มีรูปภาพ มีข่าวคราว วัตถุมงคลรุ่นเจริญพรครับ หลวงปู่ปัญญา วัดหนองผักหนาม

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย thexjeab, 12 กุมภาพันธ์ 2011.

1. thexjeab

thexjeab เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
    1.พระกริ่ง 108 องค์ (ยันต์คนละแบบ)

2.พระกริ่ง 108 องค์ (ยันต์คนละแบบ)

พระชัยวัฒ 800 องค์ ทั้งพระกริ่งและพระชัยวัฒมวลสารชนวลนวะ สุดยอด ไม่ธรรมดา (ถ้าใครจับพลังได้จริงๆและการจับพลังมีจริงผมว่าเขาจะรู้เลยว่ากริ่งนี้สุดยอดมากครับ)

พระกริ่งผู้สร้างกำลังไปอัดก้นมวลสารกับปิดก้นอยู่ครับ

เลยยังไม่ได้ถ่ายมาครับ

ตอนที่ตัวอย่างมาครั้งแรกลืมถ่ายมาครับ แต่สวยครับ

เห็นมีล็อกเล็ตจำโบ้พิเศษราคา 12000 บาท ราคาวัดครับ(ที่แพงเพราะมีอุดแน่ๆคือปิดตาหลังเหมือนเนื้อทองคำก็ 9000 บาทแล้วครับแล้วมีอัดอีกเยอะครับทำมา 9 ชิ้นเท่านั้นครับ มีเบอร์กำกับทุกชิ้น)

ล็อกเก็ตจำโบ้พิเศษใครสนใจจะ PM ถามได้ครับจะถามพี่เขาให้ครับผมไม่บวกครับจะได้มีล็อกเก็ตดีๆเทพๆใช้กันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กุมภาพันธ์ 2011
  2. daroon

daroon เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2009
    ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะครับผม เลยได้ยอดมาอีกนิดหน่อย รุ่นนี้จองทั้งๆ ที่ยังไม่เห็นพิมพ์ แต่เชื่อว่าผู้สร้างคงดูแลงานดีแน่ๆ ครับ ขอให้ออกมาสวยเหมือนรูปเหมือนปั้มเลยนะคร้าบ ^ ^ จะได้กลายเป็นตำนาน

3. wee3250

wee3250 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

อยากจองล็อกเก็ต จองได้ในนี้เลยไหมครับ