รบกวนขอรับประคำขาว หลวงตาม้า เพื่อการปฏิบัติ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย คุณบรรเจิด, 7 ตุลาคม 2013.

1. คุณบรรเจิด

คุณบรรเจิด เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนทุกท่านครับ ท่านใดมีประคำขาว หลวงตาม้า พอจะแบ่งให้เพื่อการปฏิบัติธรรม รบกวนขอความเมตตา 1 เส้น ครับ

2. Doksil

Doksil เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    มีแต่ประคำน้ำตาลอ่ะครับ

3. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ประคำขาวแนะนำไปเอากับหลวงตาที่ถ้ำเลยครับ....ถ้าตอนนี้ยังหาไม่ได้คุณก็ใช้องค์พระที่คุณมีอยู่ก่อน...ใช้ได้เหมือนกัน(ถ้าใช้นับจะใช้ของเกจิท่านอื่นที่คุณมีไปก่อนก็ได้ หลวงตาท่านบอกว่าใช้ได้เหมือนกัน ถามตอนหลวงตาตอบปัญหาธรรมก็ได้ครับ เรื่องนี้ท่านเคยตอบไปแล้ว)....พอถึงเวลาจริงๆแล้ว เมื่อมีกำลังใจเต็มแล้ว คุณก็จะได้จากมือท่านด้วยตัวคุณเอง อย่างนั้นผมว่าจะเป็นกำลังใจได้ดีกว่า....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 ตุลาคม 2013
  4. metaldeaw

metaldeaw สมาชิก

ผมขอรับได้ไหมครับ