รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

ข่าวดีค่ะ พรุ่งนี้อาจารย์จะลงวินโด้ให้ใหม่ T^T

เย้ๆจะได้เล่นคอมเย้ว

2. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010

อุ๊ย ๆๆๆๆ เรารึป่าวนะ

ว่าจะไปโอนเงินทำบุญซื้อบาตรพระ ร่วมกับอาจารย์ณัฎฐ์ แต่ยังไม่ได้ไปโอนซะที

ดีที่คุณปลาพูด เลยนึกขึ้นได้

3. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้เครื่องน้องปลา กลับมาเป็นปกติในเร็ววันนะจ๊ะ...

4. ยูง

ยูง Active Member

15 มิถุนายน 2010
    ส่งคำถามให้ทาง PM แล้วค่ะ รบกวนน้องปลาตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

5. เจลกา

เจลกา สมาชิก

22 กรกฎาคม 2010
    ส่งคำถามไปทาง PM แล้ว รบกวนน้องปลาช่วยด้วยอีกคนนะคะ

6. Baby_par

ขออภัยนะค่ะ ที่หายเงียบไปจนบัดนี้ข้าพเจ้าก้ยังเล่นโน๊ทบุคไมได้เลย

(เป็นห่วงทนไม่ไหว เลยแอบมาเล่นร้าน T^T)

7. Baby_par

คุณ
    nunnapath<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

สถานที่: อยู่ในทุกลมหายใจ

ชื่ออะไร และต้องการทราบอะไรกรุณาแจ้งให้ครบด้วยนะค่ะ

8. Baby_par

maknum ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ดวงชะตาของคุณก็ไม่น่าจะมีอะไรที่น่าเป็นห่วงค่ะ เรียกว่าคุณเป็นคนคิดมากคนหนึ่งกลัวจะนั้นกลัวจะนี่ ไม่ต้องไปกลัวมันค่ะอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด ถ้าหากว่าคุณกลัวว่าสิ่งที่คุณพึ่งเริ่มต้นทำ กลัวมันจะไปไม่รอด หรือว่ากลัวดูแลไม่ไหว อีกหน่อยในอนาคตจะมีคนเข้ามาคอยช่วยเหลือคุณ หรือแม้กระทั้งตอนนี้ก้อาจจะมีคนคอยช่วยเหลือแต่คุณอาจจะมองไม่เห็นเขาก็เป็นไปได้ค่ะ ส่วนสถานการณ์ตอนนี้คุณอาจจะต้องหมุนเงิน เลยดูเหนื่อย เลยดูเหมือนกลัวจะไม่รอด(ได้กู้ยื้มเงินมาโดยไม่ได้บอกใครด้วยหรือป่าวค่ะ หรืออาจจะมีเรื่องปิดบังคนรอบข้างกลัวบอกไปแล้วจะทะเลาะกัน..) แต่เอาเถอะค่ะสู้ต่อไปอนาคตของคุณไม่ใช่เรื่องที่คุณจะทำไม่ได้ สู้ต่อไปนะค่ะ ^ ^ ตราบใดที่ยังไม่ท้อถอยก็ยังมีความสำเร็จรออยู่ค่ะ<O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>

diya
    จากที่ดูๆแล้ว ดูเหมือนคุณกำลังมีปัญหาเข้ามา คุณกำลังจะมีปัญหากับผู้ชายคนหนึ่ง และคุณต้องตัดสินใจอะไรบางอย่างๆเด็ดเดี่ยวแน่วแน่ ส่วนชีวิตคู่ของคุณดูเหมือนจะมีมานะค่ะเป็นลักษณะที่มีอำนาจในการจัดการบริหาร หรือว่าเป็นเจ้าของหรือหัวหน้างานของธุรกิจก็ว่าได้ และเนื่องจากคุณ(ไม่รู้ว่าจะถูกหรือป่าวนะค่ะ)มีเมืองมองแอบถูกใจใครบางคนมาก่อนหน้านี้บ้างแล้ว เขาจึงแอบชอบแอบดูแลคุณอยู่ห่างๆหรือไม่ค่อยจะแสดงออกนักหรอก <O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    ส่วนอาชีพของคุณเนื่องจากาคุณเป็นคนคิดถึงผู้อื่น คำนึงถึงผู้อื่นเสมอๆ ใจดี เอื้ออาทร สงสาร มีมนุษยธรรม มีความเห็นอกเห็นใจ ความเมตตา มีคุณธรรมจริยธรรม ความใจบุญ ชอบทำให้ผู้อื่นมีความสุข เฮ้อออ ดูยังไงก็เป็นทนายต่อไปเถอะค่ะ บอกไม่ถูกเหมือนกับว่าถ้าทำการค้าแล้วจะทำอะไรแหะๆๆๆๆ

