รับตรวจดวงชะตา ค่าครูตามจิตศรัทธา

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย IN The Word, 5 สิงหาคม 2012.

1. IN The Word

IN The Word สมาชิก

รับตรวจดวงชะตา
    ความเป็นไปในอนาคต ชะตาชีวิต ปัญหาคาใจ ปัญหาชีวิต
    การงาน ตรวจโรค เตือนภัย ครอบครัวมีปัญหา หย่าร้าง

อาจารย์จะไม่ดูเรื่องคู่เด็ดขาด ขออภัยด้วย

ท่านใดสนใจตรวจชะตาชีวิต กรุณา บอก ชื่อ-นามสกุล/ วัน เดือน ปีเกิด/ เวลาเกิด
    PM มานะ

เงินที่ได้มาอาจารย์จะทำบุญตามวาระและโอกาสต่างๆและจะเอาไปทำบุญให้เจ้ากรรมของทุกๆท่าน ขอความกรุณาโอนด้วย เพราะถ้าท่านไม่โอนกรรมท่านจะมีผลกับตัวอาจารย์ โปรดเข้าใจ

วาระดวงใครดวงคนนั้นนะ กรรมใครกรรมคนนั้น อดีตชาติท่านทำอะไรมา ผมกรรมดี และกรรมชั่ว จะส่งมาที่ท่าน อาจารย์มีแค่หน้าที่แนะนำ

และขอโทษทุกท่านที่อาจารย์หายไป เพราะอาจารย์ไปนั่งกรรมฐานมา ใครที่ PM มา

อาจารย์จะเปลี่ยนการดู คือปกติจะส่ง Pm ตอบกลับไป แต่อาจารย์จะรับดูทางโทรศัพท์แทนนะ ด้วยสังขารที่ล่วงโรยไปตามกาลเวลา

สองสามวันนี้อาจารย์จะ มาลงเบอร์โทรศัพท์ให้นะ

บุญรักษานะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กันยายน 2012
  2. IN The Word

ท่านใดที่ส่ง Pm กรุณารอหน่อยนะ เพราะมากจริงๆ ข้าพเจ้าจะไล่ตรวจให้ทีละคน เพราะบางคนต้องใช้สมาธิมาก บางคนดูแปบเดียวก็รู้ แต่ข้าพเจ้ารับรองจะตอบทุกๆ Pm
    ขอขอบพระคุณ

3. nutemu

nutemu เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอบพระคุณอาจารย์มาก ครับ

4. keroro2

keroro2 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2008
    ขอบคุณ อาจารย์มากครับ ค่อนข้างแม่นทีเดียว แต่เรื่องที่เป็นของอนาคต ของคุณครับที่ช่วยเตือนและชี้แนะ ถ้าโอนเงินจะแจ้งทาง PM น่ะครับ คงไม่เกินอาทิตย์หน้า

5. ตวงพร

ตวงพร Active Member

อาจารย์ดูให้แล้ว แม่นค่ะขอบอก ถ้าโอนแล้วจะpm จะโอนให้ภายใน2วันนี้

6. จิตสมัคร

จิตสมัคร Active Member

ขอบคุณอาจารย์มากครับ ที่ให้คำเเนะนำเเก้ปัญหาต่างๆ

7. IN The Word

ท่านใดที่ Pm มาแล้วกรุณารอหน่อยนะ อาจารย์จะตอบให้ทีละคน อาจารย์เน้นความชัดเจนกระจ่างในๆทุกคำตอบ บางท่านดูยาก บางท่านดูง่ายไมเหมือนกัน ก็โปรดอภัยที่ให้รอ
    อีกอย่างขอขอบคุณคนที่ดูแล้ว ที่มาแสดงความคิดเห็นนะ อาจารย์ขอขอบคุณมาก

8. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    ขอบคุณมากครับอาจารย์

9. ป้าเม้าท์

ป้าเม้าท์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ ถ้าโอนเงินแล้วจะแจ้งทาง PM นะคะ

10. ยุภาภรณ์

ยุภาภรณ์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอบคุณในคำแนะนำค่ะ อาจารย์

11. applecider

applecider เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2009
    ขอบคุณอาจารย์มากนะคะ ได้รับคำทำนายแล้ว
    ขอบพระคุณมากนะคะ หนูจะปฏิบัติตามที่อาจารย์แนะนำค่ะ
    ขอให้บุญรักษาคุ้มครอง ท่านอาจารย์นะคะ

12. bumbim07

bumbim07 Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2012
    อาจารย์ดูให้แล้วค่ะ แม่นมากๆเลยค่ะ

ได้ดูแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอบคุณอาจารย์มากๆนะคะ

จะโอนเงินภายในสัปดาห์หน้า และจะ PM ไปบอกอีกครั้งนะคะ

ขอบคุณอาจารย์มากๆเลยค่ะ

13. gallery

gallery Active Member

9 มิถุนายน 2008
    ได้รับคำตอบแล้ว ขอบคุณมากครับ

14. chayapin

chayapin เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2009
    ขอบพระคุณอาจารย์มากค่ะ เข้ามาอ่านคำตอบของอาจารย์ช้าไปหน่อย ตรงใจ ตรง

ประเด็นมากค่ะ เดี๋ยวคืนนี้ปิดร้านจะแวะไปโอนเงินค่าบูชาครูค่ะ....

15. PhasornC

PhasornC สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2012
    เรียน คุณIn The World

เพิ่งจะส่ง PM ไปขอความกรุณาอาจารย์ ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

16. meepooh_123

meepooh_123 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2012
    ส่ง PM ไปแล้วนะค่ะ อาจารย์ ขออนุโมทนาบุญที่อาจารย์สละเวลามาดูดวงให้ด้วยนะค่ะ

17. IN The Word

ใครที่ PM มาหาอาจารย์ อาจารย์จะดูทางโทรศัพท์ให้แทนนะ ต้องขอโทดด้วย ที่ตอบไม่ทันจริง PM มาเยอะจนอาจารย์ตอบไม่ทันจริงๆ คนต่อคิวมีเยอะ วันนึงอาจารย์ดูได้น้อยมาก ต้องขอโทษด้วย

18. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    เข้ามาดู ครับ แต่ไม่ต้องการดูดวง เพราะ ดูไปแล้ว เป็นกิเลส วันนี้อยู่ พรุ่งนี้อาจจะไม่ได้อยู่ดูโลกต่อไป มิได้ทำให้ใครต้องคิดตาม ทำตาม และต่อว่าท่านใด
    โมทนาสาธุ
    ขอให้มีเมตตาและเจริญในธรรม
    ข้าพเจ้าเกิดมาต้องตาย ชีวิตไม่เที่ยง ความตายเป็นของเที่ยง นิพพานเป็นสุขอย่างยิ่ง