หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. linlinjang

linlinjang สมาชิก

19 พฤษภาคม 2014
    11 สิงหาคม 2519 เวลา 00.07 น. กรุงเทพ
    รบกวน 2 คำถามนะคะ
    1. ติดต่อญาติเป็นชายสูงอายุอยู่ต่างประเทศ จะได้รับการตอบกลับและได้รับความช่วยเหลือไหม
    2. เพิ่งย้ายที่อยู่ ต่อจากนี้ไปชีวิตจะรุ่งเรืองไหมคะ
    ขอบคุณอาจารย์มากคะ

2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณdiary_princess

ดวงความรัก อยู่ในสภาวะ ของความหลง ส่วนใหญ่ จะ รักและ หลงแฟน ค่อนข้างมาก เป็นดวงที่ต้องยอมแฟน ในตอนแรก สุดท้ายดวงจะ ไปกันไม่ได้ เพราะ ดวงคุณ จะ เจ อคนใหม่ ที่จะ เข้ามา ช่วงปี 57-58 ดวงเขา ก็จะ หลงทางโน้นเหมือนกัน เหมือนกับว่า เราหลงเขา แต่ เขาหลงคนอื่น แล้วดวง คุณ ก็จะเจอคนใหม่ โอกาสแต่งงาน เป็นไปไม่ได้ค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ รับดูดวง ทางโทรศัพท์
    หมอนก

3. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณdrf;

สวัสดีค่ะ คุณdrf;
    ดวงความรักของคุณเสียมาก อาจจะ มีโอกาสได้เลิกรากับคนรัก โอกาส พบรักและ อยู่กันยืดยาว เป็นได้ยากมาก โอกาสที่จะ เลิกกัน คือ ปี 57-58 ดังนั้น หากต้องการที่จะ รักกันต่อ ต้องพยายามประคับประคองให้ ดีและผ่านไปได้ จะ อาจช่วยได้ หรือ ไม่สามารถ ช่วยได้ นั้น เป็นไปได้ ในทางที่เป็นลบ เพราะ ดวงความรัก ที่ไม่ดี การทำให้ดวงความรัก ดี นั้น เป็นไปได้ยากจริงๆ ก็สุดแท้แต่ดวงชะตาค่ะ
    ดวงความรัก มีโอกกาสพบรักอีกครั้งคือ ปี 59 นั้น เป็นช่วงที่ดี และ มีโอกาสที่จะ สามารถ อยู่กันได้ยาวมากว่า ตอนนี้ ค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สอบถามรายละเอียดหรือ นัดหมายดูดวงได้ล่วงหน้า โอนเงินผ่านธนาคาร ค่าครู ดูดวง เริ่มต้น 200 บาทต่อดวง
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

4. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ,Suntarot

สวัสดีค่ะ คุณ,Suntarot
    ดวงคุณ ถ้าจะ รวยได้ มีด้านทำเกี่ยวกับที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ ทั้งซื้อ หรือ เช่า หรือ เป็นนายหน้าก็ได้ และ งานด้านเกี่ยวกับ ศิลปะ ลักษณะ นั้นเหมือนกัน คือ ทำหรือ เป็นนายหน้า ส่วนงานลักษณะอื่น ยังมองเห็นยากค่ะ ส่วนดวงด้านการค้าขาย ก็พอได้ปานกลาง ไปเรื่อยๆ พอกินพอใช้ สามรถ เลี้ยงตัวได้ ไม่ต้องทิ้งงานนี้ ให้ทำอาชีพเสริม ดีกว่าค่ะ เพราะอาชีพค้าขายจะไม่ทำให้ อดตายหรือ ขาดเงิน แต่อยากให้รวย ต้องทำ อย่างอาชีพที่บอก นอกจากนั้น คืองานในด้านการขายส่ง แต่ต้องเป็นสินค้าที่มูลค่ามหาศาล ทุกอาชีพ นั้น ต้องอยู่ภายใต้ เงื่อนไง ในเรื่องโอกาส และ การเงินด้วยเป็นสำคัญ ว่า คุณ สามารถ ทำงานไหนได้ ค่ะ จึงจะทำได้ และ ประสบความสำเร็จค่ะ ส่วนคำถามข้อสองคือ คำตอบข้อแรก ต้องพิจารณา และ ทำความเข้าใจ กับสิ่งที่บอกไปค่ะ
    ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่อง ค่าครู เริ่มต้น 200 บาทต่อดวง โอนเงินผ่านธนาคาร ดูแล้วโอนที่หลังได้ค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

