รูปพระเจดีย์พุทธคยาและสังเวชนียสถาน งดงามมากถึงมากที่สุด

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย venfaa, 6 พฤศจิกายน 2007.

1. เพ็ญเพียร

เพ็ญเพียร Active Member

ขอรับ c . d. หนึ่งชุดครับ

สุพจน์ เพ็ญเพียร
    ร้านเค้กศรีรุ้ง 377 ม.1
    ถ.รัตนราช ต.บางบ่อ
    อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ 10560

ขอขอบคุณและอนุโมทนาบุญนี้ด้วยครับ

2. deelek

deelek เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    ขอกราบอนุโมทนา สาธุ สาธุ สาธุ
    กับทุกท่านที่ได้ร่วมกันสร้างพระเจดีย์และถาวรวัตถุ
    ในสังเวชนียสถาน 4 แห่ง และร่วมกันทำบุญ
    สร้างกุศลทุกอย่าง ณ สถานที่ 4 แห่งนี้
    ไว้ในพระพุทธศาสนาด้วยครับ

ขอรับ ซีดี ด้วยครับ
    ดิเรก ปาติมานนท์
    บก.นปอ.(นธน.)
    ถ.เดชะตุงคะ สีกัน
    ดอนเมือง กรุงเทพฯ10210
    (ขอบมากคุณครับ)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กรกฎาคม 2012
  3. korea_me

korea_me เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2011
    อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

ขอความสุข และ ความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม... จงมีแก่ท่านและครอบครัวค่ะ

ดรุณี สมศักดิ์ชัยเจริญ

338 ถ.อินทรคีรี อ.แม่สอด จ.ตาก 63110

4. Sidapha

Sidapha Active Member

_/\_ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ vannie09@hotmail.com
    ขอรับ 2 ชุดนะค่ะ คือ จะบริจาคไว้ที่สถานปฏิบัติธรรม 1 ชุดและเก็บไว้เอง 1 ชุดค่ะ
    ชื่อ...น.ส.สิดาภา อึ้งขจรกูล
    การประปานครหลวง
    อาคารสำนักงานแพทย์ชั้น 2 (กตธ.ฝตน.)
    400 ถ.ประชาชื่น
    แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่
    กทม. 10210

5. มโนมนต์

มโนมนต์ เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2011
    รูปภาพสวยงามมากเลยครับ พอดีอยากได้รูปพระพุทธเมตตา และรูปพระพุทธเจ้าปางนิพพานที่มีความละเอียดของภาพสูงๆครับ เพราะจะไปอัดภาพ และใส่กรอบสวยๆเก็บไว้บูชาห้องพระที่บ้านครับ รบกวนส่งมาที่ email address : nhom_design@hotmail.com ด้วยครับ จักเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

ขออนุโมทนาบุญในความใจบุญของท่านด้วยครับ