พระคำข้าว พระหางหมาก สมบัติพ่อให้ เชิญร่วมบุญซื้อ Server พลังจิต และ บุญของวัดต่าง ๆ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย มหาหินทร์, 24 พฤศจิกายน 2008.

1. ratrat

ratrat เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    ขอบคุณมากที่จัดไว้ให้ ได้โอนเงินให้แล้ว วันที่ 4 สค. 2553
    ตามชื่อ และบัญชี ที่แจ้งไว้ กรุณาเช็คด้วยค่ะ
    ที่อยู่ ส่งตามนี้นะคะ
    วิมลรัตน์ ภัทราคม
    113/7 ซอย ติวานนท์ 12 ถ.ติวานนท์
    ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี
    11000

2. ratrat

หากคุณมหาหิน ทราบข้อมูลแล้ว
    จัดส่งให้วันไหน กรุณาแจ้งทาง pm นะคะ ขอบคุณค่ะ

3. มหาหินทร์

มหาหินทร์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

พระคำข้าว

จัดส่งให้ พรุ่งนี้ ครับ

.......................................................................................

4. ratrat

ได้รับพระเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

5. Huntingdon

Huntingdon เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วนะครับวันนี้ 07/08/10
    เวลา 18.06
    จากบัญชี SCB 2236461
    เข้าบัญชี BBL 134-7020-149

2000.00

ที่อยู่ ทาง PM ครับ ขอบคุณครับ

6. มหาหินทร์

มหาหินทร์ ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

....................................................................................

จัดส่งให้ วันจันทร์ ครับ

.......................................................................................

7. Huntingdon

Huntingdon เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับขอบคุณครับ

8. พิชญากร

พิชญากร เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่า ตอนนี้ยัง รับจอง พระหางหมาก อยู่หรือเปล่าค่ะ

ถ้ายังรับ จอง อยู่ ขอจอง 1 องค์ 2000 บาท ค่ะ

9. มหาหินทร์

.......................................................................................................

องค์ที่ 2 พระหางหมาก พิมพ์นิยม ฐานจุด

ด้านหน้า และด้านหลัง มีความคมชัดมาก
    ทั้ง 5 องค์ เป็นพิมพ์เดียวกัน คมชัดเหมือนกัน สวยมาก

(ขอมอบให้ แด่ท่านที่ร่วมบุญซื้อ Server2,000 บาท)

จอง องค์ที่ 2 ให้นะครับ

......................................................................................................

โอนเงินบุญเพื่อสาธารณระโยชน์ ได้ที่....

คุณณัฐพัชร จันทรสูตร
    บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ เลขที่บัญชี134 - 7 - 02014 - 9

ธนาคารกรุงเทพ จำกัด (มหาชน)
    สาขาสะพานใหม่ ดอนเมือง

รายได้จากการร่วมบุญ เพื่อ....

เชิญบริจาค ซื้อ อภิญญาใหญ่ Server [.135/COLOR]เพื่อเว็บพลังจิต เนื่องจาก เว็บพลังจิต ได้มีผู้เข้าใช้บริการมากขึ้นเรื่อยๆ ส่งผลให้ server ทำงานหนัก ส่งผลทำให้ เว็บอืดๆ คนเข้าเว็บได้ไม่สะดวกเราควรเร่งรีบ ซื้อ server ใหม่อย่างเร่งด่วน

....................................................................................................................

โอนเงินแล้ว แจ้ง ที่อยู่มาให้กระผมได้ทราบ นะครับ

ขอน้อมโมทนา อย่างยอดยิ่ง

สาธุ..
    สาธุ..
    สาธุ....

...................................................................................................................<!-- google_ad_section_end -->

10. มหาหินทร์

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">08-08-2010, 09:30 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>werty69<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 0
    ได้รับอนุโมทนา 9 ครั้ง ใน 3 โพส
    พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><CENTER>ขอร่วมบุญ server

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>ไม่ทราบว่าคุณมหาหิน ยังพอมีพระคำข้าวหรือคำหมากก็ได้ครับของ หลวงพ่อฤาษีลิงดำ ที่ทันหลวงพ่อมั้ยครับ
    โดยจะขอร่วมบุญ server ของเวปอ่ะครับ ผมเข้ามาดู
    เห็นเป็นของปี 51 ที่ประมูลกันไว้ จะให้ร่วมบริจาคเท่าไรก็ได้ครับ ถ้าไม่เกินกำลังของผมครับ

หรือจะเป็นพระรุ่นอื่นๆ ก็ได้ครับหรือแนะนำกระทู้ให้ผมดูก็
    ได้ครับ ถ้าไม่สะดวก ขอบคุณครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ................................................................................................

