'พระเครื่องเครื่องรางสายเมตตามหาเสน่ห์มาพูดคุยโชว์กัน'

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Surfers, 11 พฤศจิกายน 2012.

1. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009

น้ำมัน(เสน่ห์)พญาไก่ทอง อ.โอม เมืองสุรินทร์ ทำไว้เพื่อสืบวิชา

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      218.3 KB
      เปิดดู:
      23
  2. FATAL_FRAME

FATAL_FRAME เป็นที่รู้จักกันดี

เมตตาเสนห์แรงจริงๆครับ:cool:

3. kengnaja

kengnaja เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    สุดยอดครับพี่หนุ่ย:cool::cool::cool:

4. kwang0197

kwang0197 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2011
    :cool::cool::cool: ว้าวววววว คุณโก้เก่งสุดๆแล้วครับ

5. kengnaja

มาเล่าประสบการณ์ตะกรุดมหาละลวยต่อครับ สรุปยอดขายหลังจากใช้ตะกรุดมาหนึ่งอาทิตย์โดยประมาณอยู่ที่ 1.55 ล้านโดยประมาณครับ คำพูดหลวงพ่อเป็นจริงแล้วครับ พี่นิอยู่ในเหตุการณ์ อิ อิ^^

6. อาทิ

อาทิ เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    โอ้วต้องเรียก เสี่ยเก่ง ซะแล้วละนี่

7. kengnaja

ยังครับพี่ เครดิตสองเดือน อิ อิ^^

8. chartphet

chartphet เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ใช่ผมอยู่ในเหตุการณ์ตอนที่ท่านพูดเพียงคนเดียวนะครับ ยังมีน้องโก้ อีกคนครับ ท่านบอกว่าพี่เก่งจะรีบมีเงินล้านอายุแต่น้อยแท้

9. [-VaLentine-]

[-VaLentine-] กระผมสมาธิและกำลังจิตกากสุดในเวปนี้

18 กุมภาพันธ์ 2014
    องค์แรกในชีวิตครับ และอีกองค์นึงร้านเขาแถมให้ครับ พระขุนแผนนาคเกี้ยว
    กับอีกองค์ร้านเขาแถมมาให้ครับ พระอาถรรพ์ธรรมราชาเวทย์
    (บูชามาวันศุกร์ครับ);aa7

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      462.6 KB
      เปิดดู:
      60
      ขนาดไฟล์:
      522.3 KB
      เปิดดู:
      48
      ขนาดไฟล์:
      522.7 KB
      เปิดดู:
      43
      ขนาดไฟล์:
      616.1 KB
      เปิดดู:
      38
  10. kwang0197

โอ๊ะ นาคเกี้ยวสวยครับ... :cool::cool::cool:

11. kwang0197

หวัดดีครับป๋า ... อย่าลืมผมนะครับ

12. kengnaja

ระดับเสี่ยกวางคงไม้ต้องแล้วครับ อิ อิ

13. moommam

moommam เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2009
    สีผึ้งเขียวหลวงพ่อทาบ

[​IMG][​IMG]

สีผึ้งเขียว หลวงพ่อทาบแท้ๆสุดยอดหายากที่ผมใช้อยู่ครับ
    ได้มาขนาดเล็บนี้วชี้ เป็นสีผึ้งที่เล่นยากพอสมควรที่มาต้องดีจริงๆ
    ดูไม่เป็นโดนแน่ๆครับ มีเพื่อนผมคนหนึ่งเคยเช่าสีผึ้งเขียวมา 10000 บ.
    ปรากฎว่ายังโดนเป็นจารบีสีเขียวเลย ผมเลยแซวเพื่อนผมว่า
    นี่คงเป็นจารบีที่แพงที่สุดในโลกแล้วล่ะ อิอิ

สีผึ้งนี้ผมได้มาจากลุงของเพื่อนผม แกเป็นทหารเรือเก่าแถวสัตหีบ
    แกเล่าให้ฟังว่า หน้าตาของแกก็ไม่ค่อยดี แต่อยากจีบป้า(ภรรยาของลุงในปัจจุบัน)
    ภรรยาแกสมัยสาวๆมีผู้ชายมาชอบเยอะ แต่ละคนฐานะดีๆทั้งนั้น
    ตัวแกเองก็เป็นแค่ทหารเรือ เงินเดือนข้าราชการสมัยนั้นก็น้อย
    คิดว่าสู้คนอื่นเขาไม่ได้แน่ แต่บังเอิญแกได้ยินชืิ่อเสียง
    สีผึ้งเขียวของหลวงพ่อทาบว่าเด็ดขาดยิ่งนักในเรื่องมหาเสน่ห์
    จากเพื่อนทหารเรือด้วยกันที่มีพื้นเพอยู่แถววัด เลยชวนกันไปขอสีผึ้งเขียวจากหลวงพ่อทาบ
    ตอนไปขอสีผึ้งจากหลวงพ่อ ก็บอกกับหลวงพ่อไปตามตรง
    ว่าจะไปใช้กับผู้หญิงคนหนึ่ง โดยสาบานกับหลวงพ่อว่าจะรักผู้หญิงคนนี้
    และจะไม่ทอดทิ้ง หากนำสีผึ้งไปใช้แล้วไม่รับผิดชอบก็ขอให้มีอันเป็นไป
    ขอให้พบกับความวิบัติต่างๆ หลวงพ่อพอใจลุงมากที่ให้คำสัตย์ไว้แบบนี้
    ท่านเลยให้มา พร้อมกับบอกเคล็ดลับวิธีใช้ต่างๆกับลุง

