[ปิดแจกจ้า] เพชรพญานาคสัณฐานเม็ดกระดุมและสันฐานรูปไข่

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย อคติ, 23 กรกฎาคม 2011.

1. คนตาก

คนตาก สมาชิก

19 มิถุนายน 2011
    อย่าท้อในสิ่งที่ตนเองคิดว่าทำถูกนะครับ ผมเอาใจช่วยในการทำดีต่อไปครับ

2. widya

widya เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2007
    ขอโมทนาบุญกับคุณโยมอคติด้วยนะครับ ​

ขอเป็นกำลังใจให้ทำความดีต่อไป​

ความคิดแต่ละคนมีหลากหลาย ​

ความต้องการแต่ละคนก็หลากหลาย ​

ทำให้วุ่นวายใจเหมือนกัน ​

เพราะไม่สามารถทำให้ถูกใจได้ทุกคน ​

เพชรพญานาค ที่เวปอื่น ๆ นำมาให้บูชากันแต่ละเม็ดก็แพงๆ ทั้งนั้น

แต่ที่นี่แจกฟรี เพราะความมีน้ำใจของคุณอคติ โดยมี(ช่วย)ค่าส่งบ้าง

หวังให้ทุกคนได้ชื่นชมเป็นเจ้าของเพชรพญานาคตามที่หวังกัน

ขอเจริญพรขอบคุณและขอโมทนาบุญกับคุณโยมอคติด้วยนะครับ

3. siripenn

siripenn เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011
    คุณอคติคะดิฉันเป็นกำลังใจให้คุณจริงๆค่ะ อย่าท้อแท้เลยนะคะ
    ศิริเพ็ญ ช่อทับทิม

4. บุญร่วม

บุญร่วม สมาชิก

" เป็นกำลังใจให้นะคะ "

5. totum

totum เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2011
    เป็นกำลังใจให้ครับ.....คุณปอนด์
    ผมเป็นอีกคนที่เห็นความดีของคุณ

คิดดี ทำีดี
    ท้อ....แต่อย่าถอย

6. thaiisuzu

thaiisuzu เป็นที่รู้จักกันดี

ช่ายครับทำดีอย่าถอย สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. IT’S GOOD

IT’S GOOD เป็นที่รู้จักกันดี

ป็นกำลังใจให้นะคะ เป็นปกติที่บางคนคิดไม่ดีไว้ก่อน เรียกว่าธรรมดาของมนุษย์หน่ะคะ(y)ยังไงก็ยังมีสมาชิกอีกหลายๆ ท่านที่คอยให้กำลังใจ ข้าพเจ้าเองก็มีความศรัทธาในเพชรนาคาหน่ะค่ะเคยไปเช่าที่วัด ราคายังสูงกว่านี้มากมายแต่ก็ได้ทำบุญสร้างวัด ถ้าขึ้นห้างฯก็หลักพันเชียวค่ะ นี่แค่ค่าส่ง เล็กน้อยเท่านั้นเอง:cool:

8. อคติ

อคติ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับ PM ให้กำลังใจจากพี่ๆหลายๆคน บอกตามตรงว่ารู้สึกผิดมาก
    บางคนก็โทษตัวเองด้วยซ้ำ อย่าโทษตัวเองกันเลยครับ ผมยิ่งรู้สึกผิด
    เอาเป็นว่าท่านใดที่สนใจ และศรัทธาในองค์พญานาค ก็ขอรับเพชรได้
    ตามเดิมนะครับ เพียงแต่รบกวนอ่านคำชี้แจงให้ถี่ถ้วนหน่อย เท่าั้นั้นเองครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับกำลังใจของพี่ๆทุกคน -/l\-

9. ดวงดาวบนท้องฟ้า

ดวงดาวบนท้องฟ้า Active Member

26 พฤศจิกายน 2004
    ขอมาเป็นกำลังใจให้อีก 1 กำลังใจ ไม่รู้ว่าจะพูดให้กำลังใจยังไงดี ขอบอกเล่าความรู้สึกตอนที่ได้รับแจกมาแทนแล้วกัน

...ได้พูดกับเพื่อนว่า สงสัยเราคงพอมีบุญกับเขาอยู่บ้าง ปฏิบัติก็ได้นิดหน่อยอย่างคนขี้เกียจ ทำมั่งไม่ทำมั่ง พอถึงวันหนึ่งเหมือนเป็นความบังเอิญที่ได้เจอกระทู้นี้ ได้มาเจอกระทู้แจกฟรีเพชรพญานาค ซึ่งก่อนหน้านี้ไม่เคยเข้าไปดูพวกกระทู้แจกของฟรีเลย

พอได้เพชรพญานาคมา ดีใจมาก มาก ได้มาก็เหมือนได้มาเปล่า เพราะเสียค่าส่งแค่นิดหน่อย ของตัวเองได้มา 7 องค์ เล็กบ้างใหญ่บ้าง เพื่อน 2 องค์ คิดเอาเองว่าเราคงปฏิบัติดีได้ระดับหนึ่ง จึงได้มีสิ่งดี ๆ เข้ามาหา และได้ครอบครองเป็นเจ้าของ

