พระชัยเทวฤทธิ์-พระสมเด็จ ลพ.อภิชิโต(ชาญณรงค์ ศิริสมบัติ)มหัศจรรย์พุทธานุภาพ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 28 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    [FONT=&quot]คาถาสวดขอพรพระนารายณ์[/FONT]
    [FONT=&quot]โอม หะระติทิสะ[/FONT][FONT=&quot] นารายะณะ เทวะตา สะหะคะณะ ปะริวารายะ
    อาคัจฉันตุ ปะริภุญชะตุ สะวาหะ สะวาหายะ
    โอม สัพพะอุปาทะวะ สัพพะทุกขะ สัพพะโสกะ สัพพะโรคะ [/FONT]
    [FONT=&quot]สัพพะภะยะ[/FONT][FONT=&quot] สัพพะอุปัททะวะ สัพพะศัตรู วินาสายะ ปะมุจจันติ
    โอม นารายะณะ เทวะตา สะทา รักขะตุ สะวาหะ[/FONT]

[FONT=&quot]คาถาอาราธนา - บูชาพระสยามเทวาธิราช[/FONT]
    [FONT=&quot]พุทธัง อาราธะนานัง ธัมมัง อาราธะนานัง สังฆัง[/FONT][FONT=&quot]อาราธะนานัง[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พุธธัง ประสิทธิเม ธัมมัง ประสิทธิเม สังฆัง ประสิทธิเม[/FONT]
    [FONT=&quot]สยามะเทวาธิราชา เทวาติเทวา มหิทธิกา เทยยะรัตฐัง อนุรักขันตุ[/FONT]
    [FONT=&quot]อาโรคะเยนะ สุเขนะจะ เอเตนะ สัจจะวัชเชนะ สุวัตถิ โหตุ สัพพะทา[/FONT]

[FONT=&quot]คำสวดอาราธนาพระชัยเทวฤทธิ์ และพระเครื่องรูปพระพุทธเจ้า[/FONT]
    [FONT=&quot]นะโม ([/FONT][FONT=&quot]3[/FONT][FONT=&quot]จบ)[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พุทธัง อาราธนานัง[/FONT][FONT=&quot] ธัมมัง อาราธนานัง สังฆัง อาราธนานัง[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พุทธัง ประสิทธิเม[/FONT][FONT=&quot]ธัมมัง ประสิทธิเม[/FONT][FONT=&quot]สังฆัง ประสิทธิเม[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พา มา นา อุ กะ สะ นะ ทุ [/FONT][FONT=&quot]ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริต ตัง มัง รัก ขะ ตุ สัพ พะ ทา[/FONT]
    [FONT=&quot]นะ โม พุท ธา ยะ นะ มะ พะ ทะ จะ ภะ กะ สะ มะ อะ อุ ฯ[/FONT]

[FONT=&quot]คำอาราธนาหลวงปู่ทิม[/FONT]
    [FONT=&quot]พุทธัง อาราธนานัง[/FONT][FONT=&quot] ธัมมัง อาราธนานัง สังฆัง อาราธนานัง[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พุทธัง ประสิทธิเม ธัมมัง ประสิทธิเม สังฆัง ประสิทธิเม [/FONT]
    [FONT=&quot]หลวงปู่ทิม อิสริโก[/FONT][FONT=&quot] สังฆัง วันทามิ [/FONT]
    [FONT=&quot]สิทธิกิจจัง สิทธิกัมมัง สิทธิลาภัง ภะวันตุ เม.[/FONT]

[FONT=&quot]คำอาราธนาหลวงปู่ยอด[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT][FONT=&quot]พุทธังประสิทธิเม ธัมมังประสิทธิเม สังฆัง ประสิทธิเม [/FONT]
    [FONT=&quot]อานุภาเวนะ ชัยยะ สิทธิ ประสิทธิเม.[/FONT]
    [FONT=&quot]หลวงพ่อยอด อินฺทโชโต[/FONT][FONT=&quot] สังฆัง วันทามิ [/FONT]
    [FONT=&quot]สิทธิกิจจัง สิทธิกัมมัง สิทธิลาภัง ภะวันตุ เม.[/FONT]

