ฝันว่าเห็นโลงศพ! ล๊อตเตอรี่ที่ Germany 3 ล้าน Euro

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย sulady81, 9 พฤศจิกายน 2009.

1. sulady81

sulady81 เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2009
    ดิฉันฝันว่าเห็นโลงศพ
    ล๊อตเตอรี่ที่ Germany วันที่ 07.11.09 ออก 7239107
    เลขของดิฉัน 7091372
    pig_cryyมี่ทุกตัวเลขเเต่ไม่ตรงตัวเลข....<!-- google_ad_section_end -->

2. xiaosi

xiaosi เป็นที่รู้จักกันดี

เกือบไปแล้วใช่ไหมครับ ไม่เป็นไรงวดหน้าเอาใหม่ สักวันต้องมีวันของเราสู้ๆๆ

3. pytheus

pytheus Active Member

ของผม แม่ผมฝันแปลกๆบ่อยมาก ทั้งเห็นท่านพ่อแม่ครูบาอาจารย์

ที่เคารพ หลายต่อหลายครั้ง ผมก็ฝันเห็น พระเจ้าแผ่นดิน เสด็จพ่อ ร.4 ร.5

แม่ผมจึงซื้อหวย จำเลขไม่ได้ครับ ออกประมาณเดือน กันยายน นี่แหละครับ

ปรากฎว่า ผมเปิดคอมดูเลขหวย เรียงจากด้านหลัง ตรงกับรางวัลที่หนึ่งเกือบหมด!!

คลาดไป2ตัวหน้าครับ ผมหัวใจเกือบวาย ที่บ้านผมเป็นอย่างนี้หลายรอบแล้วครับ

อย่างนี้เค้าคงเรียกกันว่า บุญมีแต่กรรมบัง กระมัง ครับ

แม่ผมเลยบอกกับผมว่า ไกล้เป็นจริงละลูก^^

ทำเอาผมบ้าหวยหลังจากนั้นเลย แต่ก็ยังไม่ถูก

แต่ละงวดผมซื้อแค่ใบเดียวครับ ถ้าคิดว่ามันถูกมันก็ต้องถูก

ยิ่งเล่นมากก็ยิ่งจนมากครับ แต่ทำไงได้ สังคมอย่างนี้ จะให้รวยอยาก

คนไม่มีรากฐานการงานมั่นคง หวังรวยยากครับ ต้องสู้ต่อไป

สู้ๆทุกคนครับ