ก็ยังคิดอยู่ว่า ถ้ามีใครมาขอแบ่งคงไม่ยอมให้แน่ ๆ เพราะใช่ว่าจะได้กันมาง่าย ๆ เห็นที่อื่นเขาขายกันเป็นหลักร้อย หลักพัน ซึ่งก็ยังไม่รู้ว่าที่ขาย ๆ กันนั้น จริงรึปลอม ไม่เหมือนเจ้าของกระทู้เอามาแจก แบ่งปันให้คนมากมาย ช่างมีน้ำใจเหลือหลาย คิดอยู่ว่าเจ้าของกระทู้ ช่างเป็นผู้ที่มีบุญเหลือเกิน ได้ครอบครองมากมาย หน้าตาก็ดี แถมจิตใจยังดีอีก ยังมีน้ำใจแบ่งปันให้ผู้อื่นได้ครอบครอง ...

ช่างมันเถอะกับคำพูดอันแสลงใจของผู้อื่น สู้..สู้

10. อคติ

มีกำลังใจมากขึ้นก็ตรงคำว่าหน้าตาดีนี่แหละครับ 5555+ :cool:

11. siripenn

siripenn เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011
    คนหน้าตาดีต้องนิสัยดีเป็นธรรมดา...
    งั้นก็ไม่ขัดการสร้างบุญนะคะ ขอเพิ่มอีก 4 องค์เลย
    ถ้าเลือกได้ ก็ขอสี เหลือง ม่วง น้ำเงิน เขียว สีละ 1 องค์นะคะ
    ถ้าไม่มีสีตามนี้ไม่เป็นไรค่ะ ก็แล้วแต่จะจัดมาให้ เดี๋ยวจะแจ้งโอนไปนะค่ะ
    สาธุ...สาธุ ศิริเพ็ญ ช่อทับทิม...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กันยายน 2011
  12. hs2xxe

hs2xxe Active Member

โอนไปแล้วครับ 330 บาท เมื่อวันศุกร์ที่ 9 ก.ย. 54
    ขอบคุณครับ

13. อคติ

น่าจะได้รับภายในไม่เกิน 4 ชั่วโมง ครับ :cool:

14. อคติ

คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจนะครับ แต่ถ้ารู้ใจแล้ว ไม่ต้องรู้หน้าก็ได้.. ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ :cool:

15. บุญร่วม

บุญร่วม สมาชิก

แม่นอีหลีเด้อค่ะ :cool:

16. ttt2010

ttt2010 เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2010
    จองสีละ 1 องค์ รวม 12 องค์ครับ ขอสัญฐานองค์ใหญ่รูปไข่ SIZEใกล้เคียงกันหน่อยนะครับ
    1.สีขาว
    2.สีดำ
    3.สีชา
    4.สีแดง
    5.สีเหลือง
    6.สีเขียว
    7.สีชมพู
    8.สีม่วง
    9.สีน้ำเงิน
    10.สีม่วงอ่อน
    11.สีฟ้า
    12.เขียวอ่อน
    สมเจตน์ แสงศศิธร 39/106 หมู่ 8 ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    โอนไปเมื่อ 13-09-11 เวลา 08.44 น. จากSCB ยอดเงิน 660.06 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 กันยายน 2011
  17. Roschaem

Roschaem สมาชิก

ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    จองสันฐานรูปไข่นะ สีละ 1 องค์ รวม 12 องค์ค่ะ
    1.สีขาว
    2.สีดำ
    3.สีชา
    4.สีแดง
    5.สีเหลือง
    6.สีเขียว
    7.สีชมพู
    8.สีม่วง
    9.สีน้ำเงิน
    10.สีม่วงอ่อน
    11.สีฟ้า
    12.เขียวอ่อน
    ได้โอนเงินไปให้แล้ว 660 บาท เวลา 08.51 น. วันที่ 13 ก.ย. 54
    น.ส.ดวงเพ็ญ กล่ำวิเศษ

18. Piticha

Piticha เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาสาธุค่ะ คนดีไม่ท้อแท้ สู้ๆๆ ค่ะ:cool:

19. อคติ

จัดส่งให้แล้วน่าจะได้รับเพชรวันพรุ่งนี้ครับ :cool:

20. maleena

maleena เป็นที่รู้จักกันดี

จองสีแดง สึชา สีม่วงเข้ม อย่างละ 1 ชิ้น เป็นเงิน 165 บาท จะโอนให้ภายในวันพรุ่งนี้
    สุมาลี จาง 143/11 (ห้อง 4 ) ซ. วชิรธรรมสาธิต 5 บางจาก พระโขนง สุขุมวิท 101/1 กรุงเทพฯ 10260