หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. มโนปุพพังคมา

มโนปุพพังคมา Active Member

20 สิงหาคม 2008
    เกิดวันจันทร์ เดือนยี่ ปีมะโรง จ.ยโสธร อายุ25
    ๑.เรื่องงาน
    ๒.คู่ครอง
    รบกวนด้วยคับ

2. Pparida

Pparida สมาชิกใหม่

22 สิงหาคม 2014
    เพศ หญิง เกิดวันพุธ ที่2 ธันวาคม 2530. 13.05น. จ นครพนม
    รบกวนถาม
    1 จะได้งานที่ต้องการทำเมื่อไหร่
    2 อนาคตจะใช้ชีวิตอยู่ที่ไหนของโลกค่ะ
    กราบขอบพระคุณค่ะ

3. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณเป้22

ดวงความรั่ก โอกาสที่จะ กลับมา คืนดี กัน อาจมีโอกาสกลับมาแค่ ระยะสั้น กลับมาอยู่ได้ ไม่เกินหก เดือน เพราะ ดวง ความรักมีปัญหา และ ดวงมีโอกาสเริ่มต้น สิ่งใหม่ๆ และ มีอะไรอีกมากมายที่จะ เข้ามาในชีวิต ที่จะ มีบทบาททำให้ ความรักเริ่มลดน้อยลง
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ถามได้ทุกเรื่องค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

4. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณchok chok

สวัสดีค่ะ คุณchok chok
    ดวงนี้ เป็นคนฉลาด มีความคิดสร้างสรรค์ ทำธุรกิจส่วนตัว จะดีกว่าค่ะ เพราะ หากทำธุรกิจส่วนตัว คุณมีโอกาส รวยมีฐานะดีขึ้น การเป็นลูกจ้าง ก็มีความมั่นคง แต่ โอกาสที่จะ ประสบความสำเร็จ หรือ ฐานะดี เป็นไปได้ยากมาก เพราะ อาจได้แค่ ตรงนั้น แต่ ไม่ได้สิ่งที่เพิ่มขึ้นมาอีก ดวงดวงขายของด้านอาหารเสริม สินค้าส่งออก หรือ พวกวิตามิน เครื่องประดับ ครีม ดี ค่ะ ส่วนดวงด้าน ร้านอาหาร ร้านนวดได้ปานกลาง
    ดวงในเรื่องความรัก ดวงการกลับมาคืนดี กับคนรักเก่า เป็นไปได้ยากค่ะ ดวงความรัก ปีนี้ ตั้งแต่ เดือนมิถุนายนเป็นต้นไป มีโอกาส พบรัก แต่ เป็นความรักแบบลุ่มหลง ดังนั้น หาก มีความรักเกิดขึ้น ต้องพิจารณาให้ดีว่า เป็นความรัก หรือ ปนความหลง อาจนำปัญหาหรือ ความเสียหายมาให้ได้ ดวงนี้เวลารักใครมากจะ ลุ่มหลงง่าย ดวงความรัก มีโอกาสพบรักทีดีอีกครั้ง ในปี หน้า เป็นต้นไป เพราะ ตั้งแต่ปีหน้าไป นั้น ดวงความรัก นั้นดีกว่า ระยะ ปีนี้ แต่ ต้องหลังจากเดือน มิถุนายนเป็นต้นไปค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพทื ถามทุกเรื่องค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

5. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณหนอนเน่า

สวัสดีค่ะคุณหนอนเน่า
    ดวงการงาน ปีนี้ ดวงการงานปานกลาง ไม่ได้ ดีมากเท่าไหร่ ข้อแนะนำ ให้ทำงานอะไรก็ได้ ไปก่อน อย่าเลือกงาน เพราะ ดวงการงานที่ว่า เด่นมาก หรือ ประสบความสำเร็จนั้น ยังต้องมีอุปสรรค ติดขัดอีกหลายอย่างอยู่ หลังจากเดือน พฤศจิกายนเป็นต้นไป ดวงที่ติดขัด พอจะ มีแนวโน้มดีขึ้น ดังนั้น หากมีงานใดเข้ามา ให้ทำก่อน งานอื่นนั้นได้แน่นอนค่ะ
    ดวงความรัก จะพบรักกับคนที่มีลักษณะ หน้าตาดี มีเสน่ห์ อาจจะเจ้าชู้ หรือ มีเพศตรงข้ามมาชอบเยอะ ดวงความรัก อาจใช้ระยะเวลานานหน่อย กว่าจะ เจอคนที่ดี อย่างแท้จริง เพราะดวงที่มักมีปัญหา กับคนรักถึงขั้นเลิกรากัน เกิดจาก ปัญหา เรื่องชู้สาว หรือ ความเจ้าชู้เป็นส่วนใหญ่ ปีที่ดีสำหรับความรัก คือ ในช่วงปี 2560 ลักษณะคู่ มีลักษณะ ทำงานด้านช่าง ,วิศวกรรม หรือศิลปะทุกชนิด
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่องค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

6. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณakeo;

สวัสดีค่ะ คุณakeo;
    ขออภัยที่ตอบช้า
    จะมีโอกาสได้งาน แต่ได้ งานที่ไม่ดีมากเท่าไหร่ ดวงที่เริ่มดีมาก และ มีโอกาสได้งานที่ประสบความสำเร็จ คือ ตั้งแต่ เดือน กันยายน เป็นต้นไป ขอทำนายดวงปัจจุปันนะคะ ดวงในช่วงนี้ยังวุ่นวายอยู่ค่ะ ส่วนดวงในเรื่องการบวช ยังยากอยู่ค่ะ ปีนี้ จะมีมารผจญ ต้องระวังผู้หญิง คุณต้องผ่าน อารมณ์ในปี 57-59 เพราะ ในระยะ เวลาดังกล่าว เป็นช่วงของความรัก กิเลส ต้อง พยายามอดทนมาก หาก คิดจะ ตัด หรือ ออกบวช ต้องถามใจตัวเองด้วยว่า พร้อมในการบวชหรือยัง หากมีมารเข้ามาเบียดเบียน ต้องมีสติ และ พยายามแก้ไขปัญหาค่ะ โอกาสบวชในอนาคต มีโอกาสค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่องค่ะ
    ค่าดูไพ่ยิปซีหรือโหราศาสตร์ อย่างเดียว 200 บาท ดูทั้งสองอย่างเป็นชุด 300 บาท โอนเงินผ่านธนาคาร ดูรายละเอียดได้ หน้า1 หน้าแรก

หมอนก

7. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีค่ะ
    เกิดพุธ 7 มิย 2515 เช้า อายุย่าง 43 ปี
    ... สมัครงานไว้พอสมควรจะได้งานทำ ทำงานได้ ไปทำทุกวัน ได้เงินจากการทำงานเดือนไหนคะ

....ถ้ามีโอกาสได้งาน อยากทราบรายละเอียดของงาน ต่างชาติหรือไทย เงินเดือน ทำได้นานกี่ปี

ขอบคุณค่ะ

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณoakhyco

สวัสดีค่ะ คุณoakhyco
    ดวงความรัก ปี 56-57 เป็นดวงที่พบรักเจอ คู่ แต่ อาจจะ คบและอยู่กันไม่นาน ดวงมีโอกาสพบรัก อีกครั้งคือ ช่วงปีหน้า ปี 58 เป็นปีที่จะ ได้พบรัก และ มีโอกาส พัฒนาความสัมพันธ์มากขึ้น ที่ผ่านมา เป็นความรัก ที่ปนด้วย ความหลง และ ยอมทุกอย่าง นั้นคือ ตัวคุณ
    ปีนี้ การงานการเงิน ดี ดวงการงานมีการขยายมากขึ้น การงานจะ ประสบความสำเร็จ แต่ ในเรื่องการเงิน ก็ต้องระวัง ยังมีปัญหา อยู่ มีในเรื่องการติดขัด ในเรื่องการจ่ายเงิน หรือ ปัญหาเกี่ยวกับหนี้สิน
    การเงินโดยรวม อยู่ในเกณฑ์ดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ ทุกเรื่อง โอนเงินผ่านธนาคารค่ะ ค่าครู 200 บาท
    หมอนก

9. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkulthida

สวัสดีค่ะ คุณkulthida
    ดวงในปีนี้ คิดจะ ทำอะไร ขอให้รอบคอบให้มากๆ ดวงไม่ค่อยดี นัก ไม่จำเป็นไม่ควรเปลี่ยนงานใดๆ แต่ ดวงนั้น มีโอกาส ที่จะเปลี่ยนแปลง ดังนั้น ขอให้ การเปลี่ยนแปลงนั้น จงมีระยะเวลาที่เตรียมตัว ให้ดี และ มีความระมัด ระวังให้มาก ขออภัยที่ตอบคำถามช้า ดังนั้น เหตุ การณ์นี้ คงจะเกิดขึ้นและ ผ่านมาแล้ว ดังนั้น ควรกลับไปแก้อะไร ไม่ได้ ดังนั้น ขอให้มีสติ ในการดำเนิน สิ่งๆ ต่างๆ ต่อไปในอนาคต ให้ สำเร็จ ลุล่วงไปด้วยดี และ ผ่านพ้นอุปสรรคไปได้
    การทำธุรกิจ หรือ การงาน เริ่มที่ดีมากที่สุด ไปหาน้อย คือ ข้าราชการ โดยเฉพาะครูมีดวงเด่นมากที่สุด 2.ด้านเกี่ยวกับ การพูดเจรจา การพูดที่ต้องอาศัยหลักการเชื่อถือ เช่น พนักงานขาย หรือ เสนอสินค้า พิธีกร (พูดเป็นการเป็นงาน ดูน่าเชื่อถือ) 3. ด้านความสวยความงาม หรือ ศิลปะทุกชนิด
    เรื่องงานที่จะประสบความสำเร็จ นั้น ต้องเกิดจาก ความสนใจ และ ความชอบ พรสวรรค์ ด้วยค่ะ ถึงจะ ประสบความสำเร็จ ขอให้โชคดี และ รุ่งเรือง สิ่งที่สำคัญที่สุด คือ การรัก ในอาชีพ หรือ งานนั้น คือ สิ่งที่สำคัญมากที่สุด ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่องค่ะ โอนเงินผ่านธนาคาร ค่าครู 200 บาท ต่อดวง ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

10. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณdeeply

สวัสดีค่ะ คุณdeeply
    ดวงการงานในปี 57 เป็นปีที่ประสบความสำเร็จ ในหน้าที่ การงาน หากตั้งใจ เตรียมตัวให้ดี อ่านหนังสือ ให้ มาก มีโอกาสที่จะ ประสบความสำเร็จ ด้วยปัจจัยดวงของคุณเอง และ มีดวงคนหรือผู้ใหญ่ เมตตาอุปถัมภ์ ทำให้ได้ งาน และประสบความสำเร็จอย่างที่ตั้งใจไว้
    คำถาที่สอง นั้น ต้องขออภัย ที่ตอบช้า ขอตอบคำถามนี้ ในเหตุการณ์ ปัจจุปันนี้ ระยะนี้ คือ 27 สิงหาคม 57 นี้ ไปในอนาคตในใกล้ นะคะ
    ดวงช่วงนี้ ดีค่ะ เป็นดวงที่มีผู้ใหญ่ เมตตา อุปถัมภ์ หากผู้ใหญ่ ช่วยเหลืออะไร จะ สำเร็จ หรือ หากเดือดร้อน ก็สามารถ ขอความช่วยเหลือจากผู้อื่นได้ ระยะนี้ให้ระวังอารมณ์แปรปรวน และ ปากคำพูด อาจพาเสียหรือ ทำให้เกิดปัญหาได้ ส่วนดวงการเงิน การงาน อยู่ในเกณฑ์ ดีค่ะ จากนี้ไปอีกหนึ่งเดือน ดวงกานงาน จะยังคงดีอยู่