ไร้ทุกข์
    เอิ่มเขาไม่ให้ทายเรื่องเลิกราอย่าร้างนะค่ะ ไม่งั้นมันผิดจรรยาบรรณ แหะๆ แต่เอาเป็นว่าปลาจะดูเท่าที่ดูได้ละกันค่ะ แฟนชองคุณเป็นคนชอบเที่ยวยังเป็นวัยรุ่นคนหนึ่งก็ว่าได้ไม่ชอบการถูกบีบรีด แต่ปลาก็รู้น่ะค่ะว่าผู้หญิงทุกคนต้องการที่จะมีแฟนเป็นคนที่มีความรับผิดชอบมีหน้าที่การงานการเงิน และเป็นคนดี หมั่นเทคแคร์ภรรยา แต่เนื่องจากข้างต้นบอกไปแล้วเขายังเป็นวัยรุ่นอยู่ ยังรักอิสระ ยังรักเพื่อน รักเที่ยว ตามประสาวัยรุ่นเขาไม่ใช้คนที่จะมองถึงขนาดนั้น ดังนั้นทำอะไรอาจจะไม่ได้ดั้งใจคุณมากนัก ตอนนี้เขาอาจจะกำลังอัดอึดก็ได้นะค่ะ
    windybliss
    ในอนาคตคุณต้องเลือกระหว่างทางโลกกับทางธรรม ถ้าหากคุณเลือกทางโลกในอนาคตคุณมีสิทธิที่จะได้เจอผู้ชายที่มีฐานะมากกว่า มีหน้าที่ฐานะการงานดีเข้ามาในชีวิต แต่โปรดจงจำไว้ว่า “มีรักย่อมมีทุกข์” ส่วนเมื่อใหร่ไม่สามารถบอกได้คะ<O:p></O:p>

pallop <O:p></O:p>
    ถึงแม้ตอนนี้หน้าที่การงานของคุณอาจจะอยู่ในตำแหน่งที่คุณไม่พอใจมากนัก แต่ว่าในอนาคตผลของความเพียรพยายามของคุณจะออกดอกออกผลให้คุณได้ชื่นชมหายเหนื่อยแน่นอนค่ะ อย่าพึ่งใจร้อน อย่าพึ่งท้อถอยเสียก่อนนะค่ะ ^ ^ สู้ๆค่ะ สู้ๆค่ะ <O:p></O:p>

LnWLnW <O:p></O:p>
    เรื่องนี้ก้บอกไม่ถูกเหมือนกันนะค่ะคุณเองตอนนี้ก็สองจิดสองใจ ส่วนเขาคนนั้น ก็อาจจะบอกได้ว่ารู้สึกดีกับคุณอยู่ แต่ไม่รู้ว่าถึงขั้นไหนมากน้อยเพียงใด และสถานะของคุณตอนนี้มันขัดแย้งระหว่างสองอย่างใช่ไหมค่ะว่าจะยอมทำผิดต่อไปหรือควรทำเรื่องที่ถูกต้องเสียที ถ้าจะขอคำแนะนำปลานะค่ะ ปลาว่าเราถือศีล 5 ดีกว่า คนชั่วในโลกไม่ไดมีคนเดียว และคนดีๆในโลกก้ใช่ว่าจะไม่เหลือเลย..... คนอื่นๆยังมีเยอะแยะค่ะ เรื่องนี้บอกได้แค่ว่าคุณเท่านั้นเป็นคนลิขิตเอง... อนาคตคุณสดใสกว่านี้นักถ้าหากคุณไม่ตัดสินใจเอาเรื่องนี้มาถูกกับขาคุณ<O:p></O:p>
    ป.ล.อายุเท่ากันนี้ค่ะ จะเรียนต่อที่ไหนเอ่ย<O:p></O:p>

