ประกาศแจกพระผงจักรพรรดิ์หลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่ (กันรังสีนิวเคลียร์) ใช้กำทำสมาธิ

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย โด่งวัดถ้ำ, 1 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โด่งวัดถ้ำ

โด่งวัดถ้ำ สมาชิกใหม่

1 กุมภาพันธ์ 2009
    [​IMG] ประกาศแจกพระผงจักรพรรดิ์หลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่
    (กันรังสีนิวเคลียร์) ใช้กำทำสมาธิ มอบให้พร้อมแก้วจักรพรรดิ

<HR style="COLOR: #cccccc" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->

วัดพุทธพรหมปัญโญ
    (วัดถ้ำเมืองนะ)

ประกาศแจกพระผงจักรพรรดิ์
    สูตรหลวงปู่ดู่ หลวงตาม้าสร้างและอธิษฐานจิต
    มวลสารผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่อธิษฐานจิต

เงื่อนไขการรับพระ

[​IMG] กรุณาส่งซองกันกระแทกแนบ กล่องใส่พระเครื่องขนาดพระสมเด็จมาด้วยครับกันพระแตกหัก จ่าหน้าซองถึงตัวท่านเอง แนบเงินค่าจัดส่งมาในซองได้เลยครับ EMS 50 บาท

ส่งมาที่

ยุทธภูมิ อุพลเถียร
    529/48 หมู่บ้านแก่นทองธานี ซอย 6
    ถ.สีหราชเดโชไชย ต.บ้านเป็ด อ.เมือง
    จ.ขอนแก่น 40000

สิ่งที่จะส่งไปให้
    - ผมจะจัดส่ง พระผงจักรพรรดิ์ ไปให้ท่าน
    - พร้อม การฝึกวิชาเปิดโลก และฝอยวิธีใช้พระผงจักรพรรดิ์

ผมดีใจนะครับ ที่เห็นคนในสังคมปัจจุบัน มีความตั้งใจที่จะนำเอาพระผงกรรมฐานไปช่วยในการฝึกปฏิบัติ คิดเห็นสมัยตัวเองอยากฝึกเปิดโลก สมัยนั้นก็ วิ่งหาพระผงกรรมฐานเหมือนทุกๆคนนี่แหละครับ ...เป็นอันว่า คนแจกก็รู้ใจคนที่ต้องการรับพระ ว่างั้นเถอะ ไม่ต้องห่วง ส่งให้ถึงมือของทุกๆท่านครับ เมื่อได้ไปแล้ว นำพระไปใช้นะครับ จะเกิดประโยชน์มากมายมหาศาล เกิดคุณอนันต์ ดีกว่าที่เราจะนำพระไปวางไว้บนหิ้งพระ ...

แล้วคนอย่างพวกเรานี่แหละครับ ที่จะเป็นกำลังสำคัญของพระพุทธศาสนา ต่อไปในอนาคต เชื่อเถอะว่ากลุ่มเล็กๆ ของพวกเราในวันนี้ พวกเราขอเพียงแค่คิดจะทำอะไรในสิ่งที่เป็นกุศลจิต จะสะเทือนถึง 3 แดนโลกธาตุ ครับ

ฝอยการใช้พระ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

พระหลวงปู่หลวงตาเป็นพระใช้ครับไม่ใช่พระเก็บ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

<!-- / message --><!-- attachments -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET> <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูป</LEGEND>[​IMG]

</FIELDSET>
    <!-- / attachments --><!-- sig -->

ปล.อาจจะไม่ได้พระพิมพ์ดังรูป เพราะแจกไปเรื่อยพิมพ์ตามรูปอาจจะหมด (พลังงานเดียวกันหมด ทุกรูปลักษณ์สามารถนำมาใช้กำทำสมาธิได้หมด) มอบให้พร้อมแก้วจักรพรรดิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2009
  2. woottipon

woottipon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

อนุโมนาในบุญครับ

3. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    *-* คุณโด่งเงียบหายไปนานเลย สบายดีนะครับ อนุโมทนากับกุศลจิตอันดีในครั้งนี้ด้วยครับ *-* thaiput007@hotmail.com

4. kikhoh

kikhoh เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2008
    ขออนุโมทนาด้วยคนครับ
    ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ด้วย
    แล้วจะจัดส่งให้ตามเงื่อนไขครับ

5. ddtongxz

ddtongxz สมาชิก

ขออนุโมทนาด้วยคนครับ
    ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ด้วย
    แล้วจะจัดส่งให้ตามเงื่อนไขครับ

6. Hugostars

Hugostars เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2007
    a nu mo ta na kub
    sa to

7. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนา สาธุ กับบุญของท่านในครั้งนี้ ที่ท่านได้แจกพระผงจักรพรรดิ์หลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้