สนดูดวงกับหมอนก ทางโทรศัพท์ โทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง โอนเงินผ่านธนาคาร ดูรายละเอียดได้ ที่หน้าแรกหรือ อาจโทรสอบถามได้ ค่าดู 200 บาทต่อดวง ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

11. sitsada

sitsada สมาชิกใหม่

18 พฤษภาคม 2011
    25/04/39 21:51 กทม. เพศชาย

1.เพื่อน
    2.เหมาะที่จะมีเนื้อคู่ไหมครับ หรือ โสดไปจะดีกว่า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2014
  12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkararama

ต้องขออภัยด้วย กรุณา แจ้ง วันเดือน ปี เกิด และ เวลาเกิดทุกครั้ง หาก ต้องการถามกระทู้ค่ะ เพราะ มันจะ ยากมากถ้าเข้าไป ค้นกระทู้เก่า เพราะ มีกระทู้เข้ามา มากค่ะ ขอ ส่งคำถามพร้อม วันเกิด เวลา มาด้วยค่ะ
    หมอนก

13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณBARiYA

สวัสดีค่ะ คุณBARiYA
    ถ้าดูจากดวงชะตา เหมาะสำหรับด้าน เศรษฐศาสตร์ หรือด้านเทคโนโลยี จะเป็นสาขาที่เหมาะสมมากกว่าค่ะ ส่วนสาขาอื่นที่แตกต่างจากนี้ ก็แล้วแต่ ความชอบ ความสนใจ และ ความสามารถ ด้วย นี้แค่คำชี้แนะ สำคัญ ให้เรียน ในสิ่งที่คุณคิดว่า ตัวเอง ชอบและ สนใจดีกว่าค่ะ
    ในเรื่องของความรัก ของทำนาย เหตุการณ์ ปัจจุปันนะคะ
    ดวงช่วงนี้ จะ มีเพศตรงข้ามมาชอบหลายคน อาจทำให้เกิดความอิจฉา ริษยา ในผู้หญิง หรือ คนรักหรือแฟน ของคนอื่นไม่พอใจ ที่แฟนเขามาชอบคุณ มีทั้งโสดและ ไม่โสด มาชอบ ดังนั้น ต้องควบคุมอารมณ์ และ จิตให้ดี อาจโมโห ง่าย หรือ ควบคุมอารมณ์ตัวเองได้ยาก มีสิทธิทะเลาะ ได้ในระยะนี้ มีคนเข้ามาชอบมากค่ะ ให้พิจารณาเลือกดู แต่จะ มีคนมีอายุ เข้ามาชอบเป็นพิเศษ ในช่วงนี้ ค่อนข้างมาก
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ค่าครู เริ่มต้น 200 บาท ต่อดวง โอนเงินผ่านธนาคาร รายละเอียดเลขที่บัญชี สามารถติดต่อสอบถามได้ ตามเบอร์โทร หรือ หน้าแรกของกระทู้คะ
    หมอนก