Thitiworada <O:p></O:p>
    จากความสัมพันของคุณทั้งคู่ก่อนหน้านี้พบว่ามีความระหองระแหงอยู่กันไปก้มีแต่ทะเลาะกันยาวเมื่อเจอหน้ากัน เขาจึงยอมเรียกว่าไปตายเอาดาบหน้า(ไม่รู้มีปัญหาอะไรกันใหญ่โตหรือป่าวค่ะ หรืออาจจะเพราะว่าเขามีความอึดอัดในความเป็นอยู่ก็เป็นไปได้ค่ะ) แต่ขอให้เชื่อว่าไม่ว่าเรื่องจะจบลงอย่างไรคุณจะมีความสุขค่ะ แข้มแข็งไว้นะค่ะ ^ ^

ple18077 <O:p></O:p>
    เวลาคุณรักใครคุณรักคนนั้นอย่างจริงใจ อย่างทะนุถนอมนะค่ะ สรุปว่าคุณรักแฟนมาก แต่ว่าคนโสดในอนาคตคุณจะเจอผู้ชายเจ้าชู้เข้ามาในชีวิต แต่สำหรับคนที่มีคู่อยู่แล้วคนที่คุณรักเป็นคนเจ้าชู้หรืออาจจะกำลังมีคนใหม่(จริงๆไม่ควรบอกอย่างนี้นะค่ะ แต่ว่าไม่รู้จะพิมออกมาให้มันสละสลวยยังไงดี T^T) แต่อย่างไรผู้ชายแบบนี้อย่าเอามทาทำพันเลยคะ

usha<O:p></O:p>
    ช่วงนี้การเงินการงานของคุณฝืดเคืองนะค่ะ และอาจฝืดเคืองไปอักสักระยะหนึ่ง(อาจจะสั้นหรือยาว) แต่ว่าในอนาคตต่อไปข้างหน้าจะมีทางออกมาให้คุณเลือก หรือได้โอกาสได้โชคเข้ามา อดทนอีกนิดนะค่ะ<O:p></O:p>

บีน99 <O:p></O:p>
    ให้คุณอดทนฝึกฝน ขยันหมั่นเพียรนะค่ะ อาชีพหรือสิ่งที่คุณทำอยู่เป็นประโยชน์ต่อคนหนึ่งไม่น้อยก้มากพอตัวอยู่ค่ะ ส่วนโชคลาภคุณลองขอหลวงปู่ มอบบารมีที่เคยทำมาถวายให้ท่านและขอให้ท่านไปสั่งสอนเจ้ากรรมนายเวรของพี่นะค่ะ ให้ท่านสั่งสอนให้รู้จักการให้อภัย การรับบุญการอโหสิกรรมกันค่ะ คุณหลวงปู่นอกจากรู้จักวิธีเอาบุญแล้วต้องหมั่นแบ่งบุญให้คนอื่นด้วยนะค่ะ...(ไปสัญญาอะไรกับสิ่งที่มองไม่เห็นแล้วไม่ได้ทำหรือป่าวค่ะ สัญญาจะเอาอะไรหรือทำอะไรไปให้เขาหรือป่าว)<O:p></O:p>

9. kathi99

kathi99 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากน่ะค่ะ คุณปลา

10. mp38

mp38 เป็นที่รู้จักกันดี

ส.ท.ธนศักดิ์ มีเพียร เิกิด ศุกร์ 17 เม.ย. 2530 เวลา 0725 สุขภาพ **กับความรักครับ**

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2010
  11. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณน้องปลามากค่า ขอกุศลผลบุญในครั้งนี้ของน้องปลาหนุนนำให้น้องปลามีแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้นไปจ้า:cool:

12. Baby_par

ที่เหลือขอยกไปวันศุกร์นะค่ะ เพราะว่างานก้เยอะพอสมควร T^T จะท้ายเทอมแล้วปั่นงานไม่ทัน

