รับดูดวงชะตาฟรีค่ะ... น้ำตาลทราย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Sinetharika, 21 พฤษภาคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. malinz

malinz สมาชิกใหม่

17 กันยายน 2015
    ดวงเกี่ยวกับเรื่องงานกับความรักเป็นอย่างไรบ้างค่ะ ควรเดินไปในทิศทางไหนดีจะสมหวังดังตั้งใจไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

2. ann_kulthida

ann_kulthida Active Member

16 พฤษภาคม 2013
    อยากถามว่าจะได้แต่งงานมีครอบครัวช่วงอายุเท่าไหร่คะ

3. 9nine

9nine สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2015
    ว่างงานนานแล้ว เมื่อไหร่จะได้งานครับ
    ขอบคุณมากครับ

4. t30

t30 สมาชิกใหม่

รบกวนคุณน้ำตาลทรายครับ คนที่จะกลับมาใช่เนื้อคู่ผมไหมครับ

5. JITTRA007

JITTRA007 Active Member

ขอสอบถามหน่อยค่ะ ออกจากงาน จะได้งานใหม่เร็ว ๆ นี้ไหมค่ะ แล้วงานที่ทำเกี่ยวกับอะไร ดีกว่าเก่าไหมค่ะอาจารย์ ขอบคุณค่ะ

6. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    ขอฝากคำถามด้วยคนค่ะ มีเกณฑ์จะได้เจอคู่ครองเรือนเมื่อไหร่คะ ขอบคุณมากๆค่ะ

7. babyhead

babyhead เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2012
    ของผมอีกคนนะครับ

8. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2015
    ตอนนี้เขาก็สับสนเหมือนกันนะคะ บางทีก็อยากจีบ บางทีก็เฉยๆ เอาแน่นอนไม่ได้นะคะ เขายังไม่ได้คิดจิงจังกับคุณอย่างชัดเจนนะคะ ยังคงอยู่ในระยะ ว่า จะจีบคนไไหนดี เหมือนมีตัวเลือกอีกสักคนนะคะ ทำให้เขาสับสนลังเลใจนะคะ

9. Sinetharika

Sinetharika เป็นที่รู้จักกันดี

หากเปนเงินที่ได้มาจากการเสี่ยงโชค นั้น ไม่มีนะคะ แต่หากมีนำมาให้ หรือกำลังรอเงินจากใครอยู่นั้น มีโอกาส 50-50 นะคะ ต้องการยืนยัน หรือการอนุมัติ จากคนๆนึงก่อนะคะ จึงจะโอเค นะคะ

10. Sinetharika

หากจะเปิดสำนักงานทนาย แล้วปลูกสวนไปพร้อมๆกันทันที เกรงว่า มันจะทำให้สวน มีปันหานะคะ เพราะหากคุณไม่มีเวลาดูแล หากจะทำสวนควบไปด้วย อยากให้ทำหลังจากที่ สำนักงานทนายมีระบบงานที่นิ่งก่อนแล้ว จึงค่อยมาทำสสวนเพิ่ม นั้นดีนะคะ แต่หากจะก่อตั้งพร้อมๆ กันนั้น กลัวว่าสวนมะพร้าวจะไม่ได้ผลนะคะ

11. babyhead

อาจารย์ลืมคิวผมไปรึเปล่าครับ ผมถามทางอินบล็อกจองคิวหน้ากระทู้ ช่วยชี้แนะตอบผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

12. Sinetharika

หากคิดจะย้ายเดือนหน้า อาจจะยังไม่ดี นะคะ มันติดๆขัดๆ แต่หากเปนเดือนพฤศาจิกาไปแล้ว จะมีความราบรื่น ปรอดโปร่งมากกว่านะคะ เหมือนตอนนี้คุณร้อนที่อยุ่ อยุ่ไม่ค่อยจะติดที่ หากย้ายไปเกรงว่า จะไม่ค่อยดีกับจิตใจของคุณนะคะ

ผลออกมากลางๆ นะคะ ไม่ดีมาก 30-50 % นะคะ ไม่ถึงกับ มิน ของ ห้องค่ะ แต่เกือบๆ นะคะ

13. Sinetharika

ไม่มีโอกาสกลับมาเปนเหมือนเดิมแล้วนะคะ ที่เค้ายังคงติดต่อกับคุณ อยู่ เหมือนเค้าหวังผลประโยชน์จากคุณมากกว่านะคะ เค้าคิดว่า หากไปไม่รอด จะกลับมาที่คุณอีกค่ะ แต่ก็ไม่ได้คิดอยู่กับคุณตลอดไปนะคะ หากกลับมา ก็จะกลับมา เพื่อไปหาคนอื่นๆอีกนะคะ

14. Sinetharika

ตอบให้แล้วนะคะ....

