น่ากลัวสมกับ บ้านผีสิง

ส่วน ที่ว่านักศึกษา ไปพิสูจน์ แล้ว ขากลับ มารถเกิด อุบัติเหตุ ตายหมด เป็นเรื่อง

ปล่อย ข่าว เพื่อ รายการผีๆ จะได้น่าสนใจ เท่าที่ได้ฟังมาเป็นแบบนี้

3. พนมกุเลน

พนมกุเลน เป็นที่รู้จักกันดี

ประเด็นถูกล่วงละเมิดกับเรื่องยาเสพติดก็เป็นเหตุผลที่น่าคิด

4. beethayu

beethayu เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2009
    พาไปบวชชีซะ

เด๋วรู้ ผมว่า

5. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าเป็นเรื่องของผีเข้าจริงๆๆก็ควรพาไปหาพระอาจารย์แก้วที่วัดอัมพาราม บ้านอำเภอ อาบน้ำมนต์ได้เลยค่ะ รับรองไม่ถึงวันหรอก ผีอยู่ไม่ได้ เพราะท่านรักษามาเยอะแล้ว บ้านอำเภอก็ไม่ได้ไกลจากบางเสร่เลยค่ะ ว่าแต่ว่าบ้านน้องเขาอยู่แถวไหน ถึงได้ไปเที่ยวชายหาดบางเสร่ค่ะ ด้วยอานุภาพของคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ จงช่วยให้น้องเขาหายในเร็ววันละกันค่ะ ไม่รู้จะเดาว่าไง ใครๆก็ว่าบ้านนั้นผีดุ ลือกันจัง เคยไปมาบ้านร้างที่บางเสร่หลังนึงตรงชายหาด คิดว่าน่าจะเป็นคนละหลังกันกับที่น้องไปมา

6. YATRA

YATRA เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าถูกล่วงละเมิดทางเพศอย่างที่สงสัยก็น่าสงสารและน่าเห็นใจมากเลยค่ะ แต่ทำไมเวลาพูด
    ถึงต้องลงท้ายด้วยครับผมหละ แปลกจังค่ะ

7. พญาไท010

พญาไท010 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้หายไวๆนะค่ะน้อง

8. amorthem

amorthem เป็นที่รู้จักกันดี

เพื่อนร่วมห้องผมก็เคยโดนสิงอ่ะงับ ข้าวก็ไม่ยอมกิน ลักษณะนิสัยก็เปลี่ยน แถมมีแต่จะออกนอกบ้านอย่างเดียวโดนเฉพาะเวลากลางคืน บอกแต่ว่ามีคนมารับๆ
    อนุโมทนาครับ

9. Malisan

Malisan สมาชิก

ไม่รู้โดนคนทำร้ายรึป่่าว!!..น่าเห็นใจคะ.. หายไวๆนะคะ