ฟรี..2 คำถาม ดูโหราศาสตร์ชั้นสูง ผูกดวง วางลัคณา

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอ เจษ, 24 สิงหาคม 2011.

1. deeply

deeply เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน อ เจษหน่อยนะคะ
    เกิด ศุกร์ 22 กรกฎา 2531
    เวลา 12.26น.
    ขอนแก่น
    อยากทราบว่า
    1.การเงินคะ เมื่อไหร่จะได้เงินคืนครบจากคนที่ยืมไปคะ
    2. ความรัก โอกาสกลับไปคบแฟนเก่ายังมีไหมคะ เกิด 4 เม.ย 2533 ไม่ทราบเวลาคะ ที่ กทม

2. แพรวพิลาส

แพรวพิลาส Active Member

รบกวน.เจษดูให้หน่อยค่ะ
    เกิดวันอังคาร ที่ 19 มิถุนายน2533 เวลา 23.05น. ที่จังหวัดลพบุรี.อยากทราบว่า
    1.สมัครสอบราชการไปจะสามารถได้ในตำแหย่ที่ต้องการหรือไม่คะ
    2. เรื่องการเงินค่ะ ถ้าจะลงทุนค้าขายเกี่ยวกับอาหารสัตว์จะเหมาะกับตัวเองวรึเปล่าคะ

3. nuupoona

nuupoona สมาชิก

28 ธันวาคม 2012
    สวัสดีค่ะ หมอเจษ

เกิด พฤหัสบดี ที่ 14 ธันวาคม 2532
    เวลา 8.47 เช้า

เรื่อง การงาน
    เรื่อง ชีวิตความเป็นอยู่ค่ะ

ด้วยความกรุณาเเละขอบคุณมากๆค่ะ

4. Fuangfah

Fuangfah เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งทาง pm แล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

5. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    สวัสดีค่ะอาจารย์ขอความอนุเคราะห์เมตตาตรวจดวงชะตาให้หนูหน่อยนะค่ะ
    หนูเกิดวันพุธกลางวัน วันที่ 11 พฤศจิกายน 2535 ปีวอก 13.28 น. ที่จังหวัดกรุงเทพฯ
    หนูอยากทราบว่าธุรกิจใดที่ดวงชะตาหนูทำเเล้วจะพบความรุ่งเรืองเหมาะสมกับตนเอง เเละ ถ้าจะเปิดกิจการที่บ้าน 119/81 ในปีนี้เหมาะสมหรือไม่ค่ะ รบกวนอาจารย์หน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. deeply

deeply เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนหมอเจษ นะคะ
    เกิด 22 กรกฎ 2531 ปีมะโรง เวลา 12.26น. จ.ขอนแก่น
    ขอทราบ
    1.งานที่สมัครไป(ธอส)จะมีโอกาสได้ทำงานนี้มั้ยคะ
    2.ปัญหาเรื่องเงินกับแฟนเก่าจะจบลงไหมคะ จะได้มาคบกันอีกไหม

7. dwatt26

dwatt26 Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    เกิด 26 ก.พ. 2523 เวลา 8.30 น. จ.นครราชสีมา
    สอบถามเรื่องงานครับ มีเกณท์จะได้เปลี่ยนงานในช่วงนี้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

8. หมอ เจษ

หมอ เจษ Active Member

24 สิงหาคม 2011
    ตอบ..
    ๑.การงาน ราชการได้ เจ้าของกิจการเกี่ยวกับทางด้านอุตสาหกรรมดี...ดวงนี้การงานมั่นคงร่ำรวยครับ....ของเก่าทำมาดี...
    ๒.ดวงนี้มีจุดเปาะบาง ด้านความรัก มักไม่ค่อยสมหวัง...คือที่ชอบไม่ได้..ที่ได้กลับไม่ชอบ....ส่วนเรื่องอื่นดี...
    ขอให้โชคดี..
    หมอเจษ..

9. หมอ เจษ

ตอบ..
    ๑.ดวงนี้พื้นดวงชะตาดี...ได้เกณท์ดีทางด้านโหราศาตร์...เนื้อคู่ตัวจริงพบตอนช่วงอายุ ๒๙..๓๐...ช่วงนี้ ลักษณะ ผอม ขาว สูง ฐานะดี มั่นคง...
    โชคดีครับ
    หมอเจษ

10. หมอ เจษ

ตอบ..
    ๑.เรื่องเงินอันนี้ ได้คืนไม่ครบครับ..กรรมเก่า...
    ....การงานปีนี้ มีเกณท์ได้งานใหม่ที่หวังไว้..ข้อนี้สำเร็จ....
    ๒.ความรัก อีกซักพักนึง คุณจะได้พบคนใหม่..เข้ามาในชีวิตคุณ...คนเก่าหมดเวลาของเขาแล้วครับ....ปี ๕๙ คุณคบอยู่กับใคร คนนั้นคือเนื้อคู่คุณ...
    ขอให้สมหวัง...
    หมอเจษ..

