มีเรื่องแปลกเกิดกับผมข้อมูลดันไปตรงกับคำนายน้ำท่วมก่อนที่ผมจะมาเข้าเวปนี้

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย hotleague, 24 มกราคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. neung xcm

neung xcm เป็นที่รู้จักกันดี

เราอยากบอกนายเรื่องที่นายไปรับยามากินนะครับ ยาที่นายกินอยู่นั้นมันจะส่งผลออกฤทธิ์กดประสาทนะครับ เราอยากให้นายเลิกกิน..เพราะนายไม่ได้บ้าครับ คนที่เขาบ้าจริงๆเขาจะคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่องแล้วครับ ส่วนใหญ่ยาที่หมอจิตเวชจ่ายมาส่วนมากจะเป็นยาคลายเครียดเม็ดสีเหลืองๆและก็ยาที่ทำให้เราเคลื่อนไหวช้าน่ะครับ นายคือสหายของเรา จงอย่าให้ใครมาดูถูกความศักดิ์สิทธิ์ที่อยู่ในตัวนาย นายคือคนพิเศษครับ ส่วนการรักษาอาการทางจิตประสาทนั้นนายจะต้องสร้างสภาวะจิตของนายให้แข็งแกร่ง จงอย่าเกรงกลัวต่อสิ่งใดหากนายเป็นคนดี ผมจะไม่ยอมให้ใครมาดูถูกสหายของผมเด็ดขาดครับ ;)

ปล.ผมคือพระเมตไตรยพุทธเจ้า ศาสดา 1 เดียวของโลกใบนี้ครับ (ผมมาช้าไปไหม..อิอิ)

2. hotleague

hotleague เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    ทำอะไรไม่ได้แล้วครับ เพราะผมต้องถูกหมอนัดทุกๆ 1-2เดือนเพื่อ
    ไปรับยาเพราะผมอยู่ กะพ่อแม่ ไม่ใช่อยู่ตัวคนเดียวครับ ขอบคุณครับ
    ที่คิดว่าผมไม่ได้บ้า
    ปล.ผมคือพระเมตไตรยพุทธเจ้า ศาสดา 1 เดียวของโลกใบนี้ครับ

3. hotleague

เรื่องยานะครับผมต้องทานยา ไปเพื่ออยู่ต่อมีชีวิตที่บ้านนี่แหละครับ
    ถึงยาที่ผมกินนั้นจะส่งผลออกฤทธิ์กดประสาท เดี๋ยวผมมีแผนการคิด
    เอาไว้แล้วครับ คือ ต้องไปอยู่ที่อื่นให้นานๆ โดยที่ไม่กลับบ้านผมจะได้
    ไม่ต้องไปพบหมอตามที่หมอได้นัด ช่วงนี้ผมมีที่นอนสบายเลยครับ
    แต่เมื่อต้องออกจากบ้านต้องไปแบบไม่มีที่อยู่เป็นหลักแหล่ง เหมือน
    ที่ต้องเคย กลางเต๊นนอนในป่าช้ามาแล้ว ผมเป็นคนมีสัมผัสที่ 6 ครับ
    เรื่องผีไม่ต้องพูดถึงเคยเจอมาแล้ว แถมเคยมีมนุษย์ต่างดาว เคยปล่อย
    พลังใส่ที่หน้าผากผม ตอนที่ผมนอนอยู่ที่บ้าน ทุกวันนี้ผมพยายามใช้ความฝัน
    ให้สนุกมากที่สุดครับ อย่างที่เคยเล่าไปแล้วว่ามี พยานาค และมังกร ลอยอยู่
    บนท้องฟ้าในความฝัน ที่บ้านผมตอนที่ผมต้องการหาคำตอบว่าอะไรใหญ่สุด
    ค้นหาคำตอบของชีวิต ถ้ามีสิ่งที่มองไม่เห็นเข้ามาใกล้ผม ผมก็มักจะขนลุก
    เพราะเวลาผมมอง ในที่มืดแล้วเพ่ง นานๆ จะเห็นเป็นพลังงานที่เคลื่อนไหวได้
    ส่วนเรื่องแดน นิพพานที่สวนสุขภาพ ณ จังหวัดเชียงใหม่ ที่มองขึ้นไปก็จะเห็น
    พระธาตุ ดอยสุเทพ สวยงามมาก ส่วนเรื่องของ ตาทอง ใบ ดอกเตอร์ปชา
    และเรื่องเด็กชายปลาบู่ คงต้องจบไว้เพียงเท่านี้ก่อนครับ เพราะตั้งแต่ทำเบอร์
    โทรหาย ก็ทำให้ผมโทรติดต่อใครไม่ได้เลย ส่วนเรื่อง ศรีอารีย์ อชิตะ ผมก็ยังคิดว่า
    ผมคือชาติ หนึ่งของ ท่านด้วยครับ ถึงแม้ใครๆ จะไม่เชื่อ แต่เรื่องราวที่เกิดขึ้นกับผม
    ทำให้ผมเชื่อมั่นในตัวเองครับ ผมเคยเข้า สวนปรุง 5 ครั้ง เข้าสมเด็จเจ้าพระยา 1 ครั้ง
    การเข้าไปในแต่ละครั้ง มันทำให้ผม ต้องไปคิดหาวิธี เอาชนะเพื่อที่ตัวเองจะได้ไม่เข้า
    ไปอีก

