รับดูดวง(มือสมัครเล่น)1 !!!! คำถาม....ไม่มีค่าใช้จ่าย.. ดูเสร็จทำไปบุญด้วย..!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 16 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณนะคะ ตรงมากอยู่ค่ะ แต่ทำใจไ่ม่ได้ที่เขามีคนอื่นตลอดเวลานิค่ะ มันก็เลยแรงง 55 แต่สงสัยว่า "อีกทั้งคุณยังมีความสามารถพิเศษที่ใครน้อยคนนักที่เขาจะมีด้วยใช่ไหมละค่ะ" มันหมายถึงอะไรหรอค่ะ??

2. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ส่ง pm ไปตั้งกะเมื่อวานแล้วค่า รบกวนน้องปลาด้วยนะค๊า อนุโมทนาค่า

3. kathi99

kathi99 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ว่ากันค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ จะรอค่ะ :z10

4. apple_lin

ขอโทษนะคะ เนื่องจากที่ทาย "แม่นมาก" แล้วแบบว่า อยากให้ดูแบบเต็มๆ อ่ะค่ะ คิดค่าใช้จ่าย อะไรอย่างไร ดูที่ไหนได้บ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^___^

5. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

คงหมายถึง ซิกเซนต์หรือว่าสามารถสัมผัสพิเศษอะไรพวกนี้แหละคะ

6. Baby_par

ปลาขออนุญาติโพสลงบอร์ดนะค่ะ เพื่อความสะดวก เพราะถ้าส่งทางpmสงสัยต้องตาลายแน่ๆเลยค่ะ คนที่อยากให้ส่งทางpm ก็บอกได้นะค่ะ แต่ถ้าจะดีขอโพสลงบอร์ดดีกว่าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กรกฎาคม 2010
  7. Baby_par

มะอึก

การเดินทางตอนนี้ยังไม่มีโอกาสนะค่ะ แต่ว่าการกิจการตอนนี้กำลังจะไปได้สวยค่ะ เพราะเปนผมจากความเพรียรพยายามที่ผ่านมาของคุณ และเนื่องด้วยคุณเป็นคนที่ฉลาดหาเงินเก่งหาช่องทางในการที่จะเพิ่มโอกาสหรือประโยชน์ให้แก่ตนเองอยู่เสมอๆ คนรอบข้างเลยมองคุณว่าเป็นคนที่เปรียบเสมือนหัวหน้า หรือคนที่พึ่งพาได้เสมอๆ<O:p></O:p>
    ตอนนี้คุณกำลังมีเริ่งปกปิดหรือทุกใจ (อาจจะเกี่ยวกับการเจ็บป่วย)อะไร(ของใคร)หรือป่าวค่ะ<O:p></O:p>
    แล้วก็ให้ระวังเรื่องการทะเลาะมีปากเสียงกับใครนะค่ะ<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    เรื่องความรักรู้สึกว่าคุณจะไปหลงรักคนที่.....เอิ่มบอกไม่ถูกแฮะ.. เพราะความรู้สึกของคุณตอนนี้อย่างที่คุณบอกว่า “คนที่แอบชอบ” นั้นคือลึกๆของคุณยังไม่ได้รู้สึกอะไรเชิงชู้สาวกับเขาคนนั้นนัก อาจจะเป็นเพียงความรู้สึกที่อาจจะไม่ได้เรียกว่ารักก็ได้นะค่ะ เพราะว่า “รัก” กับ “ชอบ” มันต่างกันนะค่ะ ส่วนเขาคนนั้นตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงที่ต้องตัดสินใจอะไรบางอย่างอย่างเด็ดขาด.... ความสัมพันของคุณทั้งสองตอนนี้อาจอยู่ในช่วงที่ถูกชะตากันมีความรู้สึกดีๆให้แก่กัน ความสัมพันของคุณทั้งสองในอนาคตก็คุยสร้างความสัมพันค่อยเป็นคอยเป็นค่อยไป แต่ถ้าคุณทั้งสองคนได้มาคบหากันคุณต้องมีความอดทนสูง...และต้องทำใจกับเรื่องที่จะเกิดขึ้นหน่อยนะค่ะ....

