หน้าสุดท้าย เปิดจองหลายอย่าง เครื่องรางมหาเสนห่์ชุดใหม่ อ.ติ้ก ฆราวาสสายเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 8 มิถุนายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Funboy

Funboy สมาชิก

น่าสนใจครับ สงสัยคงต้องโทรคุยกับคุณปอนด์สักครั้งแล้วหละครับ ขอบคุณครับคุณ Fedor ที่แนะนำ ขอบคุณครับ

2. kingking01

kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้เหลือตะกรุดเทพรำลึกเทพรัญจวนครับ ผม
    ตะกรุดนะเสน่ห์หา ครับผม

3. kingking01

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆทุกท่าน หายไปหลายวันเรย พอดี ไปต่อ PREMIUM มา เรยไม่ได้มาอัพเดท อะไรในนี้ ตอนนี้อาจารย์กำลัง เสก ของแบบ ใส่ไม่ยั้งอยู่ครับ วันนี้เนิบๆ เอารูป การผสมมวลสาร ล็อกเก็ตฤาษี อรชุนมาไห้ชมกัน
    เนื่องจาก ตอนผมเข้าไปหาท่านอาจารย์แรกๆ นั้น ผมได้ถามท่านว่าไม่ทำฤาษีโคบุตร หรือ ฤาษี ปู่เจ้าสมิงพราย มั้งหรอครับ อาจารย์ ท่านเรยบอกว่า สร้างทำไม คนทำเยอะแล้ว อาจารย์ท่านจีงบอกว่า มีฤาษี อยู่องค์หนึ่งน้ะเป็นครูสายเสน่ห์ เก่งมาก ท่านคือฤาษีอรชุน แต่ตำนาน ฤาษีองค์นี้ ท่านบอกว่าเคยอ่านมาแต่ลืมแล้ว แต่อยากสร้างไห้ท่านมาจุติช่วยคนบ้าง เพราะไม่ค่อยมีใครทำ โดยล็อกเก็ตฤาษี นี้ รูปลักษณ์จะยึดตามรูปปั้น บูชาในสำนักอาจารย์ติ้ก ท่านสั่งปั้นมานานแล้ว บูชาส่วนตัวท่านเอง

มวลสารที่ใช้นั้นเป็นของสูง คนละอย่างกับที่ใช้ทำโยนีและขุนแผน
    จะมี เถาวัลหลง ว่านดอกทอง ผงอธิฐาน หลวงพ่อหนู กาฝากหลายชนิด ว่าน สาว หลง
    ลุกอมบาดาลใต้โบสถ์ ผงอิทธะเจ400ปี วัดยวด วัดสัมฤทธิ์ คลุกผสมกับผง มวลสารที่อาจารย์เก็บไว้ใช้ในการทำพระ

วันนี้เก็บภาพมาไห้ชมกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2013
  4. kingking01

มะโยนี มหาเสน่ห์ จอมฆราวาสมหาเสน่ห์แห่งบ้านโป่ง
    วันนี้ได้ไปหาท่านมาครับ ท่านเรยอนุญาติไห้นำมาลง เป็นโยนีที่ทำไปไห้ อาจารย์เจต ยุคแรก ๆ
    ตอนนี้อาจารย์เจตท่าน นำกลับมาไห้อาจารย์ติ้กครับ
    มวลสาร คงรุ้ๆกันอยู่ จัดเต็มกันเรย ทีเดียว ทั้ง ว่าน 500 นาง ว่านช้างผสมโขลง เถาวัลหลง เครือเขาหลง ว่านดินสอฤาษี ว่านเสน่ห์จันทร์ทั้ง5
    ว่านสาวหลง ว่านดอกทอง รังต่อ กาฝาก <หลายชนิด> รักซ้อนตายพราย ผงปถมังโลกีย์ ผงอิถีเจ ผงพรายกุมาร
    ว่านสาริกา นํ้ามันเสน่ห์ว่านดอกทอง ว่านเขาหลงเส้นเล็ก หลังฝังด้วยตะกรุดปถมังโลกีย์<ตะกรุดนี้ท่านว่าดีทั้งเสน่ห์แล้วยังสามารถกดของได้ด้วยครับ>