และที่สำคัญที่สุดเน่าเบื่อคนที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน พอเจอกันกลับคิดดดูถูก ท้าทายลองดีสะงั้น (เกรียน)

(ไม่ต้องมายกย่องยกยอหรอก แค่ไม่คิดดูถูก ดูแควน ท้าทายลองดีก็พอแล้ว ไม่ได้อยากให้มาสรรเสริญเยินยออะไร)

เจอแบบนี้แล้ว มันเอิ่ม.... ไม่อยากจะพูดต่อ

.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กรกฎาคม 2010
  13. เมืองในฝัน

เมืองในฝัน สมาชิก

ส่งรายละเอียดทาง PM ให้แล้วค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ

14. jim_ja

jim_ja สมาชิกใหม่

19 กรกฎาคม 2010
    ยังไม่ได้คำทำนายเลยค่ะ

15. Baby_par

jim_ja
    รู้สึกจะคุ้นๆกับคุณในห้องจิตวิทยามาก่อน เราเคยคุยกันมาก่อนหรือป่าวคะ ดวงของคุณคนส่วนมากไม่รู้จะใช่ปลาด้วยหรือป่าวนะ ทายไม่ค่อยถูกหรอก เพราะคุณมาให้ดูก้จริง แต่จริงๆมักจะปิดๆเปิดๆให้ดูบางครั้ง.... การเงินการงานของคุณจริงๆไม่ถือว่าขาดจนไม่มีใช้ หรือเกินจนไม่มีที่จะเก็บ - -“ ได้มาดีใช้คล่อง ชอบมีคนมาขอความช่วยเหลือตลอด และมักจะได้ของบางอย่างตอบแทนบางครั้ง แม้บางครั้งจะๆไม่อยากได้ก็ตาม ไม่รู้ช่วงนี้คุณมีปัญหาอะไรกับใครหรือป่าวนะค่ะ แต่ตอนนี้ปัญหานั้นกำลังจะจบลงและปัญหานั้นจะจบลงได้คุณต้องรู้จักแบ่งแยก แยกแยะให้ดีด้วยนะค่ะ (คุณเปิดรับดูดวงหรือผูกดวงหรือเกี่ยวกับไสยเวทหรือพลังจิต หรือพลังอะไรสักอย่าง หรือเกี่ยวข้องเรื่องพวกนี้ด้วยหรือป่าวค่ะ)ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>

zetsubo <O:p></O:p>
    คนเก่าดูแล้วเขาก้มีความจริงใจสายตาก้าวไกลมองอนาคตรู้จักการทำการทำงาน ผู้ด้วยแม้จะไม่ค่อนได้เทคแคใส่ใจแต่ว่าอยู่แล้วก้มีความสุข แต่คนใหม่เขาคิดกับคุณแค่เล่นๆสนุกๆเที่ยวเล่นไปวันๆ เจ้าชู้ นั้นแหละนิสัยเขาถ้าคุณอยู่กับเชาอีกหน่อยมีแนวโน้มว่าจะได้กลุ้มใจ แต่ไม่ว่าผลการดูออกมาอย่างไรขอให้คุณใตร่ตรองดูละกันนะค่ะว่าสองคนนี้ใครที่จะสามารถมาเป็น “พ่อของลูกในอนาคต” ของคุณ หรือว่าทั้งสองอาจจะยังไม่มีคุณสมบัติพ่อที่ดีของคุณก็ได้ ถ้าคุณอยู่กับใครแล้วเขาสามารถเลี้ยงดูคุณได้ เป็นเสาหลักของครอบครัวคุณได้คุณก้เลือกคนนั้นแหละค่ะ แนะนำว่าควรดูให้ดีๆนะค่ะ อย่าให้ความรักมันบังตา อย่าใช้แต่หัวใจมองอย่างเดียวค่ะ ไม่งั้นคุณอาจจะต้องมานั่งเจ็บปวดกับความรัก เพราะความรักมันนำมาซึ่งความทุกข์ด้วย<O:p></O:p>

