(ปิดแล้ว) แจกฟรี "น้ำมนต์ท่านปู่ชีวกโกมารภัจจ์" ถึง 31 พ.ค. 2553 ในรอบแรก

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย PeJune, 12 เมษายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    กัลยกร บัวเผื่อน ( ขอรับ 3 ขวด) เพราะ เพิ่งผ่าตัดก้อนเนื้อบริเวณหน้าอกคะ
    24/7 แฟลต พ.3 ชั้น 2
    ถ.ประชาสงเคราะห์
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    10320

ธรรมธัช ไชยทองดี ( ขอรับ 2 ขวดครับ)
    การประปาส่วนภูมิภาคเขต 6
    ถนนหลังศูนย์ราชการ
    อำเภอเมือง จังหวัดขอนแก่น
    40000

อำนวยพร หาราชัย (ขอรับ 2 ขวดคะ)
    256/16 ซ.เวชยันต์
    ถ.รอบเมือง อ.เมือง
    จ.ขอนแก่น 40000

ขออนุโมทนาบุญด้วยคะ

2. PeJune

PeJune เป็นที่รู้จักกันดี

19 กรกฎาคม 2009
    พี่ทำงานใน ม.ข. ไม่ทราบอยากแวะเข้ามารับด้วยตัวเองไหมค่ะ จะได้รู้จักกันไว้ บางทีพี่จะฝากน้ำมนต์ไปจำนวนมากหน่อย เพื่อให้ร่วมบุญช่วยกันมอบให้กับผู้ศรัทธาองค์พ่อปู่ชีวกฯ ด้วยกัน จะได้ฝากกระแสไว้กับองค์ท่านด้วย ไม่ทราบสนใจไหมค่ะ พี่ขอโมทนาล่วงหน้าด้วยเลยแล้วกันนะค่ะ ถ้า OK พี่จะ pm เบอร์มือถือให้นะค่ะ

3. minteed

minteed เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2009
    ขออนุโมทนาในกุศลจิตกับคุณนะคะ
    ขอ 5 ขวดค่ะ แฟนกับพ่อสุขภาพไม่ค่อยแข็งแรง
    ชนิตา พุ่มพวง
    422/2 หมู่ 2 ต.หนองกระทุ่ม อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

4. moowasin

moowasin เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

5. peerasitg

peerasitg เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ยังไม่มา พรุ่งนี้รออีกครั้ง และจะแจ้งผลให้ทราบครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2010
  6. ttmmtt

ttmmtt เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2009
    ได้รับน้ำมนต์แล้วครับ ขอบพระคุณมากๆครับผม

7. aun33

aun33 เป็นที่รู้จักกันดี

-ได้รับของแล้วครับผม ขอบคุณมากๆนะครับ ขอให้พี่มากด้วยบุญบารมีนะครับ

8. PeJune

ตรวจสอบแล้ว ของคุณ peerasitg ส่งไปพร้อมกับคุณ ณัฐวุฒิ วิบูลย์กุล (ขม) ซึ่งเขาได้รับแล้วก่อนหน้า แต่อาจจะเพราะว่าอยู่ใกล้กว่ากันนะค่ะ อย่างไรเสีย จะรอดูวันนี้อีกครั้งนะค่ะ ถ้ายังไง สามารถส่งไปให้ใหม่ได้ค่ะ

9. กรรณชิต

กรรณชิต เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2010
    ผมได้รับน้ำมนต์แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
    อนุโมทนาบุญครับ
    ขอให้ท่านเจริญในธรรมครับ

10. peerasitg

วันนี้รอแล้ว ไม่มีมาส่งครับ ถ้าจะให้ทำอย่างไรแจ้งแล้วกัน หากต้องลงทะเบียนส่งใหม่ แจ้งค่าส่งแล้วจะโอนไปให้ครับ แจ้งกลับให้ทราบด้วยครับ

11. ทิพกะเพชร

ทิพกะเพชร เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ
    ขอรับน้ำมนต์ด้วยคนค่ะ ขอ 7 ขวด
    นางจุฑามาศ วรรณโคตร
    223 ม.9 ต.หนองอิรุณ อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี 20220
    ขอบพระคุณมากค่ะ

