ฟรี..อยากรู้ตัวตนเป็นอย่างไร เพียงเลขบัตรประชาชน 3ตัวท้ายทายบุคลิก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญรักษา พระคุ้มครอง, 19 พฤศจิกายน 2009.

แท็ก: แก้ไข
  1. tangmae1

tangmae1 เป็นที่รู้จักกันดี

ถึงกระทู้ที่เท่าไรแล้วค่ะอาจารย์บุญ ขา(นานแค่ไหนก็จะรอค่ะ) ขอบคุณค่ะ

2. winterball

winterball เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2008

แหม..อ.บุญ อย่าเอ็ดไปสิครับ เรื่องมากกว่า 1 น่ะมันเมื่อก่อน... ตอนนี้ผม"พยายาม"รักษาศีล 5 อยู่นะเออ.. ถึงจะด่างจะพร้อยบ้างก็ตามที อิอิ ยังไงก็ขอขอบพระคุณและอนุโมทนานะครับ

3. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านผู้นี้ หมายเลข703

คุณเป็นคนเรียบง่าย เสื้อผ้า อะไรก็ใส่ได้ เรียกว่ามีใส่ก็ใช้ได้แล้ว ติดดิน สันโดษ ชอบอยู่คนเดียว ทำอะไรก็เสร็จรวดเร็ว อาจขาดความรอบคอบ ฟังดูแล้ว ดีมั้ยเนี่ย
    จุดดี คือง่ายๆ สมถะ ชีวิต จะมีความสุข
    จุดอ่อน คือ เร็วจนหลุด รีบเร่งอาจผิดพลาด และคนรักจะเหินห่าง ต้องประคบประงมให้ดีครับ

4. บุญรักษา พระคุ้มครอง

บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณภิษณัชย์

คุณเป็นคนเผ็ดร้อนพร้อมน้ำเย็น อ่านดูเข้ากันมั้ยเนี่ย หรือปากพูดเร็วกว่าใจคิด แต่พูดเสร็จรอก่อนเดี่ยวค่อยทำ มีอะไรต้องแข่งขันไม่ว่างานหรือความรัก แต่ลงท้ายคุณจะเป็นแม่พระ ที่ดีกับทุกคนเสมอ คุณแต่งตัวเป็น ไปงานไหน ไม่มีใครมอง บอก อ.บุญ ด้วย
    ขอให้โชคดีกับความรัก

5. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ค่ำคืนนี้ขอเป็นกระทู้สุดท้าย #44

คุณหมายเลข 783

กระทู้ 44=4+4=8 ตรงกับ หมายเลขตรงกลางคุณ 783
    มีความหมายอย่างไร และให้ระวังอะไร จะพบกับอะไร
    เรื่องราวชีวิต คุณไม่เรียบง่าย มีสิ่งเร้า สิ่งเร่ง ให้ชีวิตเปลี่ยนแปลง อาทิ การเปลี่ยนแปลง ที่อยู่ที่ทำงาน หรือเดินทางใกล้-ไกล ต่างประเทศ ระวังเรื่องสุขภาพ โดยเฉพาะ แพ้อากาศ
    ใจคิดอยากได้ อะไร ก็ต้องมีชั้นเชิง หรืออุบาย เอามาให้ได้
    ถึงบางครั้งอาจมีกระทบกระทั่ง กับใครบ้างคน

ขอให้คุณตั้งมั่นอยู่บนความไม่ประมาท

6. grateful

grateful เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณ อ. บุญ ค่ะ ตรงมาก แต่ว่าหนูเป็นคนไม่มีชั้นเชิงหรืออุบายอะไร หนูจะตั้งมั่นอยู่บนความไม่ประมาท

อนุโมทนาในความเมตตาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 พฤศจิกายน 2009
  7. azn-thai-girl

azn-thai-girl สมาชิก

9 พฤศจิกายน 2009
    175 ขอบคุณค่ะ

8. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณ อ.บุญ ค่ะ

ขอบคุณ อ.บุญ มากค่ะที่กรุณาให้ความกระจ่างจนเข้าใจค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

9. rapwc

rapwc เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2008
    ขอบพระคุณมากๆนะคะ และขอน้อมรับคำชี้แนะ ค่ะ

10. sotthi

sotthi Active Member

10 พฤษภาคม 2009
    779
    ขอบคุณมากครับ

11. Ukie

Ukie เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2009
    อนุโมทนา สาธุค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ 389 ค่ะ

12. pitsanut

pitsanut Active Member

26 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณมากค่ะ ตรงมาก ๆ ค่ะ รบกวนดูให้สามี และลูกด้วยนะค่ะ ต่อคิวค่ะ นานก็ไม่เป็นไรค่ะ รอได้ค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    430 ของสามีค่ะ
    297 ของลูกชายค่ะ บุญรักษาค่ะ อ.บุญ

13. carrey

carrey สมาชิกใหม่

453 ชอบคุณครับ

14. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ทำนายเลขบัตร3 ตัวท้ายคุณกิ่งขวัญ 611