[FONT=&quot]คำอาราธนาเครื่องรางประเภทผงพรายต่างๆ[/FONT]
    [FONT=&quot]พุทธังอาราธนานัง[/FONT][FONT=&quot] ธัมมังอาราธนานัง สังฆังอาราธนานัง [/FONT]
    [FONT=&quot]คัจฉาหิ มหาภูโต สะมะนุสโส สะเทวะโก กะโรหิ [/FONT]
    [FONT=&quot]ปิตตะวะจะเนนะ สัมปุณเณนะ ประสิทธิยา[/FONT]
    [FONT=&quot]สัพพะพุทธานุภาเวนะ สัพพะธัมมานุภาเวนะ สัพพะสังฆานุภาเวนะ [/FONT]
    [FONT=&quot]พุทธังประสิทธิเม ธัมมังประสิทธิเม สังฆัง ประสิทธิเม [/FONT]
    [FONT=&quot]อานุภาเวนะ ชัยยะ สิทธิ ประสิทธิเม [/FONT]

2. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    คุณแควใหญ่จองแหวนเงินเบอร์ 59 สถานะยังค้างชำระครับ

3. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ใช่ครับ ผมบันทึกแล้วว่า มีบูชาเพิ่มและชำระเงินแล้วครับ

4. wichert_lim

wichert_lim เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หนุ่ม สะดวกให้ผมไปรับเทวรูปเมื่อไหร่ รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ จะไปรับเอง ขอบคุณครับ

5. 9999nui

9999nui เป็นที่รู้จักกันดี

28 มิถุนายน 2011
    ที่อยู่ในการจัดส่ง

จัดส่งที่อยู่ให้ทางเมล์เรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

6. q2499

q2499 เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    ได้แล้วจ้า ขอบคุณมากครับ :cool::cool::cool::cool:

7. ผาแดง

ผาแดง เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบเช่นกันครับ

เพราะองค์ที่รอคอยก็ องค์หมายเลข ๓ นี้ล่ะครับ เพราะได้ส่งเส้นผมของแม่ไปให้พี่หนุ่มบรรจุไว้ที่ฐานพระด้วย

ขอบคุณมากครับ

8. paitoon01

paitoon01 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนพี่หนุ่มและคุณเอม
    แจ้งโอนเงินเทวรูปพระนารายณ์ 1,809.99 บาท

ผมขอไปรับเทวรูปและวัตถุมงคลเองที่บ.สยามอารยาฯ นะครับ
    แผนที่บ.สยามอารยาอยู่หน้าไหนครับและสามารถรับได้ถึงวันไหนครับ

ขอบคุณมากครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

9. duiy333

duiy333 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอจองเทวรูปพระนารายณ์ 1 องค์ ไม่ทราบว่ายังทันอยู่หรือเปล่า หรือจะใช้สิทธิ์แทนผู้ที่ยกเลิกท่านใดได้บ้าง ขอบคุณครับ

10. dorn3698

dorn3698 เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน พี่หนุ่ม ครับ หากมีแหวนพระสยามเทวาธิราชเบอร์ 64 หากเหลือจองหรือบางคนยกเลิกสิทธิ์ ผมขอบูชาต่อ 1 วงครับ

11. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ยังเหลืออีก 7 องค์ครับ

12. หนุ่มเมืองแกลง

1
    ยังมีเหลืออีกเล็กน้อยครับสำหรับเบอร์ 64 ทุกเนื้อ

13. มังกรน้อย101

มังกรน้อย101 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีครับ ได้รับของแล้วครับพี่ลิน ขอบคุณมากครับ

14. THATCHAKON

THATCHAKON เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2009
    ขอจองพระนารายณ์ 1 องค์ครับ

15. Impurity

Impurity เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    นำดาบไปฝากไว้ที่ สยามอารยา ได้เลยหรือเปล่าครับ
    และขอราคาถ้าสั่งทำด้วยครับ ตอบทาง PM ก็ได้ครับขอบคุณครับ

16. trex2553

trex2553 เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2010
    ส่งที่อยู่ให้ทาง pm คุณหนุ่มเมืองแกลงแล้วนะครับ

17. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการจัดส่งพัสดุของศูนย์จองสุโขทัยนะครับ

หลวงพี่ศิลา (มหาหิน) EI580169307TH
    วิชชา (หรหมจาโร) EI 580169315TH
    พงศธร (noiptt) EI580169324TH
    ธวัช(Tawald) EI580169338TH

18. e20lhq

e20lhq เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2010
    ผมขอบูชาแหวนเนื้อเงินเบอร์ 64 หนึ่งวงครับ

19. พ่อน้องแพร

พ่อน้องแพร เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หนุ่มครับ ผมขอจองแหวนเบอร์ 64 เนื้อเงินจำนวน 1วง โอนแล้วจะFaxหลักฐานไปครับ

20. aegtanat

aegtanat เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2010
    เรียนคุณ Chokaku ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้