ชุดนนี้ NO พรายน้ะครับ ผม

ตอนนี้ท่านอาจารย์ติ้ก กำลังอัดพลังเพิ่มอยู่แต่คงได้ที่แล้วล้ะครับ อยู่กับอาจารย์เจตนาน อาจารย์เจตคงเสกมาดีแล้ว

องค์ไหญ่ 500 บาท
    องค์เล็ก 300 บาท

5. trs2701

trs2701 สมาชิก

โยนีองค์ครูยังมีอีกหรือป่าวครับ ขอจอง1ดอกครับ

6. kingking01

เหลือ 2 องค์ครับ

7. kingking01

โยนีอาจารย์ รุ่น พิเศษ รุ่นนี้ มวลสารเดิมทุกอย่างทำขึ้นมาใหม่เพราะลูกศิษย์อยากได้แบบฝังแม่เป๋อ แต่รุ่นนั้นออกมาเพียงไม่กี่ตัว อาจารย์จัดทำขึ้นมาใหม่ ท่านบอกเสก อัดพลังแบบเดิมทุกอย่าง แถมรุ่นนี้หนักว่านดอกทองท่านเท หมดเรย กล่องเรย ครับผม

ชุดนี้เสกมาจนเท่าชุดก่อนเรยครับ อาจารย์อัดพลังทั้งเช้าและเย็น ^^

แบบฝังแม่เป๋อ พร้อมเคล็ดลับแบบฮาร์ดคอ
    1560 บาท รวมส่งครับ

แบบฝังพ่องั่ง <เป็นงั่งที่ลูกศิษย์นำมาไห้เสกครับแล้วทิ้งไว้ มีเพียงไม่กี่ตัว>
    2060 บาท พร้อมส่งครับ

8. kingking01

จูงนางเข้าห้อง สายวัดบางพระครับ
    ได้มาจากวัดโดยตรงเรยครับ เด่นเมตตา มหาเสน่ห์ ค้าขาย
    360 พร้อมส่ง มา หลายองค์ครับ

9. Funboy

Funboy สมาชิก

โยนีอาจารย์ รุ่น พิเศษ ชุดใหม่นี้น่าสนใจครับแต่งบหมดสะแล้วสิ ถ้ายังมีเหลืออยู่ให้บูชาถึงปลายเดือน กระผมจะขอเช่าบูชานะครับ ถ้าไม่มีเหลือถึงก็คงแล้วแต่วาสนานะครับกระผม ว่าแต่ว่าฝ้งพ่องั่ง กับฝังแม่เป๋อ องค์ไหนแรงกว่ากันครับ ขอบคุณครับ

10. เตโช

เตโช สมาชิก

30 พฤศจิกายน 2006
    วันนี้ขอมาเล่าเกี่ยวกับตะกรุดซะหน่อยนะครับ ตามแนวที่อ.ติ๊กบอกมาและแนวผมเอง ผมเรียกจิตและเพิ่มเติมโดยการไปให้สาวเจ้าเห้นหน้าทุกวันไปส่งยิ้มไปทักบ้าง และแล้วเมื่อวานก็จัดไปครับกลางวันเลยครับ พอดีนัดเพื่อนไปกินเหล้าที่บ้านกัน สาวเจ้าขอตามไปด้วยเฉยตอนแรกก็ชวนเล่นๆกลับไปจริงๆแล้วสักบ่าย 2 โมงเมาแล้วครับเดินเข้าไปเอาของในห้องนอนเพื่อนแล้ว สาวเจ้าก็ตามเขามาอยากมีเวลาคุยกัน 2 ต่อ 2 บ้าง เลยลองโอบเอวแล้วว่าในใจพ่อพรายแม่พรายจ๊ะมาขนาดนี้แล้วไม่ได้ใครรู้อายเขาตายเลย เลยลองหอมก่อนแล้วสาวเจ้าก็หอมคืนหลังจากนั้นก็XXXออกมาโดนเพื่อนล้อกันใหญ่เลยและมีเพื่อนในกลุ่มเดินมากอดคอแล้วถามว่า มึงมีไรดีวะกูหล่อกว่าตั้งเยอะจ้องสาวคนนี้มานานแล้วจีบก็นานชวนไปไหนก็ไม่ไปแต่มึงชวนมาเลือกมาด้วยเฉยและไอ้เฮียเลือกได้ก่อนกูอีก ผมเลยตอบกลับไปว่า ครูกูเก่งกว่าใครก็เท่านั้น โยนีกับตะกรุดพกอยู่แล้วแต่วันนี้เสริมน้ำมันอีกหน่อย อ้อ เหนื่อยจัดไปหนัก