ปากหวานมีเสน่ห์ ใครพบก็ชอบ เห็นก็คุย ผู้ใหญ่สนับสนุนดี
    ระวังเรื่องใจร้อน ทำอะไรไม่ชอบค้างคา นาน ๆ ถึงแม้จะติดสุข ก็ไม่ทุกข์ให้ปวดหัว สมหวังเรื่องความรักและการเงิน รักสบาย ใช้เงินทองไม่เสียดาย ครับ
    ถ้าเป็นผู้หญิง ก็เป็นเตาถ่าน ( ข้อนี้เป็นของคุณ )
    ถ้าเป็นผู้ชาย ก็เป็นเตาแก๊ส

15. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คุณรี่รี่ ขอ2 เบอร์ เบอร์ไหนเป็นของใครก็ไม่ทราบ
    ผมทำนายคิดว่า

444 เป็นหญิง เมื่อเป็นเลขซ้ำ ๆ ทำนายว่าเกิดขึ้นบ่อยๆ
    งานการ ควรเน้นเกี่ยวกับการพูด ประชาสัมพันธ์ พิธีกร วิทยากร สื่อมวลชน ทนายความหรือครูสอนภาษา โดยภาพรวมชีวิต ต้องมีการแข่งขัน พบกับคู่ปรับ
    ชิงไหวชิงพริบ โดยตลอด (ต้องใช้ปัญญา แต่ปัญหา)

175 เป็นชาย ต้องต่อสู้ดิ้นรนพอสมควร ชอบริเริ่มทำโครงการใหม่ๆ สนใจการเมือง มวลชน
    ด้านดี มีความทนทาน หลักฐานมั่นคง
    ด้านเสีย วิตกกังวล แก้ซ้ำซาก
    ทุกปัญหามีทางออก แก้ด้วยสติ และปัญญา

ขอให้โชดดีนะครับ
    อ.บุญ

16. บุญรักษา พระคุ้มครอง

เพื่อเป็นประโยชน์และกระจายคำทำนายทุกท่าน
    ขอความกรุณา ส่งกระทู้ที่ละเลขหมาย เพื่อกระจายให้ทุกท่านได้ถ้วนทั่วกัน
    และเพื่อความแม่นยำในการทำนาย

อ.บุญ

17. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คุณ Lonely หมายเลขที่คุณให้มา มีสัมพันธ์กับตัวเลขที่ส่งมา802

ทำนายตัวเลข 871 มีนิสัยดื้อรั้น เปลี่ยนแปลงยาก ไม่เชื่อใครง่ายๆ เพื่อนฝูงรักใคร่ ชีวิตคือการต่อสู้ ศัตรูคือยาชูกำลัง (จำไว้นะครับ จะได้ให้ท้อ ) รวมถึงเรื่องราวที่ทำให้ผิดหวัง เตรียมพร้อมที่สู้ฝ่าฟันครับ

ทำนายตัวเลข 804 แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดี รู้เขารู้เรา ข้อเสีย หลอกลวง ไม่จริงใจ ( แก้ได้สบายมาก ยอมรับความจริง ทุกเรื่อง ) อย่ายึดมั่น ถือมั่นอุดมการณ์ของตน มากจนต้องทุกข์ยากในลักษณะต่างๆ

18. บุญรักษา พระคุ้มครอง

คุณUcon 375

คุณเป็นผู้ชายที่เข้ม ข้น หนักแน่น พูดจาตรงจนทะลุทะลวง เข้าไปหว่างใจ ใครต่อใคร นักต่อนัก ซึ่งจะกระทบกระทั่งกับคนรอบข้าง เป็นคนเชื่อมั่นใจตนเอง มีปัญญาดี หัวรุนแรง

19. บุญรักษา พระคุ้มครอง

ผมตั้งใจว่าคืนนี้ กระทู้นี้เป็น กระทู้สุดท้าย เหลียวมองดู มี 2 ท่านกำลังรอทำนายอยู่ เอาละ พลังจะหมดแล้ว ไม่ได้ไร ไขก๊อก2 พลังสุดท้าย อยู่เพิ่ม อีก 2 ท่าน แล้วกัน จะได้หลับอย่างมีสมาธิ

ท่านที่หมายเลข 975
    พลังเริ่มมาแล้ว จะทำนายแนวไหนดีล่ะ?

ถึงบางคราว เจ้าก็มี ความทุกข์
    แต่มีสุข ผสมคละเคล้า ให้เบาได้
    ความผิดหวัง มากไป อันตราย
    ไม่กรำกาย ทำลายได้ เพราะมีธรรม
    เราทำนาย ให้เจ้า ทราบบุญกรรม
    เพราะเจ้าช้ำ ซ้ำชาก ตรากตรำ
    ความอดทน มั่นคง สอนพร่ำ
    ควรต้องจำ สติจะมา ปัญญาเกิดเอย

20. @mfine

@mfine สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2009
    อยู่ดึกเป็นเพื่อน อ.บุญ
    ขอโมทนาบุญให้อ.บุญ ครับผม
    อ่านของเพื่อนๆไปพลางๆก่อน เผื่อจะถึงคิวเราก็ยาวมากๆ แต่รอได้เสมอครับผม