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">10-08-2010, 07:11 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>werty69<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

ได้รับอนุโมทนา 9 ครั้ง ใน 3 โพส
    .............................

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><CENTER>ร่วม sever

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>ตามที่กระทู้ คุณมหาหิน ถ้างั้นผมขอร่วมจอง องค์พระคำข้าว ที่ราคา 2,789 และจะร่วม เหรียญครูบาชุ่มด้วย
    ปี 18 ที่ราคา 1,250 ใช่มั้ยครับ

ถ้าได้หรือผิดพลาดอย่างไร บอกด้วยนะครับ ผมจะรอการติดต่อ และจะโอนเงินให้ครับ ช่วยบอกที่โอนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

...............................................................

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">เมื่อวานนี้, 03:08 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>werty69<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><CENTER>โอนเงินให้แล้วครับ

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>โอนเงินให้แล้วครับ ผมโอนเรียบร้อยแล้วครับตอนประมาณบ่ายโมงครับ ยอดโอนเงิน 4,040 ครับ
    ตามบัญชีที่คุณให้มาครับ

ที่อยู่ที่ช่วยจัดส่งตามนี้ครับ
    สมหวัง ตระกูลนิ่มนวล

............................................................

11. พิชญากร

แจ้งเรื่องโอนเงินน่ะค่ะ

โอนเงินแล้วนะคะ วันนี้ 17/08/10
    เวลา 14.51 น
    จากบัญชี SCB 2046459
    เข้าบัญชี BBL 134-7020-149

2000.00 บาท

ที่อยู่ นะคะ

ปริญญารัตน์ ทิเรือง

337/27 ม.เอื้ออาทรสายไหม ตึก 13 ชั้น 4 ห้อง 27

ถ.สายไหม เขตสายไหม กทม. 10220

หากคุณ มหาหิน ทราบแล้ว จัดส่งให้วันไหน กรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

12. มหาหินทร์

13. พิชญากร

ได้รับพระแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ พระสวยค่ะ

14. มหาหินทร์

....................................................................................

จัดให้ได้ครับ 1 องค์
    โอนเงินบุญเพื่อสาธารณระโยชน์ ได้ที่....

คุณณัฐพัชร จันทรสูตร
    บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ เลขที่บัญชี134 - 7 - 02014 - 9
    ธนาคารกรุงเทพ จำกัด (มหาชน)
    สาขาสะพานใหม่ ดอนเมือง

รายได้จากการประมูล เพื่อ....

เชิญบริจาค ซื้อ อภิญญาใหญ่ Server [.135/COLOR]เพื่อเว็บพลังจิต เนื่องจาก เว็บพลังจิต ได้มีผู้เข้าใช้บริการมากขึ้นเรื่อยๆ ส่งผลให้ server ทำงานหนัก ส่งผลทำให้ เว็บอืดๆ คนเข้าเว็บได้ไม่สะดวกเราควรเร่งรีบ ซื้อ server ใหม่อย่างเร่งด่วน

....................................................................................................................

โอนเงินแล้ว แจ้ง ที่อยู่มาให้กระผมได้ทราบ นะครับ

ขอน้อมโมทนา อย่างยอดยิ่ง

สาธุ..
    สาธุ..
    สาธุ....

...................................................................................................................<!-- google_ad_section_end -->

15. วิสุทธิจิต

วิสุทธิจิต เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2008
    พี่มหาหินครับ มีพระหางหมากเหลือซักองค์หรือเปล่าครับ
    ถ้ามีขอจองครับ

16. มหาหินทร์

ในกระทู้ มีโชว์ไว้ 3 องค์
    ได้โพสแสดง ที่ หน้า 11
    (องค์ที่ 3, 4 และ 5)

ครับ

........................................................................................

17. วิสุทธิจิต

ขอจององค์ที่ 4 ครับเดียวโอนเงินแล้วแจ้งครับ

18. วิสุทธิจิต

โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับพี่

ไฟล์ที่แนบมา:

19. วิสุทธิจิต

ส่ง สัมพันธ์ คงมั่นกลาง 299 หมู่ 11 ต.ทับใต้ อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ 77110 ครับ

20. มหาหินทร์

......................................................................................................................

ขอน้อมโมทนาในอานิสงส์ อย่างยิ่ง

สาธุ..
    สาธุ..
    สาธุ....

......................................................................................................................