พระกริ่งผงขุนแผน สุดยอดเสน่หาเมตตาดูดลาภผลเงินทอง พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ หน้า96

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ariyachot, 13 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    จากประสบการณ์ที่ใช้สีผึ้ง มีวันหนึ่งต้องสอบบรรยายโครงงานฯที่ทำขึ้นเพื่อใช้จบการศึกษา ซึ่งต้องสอบกับอาจารย์ที่เป็นผู้คุมสอบที่ไม่ใช่อาจารย์ที่ปรึกษาของตัวเอง และต้องการให้ประสบความสำเร็จใวันเวลานั้น ๆ จึงตั้งจิตอธิษฐานกับสีผึ้ง ของให้การอธิบายใครงงานฯ สำเร็จลุล่วงผ่านพ้นไปได้ด้วยดี ขอให้อาจารย์ผู้คุมสอบเกิดความเมตตาไม่ซักถามรายละเอียดมากมาย และผลการสอบในวันนั้นสามารถสอบผ่านไปได้ด้วยดี ตามที่ตั้งจิตอธิฐานไว้

ภูมิใจที่เป็นลูกพ่อ
    อรพันธุ์ แย้มกลีบ​

2. ariyachot

KARUN Newbie

การ์ม่า: 0
    เห็นด้วย :) กดตรงนี้

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    <table border="0" width="100%"><tbody><tr> <td valign="middle">[​IMG]| [​IMG] | [​IMG]</td><td align="left" valign="middle"> Re: อิทธิฤทธิ์สีผึ้งมัทรี
    « ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 21:58:02 »
    </td> <td style="font-size: smaller;" align="right" height="20" valign="bottom"> [​IMG]อ้างถึง [​IMG]แก้ไข [​IMG]ลบทิ้ง [​IMG]แยกหัวข้อ </td> </tr></tbody></table> <hr class="hrcolor" size="1" width="100%"> กราบเรียน พ่อครูศิริพงษ์

เนื่องด้วยเพื่อนของกระผมสามีไปมีภรรยาน้อยไม่ค่อยกลับบ้าน เพื่อนผมจึงเที่ยวไปหาของดีมหาเสน่ห์โดนหลอกเงินไปก็เยอะ ผมก็เลยให้เค้าลองบูชาสีผึ้งมัทรีตอนแรกเค้าก็ไม่ค่อยเชื่อ แต่พอสามีเค้ากลับมาเพื่อนผมก็นำสีผึ้งมัทรีไปป้ายที่สามี พอมาวันสองวันในหน้าเฟสบุ๊คของเพื่อนผมได้โพสข้อความว่า สามีพาไปเที่ยวที่โน่นที่นี่ ฉลองคริสมาสต์กัน วันนี้เลยโทรไปถามได้ความว่าสามีดีกว่าเมื่อก่อนที่ไม่ค่อยสนใจอะไรเธอเลย ตอนนี้เพื่อนผมก็มีความสุขขึ้นเยอะครับ นี่คือประสบการณ์เล็กๆน้อยๆที่เล่าสู่กันฟังครับ

โชคดีครับที่สีผึ้งมัทรีผมตามเก็บไว้ค่อนข้างเยอะ

3. getter

getter เป็นที่รู้จักกันดี

วันที่ 28/12/54 โอนจำนวน 450.50 บาท
    ที่อยู่ทาง pm ครับ

4. พี่อาร์ม

พี่อาร์ม เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    ขอจองสีผึ้ง1ตลับ แต่ขอโอนหลังปีใหม่ได้มั่ยครับ

5. tafatyuya

tafatyuya สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2011
    ขอจองสีผึ้งด้วยครับ

ขอจองสีผึ้งด้วยครับ1ตลับ โอนเงินหลังปีใหม่นะครับ
    ขอทราบราคาขุนแผนด้วยนะครับทั้ง2พิมพ์(ทางpm)
    ขอบคุณครับ

6. poenarak

poenarak เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2008
    วันนี้ทำการโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ จำนวน 1,550 บาท แจ้งหลักฐานการโอนผ่านมือถือโดยโอนจาก XXX0359099 เวลา 16:57 (28/12/2554)

เดี๋ยวแจ้งที่อยู่ทาง PM ครับ ขอบคุณครับ

:cool::cool::cool:

7. aoffy_s

aoffy_s เป็นที่รู้จักกันดี

สะดวกส่งให้ช่วงนี้ไหมครับอยากได้น้ำมัน
    ไปเที่ยวปีใหม่ อิอิ

8. sunjiaa

sunjiaa เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    ขอจองน้ำมันเพิ่มด้วย 1 ขวดครับ

รบกวนถาม ขุนแผน พิมพ์เล็กด้วยครับ

ยังงัย จะโอนให้หลังปีใหม่นะครับ ทั้ง 2 รายการ

9. ariyachot

สำหรับผู้ที่แจ้งมาแล้วผมส่งให้วันนี้ทุกคนครับ

10. ariyachot

คืนส่งท้ายปีเก่า วันที่ ๓๑ ธ.ค. ขอเชิญชวนทุกท่านมาถือศีล ๘ ข้ามปี ที่เรือนพระภรตมุนี ซ.ตากสิน 19 กทม. ครับ โดยถือศีลในคืนวันที่ ๓๑ ธ.ค. เสร็จสิ้นเช้า วันที่ ๑ ม.ค. ครับ จะมีพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ เป้นผู้บวชศีล ๘ ให้ครับ รับรองจะได้สิ่งดีๆกลับไปเปลี่ยนชีวิตในปีใหม่นี้แน่นอนครับ