14. หมอนก

สวัสดีค่ะสุขหทัย

สวัสดีค่ะสุขหทัย
    ดวงเกี่ยวกับการเดินทางไปต่างประเทศ มีโอกาสมาก ไม่ว่า จะ เดินทางไป ประเทศ อะไร เกณฑ์ ที่มีโอกาสเดินทางมากที่สุด คือ ตั้งแต่ เดือน พฤศจิกายน เป็นต้นไป จนถึง ปี 58 ดังนั้น หากมีเกณฑ์ หรือ วางแผนไว้ ควรจะ พยายามลองติดต่อ หรือ ดำเนินการไป จะ ทำให้ มีโอกาส สำเร็จค่ะ
    ปกติ ดวงนี้ ไม่น่ามีปัญหา เรื่องผู้ใหญ่ เพราะ เป็นคน พูดเพราะ เจรจาอ่อนหวาน อาจจะ เนื่องจาก เป็นคนที่อารมณ์อ่อนไหว เซ้นซิทีฟ มากเกินไป บางครั้ง ผู้ใหญ่เตือน อาจทำให้ รู้สึก น้อยใจง่าย หรือ สะเทือนใจได้ง่าย น่าจะเกิดจาก การเตือน หรือ หวังดี เป็นไปได้ คือ การเตือนในเรื่อง ความรัก และ การเงิน หรือ การให้ระมัดระวัง ในการคบคน เพราะ อาจเพราะ เห็นว่า น้องเป็นคนมองโลกในแง่ดี อาจกลัวน้องโดนหลอก หรือ เจอคนไม่ดี ดังนั้น การที่ว่า ปะทะ ลองพยายามเข้าใจ และ อย่าเข้าไปปะทะ จะ ดีกว่า หรือ หาก มีกรณี ที่นอกเหนือ จากนี้ ต้องพยายาม หน่อยค่ะ สรุป อาจด้วยเป็นคนที่อารมณ์ อ่อนไหว ง่ายกว่าคนทั่วไป ดังนั้น จึงดูเหมือนว่า ผุ้ใหญ่ ว่าเรา แรง ขอให้ พยายามเข้าใจว่า ท่านหวังดีค่ะ และ ดวงน้องเอง เป็นดวงที่ มีสิทธิ โดนหลอกง่าย มองโลกในแง่ดี ต้องระวังตัวด้วยนะคะ

สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่อง ค่าดูเริ่มต้น 200 บาทต่อดวง โอนเงินผ่านธนาคารค่ะ ดูรายละเอียดได้ ที่กระทู้หน้า1 หรือ ติดต่อ สอบถามละเอียดได้ ตามเบอรที่ให้ค่ะ
    ยินดี ต้อนรับค่ะ
    หมอนก

15. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณแพรวพิลาส

สวัสดีค่ะ คุณแพรวพิลาส
    ดวงการสอบราชการปี นี้ อยู่ในเกณฑ์ปานกลาง เรียกว่า ถ้าไม่ตั้งใจ เตรียมตัวจริงๆ สอบติดยากค่ะ นอกจาก มีผู้ใหญ่เมตตา อุปถัมภ์เท่านั้น ด้วยดวง ก็บอกได้ ว่า 50% หากคุณเตรียมตัวมาดี คุณ ก็สามารถ เอาชนะ สิ่งที่เรียกว่า เหนือดวงได้ แต่โอกาสได้ ก็ยังมีอยู่ มีดวงบางส่วนที่ดี ที่ ทำให้ อาจมีสิทธิผ่านเข้ารอบได้ หากไม่ไช่เรื่องนี้ ก็อาจเป็นเรื่องดี ๆ ด้านอื่นค่ะ
    ความรัก ยังไม่ดีเท่าไหร่นัก ถ้าคิดจะ มีคู่ ต้องประคับประคองชีวิตคู่ ในปีนี้ และ ปีหน้าให้ดี ดวงที่เริ่มดี เรื่องคู่ หรือ ตั้งแต่ปี 60 เป็นต้นไป ถึงจะ เริ่มดีเรื่องความรัก ดวงลักษณะคู่ มีลักษณะที่ดี
    ดวงปีนี้ในเรื่อการงานและ เงิน จะ ดีเรื่องผู้ใหญ่ เมตตา อุปถัมภ์ ช่วยเหลือ เกื้อกูล ถือว่าเป็น สิ่งที่ดี
    การสอบใดๆ ในปีนี้ ต้องขยันอ่านหนังสือ ให้มากๆ ถึงจะ มีโอกาสประสบความสำเร็จค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่อง ค่าครู เริ่มต้น 200
    บาทต่อดวง โอนเงินผ่านธนาคาร สอบถามระเอียด ได้ตามเบอร์ที่ให้ หรือ จาก กระทู้นี้ หน้า1 ค่ะ
    หมอนก

16. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณAliKoonchon

สวัสดีค่ะ คุณAliKoonchon
    ดวงความรักยังไม่ดีมากนัก ยังวุ่นวายเกี่ยวกับความรัก อยู่ค่ะ ยังไม่ลงตัวเรื่องความรัก ความรัก มีแนวโน้ม ยังลง แย่อยู่ ไม่สมหวังค่ะ เกิดจาก การที่ ยัง ไม่สามารถ ควบคุมหรือ แก้ปัญหาความรักไม่ได้ มีปัญหาในเรื่อง รักสามเส้า
    ดวงในด้านการเงิน จะผ่านพ้นไปได้ค่ะ จะได้เงินก้อนใหญ่ปานกลาง ที่สามารถ ทำให้ สามารถผ่านวิกฤตการเงินไปได้ค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    หมอนก

17. หมอนก

สวัสดีค่ะ PB3041

สวัสดีค่ะ PB3041
    ขอทำนายเหตุการณ์ปัจจุปันนะคะ ดวงการเงินในระยะนี้ มีรายได้เข้ามาหลายทาง การเงินอยู่ในเกณฑ์ดี แต่ว่า ในดวงยังอยู่ ในดวงที่ตกอยู่ ทำให้ มีเรื่อง เรื่องความเดือดร้อน
    ดวงในช่วงนี้ไป ถึงเดือน ตุลาคม ต้องระวัง เรื่องการเงิน และ การทะเลาะวิวาท หรือ หมางใจกับผู้อื่น
    ดวงความรัก ยัง ลุ่มๆ ดอนๆ ให้ระวังความรักแบบลุ่มหลง ดวงไปเรื่อยๆ ก่อน ถึงจะ ดี เพราะ ดวงในเรื่องความรัก ที่ว่า จะ ดี นั้น ยังไม่ดีพอค่ะ ต้องประคับประคองความรักไป ก่อน
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ โอนเงินผ่านธนาคาร ดูรายละเอียดได้ ที่ กระทู้หน้า 1 หรือสอบถามเลขที่บัญชี ตามเบอร์ที่ให้ไว้ ค่าครู เริ่มต้น 200 บาทต่อดวง
    หมอนก

18. หมอนก

ดวงความรัก ที่เลิกราไปแล้ว มีโอกาส กลับมาหากันยากค่ะ เป็นไปไม่ได้ หรือ อาจกลับมา แค่ในระยะแรก เพราะ ดวงคุณ จะ มีดวงที่จะ มีดวงไปเกี่ยวข้องกับ คนใหม่ ส่วนดวงคนต่างประเทศ ยัง ต้องได้ติดต่อ กันอยู่ ยังไม่หมดเวร หมดกรรมกัน ต้องเจอ ต้องพบ ต้องคุยกันอยู่ ปีนี้ ดวงความรัก จะเป็น ความรัก แบบ ลุ่มหลง และ ต้องระวังความรักแบบรักสามเส้า หรือ มีอีกคนหนึ่งเข้ามา หลังจากนี้ ก็ต้องระวัง ความวุ่นวายกับความรัก อาจเคลียร์กันไม่ลงตัวค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ถามได้ทุกเรื่อง ค่าครู เริ่มต้น 200 บาทต่อดวง โอนผ่านธนาคาร สอบถามรายละเอียดได้ที่ เบอร์โทร หรือ กระทู้หน้า 1 ค่ะ
    หมอนก

19. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

ธนวัฒน์ รักกลาง เกิด 8-10-2511 เวลา 17.45 น.
    และภรรยา ชัญญากาญจน์ เลิศวณิชโรจน์ เกิด 28-10-2515 แต่งงานกันแต่ไม่ได้จดทะเบียนสมรส มีบุตร 1 คน (ชาย) ชาญสิทธ์ รักกลาง เกิด 13-4-2549
    อยากให้อาจารย์ดูให้และแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ (ตอนนี้ผมตกงานอยู่ครับ ) ผมควรจะทำอะไรดีครับ คือหาหนทางไม่ถูกครับ ขอบคุณมากครับ

20. chain1977

chain1977 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2010
    เกิดวันอังคาร ที่ 4 มกราคม 2520
    1.จะได้บรรจุ ครูเมื่อไหรครับ(ระบุช่วงเวลาหน่อยครับ)
    2.เรื่องทรัพย์พอจะมีโชคลาภลอยมัย หรือปัญหาการเงินจะมีใหมครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้