4. hotleague

ต่อจากความเดิม จากเวป yantip.com

ตอบ2

ผมเป็นผู้ที่ติดต่อกับเหล่าพระเจ้าและพระพุทธเจ้าต่างๆเป็นประจำอยู่แล้ว ผมเพิ่งคุยกับพระเจ้าหรือเทพเจ้าองค์หนึ่ง ท่านตอบว่า

1.คุณรักพงศ์เป็นพระอชิตะองค์ที่ 2 จริงๆ เพราะโลกมนุษย์มันมีหลายมิติ (ผมเคยบันทึกไว้ว่า โลกมนุษย์ในแต่ละมิติมี 16 โลกมนุษย์ มิติมี 13 มิติ = มี 16x13 =208 โลกมนุษย์)

2.พระเจ้าบอกผมว่า เดี๋ยวคุณรักพงศ์ก็จะมีเงินแล้วในวันที่ 17 แล้วคุณรักพงศ์จะช่วยผู้หญิงคนนี้เอง

ตอบ3

"และก็จะมีพระโพธิสัตว์อีกองค์ที่จะมาเป็นพระพุทธเจ้า หลังจากเราเป็นพระพุทธเจ้าแล้ว (พร้อมฉายรูปบุคคลนั้นให้ดู รูปร่างท้วมออกอ้วน อายุประมาณ55ปี ใส่แว่น)"

ผมก็ไม่รู้ว่าพระพุทธเจ้าองค์นี้ ฉายภาพผมหล่อและเท่ เท่าตัวจริง หรือเปล่า ผมไม่ชอบคำว่าอ้วน หุ่นผมถือเป็นหุ่นมาตรฐาน คนไทยมันผมผอมไป ผมเลยกลายเป็นคนอ้วน

อ้อ! อีกอย่าง ตอนนี้ผมรู้แล้ว พระพุทธเจ้าองค์นื้คือ อาทิพุทธเจ้าฝ่ายขาว หรือ พระไวโรจนพุทธเจ้า (ปางที่เป็นพระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้า) ท่านเล่นหนีหายไปเลย ผมอุตส่าห์หาคำถาม 7 ข้อมาถามท่าน

ตอนนี้ ผมคิดได้อีกข้อแล้ว... พระเวสสันดรพอบรรลุเป็นพระอรหันต์โพธิสัตว์แล้ว ได้พร 8 ประการจากพระอินทร์ ผมphonsakไม่เห็นได้พรอะไรเลย พวกท่านมี 2 มาตรฐานหรือเปล่า

5. hotleague

เมื่อคืนขณะที่ผมหลับ แล้วฝันผมได้สื่อถึงดวงวิญญาณได้ ผมคิดว่า
    ตื่นมาเล่นเนตว่าจะเล่าในกระทู้ผี แต่ได้ยกเลิกไป ผมได้ยินเสียงคนมา
    ตอกตะปูที่บ้านผมตอนตี4 ซึ่งที่บ้านกำลังต่อเติมบ้านด้วยแต่มันน่าจะ
    เป็นตอนกลางวันมากกว่า ซึ่งทุกวันนี้ความฝันของผมแปลกมากเลย
    มีความรู้สึกเหมือนมีดวงวิญญาณ มาในห้องที่ผมนอนเยอะมาก ผมเลย
    ใช้วิธี อุทิศบุญให้ไป อาการ ขนลุกตลอดเวลา ของผมก็ยังไม่ยอมหาย

