(ปิดกระทู้)*แจกเหล็กไหลเพลิง....ฟรี คราบ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ* (ปิดกระทู้)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย pranurat, 16 ตุลาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thawatychai

thawatychai Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอรับ1ชุดคับ

2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาค่ะ
    ขอรับ 1 ชุดแล้วจะส่งซอง+แสตมป์ไปนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

3. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาและขอรับ 1 ชุดด้วยนะครับ ซองจะรีบจัดส่งไปให้ครับ ขอบคุณครับ

4. lawland4

lawland4 สมาชิกใหม่

22 สิงหาคม 2007
    อนุโมทนาด้วยครับ
    นาย ขวัญชัย สอนมัง
    13/2 ม.7 ต.ข้าวเม่า อ.อุทัย จ.อยุธยา 13210

5. pranurat

pranurat เป็นที่รู้จักกันดี

ซองที่มาถึงผมในวันนี้ มีของ
    คุณgatsuja และ คุณ ch.aprom

วันนี้ผมได้รับซองป่าว เเล้วนะคราบ
    เดี๋ยวคืนนี้จะจัดให้ แล้วจะรีบจัดส่งกลับไปให้ในวันพรุ่งนี้คราบ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2009
  6. pranurat

รายชื่อผู้จัดส่งของให้ ณ วันที่ 19 ตุลาคม 2552

1.คุณ Shinray01
    2.คุณ Jjbaview

สำหรับท่านใดที่ให้ส่งกลับแบบ EMS
    คาดว่าไม่เกิน2วัน พัสดุจะถึงผู้รับ นับจากวันที่ผมส่งกลับไปคราบ

ส่วนท่านที่ส่งแบบธรรมดา คาดว่าไม่น่าเกิน 3-5 วันคราบ
    นับจากวันที่ผมส่งกลับไปครับ

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

7. GoonS

GoonS เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งธรรมดาไปเเล้วครับ (ต้นทุนต่ำดี)

ขอให้ซองอย่าหายเลยหุๆ

8. pranurat

รอรับคราบๆ

เดี๋ยวมาถึงแล้วจะรีบส่งกลับไปให้ทันทีคราบ

9. *ผู้ผ่านทาง*

*ผู้ผ่านทาง* เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งซองไปให้เเล้วนะครับ คุณมิก

อนุโมทนาครับ

10. Ratti

Ratti เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2009
    ขออนุโมทนาบุญและขอรับ1ชุดค่ะ
    รติกร พรหมประสิทธิ์
    3 ถ.ตีคลี
    ต.ตาคลี
    อ.ตาคลี
    จ.นครสวรรค์
    60140

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2009
  11. Charls

Charls เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญด้วยครับ

ผมขอรับด้วยครับ จะรีบส่งซองไปน่ะครับ

12. sam.337

sam.337 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณมิก ผม ชิน คงรักษา วันนั้นที่คุณส่งมาให้ส่งถึงครับแต่คนที่บ้านไม่มีใครอยู่พอดี ข้างบ้านจึงไม่ได้รับไว้ครับ ที่อยู่ตามที่แจ้ไว้ครับ 60ถ.เทศบาล1ต.สองพี่น้องอ.สองพี่น้องจ.สุพรรณบุรี72110 ผมจะรอรับไว้ครับ ขอบคุณ คุณมิก ครับ

13. sam.337

sam.337 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณภานุรัตร์ ที่นับถือ ผม ชิน คงรักษา วันนั้นที่ไม่ได้รับเอาไว้เสียดายจริงๆนอนไม่หลับเลย ผมบอกไปรษณีย์ที่สองพี่น้องไว้แล้วว่ามีคนอยู่ส่งตามที่อยู่นี้หรือใส่กล่องไปรษณีย์ที่หน้าบ้านได้เลยทำกล่องไว้ให้แล้ว ที่นี้ไม่พลาดแน่ ผมจะรอรับนะครับ ขอบคุณครับ

14. cunchit99

cunchit99 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2007
    อนุโมทนาในบุญกุศลนี้เป็นอย่างสูงครับ
    จะส่งซองไปให้นะครับ จาก นายครรชิต สรรประเสริฐ

ขอกราบขอบพระคุณครับผม

15. EBE1

EBE1 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอด้วยคนครับ ขอบคุณมากๆเลย ครับ อยากได้มานานแล้วครับผม ในที่สุดก็มีบุญวาสนาที่จะครอบครอง ...ขอบคุณมากเลยๆ..ครับผม

16. pranurat

เดี๋ยวจะส่งไปให้ใหม่นะคราบ
    ยังไงไม่ต้องเป็นกังวลคราบผม

17. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    น.ส.อุษาวดี ติยะบุตร
    128/4 หมู่ 1 ต.คอนสาร อ.คอนสาร จ.ชัยภูมิ 36180

ขอบคุณค่ะ

18. pranurat

คาถาต่างๆ ที่ใช้ภาวนากับ เหล็กไหล<O:p</O:p
    ท่องพระคาถาบทนี้แล้ว พึงทำการอธิษฐานขอให้เหล็กไหลแสดงปาฏิหาริย์เป็นอนุสติให้ดูอย่างใดอย่างหนึ่ง เช่นว่าให้ยืดให้หด ให้เล่นไฟ ยังเป็นคาถาคุ้มครองตัวด้วย ท่องไว้ร่างกายแข็งแรง อายุยืนยาว ปราศจากโรคภัย เป็นคาถาที่เหมาะสมดีนัก พระคาถามีดังนี้<O:p</O:p
    จิ เจ รุ นิ เตชะ สะ ติ<O:p</O:p
    วายุละภะ ภะเวสัจเจเอชิมะ<O:p</O:p
    อะปานุติ ปะถะวิยัง<O:p</O:p
    (ตำรับวัดถ้ำแฝก)<O:p</O:p

การนำธาตุกายสิทธิ์เข้าบ้าน จุดธูป 5 ดอกแล้วกล่าวอัญเชิญดังนี้<O:p</O:p
    พุทโธ เมนาโถ ธัมโม เมนาโถ สังโฆ เมนาโถ สะกะทะจะปูชา<O:p</O:p
    จะบูชาท่านผู้ดูและตุอันศักดิ์สิทธิ์ทรงฤทธิ์อานุภาพ<O:p</O:p
    อิสะวาสุ อิติปิโส ภะคะวา เหล้กไหลเจริญมาเจริญยิ่งเจริญดีสิ่งดีดีทั้งหลายหลั่งไหลมาหาข้าพเจ้า <O:p</O:p
    สัมมะสัมมา สัมมา สัมมะ มะอะอุ<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ตุลาคม 2009
  19. sedkamol

sedkamol เป็นที่รู้จักกันดี

ผม sedkamol และ takechivirut ส่งซองไปแล้ว ท่านได้รับหรือยังครับ
    ไงก็ ขอขอบคุณท่านล่วงหน้านะครับท่าน

20. pranurat

เดี๋ยวเย็นนี้ถึงบ้านเเล้วจะตรวจสอบให้อีกทีนะคราบ
    เเล้วจะมาเเจ้งช่วงหัวค่ำคราบผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้