บินลาดิน ถูกจับได้เพราะ มนุษย์ต่างดาว

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ๙๙๙๙๙๙๙๙๙, 16 ตุลาคม 2011.

1. จรัล

จรัล เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2008
    จักรวาลมหาจักรวาลอนันตจักรวาลกว้างใหญ่ไพศาลไร้ขอบเขต ประสาอะไรกับดวงดาวที่เราเรียกว่าโลกของเรานี้ มันเป็นเพียงส่วนหนึ่งน้อยนิดเท่านั้นเอง เราเองยังมียังเกิดกันอยู่ได้ทำไมที่อื่นจะมีไม่ได้ กระผมไม่เชื่ออะไรใครทั้งนั้น กระผมเชื่อพระพุทธเจ้า ท่านตรัสเอาไว้และท่านก็เคยเสด็จไปบิณฑบาตรมาแล้วด้วย ใครไม่เคยอ่านไปหาอ่านเอาแล้วจะรู้ว่าพระพุทธเจ้าท่านกล่าวถึงมนุษย์โลกอื่นเอาไว้ว่าอย่างไร เรื่องนี้ใครไม่เชื่อไม่ว่ากันแต่กระผมแม้จะไม่เคยเห็นด้วยตัวเองแต่กระผมเชื่อพระพุทธเจ้าใครจะว่าโง่ไร้เหตุผลก็ช่าง

2. Siani_3D

Siani_3D เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2010
    ตราบใดที่ไม่มนุษย์ ยังเดินทางไม่ พ้นระบบสุริยะ หรือกาแล็คซี่นี้
    ก็ไม่มีทางได้รู้ความจริง ของจักรวาล

ตอนนี้ยังคงเป็นแค่กบ ในกะลา