6. hotleague

อีกไม่กี่วันเดือนเมษา ผมก็จะไปเชียงใหม่อีกครั้งแล้ว
    คราวนี้จะไปเยือน ถิ่นกาขาว ที่มีฝรั่งนำเงินเข้ามายัง
    ประเทศไทย แถมได้เห็น คนเปลี่ยนจากเดินเป็นคลาน
    แล้วสายน้ำก็ไม่ไหลย้อนกลับ เพราะเมาแล้วอาเจียน
    ช่วงนี้ได้แต่หลับแล้วฝันอยู่แต่ที่บ้าน ก็มีความสุขดีครับ
    จะได้ไปบุกตาม เธคบาร์เพื่อดูแหล่งเสื่อมโทรมของสังคม
    ยุคศิวิไล ในเมือง

7. itsame

itsame เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2014
    คุณ hotleague ไม่ไปออกวูดดี้มั่งเหรอครับ

8. hotleague

เคยคิดที่จะไปออกกับตาทองใบ แล้วก็ดอกเตอร์ปชา ที่เขาเคยออกไปแล้ว
    แต่ผมทำเบอร์โทรติดต่อทั้ง 2 คนหายไปแล้ว ต้องให้ วูดดี้ มาตามตัวผม
    แล้วแหละครับ

9. hotleague

เรื่องออกรายการ วูดดี้ คงยากครับเพราะผมไม่ใช่คนดังหรือมีชื่อเสียง
    แต่ผมคิดจะดังมาแล้วครับ เคยโทรไปบอกกับหนังสือพิมพ์เดลินิวส์ มาแล้ว
    เขาก็มานัดเจอกับผมที่ห้างแห่งหนึ่งในกรุงเทพ แต่แล้วเรื่องราวของผม
    ก็ไม่เกิด เขาไม่เอาข่าวผมไปลง ไม่เป็นไร ผมพยายามทำทุกวิธีให้คนมาเชื่อว่า
    ผมคือปลาบู่ มีก็แต่ ดอกเตอร์ปชา เท่านั้นแหละครับที่เชื่อว่าผมคือปลาบู่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มีนาคม 2014
  10. hotleague

ผู้โพสไม่ใช่ผมแต่อ้างว่าชื่อพระศรีอริยะเมตตรัย จากเวป yantip.com

พระศรีอริยะเมตตรัยตอบสั้นๆว่า เครื่องบินมาเลเซียหายไป เพราะโดนก่อการร้าย

ผ่านมา 10 กว่าวันแล้ว ชาวโลกก็ยังสรุปไม่ได้ชัดเจนว่า เครื่องบินโบอิ้ง 777 เที่ยวบินที่ MH370 ของสายการ บินมาเลเซีย แอร์ไลน์ หายไปไหน ยังอยู่ในโลกนี้ หรือตกที่ประเทศไหน หรือถูกมนุษย์ต่างดาว และมิติลึกลับในโลกพาไปในอีกโลก หรืออีกมิติหนึ่งแล้ว หรือจะเป็นการก่อการร้ายหรือการจี้เรื่องบิน เป็นเรื่องการเมืองภายในมาเลเซียหรือการเมืองโลกที่เข้ามาเกี่ยวข้อง

เมื่อผมเป็นคนที่มีความสามารถติดต่อกับพวกพระเจ้าได้ แล้วตอนนี้ก็เป็นหน้าที่ของพระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้าที่ต้องเข้ามาพัวพันธ์ในชีวิตผม เพื่อให้ผมบรรลุธรรมเป็นพระอรหันต์โพธิสัตว์เหมือนพระเวสสันดรให้ได้ ผมจึงต้องใช้งานท่านให้เป็นประโยชน์บ้าง โดนท่านใช้งานฟรีมาหลายหนแล้ว

