หน้าสุดท้าย เปิดจองหลายอย่าง เครื่องรางมหาเสนห่์ชุดใหม่ อ.ติ้ก ฆราวาสสายเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 8 มิถุนายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kingking01

kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดนี้คือตะกรุดที่ฝัง หลัง พระผงปู่ฟ้อนครับ ไม่ใช่ตะกรุด แบบเป็นดอกๆ ^^

เด๋วผมจะมาขยาย แบบชัดเจนอีกที รอ พิมพ์เสร็จก่อน

2. kingking01

โยนี องค์ครู เหลือน้อยแล้วๆๆๆ

ใครยังไม่มี รีบๆ น้ะครับ เด๋วจะ พลาดประสบการณ์ดีๆ ^^

3. kingking01

4. Fedor

Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการณ์เล็กๆวันนี้

น้องชายพาแฟนมาที่ร้าน

เจอผม...หลังจา่กนั้น น้องชายกลับมาบอกว่า

แฟนชมว่าผม หล่อ ดูมีเสน่ห์..ทั้งๆที่หน้าตาผมธรรมดามากๆ

5. Fedor

6. kingking01

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=p4LaoScmt3g]ไหว้ครู อ ตาจ๋าย - YouTube[/ame]

เผื่อใครพลาด งานไหว้ครู อาจารย์ตาจ๋ายครับ อาจารย์ติ้กก็ไปทำประสะเลือดด้วย อิอิ
    อย่างที่รุ้ประสะเลือดถือเป็นเอกลักษณ์ลักษณ์ ของสายปู่ฟ้อนเรยน้ะครับ
    ส่วน อาจารย์ติ้ก อยู่ซ้ายสุดน้ะครับ ที่ทำการประสะเลือด ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กันยายน 2013
  7. เตโช

เตโช สมาชิก

30 พฤศจิกายน 2006
    เพิ่งกลับมาจาการสะสางงานและสาวครับ ก็ไม่มีอะมากครับประสบการณืของผมตอนนี้ผมใช้ของ อ.ติ้ก คนเดียวเลยครับผมเป็นอีกคนที่ลองมาเยอะ เจ็บมาก็มากหมดเงินไปเยอะ แต่วันนี้ทุกอย่างเปลี่ยนไปแล้วครับ ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนมีคนยิ้มให้มีแต่คนมอง และปัจจุบันผมมีสาว 4 คนทีี่ คบอยู่ แต่ละคนห่างกับผม 14 - 15 ปี ผมอายุ 35 แล้ว ไม่นับที่เลิกคบไปอีกเพราะอ.ติ๊ก สอนเอาไว้ว่าคนไหนมีสามีแล้วอย่าไปยุ่ง เดียวจะเดือดร้อนสาวๆมีมากมาย ผมก็รับปากและทำตาม จนเหลือ 4 คน ไม่นับรายทางทั่วไป นะครับ และ4 คนคงไม้ต้องเล่ามาก ผมนะ XXX กับทุกคนแล้ว โดยฝาย หญิง ชวนเองด้วย ผมใช้ของ อ.ติ๊ก อย่างเดียว ที่สำคัญ คือ ใจมีความเชื่อความศรัธา ในของที่เรามีและความกล้าที่จะเข้าไปหาไปส่งยิ้มก่อน ก็มีบ่างที่เดินเข้ามาหาและขอเบอร์ ก็จัดไป สำหรับใครที่ได้ของอ.ติ๊ก แล้วเงียบ ส่งมาให้ผมได้ผมรับหมดและถามตัวเองว่าจีบสาวครั้ง สองครั้ง ไม่ได้ก็ว่าเงียบ ลองพกติดตัวแล้วจูนตัวเองให้ได้กับของที่มีแล้วคุณจะได้รู้ว่า การเหนื่อยกับการ XXX มนเป้นอย่างไร

8. Fedor

ตามท่าน เตโชเลยครับ เพื่อนๆครับ

ขอแค่กล้า "ส่งยิ้มก่อน"

รับรองครับ..หลังจากนั้นก็ขึ้นอยู่กับเราแล้ว ว่าจะไปจนสุดทางหรือถอนตัวกลางคัน

ประสบการณ์สุดยอดครับ !!!