8. Baby_par

pong_ping ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ตอนนี้คุณกำลังมีปัญหากับคนรัก(อาจจะคนรักเก่า) เนื่องจากเขากลับมาขอคืนดีหรือตามง้อ ตามหึงตามหวง ทำให้คุณอึดอัด และตอนนี้มีคนๆหนึ่งก้าวผ่านเข้ามาในชีวิตของคุณ ความสัมพันของคุณแม้จะไม่ใช่คู่รักแต่ก็สนิทสนมกันในระดับหนึ่ง ซึ่งคุณปฏิเสธไม่ได้เลยว่าไม่มีความรู้สึกอะไรกับเขาเลย... แต่ตอนนี้คุณกำลังอึดอัดกับปัญหาต่างๆที่เข้ามา(อาจจะเพราะสถานการรอบข้าง) ทำให้คุณอยู่ไม่มีความสุข ปลาขอแนะนำว่าขอให้คุณไปคุยกันดีกว่าค่ะ มาดูดวงก็ไม่มีอะไรดีขึ้นมาหรอกค่ะ(ถ้าคุณดูไปแล้วก็ไม่ได้ทำอะไร) แต่ว่าสุดท้ายแล้วเรื่องปัญหาต่างๆจะจบลงด้วยความยินดีค่ะ อย่ากลัวที่ต้องเผชิญปัญหาเลย

inn309 ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    คุณเป็นชายที่คิดจะทำอะไรแล้วรอบคอบ อาจจะเพราะว่าเป็นผลมาจากหน้าที่การงานของคุณด้วย ช่วงนี้คุณมีดวงที่จะต้องอกเดินทางหรืออยู่ในช่วงที่ทำงานหนักเพื่อก่อร่างสร้างตัวสร้างฐานะ เพราะเป็นผลมาจากอดีต... ดังนัน้ช่วงนี้คุณต้องคิดให้รอบคอบ เด็ดเดี่ยวเด็ดขาด เพื่อแก้ไขปัญหาที่เข้ามา หากคุณกำลังเริ่มทำธุรกิจบางอย่าง คุณอาจจะได้โชคลาภอย่างไม่คาดฝัน ได้กำไรมากมาย....

zaza3 ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    เงินที่คุณเสียไปไม่นานจะกลับมาใช้จ่ายคล่องตัวค่ะ แต่เนื่องจากเศรฐกิจไม่ดีขอให้คุณใช้จ่ายอย่าง”รู้จักใช้” ก่อนค่ะ เงินที่คุณลงทุนไปมีแนวโน้มว่าไม่นาเงินที่ใช้หมุนก็จะกลับเข้ามาเหมือนเดิมค่ะ <O:p></O:p>
    <O:p> </O:p>
    ข้อควรระหวัง ยอย่าทำอะไรวู่วามใจร้อน ระวังการมีปากเสียง และทำอะไรควรรอบคอบนะค่ะ<O:p></O:p>
    โอกาสในความรักของคุณอืม.... เขาเป็นคนที่หน้าไหว้หลังหลอก ชอบมีอะไรปิดบังอยู่เรื่อยยากนักที่จะตามเขาได้ทัน เจ้าชู้ รักอิสระไม่ชอบการผูกมัด(จริงๆนิสัยคนอย่างนี้ไม่พร้อมจะมีคู่เลยด้วยซ้ำ) โดยเฉพาะคุณเป็นคนที่ทำอะไรแล้ว เหมือนจะถามความคิดเห็นแต่สุดท้ายก็ต้องตามใจคุณต้องเป็นอย่างนั้นอย่างนี้ ถ้ามาคู่กันอาจทำให้เขาอึดอัดก็ได้ค่ะ เพราะนิสัยของคุณไปข่มเขาเข้า..<O:p></O:p>

9. Baby_par

koy119 ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ดวงคุณช่วงนี้มีแววจะได้เดินทาง เดินทางและเริ่มต้นทำอะไรบางอย่าง(งานนี้ต้องแบกภาระหนักทุ่มเทสุดตัวแบกรับหน้าที่อย่ายงสุดกำลัง) ส่วนเรื่องเงินและเรื่องอื่นๆ ขณะกำลังจะไปได้ดีจะมีคนเข้ามาคอยขอ คอยแบ่งแย่งผลประโยชน์ของคุณ ขอให้คุณทำอะไรอย่างรอบคอบนะค่ะ อย่ามองข้ามความประมาทเผลอเรอแม้แต่น้อยนิดนะค่ะ<O:p></O:p>

CoccInelle ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    <O:p> เรื่องเทวดาปลาก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะเพราะปลาไม่ไดสนใจว่าองใดเป็นองไดเลยไม่ค่อยรู้จักนามพวกท่านทักเท่าใดนัก แหะๆๆ</O:p>
    ช่วงนี้ดวงคุณกำลังตกนะคะ ระวังทะเลาะหรือการบาดเจ็บล้มตาย(กับ)คนสูงอายุไกล้ตัวนะค่ะ การใช้จ่ายเงินก็ให้ระมัดระวังนะค่ะ เรื่องความรักระวังไปหลงรักคนมีเจ้าของค่ะ
    <O:p> บอกได้แค่นี้แหละค่ะ ขออภัยนะค่ะที่ตอบสั้น T^T </O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กรกฎาคม 2010
  10. Baby_par

