ปิดรับแจกพระผงจักรพรรดิ&สรุปงานบุญส่งท้ายค่ะเชิญเข้ามาร่วมอนุโมทนากันนะค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Baby_par, 24 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Baby_par

Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

กลุ่มนักปฏิบัติแก้ข้อสงสัย"พระผงจักรพรรดิ์" [​IMG]

กลุ่มนี้ปลาสร้างขึ้นมา เพื่อแก้ข้อสงสัย หรือรวบรวมและสำหรับทำความเข้าใจแก่ผู้ใช้พระผงกรรมฐานเจ้าค่ะ

หากใครไม่เข้าใจอย่างไรตั้งกระทู้ถามหรือโพสต่อได้เลยนะค่ะ หุๆ จะได้เป็นบเรียนประสพการณ์ของคนอืนๆด้วยเจ้าค่ะ

2. damrong.lap

damrong.lap เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ อรอนงค์ วันนี้ผมได้ส่งเงินมาให้แล้วนะครับ จำนวน 100.09 บาท จาก SCB bank 07:28 Time to/ac BBLA 6150114574 สำหรับพระผมได้รับเรียบร้อยแล้ว 2 องค์
    ขอโทษที่ช้าไปหน่อยครับ

3. คิงส์

คิงส์ เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2009
    คุณปลาคับ ผมได้รับพระแล้วคับ จำนวน 2 องค์
    ขอบคุณมากคับ และขออนุโมทนาบุญด้วยคับ
    ขอให้คุณปลามีความคล่องตัวในทุกด้านทุกทาง มีการทรงตัวอยู่ของชีวิตที่ดี
    ขอคำว่าไม่มี ไม่ได้ และขัดข้อง จงอย่าได้ปรากฎ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้