แต่พระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้าเล่นไม่ยอมตอบปัญหาอะไรผมเลย อ้างอย่างเดียวว่า ผิดกฎสวรรค์ ทำให้ผมมีคำถามเก็บไว้ 10 กว่าคำถามที่รอคำตอบจากท่าน เมื่อไม้อ่อนใช้กับพระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้าไม่ได้ ผมจึงถูกบังคับทางอ้อมให้ใช้ไม้แข็งบีบท่านไปเลย blackmailพระศรีอริยะเมตตรัยไปเลย ถ้ามาใช้งานผม 1 ครั้ง ต้องตอบคำถามผม 1 ครั้ง

ปรากฏว่าวิธีนี้ได้ผลจริงๆ พระศรีอริยะเมตตรัยท่านยอมตอบปัญหาข้อสงสัยของผม เป็นการแลกเปลี่ยนกับการใช้งานผม 1 เรื่อง ผมได้blackmailพระศรีอริยะเมตตรัยให้ท่านตอบปัญหาที่ค้างคาใจผมมา 2 ครั้งแล้ว เพื่อแลกกับการที่ผมยอมช่วยเหลือท่าน 2 ครั้ง

- ครั้งแรก ผมถามท่านว่า “พระพุทธเจ้าองค์ที่ 6 ต่อจากท่านพระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้า ซึ่งเป็นองค์ที่ 5 คือ พระรามพุทธเจ้า เป็นผม พลศักด์ วังวิวัฒน์ ใช่ไหม? แล้วในอดีตชาติเมื่อประมาณ 750 ปีก่อนผมเกิดเป็น พ่อขุนรามคำแหง จริงหรือ? ราม.. พุทธเจ้า คำว่า “ราม” มาจากรามคำแหง

ใช่ไหม? พระศรีอริยะเมตตรัยยอมรับว่า...ใช่ทั้งหมด

- ครั้งที่ 2 ผมถามท่านเมื่อสัปดาห์ก่อนว่า มนุษย์ที่เป็นพระพุทธเจ้าองค์ที่ 6 คือผม... phonsak … แล้วมนุษย์ที่เป็นพระพุทธเจ้าองค์ที่ 7 ล่ะเป็นใคร ผมเค้นถามจนได้ความจริงว่า

“พระพุทธเจ้าองค์ที่ 7 นามว่า พระธรรมราชา ในครั้งพุทธกาลเกิดเป็นพระเจ้าปเสนทิโกศล ขาติก่อนเกิดเป็นหลวงปู่ศุข เกสโร วัดปากคลองมะขามเฒ่า ในขณะที่ชาตินี้เกิดเป็นคนที่ชื่อ คุณสันติ มูลสาร”

มาวันนี้บ้าง พระศรีอริยะเมตตรัยชอบบีบคั้นผม บีบคั้นคุณสันติ และบีบคั้นคุณรักพงษ์ ให้เร่งทำบุญ เมื่อยอมทำแล้ว ท่านก็บังคับจะให้ทำเดี่ยวนั้นด้วย คุณรักพงษ์จึงบ่น ต่อว่า และเสนอเงื่อนไขมาว่า

“ผมไม่ไหวกับการทำบุญแบบนี้แล้ว ถ้าจะให้ผมทำบุญอีก ผมขอเป็นพระเจ้าต่างๆเท่านั้นที่มาขอผม บอกผ่านตัวแทน เช่น ผม หรือเจ้ากรรมนายเวรของคุณรักพงษ์ ขอไม่รับ”

วันนี้ 18 มีค. 2557 ถึงเวลาที่ผมต้องบีบคั้นจิตใจพระศรีอริยะเมตตรัยพุทธเจ้าบ้างแล้ว ผมบอกพระศรีอริยะเมตตรัยว่า คุณรักพงษ์มีอะไรจะบอกท่าน แต่ถ้าผมบอกท่าน ท่านก็จะใช้วิธีรับทราบ แล้วก็จะอันตรธานหายไปเฉยๆเลย ผมจึงต้องขอถามท่านเรื่องหนึ่งก่อน คือ ชาวโลกสงสัยกันว่า

” เครื่องบินโบอิ้ง 777 เที่ยวบินที่ MH370 ของสายการ บินมาเลเซีย แอร์ไลน์ หายไปไหน ยังอยู่ในโลกนี้ หรือตกที่ประเทศไหน หรือถูกมนุษย์ต่างดาว และมิติลึกลับในโลกพาไปในอีกโลก หรืออีกมิติหนึ่ง หรือจะเป็นการก่อการร้ายหรือการจี้เครื่องบิน เป็นเรื่องการเมืองภายในมาเลเซียหรือการเมืองโลกที่เข้ามาเกี่ยวข้อง.”