Bananamama<O:p></O:p>
    คุณเป็นคนชอบเรื่องดูดวง เรื่องไสยศาสตร์ เรื่องลี้ลับที่ไม่ค่อยสามารถพิสูจได้จริง การงานของคุณถ้าหากคุณเริ่มต้นแรกๆจะหน่อยเหนื่อยใช้ความอดทนสูง(ซึ้งคุณไม่ค่อยมีความอดทน เกลียดการพ่ายแพ้ ล้มเหลว แต่ถ้าไม่พ่ายแพ้ล้มเหลว ไม่รู้จักครูที่ชื่อพระสพการณ์แล้วจะรู้จักความสำเร็จได้อย่างไรค่ะ นักปราชน์ทุกคนย่อมพ่ายแพ้ล้มเหลวมาแล้วทั้งนั้น) ถ้าทนได้ก็จะถือว่ามีโอกาสประสพความสำเร็จในระดับหนึ่งค่ะ แต่คุณยังไม่ได้เริ่มทำเลยแล้วจะประสพความสำเร็จได้อย่างไรค่ะ - -“<O:p></O:p>
    ควงความรักของคุณคุณเคยมีความรัก แอบรักหรือมีความรูฤสึกดีๆให้กับใครคนหนึ่ง(หรืออาจจะหลายคนก็ได้มั้ง กิ้วๆ) แต่ปัจจุบันเลิกกันไปแล้ว ในอนาคตมีแววว่าจะมีคนมีเจ้าของเข้ามาในชีวิตของคุณแต่สุดท้ายก้เลิกลากันไปอีก ดวงของคุณถือว่าดวงความรักก็เข้ามาบางครั้งใช่จะไม่มีเลย แต่ก้จะออกไปหมดเลยเช่นกัน หมั่นแผ่กุศลให้เจ้ากรรมนายเวรบ้างนะค่ะ<O:p></O:p>

wanwii
    ดวงชองคุณช่วงนี้จะมีคนเข้ามายุ่งวุ่นวายในชีวิตคุณ การงานอาจจะต้องทรุดตัวลงไปอีกช่วงนี้ที่ซบเซาอยู่แล้วอาจจะนิ่งๆ ทรงตัวอยู่ในภาวะวิกฤษ มีคนเข้ามาขอแบ่งแบ่งแยกหวังผลประโยชน์จากคุณดังนั้นในภาวะตอนนี้จิตใจต้องเข้มแข็งทำอะไรให้คิดใตร่ตรองคิดรอบครอบให้ดีด้วยสติปัญญานะค่ะ ช่วงนี้อะไรต่างๆจะแปรผัน แปรเปลี่ยนไปอย่างรวดเร็วบางครั้งอาจจะยังตั้งตัวไม่ติดหรือไม่ทันตั้งตัวเลยก็ว่าได้<O:p></O:p>
    ชีวิตรักของคุณช่วงนี้และในอนาคตยังไม่มีดวงเรื่องนี้นะค่ะ อาจจะเพราะสเปคของคุณต้องเป็นผู้ชายที่รักความยุติธรรมมีธรรมะ เรียกว่าอะไรก็ได้ขอให้เป้นคนดีและเข้ากับคุณได้ สงสัยผู้ชายดีๆจะมีแต่ในละครจริงๆแหละคะ ห้าๆๆๆๆ(อันนี้ล้อเล่นนะคะ) ดวงของคุณอีกหน่อยจะต้องเข้ามาเกี่ยวข้องกับพระพุทธศาสนาเป็นหลักดวงความรักจึงไม่ค่อยเข้ามาไกล้ค่ะ<O:p></O:p>

นู๊ดเดิ้ล<O:p></O:p>
    คุณกับแฟนตอนนี้สถานการณ์ยังสงบแต่มักทะเลาะกันบ่อยๆ คุณเป็นคนเด็ดเดี่ยวรักอิสระ เรื่องเนื้อคู่ชาวต่างชาติยังไม่เข้ามาค่ะ แต่ว่าเรื่องที่ควรระวังคือ จะทะเลาะกับแฟนคนปัจจุบันอย่างรุนแรงกว่าที่ผ่านมาถึงขั้นแตกหักแต่ก้ยังไม่จบไม่เลิกนะค่ะ ถือว่าทนทรมานกันต่อไป แหะๆ<O:p></O:p>

