ฟรี..อยากรู้ตัวตนเป็นอย่างไร เพียงเลขบัตรประชาชน 3ตัวท้ายทายบุคลิก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญรักษา พระคุ้มครอง, 19 พฤศจิกายน 2009.

แท็ก: แก้ไข
  1. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านผู้นี้ ก็มีพระมาเหมือนกัน เห็นแล้ว อดชื่นชม WWW.palungjit.org
    ที่มีทุกท่านเหล่านี้ จริงๆ สุดยอดจริงๆ
    สำหรับหมายเลขชุด 053 เป็นแรง พลังเช่นกัน มีญาณสมาธิ สำหรับผู้ปฏิบัติ สำหรับทางธรรม ในทางโลก ก็มีความคิดสร้างสรรค์ ประดิษฐ์สิ่งใหม่ๆ
    ด้วยวิชาความรู้ และขยันขันแข็งกับงานที่รับผิดชอบ

2. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

คืนนี้เป็นคืนที่2 ตอนนี้ตอบไปแล้วถึง กระทู้ที่ 30
    อดทนรอสักนิด นะครับ พยายามเร่งให้อยู่ แต่ทุกหมายเลขแต่ท่านส่งมานั้น โดยหลักแล้วจึงจะใกล้กันหรือเหมือนกัน การทำนายจะไม่เหมือนกัน เรียกว่าผมต้องพอมีสมาธิ ( ไม่ใช่นั่งหลับตาบริกรรมสมาธิ นะครับ ) สมาธิ รู้ตัว รู้ตน แล้วคิดถึงท่านที่ท่านมาว่าอยากรู้อะไร โดยใช้จินตนาการสัมพันธ์ ความรู้ในช่วงนั้นเป็นคำทำนาย คืนนี้หมดพลังแล้ว (พลัง แรงกาย ต้องพักเพื่อให้เกิดพลังแรงใจ วิเคาระห์ทำนายให้แม่นยำที่สุด )

ขอให้ทุกท่านโชดดี

3. aung1

aung1 Active Member

15 กันยายน 2009
    056
    ขอบคุณมากครับ
    รออ่านน่ะครับ

4. Kamnitta

Kamnitta เป็นที่รู้จักกันดี

7 พฤศจิกายน 2009
    อนุโมทนาสาธุ กับ ท่านจริงๆ ค่ะ บุญรักษาพระคุ้มครองจริงๆ 975 ก็ยังรอคิวอยู่ ค่ะ เมื่อไรก็เมื่อนั้น ค่ะ ขอให้อานิสงส์ ที่ท่าน ช่วยเหลือ ผู้อื่น จงช่วยอำนวยศุภผลให้ท่านได้ประสบความสำเร็จดังที่ปรารถนา ทุกประการเทอญ

5. cloudysky

cloudysky Active Member

318 ครับ ขอบคุณครับ

6. ญาณเทวี

ญาณเทวี เป็นที่รู้จักกันดี

425 ค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

7. 2pp

2pp เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ
    สำหรับทางธรรม ตอนนี้ได้แต่สวดมนต์ นั่งสมาธิยังไม่ได้จิตไม่นิ่งพอค่ะ

8. อำนาท

อำนาท Active Member

458ขอบคุณครับ

9. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คุณ KOOK หมายเลขบัตร965
    หมายเลขนี้ ที่เห็นมี 2 สิ่งที่เป็นสำคัญ หรือเรื่องเงินกับความรัก
    ถามว่าดีมั้ย ขอตอบเป็นดีมากกว่าเสีย เพราะจิตใจยึดมั่น คุณจะพินิจพิเคาระห์ อย่างละเอียด เรียกกว่าฉลาดพอตัว ทีเดียว
    คุณมีปัญญา ต้องรู้ตามตัวเองให้ทัน รับรอง เงินสะพัด คนรอบข้างรักใคร่เต็มไปหมด

ขอเชิญร่วมทำบุญบริจาคซื้อ "อภิญญาใหญ่101 Server" เพื่อเว็บพลังจิตเผยแผ่พุทธศาสนา******<!-- google_ad_section_end -->

10. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ท่านนี้ หมายเลข 916
    ผมจะพิสูจน์อะไรบ้างอย่างให้คุณดู
    ท่านนี้ มีเลขที่สัมพันธ์กับตนเอง อะไรบ้าง
    1. ชื่อ TO-9198
    2. เลขบัตร 916
    3. กระทู้ที่ผมตอบ อย่างน้อยต้องมี 3 ใน 2 ต้องมีเลขกลุ่มนี้ (ผมตอบอยู่ยังมองไม่เห็นหมายเลขกระทู้ ตอบเสร็จ ตรวจสอบดูตรงมั้ย)
    แสดงว่า คุณมีจุติ เกิดมามีตัวเลขหลัก คือ 91 และตัวเลขรอง คือ 68
    ฉนั้นสิ่งที่ผมทำนาย ไม่ใช่เรื่องตายตัว ถึงทุกท่านมีหลายเลขบัตร 3 ตัวท้ายมาตรงกัน ผมก็ทำนายได้แตกต่างกัน ตามจุติ และความสัมพันธ์ที่ เกิดขึ้น ตั้งอยู่และดับไป นี่คือโหราศาสตร์แนวพุทธ

สำหรับท่านผู้นี้ เป็นคนที่มีจิตใจเด็ดเดี่ยว ทำอะไรอาจเกินตัว บทจะทำอะไรก็เต็มที่ทุกอย่าง แต่ถ้าไม่มีอารมณ์ อย่ามาเรียกให้ยากเลย ท่านก็หยุดทันที ชอบช่วยเหลือสังคม มีเมตตา มีคุณธรรม นี่คือข้อดี
    ข้อเสียก็มีบ้าง ความรักสวยรักงาม ความสะดวก สบาย ทำให้อาจสิ้นเปลื้อง ต้องประหยัด หน่อยนะ เพราะถ้าซื้ออะไรเท่าไรเท่ากัน

11. บุญรักษา พระคุ้มครอง

สำหรับคุณLotta ที่ลงท้าย บัตร ด้วย 811

เป็นคนเรียนรู้ หมั่นแสวงหาการศึกษา มีรากฐานชีวิตที่มั่นคง เป็นคนใจร้อน กล้าได้กล้าเสีย ส่วนมากได้มากเสีย มีหัวคิดพลิกแพลงเก่ง เกี่ยวข้องกับต่างประเทศ ไม่ว่าเรียนหรืองาน ได้ดี
    ให้ระวังเรื่อง
    1. อบายมุข สิ่งเสพติด
    2. ความร้อน /พลังงาน อาทิ
    ถ้าเป็นสิ่งของเครื่องใช้ จำพวกเครื่องใช้ไฟฟ้า /
    ถ้าเป็นคน คือ ผู้หลักผู้ใหญ่ อาจจะทำให้ค่อยสบายใจ
    ขอให้คุณโชดดี ใช้สติ เพื่อประโยชน์แก้ปัญหาครับ

12. n2524

n2524 Active Member

22 กันยายน 2009
    717 ครับขอดูด้วยคนครับ

13. DeWZz

DeWZz เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ :cool:

14. storyman

storyman เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009
    929 ครับ รบกวนดูให้ด้วยครับ

15. chakaktrai

chakaktrai เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    493 ค่ะ

ขอบคุณนมากค่า

16. ตะวันแก้ว

ตะวันแก้ว สมาชิกใหม่

17. tummai

tummai เป็นที่รู้จักกันดี

121
    อยากทราบเรื่องการเงิน
    ขอบคุณค่ะ

18. นายชัชฌาณัฏฐ์

นายชัชฌาณัฏฐ์ เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2009
    สวัสดีครับ คุณบุญรักษา พระคุ้มครอง ...
    เลขประจำตัวประชาชนสามตัวสุดท้ายของข้าพเจ้า คือ 134 ครับ กรุณาช่วยดูให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ. และข้าพเจ้าขอร่วมอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ.

19. freed0mzz@hotmail.com

freed0mzz@hotmail.com สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2009
    220 เลข 3 ตัวท้ายจากบัตรประชาชนค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ:d

20. pinoi123

pinoi123 สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2008