5. thong_tae

thong_tae เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2011
    เกิดวันเสาร์ 27 ก.ย 2523 ค่ะ
    1.เรื่องคู่ค่ะ อายุเยอะมากแล้ว จะมีคู่เหมือนคนอื่นมั้ย ลักษณะคู่เป็นยังไงค่ะ
    2.การเงิน การงาน เพิ่งลาออกจากงานค่ะ ตอนนี้สับสนและท้อมาก มีดวงเป็นเจ้าของธุรกิจมั้ย
    มรดกที่มีอยู่ จะรักษาต่อยอดให้เพิ่มพูนได้หรือมั้ย เมื่อไหร่ชีวิตจะดีขึ้น พอเจอปัญหามันก็ประดังเข้ามาพร้อมกันหมด
    ขอขอบพระคุณอาจารย์ล่วงหน้าค่ะ

6. babyhead

babyhead เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2012
    อังคาร 2 เม.ย 2534 ปีมะแม เวลาเกิด 6 โมงเช้า(นาทีไม่แน่ใจ) กทม.

1.เรื่อง งานครับ ว่างานที่ทำแล้ว เหมาะแก่ตัวเอง (พอที่จะใช้หนี้(กยศ.)ให้หมดไวๆ) อยากย้ายไปทำ ย่าน ระยอง หรือ อยุธยา ปัจจุบันทำอยู่ บริษัทญี่ปุ่น แถว สมุทรปราการ เป็นวิศวกรประกันคุณภาพ ใช้ทักษะ การพูด+วิเคราะห์ลอจิก

2.จะได้มีโอกาสกลับไปอยู่ด้วยกันกลับคนรักหรือไม่???
    ของแฟนครับ(วันเสาร์ 27 มิ.ย 35 ปีวอก จ.ฉะเชิงเทรา)

ขอขอบคุณที่แนะนำมากๆครับ บุญกุศลใดที่ข้าพเจ้าได้บำเพ็ญดีแล้ว ขออุทิศให้แด่ ครู บาอาจารย์ ผู้มีพระคุณ และเทพเทวาที่ปกปักรักษาคุณหมอนก ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2014
  7. drf

drf สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2014
    ขอบคุณครับ เลิกกันไปเรียบร้อยแล้วครับ

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณwisakha

สวัสดีค่ะ คุณwisakha
    จริงๆ แล้ว ดวงนี้ เป็นดวงที่แปลก ไม่เหมือนคนอื่น ดวงแบบนี้ มีน้อย จัดว่า อยู่ในเกณฑ์ทีดี
    หากดวงในเรื่องตกงาน นั้น น่าจะ มาจาก ดวงที่ตกมากกว่า กรณี อย่างอื่น ในลักษณะ ดวงนี้ เป็นดวงที่ มีลักษณะ เรื่อยๆ ดัง ไม่ขึ้นเร็ว ลงเร็ว ดังนั้น จึงต้องมีการวางแผนชีวิต ให้ รอบคอบหรือ มีการวางแผน ในกรณี อย่างเช่น ตกงาน 6 เดือน อย่างนี้ ว่า จะ มีเงินเก็บ หรือ ไม่เดือดร้อน หากมีความเดือดร้อน ก็ไม่มาก เพราะ จะได้รับการอุปถัมภ์จากผู้ใหญ่ เมตตา อาจเป็นครอบครัว หรือบุคคลอื่น ก็ได้
    ขออภัยที่ตอบช้า คิดว่า ตอนนี้น่าจะได้งานแล้วนะคะ ส่วนในเรื่องดวงปีนี้ แม้ได้งาน ก็ต้องระวังในเรื่องการเงิน หรือ การควบคุม รายจ่ายให้ดี มีโอกาส เหน็ดเหนื่อย กับเรื่องการเงิน
    ดวงที่ตกงาน เกิดจาก ในเมื่อดวงแบบเรื่อยๆ ดวงเลยค่อนข้างจะ ล่าช้า ดังนั้น หากตกงาน ก็นาน เพราะ ไม่มี ส่วนอื่นที่เข้ามาช่วยสนับสนุน และ น่าจะ กรรมเก่า มีผลด้วย กรรม เกิดจาก การขัดขวางความสำเร็จ หรือ ทำให้ผู้อื่น พลาดโอกาส ที่ดี ทำให้ คุณ ไม่ได้งานก็เป็นส่วนหนึ่ง และ อิทธิพลของดวงดาว ที่เรียกว่า ราหู ด้วย ดังนั้น หาคำบูชา ราหู และ ต้องระวัง หากเกิด คลาส ไม่ว่า พระอาทิตย์ หรือ ดวงจันทร์ ต้องระวัง ตัวเองในช่วงนั้น อย่าประมาท ทุกเรื่อง แนะนำให้ทำบุญ บ่อยๆ ด้วยค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

