หน้าสุดท้าย เปิดจองหลายอย่าง เครื่องรางมหาเสนห่์ชุดใหม่ อ.ติ้ก ฆราวาสสายเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 8 มิถุนายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kingking01

kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดเทพรำลึก-เทพรัญจวน
    วิชาเทพรำลึกเทพรัญจวนนี้อาจารย์ได้เรียนมาจากพระอาจารย์ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม ก่อนหน้านี้ท่านเคยสร้างตะกรุดเทพรำลึกเทพรัญจวน ไปถวายพระอาจารย์ปุ่นวัดใหม่กระทุ้มล้ม มาก่อนรุ่นหนึ่ง ซึ่งได้หมดไปจากวัดเรียบร้อยแล้ว ราคาอาจจะไม่แรงมากแต่ความหายากนั้น สุดๆ เพราะส่วนมากคนมีก็จะหวงกันซ้ะส่วนไหญ่ มาถึงรุ่นนี้ ลูกศิษย์ หลายๆคนที่ใช้เครื่องรางของอาจารย์แล้วมีประสบการณ์ บอกไห้ท่านสร้าง ท่านเห็นว่า ยังมีคนที่ยังมีปัญหาต้องการใช้ของด้านนี้อยู่จึงได้จัดสร้างขึ้นมาใหม่ จำนวนการสร้าง พอๆ กับ รุ่นแรก แต่รุ่นนี้ ออกชื่ออาจารย์เองครับ
    มาถึงประวัติ กันมั้ง อาจารย์ท่านเคยบอกไว้ว่าวิชาสายนี้ เป็นวิชาที่แปลกน้ะ เพราะ เลขยันต์บางยันต์ สามารถเรียกจิต เรียกใจผู้คนได้ การเรียกจิตนี้ไม่ใช่แค่เรียกจิตผู้หญิง สามารถ เรียกจิต เจ้านาย ลูกน้อง รวมถึงศัตรู คู่อริ ได้ โดยยันต์นี้ก็เป็นหนึ่งยันต์ ที่สามารถเรียกจิตได้ ทั้งยังเด่น ด้าน เมตตา มหานิยม มหาเสน่ห์ เจรจา แล้วยังมี ว่านบางชนิดที่เด่นทางด้าน โชคลาภ ตอนปลุกเสกยังเสกทางคงกระพันไปด้วย ท่านบอกว่า ของแบบนี้ต้องเสกไห้ครบ ถึงจะดี เวลาคนมีปัญหาอะไร จะได้ช่วยได้ไม่มากก็น้อย

เปิด ปิดครับ ครับ ดอกเดียวใน โลกกแน่นอน

เป็นตะกรุดที่ท่านอาจารย์พอก ใช้เอง จึงจัดเต็มใส่ตะกรุนะอกแตก ปฐมังโลกีย์ นํ้ามัน มหาภูติ และ สีผึ้งเสน่ห์จับช้าง
    ท่านอาจารย์มอบไห้ผมมาขาย เพราะมาช่วยงานที่สำนักเยอะ
    <ลูกค้าบางคนจะรุ้ว่าผมไม่ค่อยจะมีส่วนได้ส่วนเสียกับเครื่องรางของท่าน เว้นแต่ท่านไห้ของมาขายบ้างถือเป็นค่านํ้ามันและค่าดำเนินการแล้วกันครับ ^^>

พร้อมวิธีการเรียกจิตแบบ จัดเต็ม ^^

ใครจะปิดรายการนี้ รบกวน pm มาน้ะครับ จะส่งเลขบัญชีผมไปไห้

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 ตุลาคม 2013
  2. Fedor

Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้จังเลย อะไรที่ทำชิ้นเดียวแบบนี้

แถมเป็นของส่วนตัวที่อาจารย์ท่านมอบให้ลูกศิษย์ใกล้ชิดซะด้วย

3. kingking01

ท่านคงเห็นใจผมน้ะครับ ช่วยท่านปล่อยของเยอะ แต่ของที่ปล่อยผมไม่ได้ส่วนแบ่งไงครับ ช่วงนี้ ท่านใช้เงินเยอะด้วย เรยไห้ของมา ขาย แทน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กันยายน 2013
  4. Fedor

ใช่ครับ เห็นใจและเข้าใจคุณปอนด์ครับ

เพื่อนๆท่านใดมีโอกาส รีบเก็บไว้ครับ อย่าปล่อยให้หลุดมือ

สำหรับตะกรุดดอกครูดอกนี้

5. Funboy

Funboy สมาชิก

ได้รับโยนีองค์ครูเรียบร้อยแล้วครับ ยังไม่ได้แกะออกมาจากซองกันกระแทกแค่ถือมารู้สึกมึนๆหัวใจสั่นๆอย่างไรบอกไม่ถูกครับ หรือคิดไปเองหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ มีใครเป็นอย่างผมบ้างครับ ต้องบอกกล่าวกับโยนีด้วยหรือเปล่าครับ และตอนนำเข้าบ้านนั้นต้องบอกกล่าวเจ้าที่เจ้าทางที่บ้านด้วยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

6. kingking01

ถ้าบอกเจ้าที่ ก็ดีครับ ควรจะบอก
    ธรรมดาครับเป็นกันเยอะแยะ ไม่มีอะไรหรอกครับ คงคล้ายๆการปรับธาตุ