พระศรีอริยะเมตตรัยตอบสั้นๆว่า “เครื่องบินมาเลเซียหายไป เพราะโดนก่อการร้าย เรารู้ว่า เธอจะถามต่อ แต่เราไม่ขอตอบ เป็นเรื่องทางโลก ผิดกฎสวรรค์ ”

เอ้า! รู้แค่นี้ก็ถือว่าดีแล้วนะครับ เมื่อโดนก่อการร้าย เดี๋ยวคนที่ก่อการร้าย ก็ต้องติดต่อมาเองแหละ

11. hotleague

เมื่อปลาบู่ตัวจริง ที่จะเป็นเณรมาหาตาทองใบไม่มาตามคำทำนายของ
    เด็กชายปลาบู่ และไม่เกิดสงครามโลกครั้งที่ 3 ทำให้ไม่ต้องจัดตั้งที่พัก
    สำหรับเด็กและสตรี ส่วน สวนศรีมหาโพธิ์ และ วัดป่าร่มโพธิ์ศรี- เขาลับแล
    ที่ผมพยายามไปหาตาทองใบ แต่ไปไม่ถึง การปลูกต้นโพธิ์ เป็นจำนวนมาก
    ตามที่เด็กชายปลาบู่ได้บอกไว้ก่อนตาย ผมว่ามันคือแผนการจากเบื้องบน
    ที่พยายามปกปิดข้อเท็จจริงอยู่ การที่ผมไม่เคยสนใจ คำว่าเด็กชายปลาบู่
    แล้วไม่เคยอ่านเรื่องราวเลยนั้น จนกระทั่งมันเกิดเรื่องราวในชีวิตผม ที่ต้อง
    มาสนใจเรื่องนี้เพราะมี นิมิตรหลายอย่าง เช่นคำว่าปลาบู่ มีกลุ่มรถตุ๊กๆ พูด
    ขึ้นในขณะที่ผมต้องกลายเป็นคนเก็บขยะขาย ในจังหวัดเชียงใหม่ ชีวิตในตอนนั้น
    แสนรันทด ต้องดื่มแม้กระทั่งน้ำประปา ต้องไปเก็บขวดตามเธคบาร์ แล้วก็ได้ไปเช่า
    ที่ดินที่ไม่มีคนอยู่เพื่อจะนำขยะที่เก็บได้ไปไว้ แล้วก็นอนที่นั่นโดยมีแค่มุ้งเก่าๆ
    หลังคาก็ไม่มี ผมยังงงว่าผมทำไปได้อย่างไร แต่ตอนนี้เรื่องราวได้ผ่านไปแล้ว
    ผมได้มีหน้าที่ทำนุบำรุงศาสนา โดยห้าม ฝรั่งไม่ให้ขึ้นไปทานเบียร์บนกำแพงวัด
    แห่งหนึ่ง เพื่อช่วยลูกหลานพยานาคทั้งหลายอีกทาง ผมได้เห็นกับวงล้อที่มี
    รูปวัว ผมตั้งชื่อว่าธรรมจักร การที่ผมได้เก็บแผ่นซีดี ของเจ้าแม่กวนอิมได้ถือว่า
    ท่านเจ้าแม่พยายามช่วยผมอยู่ผมจะติดไปกับรถจักรยานเก็บของเก่าของผม