ยูง<O:p></O:p>
    หลวงตาท่านกล่าวว่า แฟนเก่าจะไปร้องไห้เสียใจทำไมหาแฟนใหม่ดีกว่า... ^ ^ คุณกับเขาถ้าคบกันไปจะลำบากนะค่ะ ดูคุณอยู่คนเดียวยังจะมีความสุขกว่าเสียอีกค่ะ มีคนใหม่อีกเยอะแยะมีคนเข้ามาในชีวิตอีกมากมาย(ไม่จำเป็นต้องมานั่งทุกข์ใจเรื่องนี้หรอกค่ะ) อะไรเกิดมามีอีกหลายอย่างเลยที่ไม่ได้ทำ เดียวถึงวันนั้นจะมานั่งเสียใจว่าเสียดายตอนนั้นยังไม่ได้ทำเลย.... อย่าหาว่าปลาไม่เตือนนะค่ะ อิอิ <O:p></O:p>

เจลกา<O:p></O:p>
    ตอนนี้เด็กๆก้อยู่รอบๆตัวคุณนั่นแหละค่ะ แต่ว่ายังไม่ถึงเวลาเขาเท่านั้นเอง(ส่วนเมื่อใหร่ปลาก้ไม่ทราบค่ะ) ลองไปขอลูกจากหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญสิค่ะ ท่านใจดีเผื่อท่านจะให้ลูกที่เกิดจากท่านส่วนใหญ่เป็นเด็กดีและฉลาดทั้งนั้นเลยค่ะ
    ป.ล.ที่ยังไม่มีส่วนหนึ่งมาจากความพร้อมของคุณเองด้วยค่ะ <O:p></O:p>

ภิษณัชย์ <O:p></O:p>
    บ้านคงยังค่ะ แต่วิธีรักษาเดี๋ยวpmมาบอกชื่อที่อยู่ปลานะค่ะ เดี๋ยวปลาจะส่งพระผงจักรพรรดิไปให้พกติดตัว และทำน้ำมนต์ ได้ไปให้หมั่นทานและสวดมนต์ สัพเพให้เจ้ากรรมนายเวรด้วยนะค่ะ เดี๋ยวก็แข็งแรงขึ้นค่ะรับรอง100000% ด้วยเกียรติพุทธภูมิ<O:p></O:p>

"

16. Baby_par

noolegza ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    โอกาสการสอบเป็นผู้พิพากษาของคุณมีโอกาสที่จะๆได้เป็น ถึงแม้ว่าคนรอบข้างจะมองในเชิงลบหรือมองว่าเป็นไปไม่ได้ก็ตาม คุณมีโอกาสที่จะได้เป็นก็จริง แต่อาจจะไม่ได้เป็นก็ได้ เพราะคุณนิ่งเฉยกับมันสะงั้นอะ เหนื่อนนักก็พักหน่อยก็จริง แต่พักนานไปไม่ทันกินนะค่ะ ^ ^ แล้วเมื่อใหร่จะได้เป็นล่ะ ??? ถ้าเป็นแบบนี้<O:p></O:p>

17. Baby_par

ใครมารับคำทำนายแล้วโพสบอกด้วยนะค่ะ

.

18. ยูง

ยูง Active Member

15 มิถุนายน 2010
    ขอบคุณค่ะน้องปลา "You difinitely hit the spot"

19. janey2009

janey2009 เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2009
    PM ไปแล้ว รอคำตอบอยู่คะ ขอบคุณคะ

20. เจลกา

เจลกา สมาชิก

22 กรกฎาคม 2010
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณน้องปลามากๆเลยค่ะ ที่สละเวลาดูให้พี่ แต่พี่สงสัยว่าที่พี่ไม่พร้อมคือทางร่ายกาย หรือ บุญพี่ไม่พอรึเปล่าคะ
    ไม่ทราบว่ามาเมื่อไนก็ไม่เป็นไรค่ะแค่นี้ก็ได้รู้มากกว่าเก่าแล้วค่ะ
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้