ณัฐณรงค์ ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ในอดีตคุณชอบไปหาเรื่องทะเลาะกับใครไปทั่ว ชาตินี้ก็เลยมีแต่เรื่องเข้ามาค่ะ เป็นไปได้ให้แผ่เมตตาให้เขาเยอะๆนะค่ะ<O:p></O:p>
    เรื่องโชคลาภที่นานๆจะมาทีกับเขาช่วงนี้ สิ่งที่คุณหว่านพืชไปกำลังออกดอกออกผล โชคใหญ่กำลังเข้ามาค่ะ แต่ไม่ฟันธงงนะค่ะว่าเป็นลาภลอยค่ะ
    \

คุณบรรเจิด <O:p></O:p>
    คาดว่าการเรียนยังไม่จบในปีนี้ค่ะ >.< อย่าพึ่งท้อนะค่ะ สู้ๆ แต่จะมีเรื่องโชคใหญ่หรือการเงินเข้ามาแทนค่ะ <O:p></O:p>
    ส่วนเรื่องห้องพระ อยู่ที่ไหนก็ปฏิบัติได้ค่ะ จริงๆนะ >”<<O:p></O:p>
    วัดอยู่ที่ไหน??? พระอยู่ที่ไหน??? ความดีอยู่ที่ไหน??? ความชั่วเป็นเป็นอย่างไร??? อยู่ที่ใจ ใช่ฤไม่??? ถ้ามิใช่แล้วมันเป็นอย่างไดเล่า...<O:p></O:p>

11. bobopink

bobopink เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010

ขอบคุณค่ะ

ถามต่อนิดนึง คนที่มาใหม่ดีมั้ยคะ

12. Baby_par

มะอึก
    pong_ping ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    inn309 <O:p></O:p>
    zaza3 <O:p></O:p>
    koy119
    CoccInelle ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ณัฐณรงค์ <O:p></O:p>
    คุณบรรเจิด <O:p></O:p>
    Vatairat <O:p></O:p>
    สายน้ำผึ้ง <O:p></O:p>

วันนี้ดูได้เท่านี้เอง ขอโทษนะค่ะๆๆๆๆ >"<

สัญญาพรุ่งนี้บ่ายๆ รอดูได้เลยๆๆๆๆ

Pikzy <O:p></O:p>
    ohake999 <O:p></O:p>
    maknum <O:p></O:p>
    diya <O:p></O:p>
    ไร้ทุกข์ <O:p></O:p>
    windybliss <O:p></O:p>
    pallop <O:p></O:p>
    LnWLnW <O:p></O:p>
    Thitiworada <O:p></O:p>
    ple18077 <O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    <O:p>อย่าว่ากันน๊า >"<</O:p>

13. Baby_par

พรุ่งนี้จะกลับมาตอบนะค่ะ อุปกรณ์ดูดวงอยู่ที่บ้านค่ะ พอดีบ้านไม่มีเน็ท

แต่จะพิมใส่ในเวิร์ดมาแล้วมากอปใส่อย่างที่เห็นนั่นแหละค่ะ ^ ^

14. Vatairat

Vatairat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณน้องปลามากๆเลยนะค่ะ

15. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณน้องปลามากค่ะที่ช่วยดูให้...ก็ตามนั่นเลยค่ะ...

16. apple_lin

อย่าลืมบอกอันนี้ ด้วยนะคะ น้องปลาาา ^___^

17. May be no one

May be no one เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2008

ขอบคุณนะค่ะ ที่ดูดวงให้ ถามอีกนิดนึงนะค่ะ
    ที่บอกว่า การเดินทาง ตอนนี้ ยังไม่มีโอกาศ ตอนนี้ ก้คือ อีกนานมั้ยค่ะ จะได้ไปมั้ย หรือ ว่า ไม่มีเลยตลอด แล้วเรื่องความรักอีกนิดนึงนะค่ะ อีกนิดเดียวนะค่ะ คือ อยากรู้ว่า เค้าสนใจในตัวฉันบ้างรึเปล่าอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ขอโทษนะค่ะ ที่ต้องรบกวนหลายรอบ

18. ณัฐณรงค์

ณัฐณรงค์ เป็นที่รู้จักกันดี

ทายแม่นจริงครับ... เหตุผลส่งไปทาง pm แล้ว
    ขอบคุณสำหรับคำทาย

19. welove2010

welove2010 สมาชิก

ทศา ทองหมื่น 30 พฤษภาคม 2523
    อาชีพการงานจะดีขึ้นไหมมีอุปสรรคหรือเปล่า
    ความเป็นอยู่จะยากจนหรือปานกลาง หรือรวย
    ขอบคุณค่ะ

20. Baby_par

อีกนานไหมนี่ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แหะๆๆๆ บอกไม่ได้เหมือนกัน

ส่วนความรักน่าจะเรียกว่าอย่างน้อยก็มีความรู้สึกดีๆให้กันดีกว่าค่ะ แต่ว่ารักมากน้อยแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับคุณทั้งสองคนแล้วแหละที่จะตอบได้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้