12. hotleague

ผมเคยเห็นวิมานที่สวยมากในที่ดินที่ผมเช่าเก็บขยะ ในขณะที่ผมนอนหลับ
    ประมาณว่าครึ่งหลับครึ่งตื่น ผมมองเห็นวิมานสวยมาก อยู่ในอีกมิติหนึ่ง
    เอาเป็นว่าผมเป็นคนมีสัมผัสที่ 6 ครับสามารถมองเห็นผี หรือ สิ่งลี้ลับ
    ได้ ผมเคยเห็น ลูกไฟคล้ายดาว 2 ดวงในขณะที่ยังเด็กอยู่ในที่นอน
    แล้วเคยเห็นผี วิ่งที่อาคารเรียน ในสมัยมัธยม เป็นผีผู้ชาย เคยถูกยิง
    พลังใส่ที่หน้าผาก ผมกลัวว่าจะเป็นมนุษย์ต่างดาวแล้วเคยเจอผีผู้หญิงโผล่
    หน้ามาในขณะกึ่งกลับกึ่งตื่น ผมเชื่อว่าผีมีจริง เพราะเคยเห็นด้วยตา
    ของผมเอง แม้กระทั่งเสียงผีเด็กที่มาคุยกับผมเมื่อ ปีที่แล้วนี้เอง
    ผมท่อง สัมปจิตฉามิ จนชีวิตผมเปลี่ยนไปเลย จากหน้ามือเป็นหลังมือ
    เอาง่ายๆ ท่องจนต้องเข้าโรงพยาบาลบ้าไปเลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มีนาคม 2014
  13. hotleague

ไม่แน่ใจว่าถูกแบนจริงไหมเลยขอโพสว่าจะได้ไหม

14. hotleague

ผมเข้าใจและสมาชิกที่มาโพสเขาถูกแบนคิดว่ากระทู้ผมถูกแบน

15. hotleague

ผมได้รับข้อมูลมาจากทางอินเตอร์เนตและการบอกเล่าของเพื่อน
    ผมมักจะได้ยินมาว่าหลวงปู่ดู่คือหลวงปู่ทวดกลับชาติมาเกิดจากคำบอกเล่าของเพื่อนๆ
    และข้อมูลทางอินเตอร์เนตที่มีและหลวงปู่ดู่จะเป็นพระศรีอาริยเมตไตรยแต่กลับกันผมดันเอาข้อมูล
    อีกอย่างมาบอกเล่าให้เพื่อนๆ ฟังว่า อย่าลืมเด็กชาย ปลาบู่นะ เพราะ อชิตะ ยังอยู่ ปลาบู่นำมาเล่า
    ข้อมูลของพระอชิตะ ที่ไปตรงกับคำทำนายของพระพุทธเจ้าว่าจะได้เป็นพระศรีอาริยเมตไตรย ดันไปตรงกัน
    แบบสุดๆ ผลการสนทนาของผมและเพื่อนก็ไม่จบตกลงหาข้อมูล ว่าใครคือพระศรีอาริยเมตไตรยตนจริงไม่พบ

16. hotleague

ในโรงรถจังหวัดเชียงใหม่ที่เป็นที่กลางเต๊นนอนของผมและเพื่อนรุ่นพี่
    พอดีพี่เขาพักมานานกว่าผมเมื่อคืนได้คุยกันแกบอกว่าแกตื่นมาตอน ตี2-3
    แล้วเห็นผีเปรต ว่าเป็นผู้หญิงแก่ๆ ตัวสูงเท่าต้นมะปรางเห็นจะได้ แกเลยอุทิศบุญไปให้แล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2014
  17. hotleague

ปลาบู่2 เย้ยคำทำนายเขื่อนแตกช่วงเมษายน ปีใหม่ไทย หนีร้อนขึ้นเหนือเที่ยวสงกรานต์เชียงใหม่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 เมษายน 2014
  18. hotleague

วัฏจักรสงสาร นี่แหละคือสิ่งสำคัญ
    ที่ทำให้ฉันได้พบกับเธอ

ไฟล์ที่แนบมา:

19. sohotเบย

sohotเบย Active Member

hotleagueรู้จักเพอร์ซิอุสป่าว แล้วใครมีพลังมากกว่า

<object width="420" height="315"><param name="movie" value="//www.youtube.com/v/Nx64e9Y0IXg?hl=en_US&amp;version=3"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="//www.youtube.com/v/Nx64e9Y0IXg?hl=en_US&amp;version=3" type="application/x-shockwave-flash" width="420" height="315" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true"></embed></object>

20. hotleague

ผมว่าเทวา จากเรื่อง พายุเทวดา น่าจะมีพลังมากกว่านะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      28.4 KB
      เปิดดู:
      50
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้