7. Funboy

ครับสงสัยคงน่าจะเป็นอย่างนั้นครับ ผมคงต้องบอกกล่าวเจ้าที่ก่อนนำโยนีเข้าบ้านตามที่คุณบอกแล้วกันครับ อย่างไรแล้วถ้าพระขุนแผนที่จะออกหลังวันลอยกระทงออกให้จองเมื่อไหร่ก็ลงรายละเอียดบอกกล่าวกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

8. Funboy

รบกวนถามต่ออีกหน่อยนึ่งครับมีกฎข้อห้ามหรือข้อบังคับอะไรในองค์โยนีหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

9. kingking01

ไม่มีครับ อย่าไปผิดลูกเมียคนอื่น พอ อาจารย์บอกทำกินไม่ขึ้น

10. kingking01

3 อันสุดท้ายแล้วน้ะครับ ^^ สำหรับโยนีองค์ครู

11. kingking01

ปิดตะกรุดเทพดอกพิเศษแล้วเหลือแต่ธรรมดา น้ะครับ
    สำหรับตะกรุดธรรมดา ถึงจะไม่ได้ฝังอะไรพิเศษแต่ปลุกเสกมาตลอด
    แนะนำน่ะครับสำหรับคนชอบสายเมตตามหาเสน่ห์แบบไม่มีพราย

12. Fedor

ไปเร็วมากครับ

ยินดีกับผู้โชคดีท่านนั้นด้วยครับ

ขอแค่ทำบุญแล้วโทรคุย

รับรองครับ รับรอง

13. Funboy

รบกวนสอบถามครับ องค์ช้างผสมโขลง นั้นเน้นทางด้านไหนครับ ส่วนประกอบของวัตถุมงคลมีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

14. kingking01

ช้างผสมโขลงหมดแล้วครับ
    มวลสารจะเป็นว่านทางเสน่ห์ครับ เยอะเหมือนกัน ผมจำไม่ค่อยได้แต่ถ้ากลับไปดูกระทุ้หน้าแรกจะมีรายละเอียดเยอะ
    ส่วนเด่นด้านไหนนั้น แน่นอนครับเสน่ห์อยู่แล้ว อิอิ

15. Funboy

กระผมได้เช่าบูชาองค์มโยนีองครูไปนะครับ กระผมไม่แน่ใจว่าเรื่องนี้กระผมคิดไปเองหรือว่าเพ้อเจอไปเองหรือเปล่านะครับ คือกระผมได้มาแล้วก็นำใส่ไว้ในกระเป๋ากางเกงโดยห่อใส่ถุงไว้เดิมๆเลยที่ห่อส่งมากับมโยนีนะครับ อันนี้กระผมคิดไปเองหรือเปล่าคือเหมือนมโยนีนั้นขยายเข้าขยายออกเองได้และสั่นๆนะครับตอนแรกกระผมคิดว่าขาของกระผมสั่นไปเองเลยลองทำขาให้นิ่งอยู่เฉยๆก็ยังมีความรู้สึกเหมือนมโยนีนั้นขยายเองได้และสั่นอย่างเดิมเป็นอยู่สักพักก็เป็นปกตินะครับจะเป็นเหตุการณ์ที่ดีหรือเหตุการณ์ที่ร้ายครับ เป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนะครับเลยลงสอบถามในกระทู้ สอบถามอีกหน่อยครับวันที่ได้มโยนีมากระผมนำเข้าบ้านนั้นก็ไหว้บอกขอเจ้าที่เอาไว้ และมาที่ทำงานก็ไหว้บอกขอศาลเจ้าที่ ที่ทำงานไว้ ว่าขอนำมโยนีเข้าสถานที่ของท่านด้วย ทำอย่างนี้ถูกต้องไหมครับ กระผมยกมือไหว้บอกขออย่างเดียวโดยไม่ได้จุดธูปบอกนะครับ ทั้งเจ้าที่ที่บ้านและที่ทำงานนะครับ ขอบคุณครับ

16. kingking01

เด๋วจะถามอาจารย์ไห้น้ะครับ เรื่องไหว้เจ้าที่ไม่ต้องไปซีเรียสมากก็ได้ ผมเอง ยังไม่ได้ไหว้ขออนุญาติเรย เพียงแค่ควรจะทำเท่านั้นเองครับ
    เรื่องสั่นเนี้ยไม่รุ้จริงๆ เรยไม่เคยเป็นเหมือนกัน ครับ

17. kingking01

ได้คำตอบแล้วครับ ท่านบอกว่า คงเป็นแรงครู หรือ ไม่ก็พรายในนํ้ามันมหาภูติคงจะแสดงไห้เห็นว่ามีตัวตน ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 ตุลาคม 2013
  18. Funboy

ครับขอบคุณครับ ที่ได้คำตอบจากอาจารย์ท่านมา กระผมได้มีของดีอยู่กับตัวแล้วจะรักษาไว้ให้ดีที่สุดนะครับ ขอบคุณครับ

19. Funboy

ตอนนี้ไม่ทราบว่ามีวัตถุมงคลอะไรให้เช่าบูชาบ้างหละครับนอกจากมโยนีนะครับ ขอบคุณครับ

20. Fedor

ของrare item มีเยอะครับ

แนะนำโทรคุยกับคุณปอนด์ดีกว่าครับ อิอิ

จริงใจ คุยง่าย พูดตรงๆครับ ไม่มีนิทาน สำหรับคุณปอนด์

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้