11. kingking01

แล้วแต่ชอบดีกว่าครับ ของแบบนี้มันพูดยาก ฝัง งั่ง จะมีน้อย กว่าเพราะเพิ่งทำ
    ฝังแม่เป๋อจะเยอะเพราะคนเอาไปใช้แล้ว ฝันเห็นผู้หญิง ก็เรย มีบางคนเรียกร้องไห้ทำครับ

12. kingking01

0.0 สุดยอดครับ ใช้รุ่นไหน บ้างครับ

13. kingking01

ปิด ตะกรุดเทพ 1 ดอกครับ
    ปิดโยนี เล็ก 1 องค์ครับ ไกล้หมดแล้ววว

14. kingking01

ปิด โยนีครูครับ เหลือ ตัวสุดท้ายแล้ว

15. kingking01

ดันๆ ครับ ใครสนใจ ติดต่อมาได้

16. Jinha

Jinha เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ kingking01 ตอบ pm หน่อย อยากรู้ว่าได้จัดส่งพัสดุมายังครับ ผมจะได้ไปรับที่ไปรษณีย์

17. kingking01

ผมไม่เห็น pm เรย ครับผม แต่จัดส่งไปนานแล้วครับ

18. kingking01

แม่เป๋อ เหลือ 6 ตัวน้ะครับ ป๋ม

19. kingking01

ผ้ายันต์นะโยนีมหาเสน่ห์
    เป็นผ้ายันต์ที่ อ.เจตท่าน ทำออกมาครับ ใช้ผ้าปูเตียงของชายหล่อ หญิงสวยที่ร่วมรักกัน ท่านบอกขลังนัก มาเสกตามตำหรับ ของท่านคือวิชานะโยนี ที่ ท่านเคยทำเป็นตะกรุด แล้วมีประสบการณ์ด้าน เมตตากันมาแล้ว โดยผ้ายันต์รุ่นนี้ อ.เจตได้ไห้อ.ติ้กเสกด้วยครับ จะได้รวมวิชาโยนีของทั้ง2 อาจารย์ไว้ โดยยันต์ด้านนอก ได้อาจารย์ติ้กเขียนอักขระทางเมตตา มหาเสน่ห์ไห้ ส่วนด้านในอ.เจต เขียนเอง พอเสกเสร็จ ท่านก็ได้แบ่งไห้อาจารย์ติ้กมาส่วนหนึ่ง ซึ่งวันนี้ ท่านอนุญาติไห้ผมมาลงแล้ว ท่านบอก ช่วงนี้ท่านเสกของบ่อย ผ้ายันต์นี้ใช้ได้แล้วล้ะ ใครที่มาบูชาผ้ายันต์นี้น้ะครับ ท่านจะจารย์ไห้ เป็นกรณีพิเศษ จะได้รู้ว่าบูชามาจากใคร

ผืนที่ทำจากผ้าปูเตียง 360 พร้อมส่ง
    จากผ้าขาว 260 บาท พร้อมส่ง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 ตุลาคม 2013
  20. Jinha

Jinha เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับของแล้ว ขอบคุณครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้