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กันยายน 2013
  9. kingking01

ประสบการณ์ฮาร์ดคอมากครับ ^^

10. kingking01

เร็วๆ นี้ เจอกัน ครับ
    กับขุนแผน กามเทพสังวาส รุ่นนี้ การันตี มวลสารเหมือนเดิมครับ รุ่นนี้ ผมได้ช่วยท่านอาจารย์กดพิมพ์เองเรย จึงได้เห็น มวลสารหลายๆ อย่าง ยังจัดเต็มเหมือนเคยไม่กักมวลสารครับ โดยองค์ครู หรือ องค์ที่ฝังชิ้นอาถรรย์นั้น จะหนักมวลสาร ว่านดอกทองและแร่เหล็ก โดยชุดแรกๆจะมีฝัง ฟันอาถรรย์ด้วย แต่ก็มีน้อยครับ เด๋วไกล้ๆ จะเปิดจองแล้ว ส่วนตักรุดที่ฝังด้านหลังจะเป็นตะกรุดสาริกา องครักษ์ กับ สาริกา ล่องลม เรยสงสัยถามท่านว่าทำไมใช้สาริกา ท่านตอบมาว่า สาริกาองครักษ์เนี้ย ล้ะ เจรจาก็ได้ แถมเน้นหนักเรื่อง มหาเสน่ห์เรย ท่านบอก ยันต์นี้ xxx ไม่เลือกเรยที่เด๋วเชียว ยังมี ขวดนํ้ามันมหาภูติ อันนี้คนถามมาเยอะครับ นํ้ามันมหาภูตินี้ ต้องบอกก่อนว่าเจือจางแล้วน้ะครับ ไม่ใช้แบบสดๆ เพราะตามความจริงๆ สมัยนี้ หายากมาก นํ้ามันพรายจริงๆ พอไปรน ได้มาแค่นิดเดียวประมาณหยดหนึ่ง ก็ไม่ผิด เอาเป็นว่าจะเช่าอะไรก็ดูๆกันหน่อยน้ะครับ ส่วน นํ้ามันของท่านอาจารย์แม้จะเจือแล้วแต่ยังมีตัวตนแน่นอน เสกมา หลายปี ตอนนี้ อาจารย์ทุ่มเทเสกเต็มที่ รอวันจันทร์เพ็ญ ถึงจัดหนัก เพื่อออกไห้บูชา ครับบบ

ไฟล์ที่แนบมา:

11. Fedor

ลงชื่อจององค์ครูล่วงหน้าครับ คุณปอนด์

ถ้ายังเหลือขอเป็นแบบฝังฟัน ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รอรับหลังลอยกระทงครับ

12. Fedor

เอ๊ะๆ มีองค์ที่เลี่ยมแล้วด้วยยย !!!

13. kingking01

จ๊ากโดน จับได้แล้ว 55
    มีลูกศิษย์ท่านฝากไห้ท่านเลี่ยมนํ้ามันไห้ครับ เป็นนํ้ามันมหาภูติผสมนํ้ามันกามสังวาส

พี่มีอาวุธลับแล้วนิครับ เลี่ยมเองก็ดีน้ะครับเพราะได้นํ้ามันเต็มๆ ถ้าเป็นแบบเลี่ยมเรย ก็จะได้แบบผสม เพราะท่านบอกนํ้ามันมหาภูติไกล้หมด ใช้เปลืองไม่ได้

14. Noomz

Noomz Active Member

10 กันยายน 2011
    อ้าว องค์ที่เลี่ยมน้ำมัน ไม่ใช่ของปอนเองเหรอครัช....แหม่

15. kingking01

เปล่าครับผม องค์ของ ผม ฝังฟันกาม 555 แต้มสีทองไว้แล้วครับ ^^

16. Fedor

ลงรูปเลยครับ รอชมอยู่ อิอิ

17. Fedor

นี่แหละครับ ผมชอบคุณปอนด์และท่านอาจารย์ติ๊กก็คือตรงนี้

คือ เป็นคนตรงๆ จริงใจ อย่างน้ำมันก็บอกตรงๆว่าเจือจางมา

ทั้งๆที่จะบอกหรือโกหกว่าเป็นหัวเชื้อ เหมือนบางที่

ก็ไม่มีใครรู้แล้ว

เพราะน้ำมันพรายหัวเชื้อเวลาลนนั้น...ได้เพียงไม่กี่หยดเท่านั้น !!!