12. PeJune

พี่สงสารคุณพีร มากเลย นะค่ะ เอาแบบนี้แล้วกัน พี่จะจัดส่งไปให้ใหม่ แบบลงทะเบียน (เฉพาะคุณพีร) ขอให้รอ สักนิดนะค่ะ พรุ่งนี้พี่จึงส่งได้ค่ะ เหมือนว่าโรคที่คุณแม่ของคุณพีรเป็นมีปัจจัยอื่นเข้ามาด้วยที่ไม่ใช่การเจ็บป่วยธรรมดานะค่ะ พี่อาจจะมอบวัตถุม
    คลอื่นๆไปให้เพิ่มเติมนะค่ะ ให้คุณแม่ท่านสวดมนต์ด้วยนะค่ะ

ต้องไปแล้วค่ะงานเยอะมากๆค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2010
  13. boontiwa

boontiwa เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งที่ พรเพ็ญ เจียวท่าไม้-267/1 ต.ตลาด อ.กระทุ่มแบน จว. สมุทรสาคร 74110-ขอบคุณค่ะ
    ขอ5 ขวดค่ะ

14. 9JokerBall

9JokerBall Active Member

ผมได้รับแล้วนะครับบ
    ขอร่วมอนุโมทนาบุญนะครับ

ขอให้กุศลนี้จงดลให้ท่านพบแต่สิ่งดีๆ ในชีวิต เจริญก้าวหน้า
    สุขภาพแข็งแรง ครับ

15. Alakazampkma

Alakazampkma เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับท่านที่ขอมาช่วงหลัง ๆ ประมาณหน้า 5 ขึ้นไป อาจจะได้ช้าหน่อยนะครับ เพราะพี่แกทำคนเดียว ครับ ยังไงก็โมทนาด้วยครับ :cool:

16. พอชูเดช

พอชูเดช เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007
    สาธุครับ

-มหาโมทนากับกุศลจิตของ จขกท. ขอให้สำเร็จตามที่ปรารถนาครับ

-กุศลใดที่จะพึงบังเกิดในมหากุศลนี้ ขอให้สำเร็จแก่ทุกผู้ทุกนามครับ

สาธุ

17. jaxjax

jaxjax เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2009
    ไม่ทราบว่าส่งรึยังครับ
    ถ้ายังจะขอเพิ่ม1ขวดเป็น9ฃวดหนะครับ

18. PeJune

วันนี้ส่งออกไปแล้วนะค่ะ อีก 30 คนได้นะค่ะ (จำไม่ได้แน่นอนค่ะ)

ของคุณพีร พี่ลืมเน้นกับเขาให้ลงทะเบียน น้องเขาไม่มีมือถือเสียด้วย แต่พี่แปะ note ไว้แล้ว หวังว่าเขาจะดูออก นะค่ะ พอดีต้องวิ่งไปสอน 13.00 - 15.00 น ก่อนนะค่ะ วันนี้รีบมากค่ะ ซองบาดมือเลย อยากให้ทุกคนได้รับน้ำมนต์เร็วที่สุดนะค่ะ แต่ทำได้ดีที่สุดตอนนี้เพียงเท่านี้นะค่ะ ต้องขออภัยด้วย โชคดีที่น้องบี้ จากภูเวียงมาช่วยห่อกระดาษแข็งทำให้รวดเร็วขึ้นมาก โมทนาบุญทุกประการกับน้องบี้ด้วยนะค่ะ ขอให้องค์พ่อปู่ชีวกฯ ประธานพรให้น้องบี้ได้เป็นเภสัชกร สมใจเทอญ สาธุ

19. stardao

stardao Active Member

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะที่จัดส่งมาให้ค่ะ ดีใจมากๆๆเลย

20. peerasitg

ผมขอบคุณ คุณ PeJune อย่างมาก ที่ช่วยเหลือครับ วันนี้เจ้าหน้าที่ไปรษณีย์ มาส่งจดหมาย ผมก็ยังถามเขาว่ามีจดหมายตกค้างไหม แต่ก็ไม่มีตกค้าง อย่างไรจะรอที่ส่งให้ใหม่อีกครั้งครับ ขอให้แผลที่มือหายเร็วๆ นะครับ ถ้าได้รับแล้วจะรีบตอบกลับครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้