ภาพสยอง..ภาพนี้ถ่ายติดที่ดอยอินทนนเมื่อต้นปี

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย pokpok111, 12 พฤศจิกายน 2011.

1. สร้อยฟ้ามาลา

สร้อยฟ้ามาลา เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008
    กระทู้นี้จะสยอง หรือไม่สยอง

แต่สิ่งที่สำคัญคือ เจ้าของกระทู้ทำให้ผู้ที่เข้ามาอ่านได้รู้จัก พลอากาศเอก เกียรติ มังคละพฤกษ์ ซึ่งเป็นที่มาของศาลเจ้ากรมเกียรติฯ นี้
    น้อยคนและอาจจะทุกคนที่เข้ามาอ่าน ไม่รู้จัก พลอากาศเอก ท่านนี้เลย...

มองเห็นหรือไม่ หรือมองไม่เห็น....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2011
  2. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    ครับ เห็นแล้วครับ เป็นภาพที่น่ากลัวมากเลยเนาะ

3. pokpok111

pokpok111 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2011
    สาธุครับ ท่านเป็นผู้ที่เสียสระทั้ง กายและวิญญานจริงๆครับ สาธุ

4. Zank

Zank Active Member

13 พฤศจิกายน 2011
    เทคโนโลยีการพิมพ์ภาพลงบินผิวกระจกธรรมดาครับ ถ่ายจากมุมนี้อีกกี่รอบก็เห็น
    ส่วนบางคนมองโลกในแง่ดีเห็นเป็นการแนะนำ ก็ดีนะครับ
    แต่ว่าถ้ามีเจตนาจะแนะนำจริงๆแล้วน่าจะตั้งกระทู้แนะนำแบบอื่นคงจะดีกว่า ไม่อย่างนั้นจะได้บาปไปแบบไม่เจตนานะ
    สำคัญที่สุดน่าจะเป็นสติและปัญญานะผมว่า