ของจะแรงได้ขึ้นอยู่กับ3อย่าง

1 มวลสาร 2 อาจารย์ผู้ปลุกเสก 3 ความเชื่อมั่นและศรัทธาของผู้บูชา

บอกตรงๆ ผมเจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ

กว่าจะมาเจอของที่ถูกโฉลกก็คือของท่านอ.ติ๊ก

ดังนั้นผมจะตามเก็บของๆท่านให้ถึงที่สุด เท่าที่กำลังทรัพย์จะเอื้ออำนวย

18. Fedor

ประสบการณ์วันนี้

ฝรั่งหนุ่มแคนาดาเข้ามาในร้านเล็กๆของผม

คุยกันประมาณ15นาที..

ก่อนจะกลับ

เค้าก็ได้ให้นามบัตรและเขียนอีเมลล์ของเค้่าให้กับผม

บอกว่าเมื่อไหร่ก็ตาม ที่ไป แวนคูเวอร์ แคนาดา

ให้เมลล์หาเค้า เค้าจะพาเที่ยว

ผมก็บอกไปตรงๆตอนนี้ ยังไม่พร้อมในด้านการเงิน..

แต่ซักวันไปแล้วจะเมลล์หา...

เค้าบอกเค้าจะไปอุดรต่อ...

ถามว่าไปทำไม...

บอก นวดถูกดี ชม.ละ150 !!!

ในกรุงเทพแพง...ฮาาา

นี่แหละครับ ประสบการณ์เล็กๆในวันนี้

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านใดอยู่อุดร ทำธุรกิจเกี่ยวกับร้านนวด

ไม่แน่อาจจะเจอ ฝรั่งใส่แว่น หัวทอง ผิวขาว

ชื่อเจอร์รี่ ก็ได้นะครับ

เวลาเจอกัน เค้าจะยกมือไหว้ก่อนเลย

ไม่แน่ครับ โลกมันกลม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กันยายน 2013
  19. Fedor

ประสบการณ์วันนี้

ฝรั่งหนุ่มแคนาดาเข้ามาในร้านเล็กๆของผม

คุยกันประมาณ15นาที..

ก่อนจะกลับ

เค้าก็ได้ให้นามบัตรและเขียนอีเมลล์ของเค้่าให้กับผม

บอกว่าเมื่อไหร่ก็ตาม ที่ไป แวนคูเวอร์ แคนาดา

ให้เมลล์หาเค้า เค้าจะพาเที่ยว

ผมก็บอกไปตรงๆตอนนี้ ยังไม่พร้อมในด้านการเงิน..

แต่ซักวันไปแล้วจะเมลล์หา...

เค้าบอกเค้าจะไปอุดรต่อ...

ถามว่าไปทำไม...

บอก นวดถูกดี ชม.ละ150 !!!

ในกรุงเทพแพง...ฮาาา

นี่แหละครับ ประสบการณ์เล็กๆในวันนี้

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านใดอยู่อุดร ทำธุรกิจเกี่ยวกับร้านนวด

ไม่แน่อาจจะเจอ ฝรั่งใส่แว่น หัวทอง ผิวขาว

ชื่อเจอร์รี่ ก็ได้นะครับ

เวลาเจอกัน เค้าจะยกมือไหว้ก่อนเลย

ไม่แน่ครับ โลกมันกลม

20. kingking01

พอกันครับผมเองก็เคยเจ็บมาเยอะ ผมดีใจทุกครั้งที่มี คนมาบอกว่า ของที่ได้ไปใช้ดี มีประสบการณ์ รู้สึกว่าเงินที่เขาเสียไปนั้น มันไม่ได้เสียเปล่า มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเขาเยอะ ถึงแม้ผมจะไม่ใช้คนเสกก็ตาม 555

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้