ลดทั้งกระทู้ 20-50%

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย tatty, 8 มกราคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. tatty

tatty เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนจาก ผมจะหมดอายุพรีเมี่ยม เดือนหน้านี้ ไม่ต่ออายุอีกแล้ว
    ขออนุญาตลดทั้งกระทู้ ทุกรายการ 20-50%
    รบกวนสอบถามมาก่อนครับ ว่ามีรายการใดเหลืออยู่บ้าง รายการใดที่ลดได้เท่าไหร่ (แต่ละรายการลดไม่% ไม่เท่ากันครับ บางรายการ ลดได้ 20% บางรายการลดได้30% 40% 50% แต่ขั้นต่ำลดแน่นอน 20% คร้าบบบบบบบ)

รายการนี้ลดพิเศษ ขออนุญาตคิดค่าส่งเพิ่มอีก 50 บาทนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ตุลาคม 2015
  2. tatty

tatty เป็นที่รู้จักกันดี

ลด 20-50% จากราคาที่ตั้งไว้ ถึงสิ้นเดือนนี้ครับ
    สนใจพระองค์ไหนสอบถามมาก่อนครับ ผมจะได้ตรวจสอบและแจ้งราคาที่สามารถลดให้ได้ พร้อมทั้งพระองค์นี้ยังมีอยู่หรือไม่(เนื่องจากบางครั้งไปลงที่เว็บอื่นมีผู้เช่าไปแล้ว)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้