9. ธนนันท์

ธนนันท์ สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันจันทร์ที่ 5 มค.2519 เวลาประมาณ 9.00 น. 1. ถามเรื่องความรักจะมีคู่เมื่อไร ลักษณะอย่างไร 2. ฐานะการเงินหลักทรัพย์จะเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ

10. La-bellezza

La-bellezza สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ 25 สิงหาคม 2532 ปีมะเส็ง
    1.การงาน เมื่อไหร่จะรุ่งเรือง ร่ำรวย
    2.คนที่คบอยู่ปัจจุบันมีโอกาสแต่งงานไหม แฟนเกิดวันเสาร์ 23 มีนาคม 2534 ปีมะแม

11. coconut13

coconut13 สมาชิก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กรกฎาคม 2017
  12. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    เกิด27พค2508 11.05 ปีมะเส็ง
    ถามความรักกับสาวที่ทำงานเดียวกัน. เกิก 28 พย. 2523 ปีวอก. จะสมหวังไหมครับ

13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณgappayamin

วัสดีค่ะ คุณgappayamin
    ขออภัยค่ะ ที่ทำนายดวงให้ช้า ขอตอบในเหตุการณ์ปัจจุปัน และ อ้างถึง ดวงในอดีตเล็กน้อย แต่ เน้น ในเรื่องง ของ ดวงในปัจจุปันมาก กว่า
    นะคะ
    ดวงที่ผ่านมา ก็ มีดวงที่ดี เช่น ตั้งแต่ เดือน สิงหาคมเป็นต้นไป มีแนวโน้มจะ สำเร็จ ดวงขึ้น หาก ดวงไม่ได้เป็น เช่นนั้น ก็ต้อง ดูในเรื่องกรรมแล้วค่ะ ต้องหมั่นทำบุญบ่อยๆ
    คำถามนั้น น่าจะ ผ่านมาแล้ว ในดวงเดือนสิงหาคม ดวงดี ทำให้ น่าจะ ได้งานค่ะ
    ดวงช่วงนี้ ให้ระวังคำพูด การเจรจา มีโอกาสทะเลาะ กับ เพื่อน หรือ ผิดใจกันได้ค่ะ
    ดวงทหาร มีโอกาสได้ ให้พยายามสอบให้ได้ แล้วจะได้เอง หมั่นอ่านหนังสือ หรือ เดินตามเส้นทางนี้ มีโอกาสค่ะ
    สนใจ ดูดวงโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

14. หมอนก

ความรัก เป็นความหลง หมายถึง คุณ เป็นคนหลง ดังนั้น คุณ มีใจให้เขามากกว่า เขาจะ รักคุณน้อยกว่า ความรัก สามเส้า มีโอกาส ที่จะ เป็นฝ่าย แพ้ ค่ะ ให้ทำใจ เขาอาจเลือก ในตอนแรก สุดท้าย ก็จะ แพ้อยู่ดี
    ดวงก็จำเป็นต้องตัดเขา กว่าจะ ทำนายให้ ดวงคุณ คงไปแล้วไกล ก็ใกล้จะ ตัดได้ จะ มีคนใหม่ เข้ามา ทำให้ คุณ สามารถตัดเขาได้ เอง ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

15. gappayamin

gappayamin สมาชิก

12 ธันวาคม 2013
    เกิด วันอังคาร 27 สิงหาคม 2534 มะแม
    คือหนูกำลังจะรอสอบเข้า สถาบันทรวงอก ของกรมการแพทย์ ตำแหน่งนักจัดการทั่วไป