โดยสิ่งที่ต้องเตรียมมาคือชุดขาว และ เสื้อผ้ากับสบู่ยาสีฟันที่จะเปลี่ยนในเช้าวันที่ ๑ มกราคม ครับ

ถ้าหากใครสนใจมาถือบวชศีล ๘ ข้ามปี ลองโทรมาบอกผมนะครับ 0819089996 หรือแจ้งที่กระทุ้ก็ได้ครับ

11. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ รายละเอียดใน PM ครับ

12. pooltime

pooltime เป็นที่รู้จักกันดี

สีผึ้งยังมีอยู่ไหมครับ

13. pinpost

pinpost เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2009
    ขอจองน้ำมัน 1 ขวดครับโอนเงินหลังปีใหม่ครับ

14. ชัยรินทร์

ชัยรินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2009
    น้ำมันมีวิธีใช้อย่างไรครับ รู้แต่คาถา แต่ไม่รู้ว่าเจิม หรือทาตรงไหนหนะครับ

15. ariyachot

แจ้งไปทาง PM แล้วนะครับ

16. ariyachot

ยังมีให้บูชาครับ :cool::cool::cool:

17. ชัยรินทร์

ชัยรินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2009
    กลิ่นสีผึ้ง หอมมากเลยครับ

ถ้ามีประสบการณ์อะไรจะมาเล่าสู่กันฟังนะครับ

18. ariyachot

<table id="post5512600" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr valign="top"><td class="alt2" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-top: 0px; border-bottom: 0px" width="175">กีรติศักดิ์
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 132 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</td> <td class="alt1" id="td_post_5512600" style="border-right: 1px solid #FFFFFF"> ประมาณต้นเดือนธันวาคม54ผมได้ไปบูชาวัตถุมงคลของท่านพ่อครูพระอาจารย์ศิริ พงศ์ ครุพันธ์กิจ จากคุณวีระ มีรูปพ่อแก่ พระพิราพ พระขุนแผน สีผึ้งและได้พระสังกัจจายพระพิคเนศรจากท่านอาจารย์ วันที่ 25ที่ผ่านมา เมื่อวานมีงานปีใหม่ที่ทำงานลองขอบารมีท่าน ลูกน้องผมในแผนกกวาดรางวัลใหญ่เรียบเก็บให้แผนกอื่นชิ้นเดียว ขาดน้ำมันฯต้องรีบไปเอาซะแล้วครับ
    </td></tr></tbody></table>

19. ariyachot

วันที่ 31 ธันวาคม 54 และ วันที่ 1 มกราคม 55 จะไม่อยู่ตอบกระทู้และpmนะครับ เนื่องจากไปถือศีล 8 ครับ

สวัสดีปีใหม่ เพื่อนสมาชิกทุกท่านล่วงหน้าครับ
    ขอคุณครูจงรักษาให้ทุกท่านอยู่เย็นเป็นสุขครับ

20. ariyachot

แนะนำสำหรับผู้ต้องการน้ำมันแล้วอยากมีพ่อแก่ ที่เป็นครูบาอาจารย์ช่วยคุ้มครองติดตัวไว้ด้วยครับ
    ตระกรุดเมตตาคู่ผูกรัดมัดสวาทบาดจิต แช่ในน้ำมันผูกรัดมัดสวาทบาดจิต ให้ผูกมิตรให้หันมาพาร่ำรวย

เหมาะสำหรับนำไปใช้สื่อสารเจรจากับฝ่ายตรงข้ามเพื่อผูกจิตมัดใจให้เชื่อ ถ้อยฟังคำ มอบกายมอบใจ นำลาภยศสมบัติทรัพย์ศฤงคารบริวารมาให้ผู้ใช้สมประสงค์

เนื้อตระกรุดใช้ตะกั่วเถื่อนมารีดเป็นแผ่นแล้วจาร "นะหน้าทองเมตตาเสน่หาพาร่ำรวย" ม้วนทบหันหน้าเข้าหากันเป็นตระกรุดคู่ในเนื้อเดียว ผูกรัดมัดกันด้วยการจาร "นะเอา" สำทับอีกสองตัวแล้วนำหัวโขนพ่อครูฤๅษีเนื้อโลหะชนวนมวลสารพิเศษขนาดจิ๋วสวม ด้านปลายของตระกรุดทั้งสองข้าง กำกับเพิ่มความขลังด้วยมนต์แห่งเทพฤๅษี แล้วบรรจุลงในหลอดน้ำมันผูกพันเสน่หาพาร่ำรวย ที่กรองจากน้ำมันที่แช่ ดอกกาฝากรัก ดอกกาฝากกาหลง ดอกกาฝากมะรุม ดอกทองร้อยชู้ ยอดรัก ยอดสวาท ยอดกวางหีแฉะ ยอดสาวหลง ผสมผงทองที่บริกรรมด้วยหัวใจเศรษฐี แล้วเลี่ยมเพื่อสะดวกในการใช้พกติดตัว จำนวนสร้าง ๕๙ ชุด

ตอนนี้เหลือเพียง ๙ ดอกครับ เนื่องจากผู้นำไปใช้แล้วได้ผลจริงเก็บกันหมดครับ

เปิดให้บูชา ดอกละ 5,000 บาท

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้