15. Sinetharika

ภาพบรรยากาศ การไปถวายพัดลมทั้งหมด 8 ตัว และเครื่องซักผ้า 1 เครื่อง เงินผ้าป่า ทำบุญเดินสายไฟอีกจำนวนหนึ่งนะคะ รวมเป็นยอดเงินทั้งหมด 33400 บาท ณ วัดห้วยแหยง อำเภอชะอวด จังหวัดนครศรีธรรมราช แล้วนะคะ

น้ำตาลขอโมทนาบุญกับทุกๆ ท่านที่มาร่วมงานบุญกับน้ำตาลทุกงานบุญนะคะ ขอให้ผู้ที่ร่วมงานบุญทุกคนและครอบครัวของท่านทั้งหลาย จงประสบพบเจอแต่คุณงาม ความดี ห่างไกลจากความทุกข์ ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป นะคะ ขออนุโมทนาสาธุ ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 กันยายน 2015
  16. aotvox

aotvox สมาชิกใหม่

22 กันยายน 2015
    คงไม่มีทางที่เค้าจะหยุดที่ผมเลยเหรอครับ ผมจะสงสารตัวเองหรือสงสารเค้าดีครับ ขอบคุณมากครับ

17. shanan

shanan Active Member

คุณน้ำตาล ขอถามเรื่องงานอีกครั้งค่ะ
    พอดีพี่หัวหน้าสโตร์ไปคุยกับเจ้านายเรื่องขอตัวให้เราย้ายไปช่วยงานสโตร์ค่ะ
    เจ้านายยังไม่ย้ายทันที่บอกให้รอ ซึ่งทำให้มีความหวังว่าจะได้ย้ายค่ะ
    แต่พี่ในแผนกดันมาลาแแกซะงั้น ความหวังก็เลยยิ่งรับหรี่ค่ะ
    ไม่รู้ว่าการลาออกของพี่ในแผนก จะทำให้เราไม่ได้ย้ายไปอยู่สโตร์ป่าวคะ
    *หลังมานี่ หลังเลิกงาน เราจะลงไปช่วยพี่หัวหน้าสดตรื ทำงานเล็กน้อย ช่วยดูเส้นทาง ฟังแกระบายบ้าง เพราะสงสารแก หลงัๆมาพี่ ผจก.แทบจะไม่คุยกับเราเลยค่ะ
    ไม่ชอบหน้าเราแล้วใช่ป่าวคะ
    รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

18. babyhead

ขอบคุณครับที่แนะนำและเป็นกำลังใจให้ครับ

19. hitman

hitman เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสอบถามครับเดือดร้อนจริงๆ

ยามนอนหลับ ปกติชอบ แบบว่า ลุกไม่ขึ้น รู้สึกตัวแต่ลุกไม่ขึ้น

เหมือนกับว่าถูกใครมาจับไว้เป็นเงาสีดำๆครับ ต้องขอบารมีครูบาอาจารย์ช่วย

ถึงดีขึ้น คลายตัว ตอนนี้เกิดอาการถี่ เหลือเกิน ไม่ไหวครับ

เป็นเพราะอะไรหรือครับ

20. Sinetharika

น้ำตาลขอเชิญ ท่านผู้มีเมตตาจิตร่วมทำบุญ เพื่อสมทบทุนซ่อมแซ่มและเปลี่ยนบานประตูม้วนศาลาเอนกประสงค์ (ศาลาตั้งศพ) ณ วัดห้วยแหยง จ. นครศรีธรรมราช

เนื่องจากบานประตูม้วนศาลาดังกล่าว มีสภาพชำรุดทรุดโทรม จนไม่สามารถใช้งานได้แล้ว (ปิด/เปิดไม่ได้แล้ว) ทางวัดจึงมีความประสงค์ อยากซ่อมแซม / เปลี่ยนใหม่ แต่ยังขาดทุนทรัพย์อีกจำนวนหนึ่ง น้ำตาลจึงอยากเชิญชวนทุกคน ที่อยากร่วมงานบุญกับน้ำตาล ร่วมทำบุญตามกำลังศรัทธากันนะคะ

สามารถร่วมงานบุญได้ทาง

บัญชีธนาคารกรุงเทพ
    ชื่อบัญชีนางสาวพัฒน์ฌามนท์ ขุนบุญจันทร์ สาขามหาวิทยาลัยรังสิต
    เลขที่ 020 - 041144 - 5 ประเภทบัญชี ออมทรัพย์

(หากใครมีความประสงค์อยากร่วมงานบุญนี้ เมื่อโอนปัจจัยแล้ว กรุณาแจ้งรายละเอียดและงานบุญที่ต้องการร่วมทำด้วยนะคะ)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้