จากนั้น 2-3 เดือนต่อมา
    แกก็ได้ผู้หญิงคนนั้นมาเป็นภรรยาจริงๆ และแกก็มีป้าเป็นภรรยาเพียงคนเดียวเท่านั้น
    สีผึ้งนี้หลังจากที่แกได้ใช้จนได้ป้าเป็นภรรยาแล้ว แกก็ไม่เคยได้ใช้อีกเลย
    ตัวแกเองก็ไม่มีลูก เลยเก็บสีผึ้งไว้บนหิ้งพระ จนตกมาถึงผมในปัจจุบัน
    ก่อนที่แกจะให้ผมมา แกก็สั่งไว้เหมือนกันว่าสีผึ้งนี้ให้ใช้ยามจำเป็นจริงๆ
    ใช้แล้วก็ต้องรับผิดชอบด้วย ไม่งั้นความวิบัติจะมาเยือนหรือไม่งั้นก็จะมีอันเป็นไป
    ผมก็รับปากกับแกไป แต่จนถึงทุกวันนี้ผมก็ยังไม่มีโอกาสได้ใช้กับผู้หญิงคนไหนเลย
    ได้แต่พกไปทำงาน ใช้แค่ให้เจ้านายเมตตาเพียงอย่างเดียว
    ผมเองก็มีผู้หญิงมาเกี่ยวข้องพอสมควร เพียงแต่ไม่ได้เลือกใครซักคน
    ผมยังสนุกกับชีวิตโสดของผมอยู่ อายุก็เริ่มมากขึ้นแล้วคงไม่มีโอกาสไปใช้
    กับใครแล้ว ก็คงเก็บสีผึ้งนี้ให้เก่าเล่นๆไปเท่านั้น

เดิมทีสีผึ้งนี้อยู่ในตลับคล้ายๆตลับยาหม่องขนาดเล็กๆแต่เป็นทองเหลือง
    พอได้มาผมก็นำเอาไปเลี่ยมใช้มาจนถึงทุกวันนี้ครับ สีผึ้งนี้ผมใช้คู่กับ
    ขุนแผนหลวงพ่อทาบ พ.ศ.2496 เรื่องเมตตามหาเสน่ห์สุดยอดจริงๆครับ

ขุนแผนหลวงพ่อทาบ พ.ศ.2496
    [​IMG][​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มีนาคม 2014
  14. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านไม่ได้แวะเข้ามานานครึกครื้นเหมือนเดิมจริงๆครับ

อ่าย้อนหลังตะกรุดมหาละลวยนี่เด็ดจริงๆครับ

ว่าแต่หาได้จากที่ไหนครับบอกผมที อยากได้ของเสน่ห์ใช้บ้าง ^^​

15. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    ติดตามกระทู้งานบุญของเจ้าแม่กรุขุนแผน Daverko ครับ
    ห้องนี้ไว้เล่าประสบการณ์ เดี๋ยวมีกลมมีแบนกันอีก ^ ^

16. kengnaja

ครับ รอติดตามจากน้องโก้เลยครับ ในส่วนตะกรุด เข้าพรรษาปีนี้ว่าจะขอความเมตตาหลวงพ่อทำตะกรุดมหาละลวย อุดสีผึ้งผีบอก สีผึ้งทาบทิมแก้ว ผงนะกุกู ผงพรายนะกุกู ผงพรายเพียบมหาละลวย ผงหัวเชื้อหลวงปู่ทิม ผงบางขุนพรหม และผงวิเศษต่างๆ เสกไตรมาสช่วงเข้าพรรษา เอามาช่วยหลวงพ่อสร้างวิหารย์ครับ เพื่อสืบทอดศาสนาของเรา เป็นสิ่งที่คิดไว้หลังจบโครงการนาคเกี้ยวครับ รอร่วมบุญกันครับ^^:cool::cool::cool:

17. PraKhoonPhan

PraKhoonPhan เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    โอเคครับพี่

18. kengnaja

นึกถึงพี่สุใจเย็นๆนะครับ เด่วน้องจัดให้ช่วงนี้ยุ่งฝุดๆ:'(

19. TEEHOUSE

TEEHOUSE เป็นที่รู้จักกันดี

องค์เดียว........ตลอดกาล
    คือ
    องค์เดียว ที่ไม่มีปัญญาได้ ตลอดกาล

20. su2550

su2550 เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2009
    ไม่เป็นไรครับพี่เก่ง. รอได้เสมอครับ ใจร่มๆอิอิ