ประกาศรายชื่อสอบวันที่ 12 พฤจิกายน 57 นี้อ่ะ
    พี่ว่าหนูจะได้งานนี้ไหมค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะ

16. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    รบกวนอาจารย์นกช่วยตรวจชะตาให้หนูหน่อยนะค่ะ
    เกิดวันพุธกลางวัน ที่ 11 พฤศจิกายน 35 กทม.
    ถามเรื่อง 1.ชาวต่างชาติที่มาจีบเค้าห่างกับหนูเกือบ 10ปี เกิด 7 กุมภาพันธุ์ 2526เค้าจริงใจกับหนูรึป่าวค่ะหรือเพียงหลอก 2.การงานหนูเหมาะกับธุรกิจอะไรค่ะที่ทำเเล้วจะรุ่งเรือง
    ขอบคุณค่ะอาจารย์

17. iris_florentina

iris_florentina สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2014
    อยากรบกวนอาจารย์ช่วยดูดวงชะตาให้หนูหน่อยค่ะ
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 5 ตุลาคม 2532 ค่ะ เวลา 22.00 น. จังหวัดกรุงเทพฯ
    1.อยากถามเรื่องความรักค่ะ ว่าเมื่อไหร่จะได้พบเนื้อคู่ เนื้อคู่จะเป็นคนอย่างไรคะ
    2.หนูจะมีโอกาสได้ย้ายถิ่นฐานไปอยู่ต่างประเทศบ้างไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะอาจารย์

18. ntncmd

ntncmd Active Member

22 มิถุนายน 2013
    เพศชาย วันศุกร์ ที่14 มิถุนายน 2534 00.31 เที่ยงคืนสามสิบเอ็ดนาที คืนวันศุกร์เช้าวันเสาร์ จังหวัดสุโขทัย ครับ

1.อยากทราบเรื่องหน้าที่การงานครับที่ทำแล้วเจริญรุ่งเรืองครับ
    2.เรื่องความรักครับ จะมีตอนไหน ดีร้ายประการใดครับ

รบกวนอาจารย์ด้วยนะครับ

19. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ drf;

สวัสดีค่ะ คุณ drf;
    ขออภัที่ตอบช้า ขอทำนาย เหตุการณ์ ในดวงปัจจุปัน เป็นหลักนะคะ ดวงความรัก อยู่ในลักษณะ ที่ลุ่มๆ ดอนๆ พอไปกันได้ แต่ ไม่ดีมากนัก เรียกว่า อยู่ในสถานการณ์ การประคับประคองกันไป เรื่อยๆ ส่วนใหญ่เป็นเรื่องการ ทะเลาะ กับ เรื่องไม่เป็นเรื่องให้ระวังรักสามเส้า เช่น มีคนอื่น หรือ ความรักใหม่
    ดวงการเงิน จะได้เงินก้อนเล็กๆมากกว่า เงิน ก้อนใหญ่ แต่ได้ เรื่อยๆ ปี 58 ดวงการเงิน จะมากขึ้น ทำให้ รุ่งเรือง ในหน้าที่การงานและ การเงิน
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ donalna

สวัสดีค่ะ คุณ donalna
    ขออภัที่ตอบช้า ขอทำนาย เหตุการณ์ ในดวงปัจจุปัน เป็นหลักนะคะ ดวงความรัก อยู่ในลักษณะ ที่ลุ่มๆ ดอนๆ พอไปกันได้ แต่ ไม่ดีมากนัก เรียกว่า อยู่ในสถานการณ์ การประคับประคองกันไป เรื่อยๆ ส่วนใหญ่เป็นเรื่องการ ทะเลาะ กับ เรื่องไม่เป็นเรื่องให้ระวังรักสามเส้า เช่น มีคนอื่น หรือ ความรักใหม่
    ดวงการเงิน จะได้เงินก้อนเล็กๆมากกว่า เงิน ก้อนใหญ่ แต่ได้ เรื่อยๆ ปี 58 ดวงการเงิน จะมากขึ้น ทำให้ รุ่งเรือง ในหน้าที่การงานและ การเงิน
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้