เพื่อการกุศล พระสมเด็จ พระลีลามหาเศรษฐี นางพญาอู่เงิน หลวงปู่บุดดา ถาวโร มอบให้ในงานบุญกฐินทาน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย มหาหินทร์, 19 กรกฎาคม 2011.

1. มหาหินทร์

มหาหินทร์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

พวกเรา ที่โอนเงินบุญไปแล้ว
    ผมทราบที่อยู่แล้ว....

จะได้ทะยอย จัดส่งให้เสร็จสิ้นภายในอาทิตย์นี้ ครับ

................................................................................................

2. อจินไตย

อจินไตย เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2007
    สวัสดีครับพี่มหาหิน
    ผมได้โอนเงินส่วนที่ค้างอยู่ 200 บาท(พี่ๆ น้องๆ ที่ทำงานส่งมาหลังจากที่ผมได้โอนเงินไปให้พี่แล้ว) ผมโอนเข้าบัญชีพี่แล้วครับ

รายละเอียดการโอน

วันที่ 9/12/2554 เวลา 15:13 (โอนพร้อมกับงานบุญสร้างโบสถ์)
    จากธนาคารกรุงเทพ
    เข้าบัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่ 1812252394
    ชื่อบัญชี มหาหินทร์ มีเนตร์ขำ

สลิปการโอนผมจะส่งให้ภายหลังครับ

3. chai8383

chai8383 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระท่านหลายวันแล้วครับพี่...

ขอบคุณมากครับ

4. มหาหินทร์

มหาหินทร์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

พวกเรา ที่ร่วมบุญไว้แล้ว
    แต่ยังมี รายการค้างการจัดส่ง จัดมอบ "พระฯ"

กันอยู่อีกไหมครับ

แจ้งให้ผมทราบ หรือ ทวงถาม กันได้เลย

ครับ

.......................................................................................................................................................

5. เก้าช่อง

เก้าช่อง เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    กระทุ้นี้ปิดแล้วรึยังครับ ผมสามารถร่วมบุญด้วยได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

6. มหาหินทร์

.......................................................................................................................

เปิดอยู่ อีกกระทู้หนึ่งครับ
    ถึงวันที่ 27 พฤศิกายน 2555

มอบสิ่งอันเป็นมงคลของหลวงปู่บุดดา ถาวโร ในบุญสร้างพระประธาน หน้าตัก 20 ศอก (กระทู้ 2)<O:p</O:p
    http://palungjit.org/threads/มอบสิ่งอันเป็นมงคลของหลวงปู่บุดดา-ถาวโร-ในบุญสร้างพระประธาน-หน้าตัก-20-ศอก-กระทู้-2-a.326826/<O:p</O:p

..................................................................................................................................................