11. หมอ เจษ

ตอบ...
    ๑.การงานช่วงนี้ อยู่ในเกณท์ ทุกขลาภอยู่จึงยังไม่ได้ตำแหน่งที่ต้องการในช่วงนี้นะ...
    ๒.อันนี้ ถูกโฉลกนะ ขยันหน่อยช่วงแรก ..ดวงนี้ทำกิจการเป็นของตัวเอง ร่ำรวยได้ครับ...มีดาวให้คุณ..โยกเกณท์ก็ดีทางโหร...ทำไปเถอะ..ดี...
    ขอให้สมหวัง..
    หมอเจษ

12. หมอ เจษ

ตอบ...
    โดยรวมแล้ว..ทั้งการงาน ความเป็นอยู่ ในปีนี้..ตั้งแต่ ส.ค.ไปจะเริ่มมีโชคลาภ..
    ข่าวดีจากทางไกล..มีเกณท์ขยับขยาย เพิ่มเติมที่อยู่อาศัย...ถ้าเกี่ยวกัับ อสังหา..ปีนี้มีความสำเร็จดีครับ....
    ขอให้โชคดี..
    หมอเจษ..

13. หมอ เจษ

ตอบ...
    ..เกี่ยวกับสุขภาพ ความสวยความงาม ก็ได้ ค้าส่ง สินค้าอุปโภค บริโภค ที่เกี่ยวกับน้ำๆ ยิ่งดี...จะถูกโฉลก..แต่ดวงนี้ ทำอะไรต้องค่อยเป็นค่อยไป จึงจะดี เพราะเป็นคนเครียดง่าย มักวิตกกังวลมาก...
    ....๑๑๙/๘๑ ปีนี้ทำได้ เป็นช่วงปลายๆปีจะเหมาะสม ตามดวงแล้วควรหลัง ก.ย. ไปแล้วนะ...บ้านหลังนี้บูชาดีๆ ก็จะดีครับ....ควรมีศาลตายายให้เขาอยู่...
    ขอให้สำเร็จดั่งหวัง...
    หมอเจษ..

14. jienum

jienum เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนอาจารย์ด้วยนะคะ
    เรื่องความรักค่ะ
    เกิดศุกร์ ๓๐ ธค ๒๕๓๗
    1.กับคนรักเก่า เกิด 20 กพ 2538 มีโอกาสได้กลับไปคบหรือเป็นเพื่อนกันมั้ยคะ
    2.ถ้าอยากทำธุรกิจเกี่ยวกับขายน้ำหอม ดวงชะตาพอถูกโฉลกมั้ยคะ ควรเริ่มมีกิจการประมานปีไหนคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

15. หมอ เจษ

ตอบ..
    มีเกณท์ครับ ในช่วงเร็วๆนี้เลย ช่วงนี้มีดาวใหญ่ๆ โยกย้ายหลายดาว ซึ่งก็สัมพันธ์ถึงดวงชะตาคุณด้วย...
    ขอให้โชคดีครับ..
    หมอเจษ..

16. หมอ เจษ

ตอบ...
    ไม่มีเวลาเกิดมา...
    ...จังหวัดที่เกิดด้วยครับ...ผูกดวงต้องใช้ องศา ลิบดา ด้วยตรับ...
    หมอเจษ..

17. jienum

jienum เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 20.33 น. กรุงเทพค่ะ

18. mekfa

mekfa Active Member

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2019
  19. หมอ เจษ

..๑.ต่อไปก็จะเป็นเพื่อนกันห่างๆ...เพราะชีวิตคุณยังต้องเจออะไร อีกมากมายนะ...
    ๒.ธุรกิจความสวยงามได้..มีอนาคต ถูกโฉลกนะ แต่ดวงนี้ยังมีหนทางและเรื่องราวอีกมากมายนะ...ปีหน้าดวงนี้จะดีครับ มีกิจการเริ่มต้นได้ เรียนรู้ไป...สำเร็จได้ครับ..ดี
    ขอให้สมดั่งหวัง..
    หมอเจษ..

20. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    เกิด 10 เมย.2508 เวลา 13.00-15.00น.(ไม่ทราบเวลาแน่นอนคะ)กรุงเทพ ขอรบกวนถามคะ เกี่ยวกับครอบครัวจะขายที่ดินหรือบ้านในเร็วๆนี้ได้หรือไม่คะเพราะขัดสนเงืนทองใช้จ่ายในครอบครัวคะและจะสามารถผ่านปัญหานี้ได้อย่างไรคะเพราะหารายได้ไม่พอค่าใช้จ่ายคะ ควรประกอบอาชีพอะไรที่จะทำให้มีรายได้ดีและมั่นคงคะ สุดท้ายอนาคตจะลำบากมั้ยคะ ขอบคุณคะ